unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu ywaja tena kwa mara nyingine tena unaendelea kutikia siku hiyo idhaa y kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 2shira5 lakini pia kupitia tovuti ya wwwaw org karibu tena katika matangazo yetu usiku ya leo utakuwa na kipindi kizuri cha muziki naona muziki pamoja na kipindi cha maneno ya tayo faraja lakini kwanza nipende kukaribisha katika kipindi kizuri cha muziki naona muziki ambapo utakuwa nami mjoli wako mtangazaji wako fano mwana watanda na hapa utaweza kusikiliza historia ya wimbo wa msifu bwana nakukaribisha tena katika kipindi kizuri kabisa ambacho naweza kusikiliza kwaya mbalimbali kusikiliza pia historia mbalimbali e, mbali za nyimbo za kristo pamoja na tenzi za rohoni leo utakuwa na wimbo huu hapa ambao unasema kwamba msifu bwana wimbo wa msifu bwana ulitungwa na hayati joacim nienda ambaye alizaliwa mnamo mwaka 1650 na alifariki m1680 hivyo aliweza kuishi kwa muda wa miaka 30 tu hapa duniani wimbo wa msifu bwana unapatikana katika kitabu kikubwa cha nyimbo za kristo kilichochapishwa mwaka 29 nyumba ya uchapishaji hufunua hapa nchini tanzania mkoani morogoro wakishirikiana na nyumba ya uchapishaji korea na wimbo huo ni wimbo nambari moja katika kitabu hicho kikubwa cha nyimbo za kristo mpendwa wa msikilizaji turudi kwa mtunzi wetu wa nyimbo ndugu jiwakim ametengeneza nyimbo zaidi ya kumi katika kitabu cha nyimbo za kristo katika kitabu cha nyimbo za kristo mtunzi huyu yeye ana pekee katika kutunga nyimbo maana pia alikuwa ni mhubiri mkubwa katika bara la ulaya yeye kila alipokuwa akiandaa hubiri basi hapo hapo roho mtumia katika kutunga wimbo hata wimbo wa msifu bwana ni miongoni mwa hubiri lake alilokuwa akihubiri katika nchi ya ujerumani na kisha hubiri hilo akaligeuza kuwa wimbo wa pekee unaoendelea eh, kutubariki mpaka leo hubiri lake hilo ambalo waliweza kuhubiri katika nchi ya ujerumani lilikuwa limejikita katika kitabu cha zaburi na, na fungu la ta lakini pia alitumia kitabu cha zaburi 13 na, na fungu la kwanza mpaka la sita katika kuandika wimbo huu pamoja na wakorintho wa Korintho, kwanza fungu la mpaka la la fungu 15pkala16 ilikua limejikita katika kitabu cha zabuli 67 nalile fungu la tatu zabuli 67 fungu la 3 linasema watu na washukuru he mungu watu wote na wakushukuru <mulia> Pia katika ubili lake alikuwa na mafungu matatu tu ambayo alikuwa akitembea nayo ambayo pia katika haya mafungu ndiyo aliyotumia kuweza kutunga wembo huu fungu la pili lilikuwa ni katika kitabu cha zaburi mia moja na tatu na lefungu la kwanza mpaka la sita zabuli fungu la kwanza hadi la sita neno la mungu linasema he nafsi yangu huhimidie bwana naamu vyote vilivyo ndani yangu vilihimidi jina lake takatifu he nafsi yangu humuhimidi bwana wala usizisahau fadhili zake zote akusamee maovu yako yote hakuponya magonjwa yako yote aukomboa huai wako na kaburi akutia taji ya fadhiri na rehema aushibisha mema uzee wako ujana wako ukalejezwa ukaleje kama tai mstali wa sita bwana ndiye afanyaye mambo ya haki na hukumu kwa wote wanaoonewa Pamoja kitabu cha wakorintho wa kwanza fungu la tano, na mpaka sita. neno la mungu linasema mtu asije akasema kwamba mlibatizwa kwa jina langu tena naliwabatiza watu wa nyumbani mwa stefana zaidi ya hao sijui kama nalimbatiza mtu yeyote mwingine asante sana, asante sana sana mwinginejoisi komba kwa kuweza kunisomea mafungu hayo katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki kwa hiyo basi mpindo a msikilizaji hayo mafungu ndio hasa yaliyotengeneza wimbo wa msifu bwana endelea kusikiriza wimbo huu wa msifu bwana kupitia lugha hii ya kiingereza inawezekana ukanamaoi mbalimbali canmotoenanduklapo morogootanzna namba zetu za mawasiliano ni kama zifuatazo simu za kiganjani namba 7782 au789 Tanzania, kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumrisha 2 unaweza kutoa maoni yako kupitia facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi kizuri cha maneno ya ltayo faraja na hapa tutakuwa naye mchungaji baraka masalu anakuja na somo ambao linasema kwamba macho ya bwana penzi msikirizaji amani ya mwenyezi mungu iwe juu yako sasa na hata milele leo katika kipindi cha maneno yaletayo faraja tutakuwa na somo linasema macho ya bwana tuombe baba wa mbinguni mikononi mwako tunajikabidhi ombi langu e na ukamsaidie msikilizaji kuweza kubarikiwa na somo hili kwa jina la yesu amen somo letu lina kichwa kinasema macho ya bwana macho ya bwana ukisoma kile kitabu cha zaburi sura ya theathini na nne mstari wa kumi na tano haburi hai na nn mstari wa kumi na tano mwandiko anasema macho ya bwana huwaelekea wenye haki na masikio yake hukielekea kilio chao haleluya maandiko yanaanza vema sana yanasema macho ya bwana yanawaelekea wenye haki lakini masikio yake hukielekea kilio chao Aha. kume mungu anatueleza wazi kupitia maandiko haya ya kwamba yeye anaona yeye anaangalia yeye anawaelekea wote wenye haki na masikio yake hukielekea kilio chao mara nyingi wanadamu hufikia saa wakajikuta kuchoka na kukata tamaa mara nyingi wanadamu hufikia saa wakajikuta kuchoka na kuhisi kushindwa mara nyingi wanadamu hufikia saa wakajikuta kuchoka na kuamua kuwacha yote na kuamua kukaa tu hivyo hivyo maana maana hakuna faida lakini mungu anatangaza anasema macho yake yanawaelekea wenye haki na masikio yake hukielekea kilio chao ni kilio gani ambacho kinakusonga katika maisha yako mpenzi msikilizaji labda ni magonjwa ndio kilio chako tena kisha magonjwa haya yanafuatia magonjwa haya maana kuna watu maisha yao yote ni dawa maisha yao yote ni dozi maisha yao yote ni, ni kwenda kliniki kuangaliwa kwa bari ya afya yao mungu anasema masikio yake hukielekea kilio chao labda umefukuzwa kazi na unaangaika kutafuta kazi nyingine ili uweze kumudu mahitaji ya maisha na mahitaji ya watoto mungu anasema masikio yake hukielekea kilio chao labda umefukuzwa chuo umefukuzwa shule kwa sababu ya ada mungu anasema masikio yake hukielekea kilio chao mungu anasema hayo mungu anazidi kutangaza ukisoma kitabu cha mithali ile sura ya kumi na tano na ule mstari wa tatu maandiko yanasema macho ya bwana yako kila mahari yakimchunguza mbaya na mwema maandiko yanasema macho ya bwana yako kila mahari haijalishi ni mahali gani mwanadamu atakuwepo haijalishi ni sehemu gani mwanadamu atajificha haijalishi ni sehemu gani mwanadamu atajitahidi kukimbia uso wa bwana lakini mwandiki wanasema macho ya bwana yako kila mahari yakimchunguza mbaya na mwema nikwambie mpenzi msikilizaji mungu ameshakuona kwa macho yake mungu ameshakuchunguza kwa macho yake haijalishi pale ulipo na kama ameshakuchunguza kwa macho yake na kama ameshakuona kwa macho yake mungu anajua kile ambacho unasumbukia katika maisha yako mungu anajua kile ambacho unapitia katika maisha yako mungu anajua kile ambacho umepanga na unatamani kufanikiwa katika maisha yako mungu anafahamu ukisoma kile kitabu cha mambo ya nyakati nyakati wa pili ile sura ya kumi na sita na ule mstari wa tisa maandiko yanasema kwa maana macho ya bwana hukimbia kimbia duniani mote ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kuelekea kwake haleluya maandiko kwa yanasema macho ya bwana yanakimbia kimbia, kimbia duniani mote hata kama mtu yuko marekani macho ya bwana yanamuona hata kama mtu yupo tanzania macho ya bwana yanamuona hata kama mtu yuko kueiti macho ya bwana yanamuona. Ya yanamuona kila mwanadamu popote alipo maandiko yanasema macho ya bwana yanakimbiakimbia duniani mote anatuona wote anasema ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kuelekea kwake mpenzi msikilizaji bwana anahitaji kuonyesha ya kwamba yeye ni mwenye nguvu bwana anahitaji kuonyesha ya kwamba yeye ni mwenye uwezo mkubwa bwana anahitaji kuonyesha ya kwamba yeye ndiyo alfa na omega yeye ndiyo wa mwanzo na ndiyo wa mwisho bwana anahitaji kuonyesha ya kwamba yeye uweza wake hauna kikomo na anahitaji kuonyesha kwa nani anahitaji kuonyesha kwako mpenzi msikilizaji ndiyo maana kwenye fungu hili anasema ya kwamba ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hawo waliokamilika moyo kuelekea kwake je unatamani bwana ajionyeshe mwenye nguvu katika maisha yako je unatamani bwana ajionyeshe mwenye nguvu katika familia yako je unatamani bwana ajionyeshe mwenye nguvu katika biashara yako je unatamani bwana hajionyeshe mwenye nguvu katika ndoa yako je unatamani bwana ajionyeshe mwenye nguvu katika masomo yako je unatamani bwana hajionyeshe mwenye nguvu katika kilimo na ufugaji wako je unatamani bwana ajionyeshe mwenye nguvu kwa mme wako na mtoto wako alioshindikana mungu anasema kamilika moyo kuelekea kwake haleluya wengi hatujakamilika mioyo kuelekea kwake tunatamani mungu atende mambo makubwa tunatamani mungu atende mambo makuu tunatamani mungu atende mambo ambayo watu wakisikia hata masikio yatawawasha kwa miujiza ile katika maisha yetu lakini tatizo sisi kama sisi hatujakamilika mioyo kuelekea kwake bado tunajaribu kumchanganya mungu na vitu ambavyo ambavyo sio mwenyezi mungu bado tunajaribu kumshirikisha mungu na miungu wakati mwingine tunaomba ndio wakati mwingine tunaombewa ndio lakini bado tunachanganya pamoja na matambiko pamoja na hairizi wakati mwingine tunaomba ndio lakini bado matendo yetu bado minendo yetu iko upande wa ibirisi mungu anahitaji kujionyesha mwenye nguvu kwa wote waliokamilika mioyo kuelekea kwake yawezekana mpenzi msikilizaji wewe mwenyewe ndiyo ukawa kikwazo cha mungu kutotenda kitu katika maisha yako inakupasa ujichunguze inakupasa ujiangalie je njia zako je mapito yako je matendo yako yamekamilika kumwelekea yeye au bado umefungamanishwa pamoja na mambo yasiyofaa mungu anasema macho yake siku zote yako yanazungkazunguka duniani mote ili ajioneshe mwenye nguvu kwa wale waliokamilika mioyo kuelekea kwake msikilizaji ni lako mungu atende kitu kwakeze pia nawe pia nawe labda unaweza ukaniuliza ninawezaje kukamilika moyo kuelekeya kwa mungu ninawezaje kukamilika moyo kuelekea kwa mwenyezi mungu ukisoma kitabu cha waraka wa kwanza wa petro waraka wa kwanza wa petro ile sura ya tatu na ule mstari wa kumi na mbili ndipo tunasoma pale maandiko matakatifu yanasema kwa kuwa macho ya bwana huwaelekea wenye haki na masikio yake husikiliza maombi yao haleluya mungu anasema macho yake yanawaelekea wenye haki macho yake yanawatazama wenye haki tena nasema na masikio yake husikiliza maombi yako unatamani mungu atende kitu katika maisha yako unatamani mungu atende jambo katika maisha yako unatamani mungu atende jambo katika kile ambacho umekusudia kufanikiwa mpenzi msikilizaji swali ni hili je masikio ya mungu yanasikiliza maombi yako labda unatamani lakini auombi na kama ulikuwa uombi anza sasa labda unatamani lakini bado hujajikamilisha kwake na kumchagua yeye pekee unamchanganya na miungu sasa mpenzi msikilizaji geuka leo ujikabizi kwake haukumuye kwa haki siku zote ahadi za mungu ziko pale pale siku zote macho ya bwana yako pale pale yanamtazama kila mmoja na sio tu kumtazama bari yanawahurumia wale ambao wanamtafuta kwa bidii na yuko tayari kuweza kuwasaidia haleluya mungu yu tayari kuweza kuwasaidia unahitaji kusaidiwa na bwana unahitaji aweze kukutia nguvu unahitaji aweze kuwa msaada katika maisha yako penzi msikilizaji kamilika moyo kuelekea kwake labda umetengwa kwa sababu umeamua kuwa mkristo ndugu amekukataa ndugu amekutenga labda umefukuzwa nyumbani kwenu kwa sababu ya imani kwa sababu ya kufuata ukweli labda umefukuzwa na mume au namke kwa sababu ya imani kwa sababu ya kuamua kufuata ukweli wa neno labda unaangaika na kuteswa na watu waliokuzunguka mungu anasema macho yake yanakuona mungu anasema masikio yake yako tayari kusikiliza kilio chako kitabu cha zaburi ile moja na tatu, ule mstari wa na maandiko matakatifu yanasema kama vile baba awahurumiavyo watoto wake ndivyo bwana anavyowahurumia wamchao kwa maana yeye anatujua umbo letu na kukumbuka ya kuwa sisi tumavumbi bwana asifiwe mungu anasema wazi ya kwamba kama ambavyo baba wa hapa duniani anaweza kuwahurumia watoto wake kama ambavyo babu hapa duniani anaweza kuguswa na changamoto ambazo wanapitia wale yamboamwazaa wa ndivyo ambavyo mungu muumbaji wetu na baba yetu anavyowahurumia wale wanaomcha yeye tena anajua umbo letu na kukumbuka ya kuwa sisi tu mavumbi bezi msikilizaji chagua kumcha mungu na kumfuata mungu mungu anawahurumia wamchao mungu yutayali kuwasaidia wamchao umpenzi msikilizaji wala usifikiri mungu amekusahau wala usifikiri mungu amekuacha wala usifikiri mungu hayuko na wewe hayuko na wewe hapana ukisoma kitabu cha isaya ii sura ya 9 na ule mstari wa 15 maandiko yanasema tuanziye pale isaya 49 mstari wa14 a a15 wa anasema bali sayuni alisema yehova ameniacha bwana amenisahau j mwanamke aweza kumsahau mtoto wake anyonyaye hata asimhurumiye mwana wa tumbo lake nam hawa waweza kusahau lakini mimi sitakusahau wewe haleluya mungu hata kusahau wewe mungu hata kuwacha wewe mungu hawezi kamwe maana macho yake yanakuona maana macho yake yanakuchunguza maana macho yake yanajua udhaifu wako yanajua umbo lako yanajua maumivu yako yanajua uchungu wako na anapofanya hivyo masikio yake yapo tayari kusikiliza kilio chako kusikiliza kilio chako kikubwa mpenzi msikilizaji mpenzi msikilizaji mgeukie mwenyezi mungu mgeukie mwenyezi mungu leo naye atakusaidia mgeukie mwenyezi mungu leo naye atakushika mkono nawe utashinda yote maana mungu anasema ya kwamba kuomba kwake mwenye haki kwafaa sana akiomba kwa bidii haleluya omba kwa bidii mpenzi msikilizaji macho ya bwana yamekuona siku nyingi mno yanasubiri tu uweze kuomba kwa bidii ili yaweze kutenda kitu katika shida yako ili yaweze kutenda kitu katika maumivu yako ili aweze kutenda kitu katika haja yako nawe utashinda endapo utachagua kumwelekea yeye kwa njia ya maombi kiwa ni itaji lako unahitaji kumwelekea mungu tu kwa njia ya maombi unahitaji kumwelekea mungu tu maana unahitaji atende kitu katika maisha yako maana umeamini ya kwamba ameona shida yako umeamini ya kwamba ameona dhiki yako umeamini ya kwamba ameona maumivu yako penzi msikirizaji siku wa leo jikabizi kwake yeye haukumuye kwa haki na kabla tujaomba namba ya simu ambayo unaweza kutumia kuwasiliana nami mwalimu na mwinjiristi baraka benardi masalu ni sifuri 87t45 sifuri77t4 kwa wale ambao wako nje ya nchi hii ya tanzania wanaweza kunitafuta kwa kwawatsapp kupitia namba hii anza na alama ya kujumlisha alafu 2tatan sabasita mbii thelathithemanina moja sabini na moja alama ya kujumlisha alafu mbili tano tano sabasita mbili thelathini themanina moja sabini na moja tuombe tuna kushukuru muumbaji wetu na mkombozi wetu mpenzi msikilizaji amegundua macho yako yamemtazama na kumchunguza ninaomba anapoanza maisha mapya umtie nguvu lakini pia anapogeukea wewe bwana usimuwache maana umetangaza wazi ya kwamba wewe hauwezi kutusahau wala kutuacha neema yako ya tosha mapenzi yako yatimizwe kwa jina la yesu amen mimi ni mjoli wako mtangazaji wako fl mwana wa tanda ninakutakia baraka za bwana tuweze kuonana katika siku wa kesho kutakuwa na kipindi kizuri kabisa cha watoto wetu pendo lakoemo kazi kushinda pendo zote Kana sindani yetu uraha ya mbinguni Yesu. Safina kusame,