unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuja st hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona vita, ja, maafa, ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena gni mpendo wa msikilizaji wa idhaa ya kiswahili ya redio adventist ulimwenguni awr unayotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bed5 na kumbuka unaweza kunipata kupitia awr tanzania na kupitia ksimfm leo hii utakuwa nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja ni kukaribishe sana katika matangazo yetu na tulionayo hii leo ni pamoja na kwaya ya the light bearers wakikwambia kulikuwa giza huu ni wimbo wa kwanza ambao tutapata nafasi ya kuweza kusikiliza vizuri kabisa yote kukawa kinya mono mongo msalabani akitoa uhai kwakona mimi kuwa kwake mcini wakombozi kwetu sote na katika wimbo wa pili tutakuwa na waimbaji wa sauti ya injili watakwambia ninapotafakari نشلنسملن Na o, mungu o, mungu leo katika mafundisho makuu tunakuwa tukiangazia meza ya bwana ikiwa ni katika sehemu ya tatu na mletamada ni mchungaji joseph chengula ambaye atatubaliki kwa siku ya leoni matendo ya mitume ishirini msara wa 7 anasema hata siku ya kwanza ya juma tulipokuwa tumekutana ili kumega mkate kwa siku ya kwanza ya juma walikuwa wanaamua muda mwingine wanakutana kwa ajili ya kumega mkate mkate ule ulikuwa unaendelea kumegwa kama ishara ya kwamba yesu tunataka aendelee kuwa nasi katika maisha yetu yesu tunahitaji sitwache katika maisha maishayet nau kwa kwanza kipindi chetu basi the light beras na wimbo kulikuwa giza tik tok a mia hai wakona mi mi ku Oh hari ku apa kami ku apa kini okombozi kwetu sodi si honorable wa na mabteno yetu wa na kwutajiri oh yesu ane ye Sante sana the light kwa wimbo huo mzuri ni kupatia nafasi ya kuweza kutegea sikio kipindi hiki cha mafundisho makuu na mada meza ya bwana 11611 msikilizaji wangu nawamba tusome anasema kikombe khile cha baraka tukibarikicho je si ushirika wa damu ya kristo mkate ule tuhumegawo si ushirika wa mwili wa kristo kwa hiyo mwili mkate ni ishara ya mwili wa yesu ambayo unatolewa kwa ajili ya ulimwengu kwa ajili ya uokovu wa matendo matendo ya mitume, sura ya ya ya mitume mitume wa 46. Neno wa neno la mungu linasema na siku zote kwa moyo mmoja walidumu ndani ya hekalu wakimega mkate nyumba kwa nyumba na kushiriki chakula chao kwa furaha na kwa moyo mweupe kushiriki huduma hii eh, ilipaswa iwe na na na msisitizo kwamba watu wanaposhiriki wawe na nia moja wakidumu ndani ya hekalu wawe wamoja wakimega mkate wawe wamoja na upendo nyumba kwa nyumba na kushiriki chakula chao walishiriki kwa furaha tena kwa moyo mweupe hiyo ndiyo tabia ya yesu ambayo inapaswa sisi leo tuweze kuwa nayo katika maisha yetu lakini matendo ya mitume ma ws anasema hata siku ya kwanza ya juma tulipokuwa tumekutana ili kumega mkate kwan siku ya kwanza ya juma walikuwa wanaamua muda mwingine wanakutana kwa ajili ya kumega mkate mkate ule ulikuwa unaendelea kumegwa kama ishara, ya kwamba yesu tunataka tunatakaaendee kuwa nasi katika maisha yetu yesu tunahitaji sitwache katika maisha yetu yohana hadi yesu anasema ivi mimi ndimi chakula cha uzima aulahe mwili wangu na kuinwa damu yangu anawo uzima wa milele nami nitamfufua siku ya mwisho Hamsina, tano. kwa maana mwili wangu ni chakula cha kweli na damu yangu ni kinywaji cha kweli kwa hiyo huduma hii yesu mwenyewe alisema kila anayekula ule mkate anakula mwili wake yesu na kila anayekunywa ile divai anakunywa damu yake yesu ambayo ilimuwagika kwa ajili ya wanadamu wote wapate uzima wa milele lakini wa wa milelelakiniaisema bahali alijifanya kuwa hana utukufu akatwa namna ya mtumwa akawa ana mfano wa wanadamu yesu alipokuwa na shiriki huduma iya meza ya bwana alikuwa kama mwanadamu mwanadamu wa kawaida tena mtumwa yule mtumwa yule ambaye anafanya kazi ya kuosha miguu ya bwana wake ndiyo kazi ambazo yesu alizifanya kwa ajili ya kuonyesha kunye kielelezo cha unyenyekevu ambayo tunapaswa kuwa nao sisi kwa sisi katika vizazi hivi Mathawi sura wa kama vile mwana wa adamu asivyokuja kutumikiwa bali kutumika na kutoa nafsi yake iwe fidia ya wengi yesu alipokuja akuja kujifanya bwana yesu alipokuja alijifanya kama mtumwa ili awasaidie watu waweze kuwa huru kupitia maisha yake yesu kupitia kifo chake msalabani kwa ajili yetu wakorinho wa kwanza sura ya mstari wa 11sema hamuwezi kushirikiana katika meza ya bwana na katika meza ya mashetani hiyo tunaposhiriki huduma ya meza ya bwana tunatakiwa kushiriki pamoja na bwana kama bwana alivyoagiza namna tunavyoutakiwa kushiriki meza ya bwana ndivyo tunavyotakiwa kushiriki katika maisha yetu ya kila siku lakini ufunuo sura sra19 naye akaniambia andika heri waliohalikwa karamu ya arusi ya mwana kondoo akaniambia maneno haya ni maneno ya kweli ya mungu kwaiyi tunaposhiriki meza ya bwana ni kama tunashiriki ule mwaliko mwaliko ambayo mungu anawahalika watu wote kama bibi bibiyarusi wake na yesu kama bwana harusi wa hawa bibi harusi ambao ni wale wanawomwamini yesu katika vizazi mbalimbali vinavyokuwepo na vinavyokuja ya wa kwa kuwa nimewapa kielelezo ili kama mimi nilivyowatendea nanyi mtende vivyo hivyo kwa hiyo meza y bwana yesu alitwachia kielelezo kama unafanya meza ya bwana tofauti na kielelezo hiki basi unavunja ile taratibu ambayo mungu wa mbinguni aliiweka lakini tunaposoma1anasema wa kwa imani akaifanya pasaka na kule kunyunyiza damu ili yule mwenye kuwaangamiza wazaliwa wa kwanza asiwaguse wao ndio maana waliweka alama ya damu katika ile milango ili mtu ambaye amejali ame thamani ya damu apate nafasi ya kuendelea kuishi lakini yule ambaye tayari anaonekana ana, ana, ana damu iko pale asiguswe awe salama huo ndio mpango wa mungu ambao ulikuwepo kwa ajili ya huduma ya meza ya bwana lakini sherehe ya meza ya bwana tunapoangalia sherehe ya meza ya bwana tunaangalia kwamba ni huduma ya ushirika mtakatifu hii sherehe sherehe ya meza bwana ni huduma huduma ya ya ushirika ushirika mtakatifu mtakatifu pasaka Amba pasaka ambayo inaitwa kupita kwa juu ni ya ni chakula cha bwana kama tunavyosoma wakorinto wa kwanza kumi mstari wa ishirini hiyo meza ya bwana ni chakula cha bwana ule mkate unaandaliwa maalum hauna chachu hauna amila ndani yake maana amila ni pombe ambayo inawezi kachachusha kwa sababu huduma hii ya meza ya bwana na chachu tangu zamani ilikuwa ikimaanisha ni dhambi kwa hiyo mkate unayotengenezwa chachu divai inayotengenezwa haina chachu inakuwa katika hali nzuri tu ya ya kawaida ndiyo meza bwana inaandaliwa majina mengine hii meza ya bwana ina majina mengi kuna meza ya bwana ushirika mtakatifu hayo yote ni majina naoangalia meza ya bwana tunaipata katika hio wa korinto wa kwanza kumi mstari wa hiyo matendo ya mitume sura ya ishirini mstari wa saba na matendo ya mitume sura ya pili ule mstari wa arobaini na mbili inaitwa kumega mkate lakini pia inaitwa astasti ni maanayake ni kuhusiana na mwelekeo wa huduma ambao na baraka ndio inaitwa ekaristi inahusika na shukurani na inahusika na baraka hiyo unaweza ukasoma pia katika mathayo sura ya ishirini na sita mstari wa ishirinina sita na mstari wa ishiria saba na unaweza ukasoma pia wakorindho wa kwanza sura ya kumi mstari wa kumi na sita na unaweza ukasoma wakorino wa kwanza sura ya kumina moja ule mstari wa ishirini na nne wakati wa huduma ya meza ya bwana inapaswa iwe ni wakati wa furaha sio wakati wa huzuni siku ya meza ya bwana kuwe na furaha kwa sababu mnakutana na bwana inapaswa ni siku ya furaha mno sio wakati wa huzuni huo meza bwana ni nafasi ya sikukuu wa la lakini siku hizi za leo watu wanaita easter easter na na ukisoma hii ista, inashe, na, ukisoma hii kwenye kamusi uangalie nini eh, ilikuwa w- i- eh, mungu anaabudiwa tangu zamani hizo nakisoma na anale maana utaona tu inazungumzia kusema easter inakuwa inatakiwa iwe lini utaona ameandika it depend, it depend, it march or april yaani itategemeana inawezi kawa mwezi wa tatu au kawa mwezi wa wanne lakini pasaka ambayo inazungumzwa katika bibilia hii ni pasaka ya kula ya kutawadhana miguu ni pasaka ya kumega mkate ni pasaka ya kunywa divai ndio mpango wa mungu wa kutengeneza pasaka sio ester inayosherekewa mwezi wa tatu au mwezi wa wanne lakini ni pasaka ya kushiriki kula kula mkate kunywa divai lakini ikiambatana na tukio la kwanza la kutawadhana eh, kutawa miguu sio kama ile ambayo or apil kwamba inawezi kawa tu mwezi wa tatu au mwezi wa nne lakini pasaka inayozungumzwa katika biblia ni pasaka ile ambayo tayari yesu alishiriki pamoja na wanafunzi wake kuonyesha kielelezo maana ya meza ya bwana maana ya meza ya ya bwana ni kumbukumbu ukombozi kutoka dhambini ni kumbukumbu kumbu ya ukombozi kutoka dhambini kama tunavyosoma kutoka sura ya mstari wa tatu, hadi wa hadi lakini kama tunavyosoma yohana sura ya mstari sa5lakini hapa tunaangalia eh, kafara ya yesu ambayo inaleta ukombozi Panyeni hivi kwa ukumbusho wangu wa wa kwanza mstari tunaiona hiyo lakini jambo la pili maana ya pili mkate mkate na tunda la mzabibu kama tunavyosoma yohana mstari wa kwanza yesu anasema mimi ni mzabibu ninyi ni matawe akaaye ndani yangu huyo huzaa sana kwa hiyo yesu anawakilisha yeye ndiye mzabibu yeye ndiyo mzabibu na ndiyo maana kunakuwa na divai inanywewa katika huduma ya meza ya bwana kwa sababu yesu ndiye mzabibu wa kweli na baba yake yesu ndiye mkulima yesu alisema ndiye chakula cha uzima tunaposoma katika yohana 635 yesu ndiye chakula cha uzima kulisha watu eu a tunawona yesu alipokuwa hapa duniani aliwalisha wanaume elfutano. tukiacha wana wake na watoto aliwalisha kupitia vipande vichache vya samaki eh, na eh, mikate michache vicha, tu ya kula yesu akafanya tukio hilo kubwa yesu alitengeneza pia muujiza tunaposoma yohana e, mtakatifu sura ya pili alifanya muujiza katika harusi ya kana watu alipotindikiwa divayi yesu akatengereza divayi watu wakanywa wakafurahi kwa hiyo yesu ndiye damu iliyotolewa kwa ajili ya wanadamu wapate ukombozi katika maisha yawo maana nyingine anasema msipohula mwili na damu yesu wanasma msipoghula mwili na damu hamna uzima ndani yenu hiyo ni yohana sura ya sita, wa 53, na jambo la nne ushirika wa jumuiya ushirika wa jumuiya na kristo yaani maana ya meza ya bwana ni ushirika wa jumuiya na kristo tunaposoma wakorinto wa wa kwanza, kumi wa sita na tunaipata lakini jambo la tano tarajio la ujio wa pili wa yesu ndiyo maana se yesu alisema fanyeni hivi kwa ukumbusho wangu tarajio la ujiwo wa pili wa yesu tunapofanya huduma ya meza ya bwana tunatarajia kwamba yesu anakuja tena tukio hili ni sherehe kubwa ya karamu ya harusi ya mwana kondoo kama tunavyosoma pia ufunuo kumi na tisa mstari wa tisa ni sherehe hiyo harusi ya mwana kondoo pamoja na kanisa lake ambao waliendelea kufanya kama yesu alivyoagiza maana nyingine ya sita eh, ni sifa ya kushiriki huduma kubwa mbili jambo la kwanza kwamba tunaposhiriki meza ya bwana tunatumikia imani ya kristo lakini pia tunashiriki ubatizo ubatizo na meza ya bwana kwa sababu tuna vitu viwili tunapoamua kumfanya yesu kwani bwana na mwokozi wa maisha yetu jambo la kwanza tuna mlango wa kuingilia kanisani mlango wa kuingilia kanisani ambao huo ndio ubatizo lakini tuna namba mbili ambayo inakuwa sehemu ya wale washiriki inawafaidia wale walio washiriki kushiriki hii ya meza ya bwana maana wameshaingia mlango wa kuingilia kanisani lakini sasa eh, wanaendelea kushiriki meza ya bwana kama yesu alivyoagiza kwamba wanapaswa kushiriki meza ya bwana siku zote za maisha yao waendelee kukumbuka hadi yesu atakaporudi mara ya pili lakini mpendwa msikilizaji wangu naomba niku nikutie moyo inawezekana mahali uliko meza ya bwana unafanya tofauti na inavyotakiwa labda unapewa mkate peke yake eh, bila kuoshana miguu lakini pengine unapata mkate pekee yake divai hupati lakini hiyo ujuwe kwamba inafanyika tofauti na kile mungu alichoagiza habari njema ni hii ninakusihi nenda uliza kanisa la wadventiso ya wa sabato ukashiriki huduma ya meza ya bwana uone jinsi inavyofanywa lakini pia anatowa wito inawezekana nasema nataka nisalimishe maisha yangu kwa yesu na mimi niwe nafanya kama yesu aliofanya. katika ufunuo sura ya mstari wa alivyofanyaasema mtu akisikia sauti yangu na kuufungua mlango nitaingia kwake nami nitakula pamoja naye tazama nasimama mlangoni huyu yesu anasema tazama nasimama mlangoni mtu akiisikya sauti yangu na kufungua mlango nitaingia kwake nami nitakula pamoja naye na nayeye pamoja nami inawezekana unasema mimi nataka yesu asiniache mimi nataka yesu ans, asinipite Mi, anapogonga kwenye mlango wa moyo wangu ninamfungulia mlango wa moyo wangu ili aingie ya ndani yangu yesu aishi pamoja nami na mimi niishi pamoja na yesu ikiwa mpendoa msikilizaji wangu unatamani hayo yangekuwa yakwako unatamani yesu aingie ndani yako unatamani pia upitie hatua ya mlango wa kuingilia kanisani ambao ndio ubatizo unatamani ubatizwe alafu uendelee pia kushiriki meza bwana natoa nafasi hiyo wito ujitoe ili uamue ubatizwa umeamoa ysu i htaj h w mkono wako uombe baba wa mbinguni asante kwa upendo wako asante kwa ulinzi wako baba wa mbinguni asante kutufundisha juu ya imani ya msingi ya meza ya bwana baba mbinguni mpendo wa msikilizaji wangu aliyesikia huenda ameshiriki meza ya bwana tofauti na mungu ulivyoweka mpango baba anapotafuta namna ya kufanya kama mungu ulivyoagiza wa msikilizaji wangu ili apate nafasi na ya kuingilia mlango wa kanisa kwa njia ya ubatizo na baadaya hapo aendelee kushiriki huduma hii ya meza ya bwana nawomba umbariki mtumishi wangu yule ambaye nanisikiriza bwana wa mbinguni naomba umpatie nguvu ajitowe upya asalimishe maisha yake kwako yesu asande kwa sababu hutamwacha mpendwa wa msikilizaji wangu utambariki maana naomba na kushukuru kupitia jina la yesu amina hiyo ndiyo tamati ya kipindi hiki kwa siku ya leo kesho ni muziki na namziki lakini pia maneno yaletayo faraja kama utokaona maswali maoni au changamoto anaoni hi hapa ya kuniandikiayest na hii ni awr <mulia> redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaoni a barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kutoka hapa waimbaji wa sauti ya injili wimbo ninapotafakari tafakari ndio ambao wanakamilisha matangazo yetu kama redio ya wadventista ulimwenguni awr kwa heli tukutane kesho panapo maja aliwa Thank you. Sifani na kuludi shi amokosi, kukubali kushuka kunifiria najibu ni apendo lako najibu ni apendo lako sifani na kuludi shi amokosi, kukubali kushuka. Kunifiria. Firia si fani na kurunishi awongozi kukubari kushuka furiria najibu apendo lako najibu apendo lako Si a jina la peke bilopeke eli hoko aru. Wajina Yesu mavo adina Na ni a Yesu. Na jibu a Yesu. Bilopeke eli hoko Na Yesu Mwoga Shina, oh najibu ni Yesu, oh najibu ni a Yesu. na kuludi shi kushuka kunifiri ya. Kuchukaku ni fili ya, najibu ni apelo lakuo, Sifani na kuludi shi amogosi, ukubali sifani na kuludi Kali kushuka kuli na chifu ni apelo la.