nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuaja tena njnakuj sw hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena a idhaa ya kiswahili ya redyo adventista ulimwenguni awr inaotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bedi 25 mpendwa msikilizaji kumbuka kuungana nami kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya kwa masafa ya 89.7 vilevile ungana nami kupitia awr tanzania naamini ya kwamba utaweza kubarikiwa sana hii leo msikilizaji ni uwe pamoja nami kupitia mtandao wetu wa www org jina langu ni kibaga mwaipaja karibu sana katika matangazo yetu na leo hii kipindi hewani ni watoto wetu kwa upande wa waimbaji leo tutakuwa na waimbaji wa gap intentional ambao watakuja kwetu na wimbo unaosema tunaye rafiki wa kweli katia wimbo wa kwanza Na katika wimbo wa pili tutakuwa na kwaya ya kirumba kutokea mwanza wanakuambia ndipo ikaja asuuakitembea wa huzuni wamempoteza rafiki tutakuwa nazo hewani leo awali ya yote ni kusiungane nami katika kipindi kizuri cha watoto wetu tu hapa tutabalikiwa na kisa tutasikiza wimbo kwa kutumia ala za muziki lakini pia tutapata kuwategea sikio wanafunzi wa shule ya msingi nyandila iliyoko katika wilaya ya mvomero hapa mkoani morogoro wakiwa kwenye klabu yao ya afya na mii tutajifunza mengi basi hawapa agape international na wimbo tunaye rafiki wa kweli tniona katika kipindi cha watoto wetu msiklizaji habari zenu watoto leo tutakwenda kuzungumzia kisa cha ana je mnamfahamu ana basi kama hamfahamu nitakwenda kumwelezea ana alikuwa ni mwanamke ambaye kwa bahati mbaya aliolewa kwenye familia nye wake wawili mke wa kwanza alikuwa ni yeye na mke wa pili alikuwa ni penina penina alibahatika kupata watoto wawili lakini hana hakubahatika kupata mtoto elkana alimpenda sana hana kuliko penina japokuwa hana hakuwa na mtoto siku moja hana akiwa hekaruni akimlilia mungu nabii eli alimuona akamuuliza je utaacha alini dvai yako basi hana akamjibu mimi japokuwa japokua nimemmina roho yangu yote kwa bwana nadhani mnanielewa sasa basi nabii eli akamwambia nenda kwa amani ya bwana na mungu atatimiza kilio chako ana aliondoka huku akiamini kwamba atafanikiwa kwa maneno ya nabii eli alipoondoka kwa muda kidogo ana alibahatika kubeba mimba na elkana alifurahi sana kwa kuwa hana alibahatika kupata mimba wakati muda unaendelea kuzidi basi hana alibahatika kujifungua mtoto wa kiume aitwaye samweli na nielewa watoto sasa ana aliweka nadhiri kwamba mtoto huyo atakapozaliwa alimuita samueli kwamba samueli atakapozaliwa atakapoacha kunyonya maziwa ya mama yake atampeleka hekaruni na kuishi na bwana pamoja na nabii eli basi hana alitimiza nadhiri yake kwa mungu alihakikisha kwamba samweli anaacha kunywonya maziwa na kumpeleka hekaluni kuishi na nabii basi elikana alikubaliana naye na walienda kwa pamoja hekaluni kumpeleka samweli nabii eli alifurahi sana kuona kwamba hana anatimiza nadhiri yake kwa mungu basi hana alimuweka samweli pale na kuishi na nabii eli na nabii eli alimpokea kwa moyo wote muda ulipozidi kuendelea watoto wa na nabii eli walikuwa si wenye tabia nzuri basi usiku wakati samueli amelala na nabii eli pia alikuwa amelala samweli alisikia sauti ikimwita samweli aliamka na kwenda kwa nabii akamuuliza je uliniita nabii akamwambia hapana kalale samueli akarudi kitandani na kulala kwa mara ya pili samueli akasikia samueli samueli alienda tena kwa nabii eli akamuuliza je umeniita nabii eli akamwambia kwamba mimi sijakuita ukisikia tena hiyo sauti utajibu nena bwana kwa kwakua mtumishi wako anasikia anasikiaa samueli alisema sawa akaondoka wakati amelala alisikia tena ile sauti na kujibu nena bwana kwa, kwa mtumishi wako anasikia mungu alimuita samueli kwa madhumuni ya kumwambia jambo moja alimwambia kwamba mwambie nabii eli watoto wake wanachokifanya kinaweza kumteketeza hata yeye basi samweli aliogopa sana kufikisha ujumbe kwa nabii eli lakini kwa kuwa mungu alimwagiza alimtii mungu na kwenda kwa nabii eli samueli alipofika kwa nabii eli alimfikishia ujumbe ule na nabii eli hakukatana wala hakuwa na kinyongo alielewa na akakubaliana na ushauri ule na tunaona kwamba nabi eli alikuwa ni msikivu sana pamoja ya kwamba ujumbe ule haukuwa mzuri kwake na ulikuwa ni mbaya sana lakini alisikiliza na tunajifunza kutoka kwa samueli kwamba tuwe na tabia nzuri tuwe watiifu na ana pia alikuwa mvumilivu na hakukata tamaa aliendelea kumwomba mungu ili apate mtoto wake nadhani mnanielewa watoto eh? basi hana alikuwa ni mwanamke mzuri ambaye mwanamke wa mfano katika jamii ya sasa hivi katika watu wa hivi tunaelewa kwamba hatuwezi kufanya hilo jambo ni kweli basi tunajifunza kuwa wavumilivu watiifu wasikivu pamoja tuwe na matumaini nadhani imenielewa asanteni Okay. okay. lilitwazijua korona zidi yote homa kali kikozi kosa harufu na lava mbavu nazo zabana kwa shida mtupumua mtanzania afya ni mtaji jikinge na magonjwa ya kuambukizwa miguu kichwakuma vidonda na vyokoni nguvu mwili kutoweka chakula siyo rafiki kwa shida mtupumua tanzania okoa maisha yako kwa dakika za kunawa ndugu yangu twakusihi kaatusipuze kinga imepatikana korona zwilika nenda kapate chanjo okoa maisha yako mtanzania jamii liyo chanjwa ni jamii yenye afya chukua hatua nenda kapate chanjo zidi ya korona ukinge ukinge na mimi nimechanja afya weweje jikinge ukingwe na ukinge ukingengifunika mdoma apoawakati afya cafya jikinge ukin na ukinge ukingengi ujanja nikuchanja jinsi ya kujikinga na korona kupata chanjo ya korona kuvaa barakoa kunaa mikono mara kwa mara umbaloa mita moja au zaidi kuepuka kusalimiana kwa kugusana mikono kuepuka afya msongamano jikinge n na ukinge na mikono kwa afya jikinge na majitililikanyaiaafy tunza mazingira ya yanayo kuimarisha afya klabu. Yikinge, ukingwe, na afya klabu jikinge ukingwe ukinge ngi ina ua jikinge nandila afya klabu jikinge ukingwe ngi afya ni mtaji nyandila afya klabu jikinge na ukinge ngi maji ni uhai afya club jikinge ukinge ngi positive take action biio koona naweoona korona nawe korona tondagani duniani umetisha mataifa fiki hapo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa maswali maoni ya uchangamoto anwani hapa ya kuniandikia na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kukitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redo adventista ulimwenguni awr pamoja nami kibaga mwaipaja napotoka hapa barikiwa na waimbaji wa kirumba wimbo ndipo ikaja asubuhi njema msikilizaji tukutane kesho katika vipindi vizuri kama vya leo walikumbuka maisha yake na mambo aliyotenda hivi kweli yawezekana yametoweka kabisa