unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu yuaja whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivi washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awr yunayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 2shiriia ta mpendwa msikilizaji aendelea kuungana nami kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya na bila kusahau awr tanzania na mtandao wetu wa www org leo endelea kuungana nami kibaga mwahipaja nikiwa msimamizi wa matangazo basi ni kukaribisha sana tua sote kwa siku hii ya leo basi moja kwa moja msikilizaji ambao anatufungulia getu hii leo kwa njia ya nyimbo ni waimbaji wa boso kwaya kutokea kule simiu watakuja kwako na wimbo wanaosema tazama iu waja kila jicho utukufu wake kila jicho n katika wimbo wa pili tutakuwa nao kwaya ya magaka kutokea mwanza wao watakuja kwako na wimbo wanaosema je umeshawahikfhkteapdash Nani ni watoto wetu awali ya yote tutakuwa naye mwalimu elia mwakalonge akitufahamisha juu ya kumtumaini mungu basi kabla sijamruhusu mwalimu eliya mwakalonge hawapa waimbaji wa boso kwaya kutokea simiu na wimbo tazama yuaja Akijana utu kufu wake, kila jicholi tamora. Kazamayu aja na mawinges, kila jicholi tamora. Akijana utu kufu wake, kila jicholi Wa malaika, kuwa wa wa zambi, na ni moja, na kuwa malaika, kuwa wa No! waknpojii nikiriocakujisa sikuvio imekaribika yawakakamataluru mengi wakendi apojificha mikiliojakujisa Mariko wa maraika Kuwa wa shimbi wa dhambi Na ujira mkononi Kumbi kwa kila moja Na mariko wa Kuwa wa wa dhambi Na ujira ko ki Uona po aya u elewe, duni aya mwisho ka uishor, kuwa malaika wamala ikar, wa shindi wa ya ujira in kolori, pa ki Malaika, kuwa, wa wa zambi, moja, kuwa malaika kuwa washindi wa dhambi wa na kujira mkomoni umbe pakila moja wagenepawa ni kuwa malaika kuwa washindi wa na kujira asante sana boso kwaya ni wasaa wa kuweza kumtegea sikio mwalimu elia mwakalonge na mada kumtumaini mungu wakati <coughs> mwingine tena tunakutana watoto wazuri watoto wa mungu naamini tulikuwa pamoja wakati uliopita mimi ni mwalimu wa kalonge ninawapenda nawapenda watoto wazuri leo nina somo moja zuri zuri na tamu yani e masomo aya ni mazuri linasema kumtumaini mungu wakati fulani unapokuwa hauna baba ayupo mama ayupo aliye kuwepo mbele yako ni mungu leo unamtumaini mungu tuombe yesu tunaingia kwenye kipindi cha leo tubaliki tena na sisi watoto katika jina la yesu amen fungu letu linapatikana zaburi ya23 mstari wa kwanza naamini watoto wengi wanalifahamu ili fungu ili fungu ni zuri linasema hivi bwana ndiye mchungaji wangu sitaogopa kitu watoto wangapi ni waoga ukiwa mwoga ili fungua alikufai kwamba wewe utaanza bwana ndiye mchungaji wangu ninaogopa mende ninaogopa chura ninaogopa watu kuna wengine wanakaa chini hawaendi kulala sema mimi naogopa mwingine anaogopa anasema naomba unisindikize kwenda mwenyewe hao anaogopa watoto wazuri leo tumesoma fungu zuri bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu leo nawaletea kisa cha pita pita alikuwa ni mtoto mturivu lakini alikuwa na tatizo moja alikuwa anaonewa sana shuleni sana na wakati mwingine ukiwa shuleni unajikuta yule yule, yule mbabe wa, wa darasa anawambia wewe kesho utaninunulia bagia wewe kesho utaninunulia mandazi wewe utanunua kesho kutwa kwa sababu anamwogopa anawapiga anawapiga vingwenzi anawapiga vingwenzi ninini mnafahamu vingwenzi anawakoa kichwani anawafinya na kwa sababu yeye alikuwa ni mkubwa kwayo walikuwa naogopa akienda kwa babu. baba baba naomba mia mbili anajua mia ni ya kwake mia ni ya huyu mwingine siku moja siku moja fungu letu kuli nasemaje mrudia fungu rudia kidogo bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa mrudiakidgo hatuna sababu ya kuogopa hatuna sababu ya kuogopa kwa sababu mungu yu pamoja nasi si danieli aliwekwa kwenye tundo la simba wapo watu waliolushwa huko mungu akawaokoa siku hiyo iyo yake Kaka akamwambia kakaake pita pita alienda kumwambia kakaake kuna mtu mmoja shuleni anatupiga anatufanya hivi tusipotie haturudi nyumbani kakaake pita akamwambia sikiliza fungua wa akafungua azablimawa akafunguwazabli bwana ndiye mchungaji wetu sitapungukiwa na kitu oh. kumbe hata nguvu sitapungukiwa sitaogopa mabaya nijapopita kando ya uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa sababu gongo lako na vimbo vyako vyanifariji fariji oh peter alifurahi akamuuliza sasa ntampata wapi huyu bwana ni mkubwa kuliko kuliko johnsoni anayetupiga piga ofy kuliko johnsoni anayetufinya kuliko johnsoni anayetutesa tesa, tesa darasani anasema huyu bwana ni mkubwa na ukienda akamwambie johnson we anawatesa bwana atakuwa pamoja nawe kwamba ukiwa darasani yupo anakuangalia tu sawa peter akaondoka siku sikuy johnson akaambia utaleta mandazi piter akamwambia sikiliza johnson mimi na kaka yangu mkubwa atakuja kunifuata na nimemwambia tabia yako akutupigapiga atakuja na nimemwona saizi amekaa sehemu fulani anakuja ha! johnson, johnson akashtuka kwahiyo ana anangu... ana nguvu kukuzidi tena hata nikipita sehemu nikiona nini ananibeba akiona kuna matatizo anatubeba ni mkubwa sisi tunamwita masta tunamwita bwana hata nyumbani wanamuogopa ikifika saa anakuja baba mama wote wanatulia maana ni mkubwa s mm, johnsoni akaogopa sasa weu unifuate asi watu wote wakaanza kumsubiri huyo huyo huyo kaka mkubwa wanani wapita wanakuja wanakuja, wanakuja wanakuja wanamuulizia pita yuko wapi atuokoe na sisa mwachi anifuate basi ptapita akajaao nguvu akajaa tumaini kwamba mungu atamuokoa johnsoni ilipofika ya kwenda mstalini kwenda asembo kwenda kwenye eneo wanafunzi wote wanapokutania oh. baada ya mwalimu kuambia kawanyikeni johnsoni alikimbia maana anamwogopa kakaake pita pita alimtumaini mungu alisema bwana ndiye kimbilio lake na akamwambia mtezi wake usinichezee kwa sababu ni naye mkuu kuliko wewe hata sisi tunapokuwa na tumaini hatupaswe kuogopa ukisoma zaburi ishirini na tatu mtoto mzuri unaijua kusoma soma fungu moja baada ya jingine soma utapata raha hofu itakuondoka kuna watoto wengine wanaogopa kuna watoto wengine wana hofu kuna watoto wengine awa yani u, ukiwatisha hii na wengine waajabu wanaogopa mende wanaogopa wanaogopa paka wanaogopa mijusi mwingine analala etimi siwezi kulala peke yangu hapana hakuna mtoto anayelala peke yake malaika wanakuwa memzingira bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu katika ma- malisho ya majani mabichi unilaza kando ya maji ya utulivu niongoza huiuisha nafsi yangu na kuniongoza katika njia ya haki kwa ajili ya jina lake nam nijapopita katika bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa nini hutaogopa mabaya gongo lako kwa maana wewe upo pamoja nami oh bwana yuko pamoja nami ukimtumaini bwana hutaogopa kuferi ila utaogopa kutowajibika unasoma kwa bidii alafu unamwachia mungu anakuinua unafanya kazi za nyumbani unafanya kazi za chumbani kwako fanya kazi mtoto mzuri anafanya kazi usiogope wanaotisha hawatishi kuna wengine wanaogopa mpaka kufa usiogope kwa sababu anasema e hey, hey, nam nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa nini kwa maana wewe upo pamoja nami gongo lako na fimbo lako vyako wa yanifaliji waandaa meza machoni mbele yangu machoni pa watesi wangu watotowazuli wakati huu ninawasisitiza mumtumaini yesu wanowasikiliza sana watoto an mkunja mikono yako wangu macho mwambie yesu ondoa hofu kwangu kutegemewe nataka nilale vizuri nataka niabudu vizuri niishi vizuri kwa maana wewo kwa pamoja nami hayatuombe baba angaliye yule mtoto anahitaji kwa kutumaini mfanye akutumaini wewe katika jina la yesu Amen. I oh, yeah. Kifu, mate no ya koyame o deshō. We will be kentatachi fu, mate no ya koyame a watoto tumejifunza mengi juu ya kuweza kumtumainia mungu chochote tunachokipitia chochote tunachokipata tukimtanguliza mungu kuwa wa kwanza na kumtumainia hakuna shaka kila kitu kitakuwa salama na msikilizaji wangu kama utakuwa na maswali maoni ya uchangamoto basi anwani hii hapa ya anakuja ana yesu yakuniandikiauyes tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania hmsikilizaji ni vijana na maisha kumbuka tu ulikuwa nami kibaga mwaipaja na waipajanakitegea sikioidha ya kiswahili ya yalimwengui napokuacha hapa studio ni kusioendelee kutegea matangazo yanaendelea kutoka hapa na moja kwa moja barikiwa na wimbo kutoka kwao magaka kwaya kutok kule mwanza wanakwambia je yeah, umeshawai wa naamini ya kwamba mungu ataendelea kubariki kwa vipindi vinavyoendelea kutoka hapa studio tuonane kesho Gracias. We saw when the air ku wa na