unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti himbasana yesu yiwaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ya red redadventist ulimwenguni awr kutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 kutokea morogoro kumbuka unaweza kunipata kupitia awr tanzania na kupitia kismfm msikilizaji siku ya leo tutakuwa na waimbaji wa kwaa maranatha kutokea dodoma watakuja kwako na wimbo unaosema chini ya miguu Ya miguu yake ana uunu imepata arinikorana araja na neema yake iju yangu eiako ndugu yauwa na yesu katika wimbo wa pili tutakuwa na wimbo kutoka kwa mikongeni watakuja kwako na wimbo unaosema bado kitambo mtanao wetu ni wwrg hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja ni kukaribishe sana katika kipindi kizuri cha watoto wetu na hii leo tutakuwa na watoto wa chama cha wavumbuzi kutoka kanisa la bigwa lililopo hapa mkoani morogoro bila shaka utaweza kubalikiwa nao sana na kwa kwanza kipindi chetu msikilizaji tafadhali wategesikio waimbaji wa kwaya maranatha kutokea dodoma wanakwambia chini ya miguu Time and neema yake inju eri jini amiku nkupaaenyugu ntafut yenugu ntafute yesu e nsoma e mipia ujue tazweupimwa nangu kazamasiku zina kuja ambazo utafanya ngituru tokasa kunungunika kazveupimwa nangu you ukamoja wakuoalia yanewa kiezake yuna hiyo mwana wetu haabainabedeza jisikani abana emao Mami bila Mami yaote wa wetu Yesu Yesu uuntafuteyesu somabipiaujuwe asepiwana dasamasipusinakula amaotafayaktuum Father, will be not Salva-me, Pia, o o que o análogo Casamos e cozinhamos já, amazão da manhã que tu O casal o que É no mundo Jesus, é no mundo a Jesus me o o asante sana waimbaji wa maranatha kwaya basi nikukaribishe katika kipindi hiki cha watoto wetu na watoto kutoka kanisa la bigwa chama cha wavungozi nawalekea pogramu hii karibuni mapenzi ya tazamaji sisi ni chama cha wavumbuzi wavunguzi wasabato kutoka kanisa la bigwa morogoro karibuni kwa programu chama cha wavumbuzi kuna madarasa kulingana na umri wao kondoo mdogo miaka minne kinda la ndege miaka mtano nyuki wa shughuli miaka sita wayo wa jua miaka saba mjenzi miaka nane mkono wa msaada miaka tisa kondoo mdogo waliokombelenu ni kondo mdogo karibuni kwa programu tuombe takatifu mtakatifu bawa tazama hii wanakwenda kufanya programu yao kwa kwezo kawalindo kawafanikishe mizuri kawafanikishe saamatembo kekisadinesaamui dogo tulijifunza masomo ya yaufatayo ha kwa kila kuasalapenda kilalaza safara kilichobora cheria moja kwa mtii mbili kwasaa kwa mkezi kwa mwema ta kwadadab sit kwaaisar a kwamtangamfu nan kwa safakari i kwa mkizi u kwakioezam I a little bit of a little bit of a little bit of a little a little bit of mimi mwenyee katika soma mii mwenyee tumejifunza kusumili tukaona kwamba milietunekala mtakatifu tutuze daima katika dasa kinda ya ndege tulijifunza sheria moja kwa mtii mbili kwa safi tatu kwa mkweli nne kwa mwema tano kwa nadabu sita kwa mtamsaya saba kwa mchakamvu nane kwa natafakali tisa kwa mskivu kumi kwa nakitomeza katika hitaji ya mungu wangu tuijifunza ambri ya nne naye nasema ikumbuke siku ya sabato itakasi kutoka ishirini fungu la nane katika tuzo ujue mwili wako tuijifunza tuza mwili wako sababu mwili wako la lalo mtakatifu katika tuzaa marafiki ndani ya biblia tulijifunza kisa cha rasa daudi kamero yake mwenyewe nasi tunatakiwa kuwapenda marafiki zetu katika hitaji la familia yangu tuijifunza abiata inasema waheshimu babako na maa yako izi ikuzakozipende kuwa nyingi kutoka ishirini mstara kumi na mbili shughuli nitaenda kwasemea haburi ishiina tatu nayo nasema bana ndie mchungaji wangu zitapungukiwa na kitu katika maishwa najani mabichi unilaza kando ya maji ya utulivu uniongoza unirusha nafsi angu na kuniongoza katika njaa zake kwa ajili ya jina lake na ijapopita kati bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa maana yo pamoja nami gongo lako na fimbo yako vanifariji waandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu umenipaka mafuta kichwani pangu na kikombe changu kinafurika hakika ima nafadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu nami nitakaa nyumbani mwa bwana milele banasas katika dawasa ya nyiko ya shuguli tumejifunza mpangwayesu wa kuniokoa mimi hivi karibuni yesu atakuja na mwaliko mkubwa wa malaika kuja kutuchukua watakatifu tende naye mbinguni bwana bwanaesasie min darasa la nyuki wa shughuli katika darasa la nyuki wa shughuli tulijifunza kuhubili naenda kuhubili kichwa cha somo mlee mtoto katika njia pasayo fungu linatoka wafalme mbili tano mstari wa pili hadi watatu nayo inasema na washami walikuwa wametoka vikosi wakachukua mfungwa mmoja kijana mwanamke kutoka nchi ya israel naye akamhudumia mkewe naaman akamwambia bibi yake raiti bwanawangu angekuwa pamoja na yule nabii aliyeko samaria maana angemponya ukoma wake mtu mmoja akaingia akamwambia bwana wake akasema yule kijana mwanamke aliyetoka nchi ya israeli amesema hivi na hivi ombi baba hetu mbinguni asante kwa kupatia kuja hapa ubariki ubililangu wani yezu kristo amina watoto mpo ni mara ngapi tunamwinua mungu wa mbinguni pale tunapo kuwepo tunamwona binti huyu mdogo muisraeli tena mjakazi ugenini alivyomwinua mungu wa mbinguni hata jemedari mpagani na amani na watu wake wakaamini je wewe na mimi tunaitangaza injili amkeni amkeni amkeni lika zote tukaitangaza injili amina kamotoku na maswali maoni au changamoto anuani ya koniandikia ni hia paifuata yesowjatna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ikizaji kufikia hapo tunafikia tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kesho ni vijana na maisha kumbuka kwa muda wote huo ulikuwa nami kibaga mwaipaja na ulikuwa ukitegea sikio idhaa ya kiswahili ya Red awr na napotoka hapa basi barikiwa na waimbaji wa mikongeni kwaya wanakwambia bado kitambo I'm and-