unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuhaja tena njnakuja yuwaja whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo na karibu katika matangazo yetu yetuawr inayotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 2 sh 5 mpendo msikilizaji endelea kuungana nami kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm masafaa 897 kutokea kule nchini kenya hii leo ungana nami kibaga mwahipaja katika kipindi kizuri cha watoto wetu naamini ya kwamba tutabarikiwa sote mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki leo wale ambao nitakuwa nikishiriki nao katika kipindi hiki kwa upande wa waimbaji nitakuwa na mwimbaji bitrisisagati ambapo atafungua matangazo yetu na wimbo unaosema usihofu kuhubiri C'est trop sema ni watoto wetu kipindi hewani lakini basi katika yale ambayo tutakuwa nayo katika kipindi hiki ni pamoja na kisa kizuri cha chabari zenu watoto nipo hapa kuwaelezea kuhusu kisa cha samson samson alikuwa ni mtu mwenye nguvu kubwa ambazo ilishangaza jamii iliyomzunguka samson alizaliwa na mama ake mama ake alipewa masharti ya kwamba atazaa mtoto na atakapozaa mtoto hatakiwi kumnywa nywele zake basi siku zilipoendelea mama alizaa mtoto alipozaa mtoto alimpa jina la samson samson alikuwa na nguvu kubwa ambazo ziliishangaza jamii iliyomzunguka samson alipokuwa mkubwa alimpenda mwanamke aliyeitwa delila japokuwa delila hakumpenda samson kwa dhati lakini samson hakujua hilo basi sababu samson alikuwa na nguvu kubwa delila alijaribu kumuuliza samson je yeah, samson nini siri ya nguvu zako samson hakumjibu delila kwa sababu samson alipewa shalti la kutakumwambia mtu yoyote siri ya nguvu zake siku iliyofata delila alimuuliza tena samson je yeah, samson nini siri ya nguvu zako samson alimwambia delila siri ya nguvu zangu ni kucha zangu ukinikata kucha zangu basi na nguvu zangu zitaisha basi usiku ilipofika walipolala delila alimkata samson kucha zake alipomkata aliamini kabisa kwamba aliamin ameishiwa nguvu zake akaenda akawaambia wafilisti kwamba njoweni mchukue samson maana nguvu zake zimeisha basi wafalme wa wafilisti aliwatuma walinzi wake ili waende wakamchukue samson walipofika walijaribu sana lakini walishindwa kwa sababu samsoni bado alikuwa na nguvu zake delila alishangaa sana hakujua kwamba samson alimdanganya basi usiku tena ilipofika delila alienda kwa samson akamuuliza samson je nini siri ya nguvu zako samson akamwambia delila siri ya nguvu zangu ni nywele zangu ukinikata nywele zangu basi na nguvu zangu zitaisha basi usiku ilipofika walipolala delila alimkata samsoni nywele zake alipomkata tu akaenda kwa kwa mfalme wa filisti na akamwambia samson nywele nywele sababu ya nguvu nezae basi mfalme aliwatuma walinzi wake walinzi wake walienda kwa samson na nawalipoenda kwa samson samson alijaribu sana epuka, lakini alishindwa kwa sababu hakuwa na nguvu kwa alitoa sili ya nguvu alitoa ya zake kumbuka mungu alimwambia samson hasitoe sir ya nguvu zake mnanielewa kwa hiyo mungu akakaa kando na samson japokuwa hakumwacha kabisa wafilisti walipomchukua samson walimpeleka kwa mfalme mfalme aliamuru samson afungwe gerezani kumbuka samson alipofungwa gerezani hakuwa na nguvu kwa sababu alikata nywele zake kule gerezani kulikuwa na mashine kubwa ambayo wafilisti walikuwa wakitumia kusaga unga wao hiyo mashine ilikuwa ni kubwa sana kiasi kwamba mfiristi mmoja aweze akaizungusha ile mashine ili kusaga unga ilihitaji naa wingi waje kuizunguka ile mashine ili isage unga wanautaka. lakini samson kwa kwa kwa sababu alikuwa alikuwa alikuwa alikuwa akimwamini mungu mungu mungu mungu na bado akimtumikia akimtumikia hata alipokuwa alipokuwa hakujali alikaa wala nini kwa hiyo nguvu zake zilianza kurudi kipole pole alipokuwa kule gelezani, alikuwa ile mashine peke yake na aliweza na alikuwa na saga unga alikuwa akitumia nguvu zake ambazo mungu aliendelea kumlejeshea siku moja mfalme alitaarifiwa alivopata zile taarifa aliamuru samson atolee gelezani ili aje mbele ya umati apate basi samson alifungwa kwenye nguzo mbili ofunga kwenye hizo nguzo mbili alifungwa na minyoleo muw alipokuwa kwenye zile nguzo alikuwa bado anamwamini mungu wake basi alipoendelea kuomba mungu akamrejeshea nguvu zake kwa hiyo mungu alirudi ili awe pamoja na samson basi samsn alikuwa akimwamini sana mungu kwa hiyo samson ali, aliamini kwamba mungu yupo pamoja naye kwa hiyo mungu alimrejeshea samson nguvu zake samson aliamini kwamba anaweza kufa hata na wafilisti kwa sababu yeye ni mtumishi wa mungu basi samson alikufa na wale wafilisti kwa sababu mungu alipomrejeshia nguvu zake mfalme aliamuru samson na auawe samson kwa sababu alirejeshia nguvu zake alizisukumiza zile nguzo kwa nguvu sana na samson kwa sababu nguvu zake zilirejea zile nguzo zilidondoka na alikufa na wafilisti kwa hiyo kisa chetu kinaishia hapo kisa chetu kinatufundisha tuwe na imani na mungu kama samson alivyokuwa na imani na mungu hata alipokuwa gerezani hakumwacha mungu kabisa usi uwezi kutegea sikio somo zuli inalosema usikate tamaa naamini hapa pia utabarikiwa na watoto hawa wakionda leo hobili langu lina kichwa cha somo kinachosema usikate tamaa palikuwa na mtu mmoja katika nchi ya usi aliyekuwa naitwa ayubu ayubu alikuwa na mali nyingi alikuwa na wana saba na mabinti watatu na ayubu alikuwa ni mtumishi mwaminifu kwa mungu na pia ayubu waneo pale watakapokosea kwa mungu au wanaombea mungu awasamee ayubu siku moja alipatwa na majaribu mengi alitokwa na mapunyi ambayo yalikuwa yanamuwasha sana lakini katika hayo ayubu akuweza kumkana mungu ayubu aliendelea kusimama na mungu ikafikiwa kiwango ambacho mke wake mwenyewe akawa anamwambia mme wake amkufuru mungu lakini ayubu akamjibu mke wake na kumwambia wewe upo sawa na wanawake wengine ayubu aliendelea kusimama na mungu wake ayubu alipatwa na matatizo mengi sana alipatwa na matatizo mengi watoto wake walikufa mifugo yake ilipotea mali zake zilipotea lakini ayubu hakuweza kumwacha mungu hata kama hakujali mke wake anataka kumwacha lakini ayubu hakuweza kumwacha mungu na tunaona pia hapa katika kisa cha ana ana naye pia tunaona kabisa alikuwa akupata mtoto alikuwa alikuwa akimsengenya akimsema lakini ana hakuweza kukata tamaa naye pia aliweza mungu mungu alienda mungu, na na mpaka akapata mtoto ndipo tunapojifunza hapa kwa tunapopitia matatizo mengi tunaposumbuliwa vitu mbalimbali hata mbali, tunapopata magonjwa njaa vita kukata tamaa kwa sababu tukikata tamaa auamaa naye pia mungu tunakuwa tuna imani na mungu naye mungu anakuwa hana imani na sisi unaona katika visa vingi watu wengi wanajaribiwa lakini hatuwezi kukata tamaa je wewe ndugu yangu ukipewa jaribu kidogo ukifanyiwai kidogo je unakuwa ni epeso wkumkana mungu unaanza kulalamika e, mungu kwa nini leo e, mungu kwa nini leo njaa hapana hatutaki kufanya hivyo tunatakiwa tusikate tamaa tunatakiwa tuweze kumuamini mungu tunatakiwa tuombe tu bila kuchoka wapo watu wengi hapa kiti kidogo tu siku hiyo ajapata hela anaanza kulalamika e, mungu hujanipatia hela familia yangu itakula nini nitafanya nini mimi leo lakini tunaona hapa kwa ayubu ayubu japokuwa kapitia matetezo mengi lakini hakuweza kukata tamaa na sisi hapa tunajifunza tunatakiwa tusikate tamaa tusipokata tamaa mungu atakuwa pamoja na sisi na mungu hatuweza kutuacha mungu abariki asanteni Mwisho, zulu, kwa kunasikirimwisho wa somo hili vzuri ulikuwa nasema usikate tamaa ebu wategesikio watoto wa kihonda na wimbo malaika wa bwana mchaona kuwaukoaanawalinda watu wake na mabaya ndugu mche bwana pata kuokoamalaika wa bwana anafanya kituo akiwazunguka wamchao wa epushana mabaya ndokuche bwana ataa attack uh-oh. hapo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa siku hii ya leo kumbuka kama una maswali maoni au changamoto anaoni hizi hapa za kuniandikia sh tnna hii ni ar <mulia> redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania esho ni vijana na maisha msikilizaji na aminta kwa pamoja kuweza kubarikiwa napotoka hpa studio endelea kubarikiwa naye nyakoremalioba na wimbo hakuna jina