nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja sauti himba sana yesu yuwaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya wadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wardi vets ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia tunasikika kupitia awr tanzania na rocko fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr lakini nchini kenya tunapatikana katika masafa ya mita bendi 897 ksi fm karibu sana katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa matangazo haya jina langu habi machil mshana asante sana msikilizaji kwa kuwa umechagua kuwa pamoja nami ninakualika nikiwa naimani ya kwamba utabarikiwa sana lakini pia natumaini ya kwamba hali yako ni njema tuwe sote mwanzo hadi mwisho tunapoanza kipindi chetu tunapata kusikiliza wimbo kutoka kwao olive singers na wimbo unaosema tumeitwa barikiwa msikilizaji wangu imeitewaja kai yabwana maya wote amabizaaka malize tutuifanye akira imakumalizetu tuifanye kazi yake, yake. wendeni shambani mwa bwanahaha tukaubiri injiniote lukanjawa The AK now, whistle down, Na arobu wake tutafanya kazi yake twende shambani mwa bwana na mount olive singers na wimbo wenu huo mzuri na sasa tunakwenda kumsikiliza mchungaji ngesi katika kipindi hiki cha mafundisho makuu anatueleza kuhusiana na hukumu katika mahakama kuu kuliko zote hukumu katika mahakama kuu kuliko zote mtegesikiwa bwana yesu asifiwe mpendo wa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa masomo yetu masomo mazuri ambayo kwayo mungu amekusudia kutuweka hulu katika kweli hizi ambazo zinahubiliwa katika neno takatifu la mungu siku ya leo ni kukaribishe tena mpendo wa mskilizaji mahali ulipo karibia tuweze kujifunza pamoja katika somo la leo ambalo litatusogeza karibu kabisa na mungu wetu na kwa kulifahamu somo hili litatuandaa kwa ajili ya marejeo ya yesu kristo mwokozi wetu ambaye yuwaja karibuni hivi karibuni katika mawingu ya mbinguni na hivyo ni kuarike tunapokwenda kuanza somo hili zuri tuweze kupata kuomba baba yetu na mungu wetu unaishi juu mbinguni tunakushukuru sana kwa kuwa pamoja nasi asante kwa ajili ya msikilizaji aliyeketi na kusikiliza neno lako na tunakuomba uweze kufungua mioyo yetu ili tunapolisikia neno lako takatifu liweze kutubadirisha na kutupatia nguvu likituandaa kwa ajili ya uzima wa mirere ndilombi letu tunaomba kwa jina la yesu mokozi wetu amen katika neno la mungu kitabu cha wa, 32. Nani, wa 32, anasema tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru tena mtaifahamu kweli kweli na hiyo itawaweka huru tunajifunza neno la mungu kwa kuwa neno la mungu ndio kweli na tukisha litatuweka hulu siku ya leo tunayo kweli nyingine tena ambayo mpendoa msikilizaji ni kualike ualie tuwezekufuatana pamoja katika kujifunza kweli hii ya muhimu sana ambayo mahali pengi makanisani haifundishwi katika nyumba za ibada haifundishwi lakini unayo bahati ya pekee kusikiliza kweli hii ambayo kwa namna ya pekee mungu anahitaji weze kuelewa somo la leo linasema hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ulimwenguni hukumu katika mahakama kuu zote ulimwenguni najua mpendo wa msikilizaji ulishawahi kusikia abali ya hukumu uishasikia habari ya hukumu na unaposikia neno hukumu kichwani mwako katika mawazo yako unavuta picha ya kwamba hukumu inatolewa mahakamani hukumu inatolewa mahakamani niliwahi kusikia rafiki yangu mmoja ambaye alipewa hukumu katika mahakama na jaji alipotoa hukumu yake akamhukumu aweze kwenda kufungwa kifungo cha maisha ilikuwa ni siku ambayo rafiki hakuitegemea kabisa na hivyo basi akafungwa kifungo cha maisha na hukumu ilipotolewa ma- maamuzi yote yakawa amekwusha kuamuliwa na rafiki akapokea kile alichokuwa amekipata baada ya kutenda kosa fulani iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii katika kitabu cha danieli sura ya sab danieli sura ya danieli da ya s na ile aya ya ti na ya nabii wa mungu aliona mahakama kuu na bibia inasema hiv na u aasema nikatazama hata viti vya enzi vikawekwa na mmoja aliye mzee wa siku ameketi mavazi yake yalikuwa meupe kama theruji na nywele za kichwa chake kama sufu safi kiti cha enzi kilikuwa miali ya moto na gurudumu zake moto wakao mto kama moto ukatoka ukapita mbele zake maelfu mae wakamtumikia na elf kumi, mala wakasimama mbele zake hukumu ikawekwa haleluya hukumu ikawekwa na vitabu vikafunuliwa mpendo wa msikilizaji nataka nikwambie hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote ni kwa nini mungu ameweka hukumu ni kwa nini mungu ameweka hukumu unajua katika kujifunza masomo yetu tumejifunza habari za kiumbe aliyehasi kiumbe aliyeitwa lusif au ibilisi shetani kiumbe huyu aliasi na kudai ya kwamba haki mungu alikuwa atumii haki katika serikali yake na hivyo basi mungu akaruhusu aendeleze madai yake aendeleze tabia yake ili kweli yake iweze kusimama na ikaonekane ya kwamba mungu ni mungu mwenye haki na ana hukumu anaendesha ulimwengu katika kweli na haki kitabu cha ufunuo sula ya k ufunuo sula ya k na ile aya ya st na ya 7 ujumbe wa mungu wa mwisho katika wanadamu wa siku hizi za leo anasema kisha nikaona malaika mwingine akiluka katikati ya mbingu mwenye injili ya milele hao, au wahubiri hao wakaao juu ya nchi na kila taifa na kabira na lugha na jamaa fungu la saba akasema kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imekuja msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji bwana asifiwe neno linasema saa ya hukumu imekuja na hivyo wanadamu wote wanapaswa wamche na kumtukuza mungu ni saa za mwisho katika siku hizi za mwisho mungu anatuma ujumbe maalum kuwaambia wanadamu waachane na ibada ya sanamu waachane na ibada ya uongo wamtumikie yeye wamche yeye maana ni saa ya hukumu kitabu cha ukumu muubili 12 na mstali ule wa kuminatatu. neno la mungu linasema hivi kuminatatu na kuminane. hiyo ndiyo jumla ya maneno yote yamekwisha sikiwa mche mungu nao uzishika amli zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la sili likiwa jema au baya biblia inasema ya kwamba saa ya hukumu itafika na mungu ataleta hukumuni kila kazi kila jambo ambalo mwanadamu yoyote aliyezaliwa katika sayari hii alilitenda litawekwa wazi litawekwa wazi na kila neno litahukumiwa kwa haki iwe ni neno la sili au iwe ni neno la haki hukumu hii inahusisha wanadamu wote hukumu hii inahusisha wanadamu wote hakuna mwanadamu ambaye atakwepa hukumu hii Na, mpendo wa msikilizaji unaweza ukakwepa katika mahakama za kidunia unaweza ukakwepa hata kule the Hague. usi ukakwepa ukajificha ili usiweze kuhukumiwa ku, lakini katika mahakama hii hakuna mtu atakaye kwepa neno linasema mungu ataweka kila kazi hukumuni iwe ni asili au iwe ni awazi katika kitabu cha warumi kumi na nne na ili aya ya kumi na mbili anasema hivi basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za muungu kila mtu biblia inasema kila mtu matharani wewe ni mtu matharani mimi ni mtu kila mtu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu ni mambo gani unayoyatenda mpendo wa msikilizaji pengine unatenda hata mchungaji wako akuoni au mzee wako wa kanisa akuoni au mke wako au mme wako au wazazi wako au watoto wako ni mambo gani unayoyatenda neno linasema kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu ziwe ni habari njema au ziwe ni mbaya kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu matayo 12 inaeleza vizuri pia matayo 12 ile aya 36 hukumu inaenda mbali zaidi matayo2naile aya6 anasema hivia basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu ni mambo gani unayozungumza ni mambo gani unayowaambia watu ni mambo gani ambayo unayatamka kuwatia watu moyo au kuwakatisha watu moyo neno linasema maneno yote wanadamu atakayo yanena yasiyo maana wataleta hukumuni unajua tupo katika kizazi ambacho wanadamu wanazungumza sana wanazungumza maneno yasiyo na maana mizahani mingi neno la mungu linasema maneno yote yasiyo maana mungu ataleta hukumuni maneno yote mungu ataleta hukumuni wakorinto wp5 wakorinto wp 5 katika kitabu cha wakorinto wp5 na ile aya ya ya yay neno la mungu linasema kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ili kila mtu apokee ijara sikiliza vizuri mpendo msikilizaji kila mtu apokee ijara ya mambo aliyotenda kwa mwili kadri alivyotenda kwamba ni mema au mabaya neno la mungu linaweka wazi ya kwamba kila mwanadamu atapokea ijara atapokea mshahara atapokea matendo aliyotenda aidhani mema au mabaya siku ile ya hukumu siku ile ya hukumu na hivyo ni kutia moyo mpendo wa msikilizaji ni mambo, mambo gani unayoyatenda jifunze kutenda mambo mema jifunze kuzungumza maneno ya kuatia watu moyo ili siku ile ya hukumu uweze kusimama na uweze kuthibitishwa na yesu ya kwamba wewe ni mtu wee kwamba wewe ni mtu wake mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu sili zote za wanadamu mambo yote ambayo wanadamu wanafanya mengine wanafanya uchocholoni wanafanya gizani ili wasionwe na familia zao neno la mungu linasema mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu eidha yawe ni mema au yawe mabaya yawe mema au yawe mabaya katika hukumu hii bwana ataangalia ataangalia na hata hukumu kwa haki zaburi 7 na ile aya ya yazaburi na ile aya ya neno la mungu linasema hivi bwana atahesabu awaandikapo mataifa huyu alizaliwa humo bwana atahesabu awaandikapo mataifa kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu unajua nataka ni kutie moyo mpendo msikilizaji unaesikiliza neno hili ya kwamba huyu mungu ambaye atahukumu kwa haki ndiye ambaye anakuhitaji katika masaa haya uweze kumpokea ili siku ile hukumu itakapopita wewe uweze kuthibitishwa ya kwamba ni mtu wa yesu wewe ya kwamba wewe ni mtu wa mungu katika ufunuo ya munguati uunu sur uuu na, 20 na mstali hul neno la mungu linasema tazama naje upesi na ujira wangu pamoja nami kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo kristo yesu anakuja tena na anasema anakuja upesi na kusudio la kuja kwake ni kuwalipa watu mpendo wa msikilizaji unajua yesu atakapokuja atatoa malipo, atatoa malipo kwa leo labda niseme atatoa mshahara atatoa ametumia neno ujila. ya kwamba ni eda umetenda mema au umetenda mabaya mungu atakapohukumu dunia hii kwa haki mataifa yote watasema ni za kweli na za haki hukumu zako moyo hivi, haya ni ni mambo mambo gani gani ambayo ambayo unayatenda lakini na mapenzi ya mungu unayoyatenda uum zaoaaa mapenzi ya mungu pengine wewe unafanya mambo ya uzinzi mambo ya zinaa kuasili usionwe na ndugu na jamaa pengine wewe unafanya mambo ya, ya, ya, ya ulevi ili mchungaji wako au mzee wako wa kanisa asikuone unatenda mambo ya giza unafanya mambo ndugu zako asikuone jamaa au marafiki nataka nikwambie neno la mungu linasema mungu ataleta hukumuni kila kazi na kila tendo ambalo wanadamu walilitenda iwe ni tendo njema au iwe ni tendo baya msikilizaji inawezekana kabisa kuwa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizikujakuja yesotea so na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni a barua pepe ni kiswahili at awr.org namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina laziada asante sana kuchagua kuwa pamoja nami mungu akubariki na na ya kipindi cha na wanamuziki pamoja kile maneno amani nakutakia uskilizaji mwemaiiacao kutoka kwao mtolie singes nwategeski Fi kiriya maisha yangu moyoni na Foca, who Lele. A cup Lele. To La <laughs> want <laughs> <laughs> dowake umeni gusa hakura rafiki kama yesumsaada wa wakati wote fume ni gusa ni mo koi haku rafiki kama yessu kufu