unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuhaja tena ipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuj yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena mujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awr nakutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 kumbuka unaweza kunipata kupitia mtandao wa www rg msikilizaji ungana nami kupitia awr Tanzania na moja kwa moja kupitia Kisim fm kutokea kule nchini kenya jina langu ni kibaga mwipaja tafadhali karibu sana kwa siku hii ya leo na yaliyopo hileo katika kipindi cha watoto wetu ni pamoja na waimbaji wa tukasa nit watakuja kwako na wimbo wunaosema mara nyingi pili kwa aya ya wito kutoka kule ifakara watakwambia katika maisha katika maisha haya tuna ayoishi twayapeti a mambo magumu mengine haya elezeki tupate wafe tupate psada na moja kwa moja kwa kwanza kipindi chetu ni kusii wategesikio waimbaji wa, wa kwaya ya tukasa nit kutokea dar esalamu na wimbo mara nyingi Kabibu ya tsonga po, mara baada ya kuweza kubarikiwa na wimbo huo karibu katika kipindi cha watoto wetu na hii leo utakuwa na watoto kutoka kanisa la morogoro mjini lililopo hapa mkwani morogoro tafadhali usitoke usitokeai <imitra> <Ethiopia> <magina>, aittokea ka, <imitrazyma> katika kanisa la denista sabato morogoro morogoro mjini leo naenda kuwaletea kisa cha mfalme daudi hapo zamani za kale kulitokea na mzee mmoja aitwaye yese alikuwa na wanaye nane siku moja mtumishi wa mungu aitwaye samweli alikuja kumtembelea yese na akamuuliza yese una watoto wangapi yese akamjibu nina watoto nane naye samweli akamwambia yese waite yese akawahita wanawe zake saba nao walipofika mbele ya samweli samweli akagundua kuwa hamna yeyote apo atakayetabiliwa kuwa atakuwa ni mfalume wa nchi ile ya israeli samweli akamuuliza tena yese yese una mwanawo mwengine aliyebakiya akasema ndiyo samweli akamwambia yese muite yese alipomuita samueli aligundua kuwa mungu alimtabiri huyo kijana aitwaye daudi kuwa mfalme wa nchi ile ya israeli siku moja yese alimtuma daudi kuwapelekea chakula ndugu zake ndugu zake walikuwa katika mapigano ya waisraeli na wafilisti alipofika huko alisikia mtu akiwa anaongea huku akiwatukana waisraeli aliposikia hivyo alihuzunika sana na akaamua kujitokeza alipojitokeza aliwapelekea ndugu zake chakula na kuomba ruhusa kwa mfalme sauli ili aende kupigana na goliati siku iliyofuata mfalme sauli alimruhusu daudi kwenda kupigana na goliati alipopigana na goliati akashinda daudi akashinda katika kisa hiki tunajifunza tuwe tunamtegemea mungu hata tukiwa katika shida na raha asanteni bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana jihusishe yesu anakuja kwa majina anaitwa tunzo kiondo nimetoka katika kanisa la sabato morogoro mjini leo anaenda kuwapa ubiri ubiri langu lina kicha cha somo kisemacho wokovu uliotabiliwa tangu za amani tupate ombi tuombe mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu kristo aliyeju mbinguni asante kwa kutupatia muda huu tunapokwenda kupata somo fupi uwe pamoja na sisi utusaidie katika jina yesu kristo amina fungu kuu linatoka katika kitabu cha mwanzo tatu mstari wa kumi na tano nayo inasema nami nitaweka wadui kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake utakumponda kichwa na wewe utamponda kisigino katika somo la leo tutakuwa tukijifunza namna yesu alivyomtuma mwanawewe wake wa pekee kwa hiyo tunaanza katika uumbaji siku ya kwanza yesu aliumba nuru siku ya pili yesu aliumba anga na siku ya tatu mungu aliumba mimea siku ya nne mungu aliumba siku ya anne, mungu aliumba jua mwezi na nyota na siku ya tano aliumba ndege na samaki na siku ya sita aliumba wanyama na binadamu na siku ya saba ndiyo siku maalum aliyostarehe na kupumzika katika siku zote za umbaji alizotenda na baada ya adamu na hawa kutenda dhambi mungu alikuwa ameshaandaa mwanaye wake wa pekee ili aje atuokoe duniani na tunapoona katika kitabu cha isaya isa mstari wa sita inaongelea kwamba atakuja mtoto wa kiume naye ndiyo atakayekuwa mkombozi wa dunia na katika kitabu cha matayo tunaona katika yesu alikuwa na akakuwa akiwapendeza mungu na mwanadamu na aliposulubishwa msalabani akafa akatusamee dzambi zetu zote na siku ya tatu ushindi ulitokea alifufuka na kisha akatupa ahadi alitwambia kwamba atarudi duniani ili aweze kutuchukua tuende pamoja naye mbinguni wito wangu na kushauri sasa hivi ndugu yangu tubu tubu dhambi zetu yesu huyu karibu anakuja ili aweze atuchukue kwenda mbinguni tupate ombi tuombe mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu kristu aliyeju mbinguni asante kwakua umetupatia muda umekuwa pamoja na sisi umetulinda baba tunaomba utusamee zambi zetu yote makosa tuliyoyatenda uwe pamoja na sisi tunapoendelea na vipindi vyengine utusaidie tunaomba ya machate tukiamini utatenda katika jina yesu kristoamini <inaudible> na hiyo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa maswali maoni o changamoto anani hapa ya kuniandikiankj na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania Uko likuwa nami toka mwanzo wa kipindi hiki jina langu ni kibaga mwaipaja na walikuwa kitegea sikio idhaa ya kiswahili ya red readentist ulimwenguni a tukutane kesho panapo majalioihigu s esikokuani kwa yesu tupatewapi msaada mm, esikokuani kwa yesu kati kamaisha ayatuna ayoisi twayapitia wafe msaana mm, ese pokuwa lequayesu lesae mece quayesu سكن بزك م你فلا Faraja, awari a o, wakayesu ini, wali ochoka awapunzisha, wana ojari bwa, yele ni ni Faraja, awari a o, wana ojari bwa, yele ni jibula ni Faraja. Allé allé, be me, je crois en