nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti ni basana yesu yuwajatena najnakuj Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu hujambo na unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 1as na mpendo msikilizaji pia unaweza ukatusikiliza matangazo yetu kupitia redio wa rock fm kutoka kule jijini mbea pamoja na m redio kutoka jijini daru salaam lakini pia unaweza ukatusikiliza kupitia mtandao wa wwwar karibu tena katika matangazo yetu siku ya leo tena tutakuwa na kipindi kizuri cha muziki na ona muziki pamoja na kipindi cha maneno ya tayofauraja na kwa kwanza basi ungana nami mcholi wako mtangazaji wako fanoli mwana watanda katika kipindi kizuri cha muziki na ona muziki na leo nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na kwaya hii ya wito ambayo inatoka katika mkoa wa morogoro katika maeneo ya mbingu na hapa tutazungumza nao mambalimbali kuhusiana na swala zima la muziki karibu uweza kuntegea sikio na mpendo wa msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki leo nimeweza kupata fursa pekee hapa ya kuwa na mwimbaji kutoka katika kwaya ya wito katika kanisa la vigaeni kutoka ifakara mkoani morogoro kwa hiyo kwahiyo naye mambo mbalimbali kuhusiana na uimbaji lakini pia tutaweza kusikiliza nyimbo zao kupitia kipindi hiki cha muziki na wanamuziki mambo madumuu bendinehaya elezeki tupate wa fe msaana esepokualikwa yesu tupate wa fe msaana esepokuwa likwa yesu kateka maisa I a a I can't do it. not fursa hii ya pekee kuongea machache kutokana na kwaya yetu ya wito ambayo ni kwaya imetokea katika kanisa la adventista vigaeni kule mbingu mta wa mbingu dio e, ndiko ambako kwaya hii inapatikana au inakutokea jina langu naitwa konania mgunda mganda ni mwimbaji wa kawaida katika kwaya ile aebu sasa tueleze hii kwaya ya wito mekuisha kulikoli mpaka Uh, ngapi kwa kweli tunamshukuru mungu tulianza kurekodi tunazo santuri ambazo si za mwonekano mm. mbili na hii ya mwonekano ndi najumuisha na kuwa ya tatu. ni mipango gani ambayo mlikuwa kama kwaya ya wito asante ndugu mtangazaji kwa kweli kwaya hii ya, ya ito tusmetu am ni kwaya ya, ya uingiristi mm. kutoka katika kanisa ii la vigaeni na mtizamu wake mkubwa ni kupeleka njiri kwa watu ambao bado hawajapata mm. neno la bwana kwa hiyo mtizamo mkubwa ni injiri mm. e, njiri ifike kwa watu ambao bado hawajamfahamu bwana hilo ndio kusudio kubwa la kwanza la pili e, kanisa letu bado halijamalizika ujenzi kwa hiyo kwa kazi hii ya santuri mwonekano e, na tunaamini a kwamba kama tutapata wawezeshaji Mm-hmm. kanisa letu litaweza kupata e, huduma nzuri ya kulimaliziakwahiyo a hilo nalo lilikuwa katika lengo la kwaya yetu na mambo mengine ambayo ni kwa ajili ya ufanikishaji wa kazi ya bwana mm-hmm. kwa hiyo nyimbo zetu zote sasa hivi ziko katika mfumo wa furashi hatujaweka mm-hmm. e, katika ule mfumo ule ambao kuna dvd dvd mm-hmm. au cd hapana ziko katika mfumo wa furashi mm-hmm na vipi katika kuhusiana na kwenye mitandao ya kijamii kama youtube na sehemu nyingine huko asante ah, ndugu mtangazaji tunashukuru tunashukurup eh, ambaye alihusika katika kututengenezea hizi nyimbo mm. eh, aliweza kuturushia baadhi ya nyimbo katika mtandao wa youtube kwa hiyo kama kuna mteja m- m- m- yeyote anaehitaji kutusikiliza vizuri mm. au kutuona basi yafungue tu kwa jina la wito sda kwaya wa wimbo ambao ulianza nitakwenda nitakwenda mm. na mfumo wa, wa katika kanisa wa Naam. Naam. msikilizaji unaweza ukasikiia nyimbo kwa uzuri kabisa tu katika basi wito uea katebaaandiat na ukasikiliza na kutazama nyimbo zakwaya wito katika kanisa la vigaeni pamkwani Morgoro. sasa tawangimu na mtaa wa wa lakini ni mtaa wabnafadmbaz naam sasa na ni, ni, ni faida zipi ambazo mpaka hivi kupitia kwaya. Ah, na uongoaji wa roho kupitia nyimbo zetu hmm. wakati tukiwa na eh, maswara ya kwenda kwenye effort tumehusika sana pale na watu wamependezwa na bidii ya kazi ya watumishi wa bwana wanaoimba katika kundi hiki cha cha wito mm. kwaho roho nyingi zimeweza kuongolewa japo sijawa na idadi Itadikumi. kamili kwamba mm. tumeongoa watu wangapi lakini idadi ya uongofu hipo ni nzuri bwana mm. mm. so, okay. yesu njikule huliyo zur sna kumepamoko walio shini sotetutazami a mjimpya kuliyo analiwana bwana yesu njikule huliyo mzuri san kumepmoko waliyo wahini wataka oingiya kateka mjiune kwa masafisha ko damuya yesu Thank you. in Mesa fisho poyamku ya Yeshua. Wamne ku ama pazia oh oh. Yambeko ame Waka ya oh Waka diva amira Waka unfu ata kira aina ku aina ku. Pauliyo wata kau inia. Waka kira abu tena katika kipindi kizuri cha mwaneno toya faraja na hapa tutakuwa naye mchungaji baraka butoke katika sehemu ya tatu anakuja na somo bao asema kwamba kisa cha yusufu ni sehemu ya tatu wiki iliyopita tulisikiza sehemu ya pili na hii sasa ni sehemu ya mwisho ya kisa hiki cha yusufu alimtaja yusufu etu kwa sababu alikuwa nampenda sana alijua kabisa akifanikiwa a national atina here si sindio mwendo wa promotion unaanzia hapo Kwayo it was not out of love for joseph it was for pure selfish ambitions puiio yupo kijana mmoja hapo ndoto ndoto hata mfalme tena ebraniandtottamflnaanza kutoa na nashuuda mimi mfalme akasema aitwe kijana akaitwa akavishwa yuko safi amefika pale mfalme anamwambia yusufu tu anamwambia mfalme ndoto hey, yuko mungu uko tuna tuna haya mambo ya ndoto anayamudu sana Wacha nimuulize Anambia mfalme ndoto yako ilikuwa ni hivi si na mfalme anasema ndio. exactly right there. kama tulikuwa wote au kwenye usingizi wangu yani eleza, ni mule mule anaambia sasa sikiliza mfalme si nimekwambia ndoto ndio kama naomba nikupatie tafsiri ya ndoto ndoto ndoto kumbuka yusufu aliitwa kuitamka hakuitwa kusema tafsiri ya hapa kutakuwa na miaka saba ya shibe na kutakuwa na miaka saba ya njaa ah, mfalme kama hautojali ninaomba nikupatie ushauri baada ya ya tafsiri nja unajua wapo watu wengine hapa au tupo watu wengine wala nisiwaseme nyie hata mimi mwenyewe ambao moto wetu katika maisha ni td the bare yiunataka yani kufanya tu vitu kwa hali ya chini chinipossible kisa cha yusufu kinasema kuna mibaraka ambayo unaikosa kwa kushindwa kwenda hatua ya ziada na kuna mambo hayatakaa kamwe yatokee kwenye maisha yako mpaka umejua namna ya kwenda hatua ya ziada anaambia mfalme sawa kukupa kukupa ushauri lakini if you don't naweza nikakwambia nini cha kufanya mfalme anasema hebu niambie hapa tujenge magala dunia yote ina chakula tujenge magala tununue vyakula tutunze vyakula kwenye magala hii misiri yote ijae magara ya chakula njaa ikija miaka saba baadaye sisi we will be the super economical power hapa kwa sababu watu tutakuwa chakula si mfalme anasema apatikane wapi mtu kama huyu maneno haya hayakutoka aliposema ndoto hayakutoka alipotafsiri ndoto maneno haya yalitoka alipokwenda hatua ya ziada kwa kusema ushauri wa nini kifanyike sasa wewe by doing the bare minimum, my friend kuna mibaraka unapishana nayo na kuna vitu pamoja na maombi na mifungo na nini kuna vitu havitatokea kwenye maisha yako mpaka uende hatua ya ziada adaoe wengine wanaingia kazini saa mbili wewe ingia saa moja wanatoka saa kumi na moja wewetoka saa kumi na mbili Go an extra mile baraka za mungu zimefichika katika kwenda hatua ya ziada ningekuwa na muda ningewambia mabinti hata wachumba hawaji hivi hivi lazima uende hatua ya ziada mpendwa ningekuwa na muda ningekwambia oga vizuri hakikisha unuki pige nguo yako pasi mpaka mafuta ndio na panki la kisabato lichane ka yusufu anasema nakupa ushauri na ushauri ndio natoa maneno haya apatikane wapi mtu kama huyu na ndio sasa tunafika katika ile mwanzo sura ya fungu la fungula moja. biblia inasema farao akamwambia yusufu ninakuweka leo juu ya misri kumbuka alipokuwa nyumbani mwa potiftif anamwambia ninakuweka leo juu ya nyumba yangu leo mungu amemuinumwa kutokea gerezani ninakuweka leo juu ya misiri yote angalia trend na angalia paten ya story kisa kilianza yusufu kwa kutupwa shimoni akatoka shimoni akaenda kwa potifa akatoka kwa potifa akaenda gerezani akatoka gerezani sasa anaishia ikulu kama waziri mkuu you are not getting it from the the pit into into into house house from house into the prison. from prison prison the palace nikana kwamba kisa hiki kinaniambia haijalishi niko wapi leo niwe shimoni niwe gerezani niwe utumwani ili mradi mungu yuko pamoja nami kuna ufalme unaoningu. kisa cha yusufu ni kisa changu lakini tujihoji vizuri hivi kweli iki kisa ni changu mbona nikana changbonaikanakwamba ukzunusha shilingi kisa hiki kinaacha kuwa changu maana nikisoma mwanzo 37 funla yusufu alipendwa sana na baba yake lakini nikisoma mathayo tatu kumi na saba ninaona yesu pia alipendwa sana na baba yake mwanzo 7 fungu la nne na la tano yusufu alichukiwa na ndugu zake nikisoma yohana sura ya kwanza fungu la kumi na moja mpaka kumi na tatu ninaona kwamba yesu pia alichukiwa na kukataliwa na ndugu zake alikuja kwa walio wake lakini wakamkataa kisa iki ni chanani mwanzo hahasaba ishina tau yusufu alivuliwa kanzu yake na kuachwa uchi matayo thahsaba fungula ishiina nane yesu pia alivuliwa nguo na kuachwa uchi uchihksa icaan mwanzo theathinasaba fungula ishiina nane yusufu aliuzwa kwa vipande vya fedha matayo ishiina sit fungu la kumi na tano yesu pia aliuzwa kwa vipande vya fedha kisa hiki ni cha nani mwanzo thelathina tisa fungu la tisa yusufu alijaribiwa na mke wa potifa lakini hakutenda dhambi matayo sura ya nne fungu la nne yesu pia alijaribiwa na shetani lakini pia hakutenda dhambi kisa hiki ni cha nani kisa cha yusufu ni chako au cha yesu kuna majibu hapo bado mwanzo sura ya arobaini fungu la pili na la tatu yusufu aliwekwa gerezani na wafungwa wawili luka ishirina tatu fungu la theathina mbili yesu pia alisulubiwa msalabani katikati ya wahalifu wawili mwanzo arobaini fungu la ishirina moja na ishirina mbili mmoja ya wafungwa gerezani mwa yusufu aliachiwa na kuwekwa huru luka sura ya ishirinatatu fungu la arobanatatu mmoja wa waalifu pale msalabani alimdhiaki yesu na kuhukumiwa kifo cha milele mwingine alimkiri kristo na kuahidiwa uzima wa milele yusufu aliyokoa misri na dunia yote kutoka katika njaa kali yesu aliyokoa dunia yote kutoka katika dhambi na hatia yusufu alitupwa shimoni na akatoka shimoni yesu pia aliwekwa kaburini na siku ya tatu biblia yangu inasema akafufuka yusufu alifanywa kuwa kiongozi wa misri na ikulu ya misri na yesu pia wa filipi sura ya nne inatuambia ya kwamba amefanywa kuwa kiongozi wa malimwengu na kwa jina la huyu yesu kila goti litapigwa kila ulimi utakiri ya kwamba kristo ni bwana kisa hiki ni kisa cha nani kwangu mimi haijalishi kiwe cha yusufu kiwe cha yesu i dont care ninachojua kwa hakika ni kwamba hata kama leo niko shimoni kuna siku nitatoka shimoni hata kama leo niko kwenye gereza la dhambi duniani hapa kuna siku nitatoka gerezani as, as yusufu aliishia ikulu ya ufalme na yesu yuko anatuandalia makao mimi hatima yangu shimoni wala siyo gerezani hatma yangu ni ufalme unaoningoja upo ufalme unaokungoja sijui unapitia nini sijui ni nini kinachogubika maisha yako kwa sasa sijui ni nini kinachokunyima amani na usingizi sijui ni nini kinachokunyima raha sijui ni nini kinachokutoa machozi linaweza likawa ni giza nene katika shimo linaweza likawa ni mifungo na minyororo ya mwovu shetani gerezani lakini ukiendelea kumtegemea huyu mungu ukakubali mkono wako ushikamane na mkono wake na moyo wako uambatane na moyo wake hatima yako ni ufalme wa mbinguni na najua tupo tuliochoka movu shetani katika shimo na gereza la dunia hii ametupiga kisawasawa tupo ambao afya zetu ni mbovu na tumechoka kunywa dawa asubuhi na jioni tupo ambao tumesimama pembeni ya makaburi ya wapendwa wetu nam wamelala katika mavumbi ya ardhi tupo ambao hali zetu za kiuchumi si nzuri na ndoa zetu zinaning'inia kwenye uzi mwembamba kabla haujakatika na unajiuliza tutaendelea kuteseka na kuangaika hata lini mambo haya maumivu haya shimo hili gereza hili nitaishi hata lini namsikia paulo anaandika kwenye sura ya wibania sua afua7 bado kitambo kidogo sana yeye ajaye anakuja wala hata kawia just but for a little while. bado kitambo kidogo utatolewa shimoni bado kitambo kidogo utafanywa mrithi wa uzima wa milele kuna ufalme unakungoja tumaini hili linawaka ndani ya moyo wangu na ni tumaini ambalo linanipitisha nyakati za giza na maumivu ni tumaini ambalo linanivusha nikiwa katika magereza ya vifungo vya mwovu shetani tumaini la kuja kwa yesu mara ya pili ndiyo linalonipatia nguvu ya kutabasamu katika dunia yenye dhambi ndio linanipatia nguvu ya kuhubiri katikati ya changamoto tumaini la kuja kwa yesu mara ya pili linaniambia ya kwamba haijalishi niko wapi na ninapitia nini ninafananaje na niko na kina nani bado kitambo kidogo sana yesu anakuja kunikaribisha kwenye ufalme wake mmoja akijiuliza mpaka lini tutamngojea bwana bado kitambo kidogo yeye akaandika akasema taji mvikeni taji nyingi sana kondoo mwake wa mabwana hatalini bado kitambo kidogo nitaonana na yesu uso kwa uso kweli siku ile shangwe tele nikimwona mokozi hatalini bado kitambo kidogo mfalme yu mlangoni ndiye aliyetufia mara wote wampendao atawakusanya tumaini linawaka ndani ya moyo wangu hatalini anakuja upesi yesu bwana wetu msafiri mbali na kwao alisema dhahiri nitakuja tena haleluya amina na uje e bwana hatalini bado kitambo kidogo watakatifu wa ushindi kesheni nguvu za mbingu za songa washeni taa tayari kwa kurudi kwake bwana hata lini bado kitambo kidogo pengine ni saa ya kupambazuka mishale ya juu aipenyapo giza kwamba atakuja yesu mtukufu awapokee kwake hata lini bado kitambo kidogo piga panda na ya makelele yesu yu aja tena anakuja anakuja tena kukutoa shimoni anakuja tena kukutoa gerezani anakuja tena kukukaribisha kwenye ufalme usikate tamaa usiishie njiani nanganie pambana naye ikibidi kuomba omba kama ni kufunga funga kama ni kulia lia kama ni kanisani njoo kama ni kwaya imba kama ni biblia soma Hold on Jesus is coming again hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 653 Tano, saba, sifuli, nane, moja, na pia unaweza kuhasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fanltanda na kutakia baraka za bwana tuweze kuanana tena katika kipindi kijacho siku ya kesho na nikushukuru sana kwa kutenga muda wako kusikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya oventista ulimwenguni zama isha ziku song po una po una ku he sabumi hisabu