unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yamakelele yesu yuwaja tena ipata sauti hibasana yesu yuaja tena njnakuja swt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivi washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaendelea kutikea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventisa ulimwenguni inaopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 2 lakini pia kupitia tovuti ya yag karibu tena katika matangazo yetu na leo ni kipindi cha vijana na maisha mimi jina langu ni falitanda na ndiweza kupata fursa pekee ya kukutana hapa na hawa ni asa kutoka katika kanda ya morogoro asa ni wanafunzi wa kiadventista ambao wanasoma shule za sekondari na kwa sasa basi ungana nao hawa ni tukasa kutoka hapa sua wakisebaya kwamba ahadi tamu ahadi tamu sitakusahau usirudi nyuma usiogope na kamakiza kinene bone lyan ekeiseemosana usiku zote kolotakusika kadota kumbotazera seta kusaheta kuseha kuejesina viminimo kozi nina pujari cozi mina pujari setetiseetposana usekuzote kono ta tožežeka no takumbokažela Masungu fuhuzu me Sauti ya kuana, pema mtuwa mwema Zuri ya ajabu ita usiku zote Kono ta iminakujari setakusahete bosanausikuzote kolo tatosiika lotakubotajela setakusahete kusahao kwenyesida miminimo kozimina kujari eu asante sana tukasa kutoka chuo kikuu cha soko ine cha kilimo moja kwa moja niokaribisha katika kipindi cha vijana na maisha asakanda ya morogoro you wamsikilizaji katika kipindi cha vijana na maisha mimi jina langu ni tand na leo hapa nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na viongozi hawa wa asa katika kanda ya morogoro tutaweza kuzungumza nao mambo mbalimbali karibuni sana tukianza na mwenyekiti msaidizi basi unaweza ukajitambulisha jina lako kwa anaitwa daniel mwenyekiti wa asa kanda ya morogoro Yani wa asa ya uh, kwa majina ninaitwanst mnyandwa ni mratibu wa mawasiliano asa kanda y asante uh, hao ndio viongozi ambao tupo nao leo katika kipindi hiki cha vijana na maisha mwenyekiti msaidizi hemu tuambie tunaposikia asa katika kicho chetu tunapata picha gani au nini hasa maana ya hasahasa ni chama cha jumuia ya wanafunzi wakiadventista katika shule za sekondari kijumuisha mm-hmm. shule za serikali pamoja na shule hapa aa kandaetgoaf kuna mwanafunzi wote ambae sio mwadventista lakini anataka kujiunga na asa na, katazina, wapo wanafunzi wengi ambao wanahudhuria ibada za ki antis katika shule zetu za sekondari na unaweza ukakuta wanafunzi wageni wanakuwa wengi mm-hmm. Mm-hmm. Na, na wengi wanapenda sana program ambazo zinaendeshwa na kanisa letu hebu tueleze hasa maendeleo ya chama katika kanda ya morogoro yakoje naweza nikasema tu kwa uchache maendeleo ambayo yamefanyika ni mengi kwanza tukianza na efot ambazo zimefanyika mwakajana zilifanyika ifti mbili na pia kufanya recording. E, recording audio pamoja na video mm-hmm. tofauti na miaka mingine na huu wimbo ni wakanda kihujumla mm-hmm. na audio iko tayari na video ndio iko njiani mm-hmm. kuipata hii Hi audio tunaweza tukaipata vipi au tukasikiliza kwa njia gani tu tunaweza tukaipata youtube katika chanel ya asa kanda ya morogoro tunaweza tukaipata mm. na video iko njiani kutoka n mm. sasa nije na mtu ambaye anahusika na mawasiliano katika kanda hii ya morogoro hebu tueleze mipango na mikakati endelevu mlionayo kama asa kanda ya morogoro uh, mipango tunao mipango mbalimbali ambayo mm-hmm. tulipanga mm. kwa mwaka huu tuifanye nio mipango hii tukianza na mpango wa kwanza ni kufanya rekodi ya audio tatu na tukiambatanisha na video tatu kwa mwaka huu ndo tumepanga swala hiyo mm. la mm-hmm. kufanya audio na video na mpango wa pili ni kutambulisha katiba ya wanachama cha asa ambayo tushaiandaa katiba ni bado kuichapa na kuisambaza kwa watu kwa wanachama waasa ili waweze wwezi kujuab na mpango wa tatu ni maafari ambayo tutawafanya kwa mwaka huu kuna welcome one tunatarajia kufanya tarehe kumi na saba mwezi wa pili na Mass. Tuki na tukiambatisha ambao mahali ya yi, welcome i itafanyika kitungwa na jambo lingine ni maathari ya form 6. ukaribisha kidatu cha kwanza yeah. itahusisha uh, shule zote za sekondari ambazo zipo hapa mkoani morogoro okay. na private na private pia kwa okay. nini imeamua kufanyia katika shule ya kitungwa uh, kitunga pale tuliona kuna uh-huh. tutafanya siku ya e, kwa pale pale pale kuna wa ukumbi ukumbi na vyombo ulaisiksauuafa suauma oaomboaat lakini pia uligusia uli, uli swala la katiba yeah. kuandaa hii katiba ni vigezo gani avo mnavizingatia hasa mkiandaa hiyo katiba ya chama cha asa sa kat... nini hasa ambacho mnakizingatia hapo na hii katiba jie mnakaa nyinyi viongozi au inakuwa shirikishi mnawashirikisha pia na wanachama wengine hii katiba inakua shirikishi mm-hmm. na pia viongozi pia wanahusika pamoja na mlezi mm-hmm. na pia kwenye katiba hii vitu ambavyo vinazingatiwa maadili ya viongozi maadili ya mwanachama mm-hmm. lakini pia kwenye katiba hii tutamfafanua kiongozi ni nani lakini pia tutamfafanua mwanachama ni nani mm-hmm lakini pia kuna maadili kama nilivyosema mwanzo maadili ya mwanachama ni yapi ya kuzingatia lakini pia maadili ya kiongozi ni yapi na majukumu yake mm-hmm. na majukumu ya mwanachama ma- kihujumlakrudi kwa mtu wa mawasiliano aendelee kutueleza mipango mbalimbali mbali ambayo mnayo na mnatarajia kuifanya katika mwaka huu karibu mtu wa mm. na mpango mwingine n tunatarajia kufungua akaunti ya asa tunatarajia kufanya jambo hilo tushaanza tusha maandalizi ni bado tu kuifungua tukufunaant wanahitajika watiasaiwaiwanne ambkiwmbtanishaaenyekit azaasa ambayo tunatarajia uwezi kutupatia asilimia 40 katika sadaka hiyo na chanzo chingine cha mapato ni hada ya wanachama wa hasa na jambo lingine ni fo tunatarajia kufanya rfo kwa mwaka huu ambao efoti hii itafanyika ni mwezi wa sita ambapo shule zitakapofungwa kuongoa watu ili wezi kumjua, kumjua mungu na jambo lingine mipango akaunti ya whatsapp ya hasa ambayo jambo hili tushalifanya tayari tumelitekeleza bado tu mtumuikio wa watu katika akaunti hii na jambo lingine la tisa ni kufungua ofisi ya hasa kanda ya morogoro hii bado haijakamilika halijakamilika kwa hiyo linahitaji ukarabati na ukarabati wake una garimu milioni kuminatano kwahiyo huo ndo mpango ambao uko katika utekelezaji na hizo pesa mna mpango wa kuzipata vipi hizo milioni kumi natano ili mkamilishe kupata ofisi najua nyinyi tayari ni kidatu cha sita Mkimaliza, wengine tena je mna mpango gani wa kufanya uh, mpango wa wa ujenzi ofisi endelevu pia kwanza tulilenga michango kutoka katika makanisa ambapo kuna barua zitaandaliwa na zitapitishwa katika kila kanisa zikiambatanishwa na baraka kutoka kwa mchungaji mlezi hizi mm-hmm. barua barua zitakapopita zitasaidia tupate michango kutoka katika kila kanisa mm-hmm. makanisa yeah. zitapita ili kupata michango lakini pia chanzo kingine cha mapato ya ofisi tutaipata katika ada ambazo zitatolewa na wanafunzi wenyewe mm. na pia michango ambayo itatolewa na wanafunzi wenyewe lakini pia katika ma, katika ma ktkatika hapo ambayo tunatarajiwa kuifanya hivi karibuni kuna kiasi cha pesa tunaweza tukakipata ambayo tunaweza tukaingiza katika mchango ya mchango wa ofisi mm. kwa hiyo hiyo ni ni aget la kupata michango kwa ajili ya ujenzi wa mm. ofisi kwa sababu kuna baadhi ya vitu lazima tuifanye kwasababu na, na zile baadhia vituazadomenti aaoalamaaa af ofiaamaa kiongozi kama ayupo ofisini inakua ni ngumu sana lakini mm. kumpata kwenye ofisi ni rahisi sana kwa hiyo maana kujenga ofisi ndomaana tukamuaujengahahtndajikazi wa viongozi na na na ushirikiano pia kati ya pamoja wachungaji viongofa doment za ofis mliniambia kwamba mna mpango wa kufungua uh, akaunti ya benki kwa sasa hivi pesa zenu mnazituza wapi anazo mm. na hicho kitu sio salama alamasana kwa hiyo kufungua akaunti ni kitu salama sana kwa sababu fedha zitakuwa zinahifadhiwa benki lakini fedha kukaa namwaziidogo nakua so zur sana kwayo ukamua ili akantlha zote zikae pia kama kama itahitajika michango, michango yote kama mtu atahitaji kututumia moja kwa moja kwenye benki mm-hmm. itakuwa rahisi sana zile kuingia moja kwa moja mm-hmm. because msikilizaji hapo awali uliweza kumsikiliza mkuu wa mawasiliano asa kanda ya morogoro lakini pia na uh, mwenyekiti msaidizi asa kanda ya morogoro sasa hapa nimeweza kupata fursa pekee nyingine ya kukutana na mwenyekiti sasa wa asa katika kanda hii ya morogoro yee yeah, ataweza kutuambia uh, ni kwa jinsi gani wanafanya uinjilisti uh, kmaasa karibuasant kwa majina naitwa alex sa kagose ni mwenyekiti wa asa kanda ya kuwaletea namna tunavyofanya lst kama sii kufanya efot katika ranch morogoro tuliweza kubatiza wana watu watu wazima jumla ni idadi ya ya tunamshukuru bwana kwa kutusaidia huwa huwa huwa tunatumia njia jizu, mashuleni uo tuna viongozi wa kanda tunatoa wenyekiti pamoja na makatibu katika kila tawi ili kuweza kugaa vizuu katika mashuleni kwao ili kuendeleza kueneza injili katika mashuleni pamoja pamoja na hayo huwa pia tunaenda kuwaona wagonjwa wagonjwa pamoja na watu wenye mahitaji maalum kwa ajili ya kuendeleza upendo ule ambao bwana alituonyesha tangu awali hata kutufia pale msalabani hivyo kwa njia hiyo pia tunatumia katika kuendeleza uinjilisti wetu ni faida gani ambazo mwanachama wa asa anazipata baada ya ya kujiunga na chama naam kwa faida faida kwanza mwanachama anapokuwa amejiunga na chama cha asa Uweza katika kuendeleza sadiakatiaalia fom au fomaauna katika chama cha asa ua kinamsaidia kumjengea ukaribu na kristo pale ambapo huwa wanajifunza pamoja huwa tun- wakitembelea zaidi katika uen- kuendeleza upendo pamoja na kukua na, ni muda gani mnafanya mikutano yenu au vikao vyenu kwa vikao huwa tunafanya ni siku ya jumamosi jioni pamoja na jumapili kama kikao kitakuwa ni kikubwa sana mm. e, pamoja ila kwa huwa tunafanyaga nlikizo kwaajilii tuweze kuwapata wanafunzi walioko shule za bweni pamoja na walioo shule za kutwa mnafanya mikutano hio yanjii vyanzo vyeu vya mapato hasa ni chanzo kikuu cha mapato ni conference pamoja na ada za chama ambazo wanalipa wanachama kwa kila mwaka ambazo ni shilingi ebili kwa kila mwaka unavyosema conference unamaanisha nini mwakaamaanisha tunaomba fedha kwenye chaplains upande wa east conference, conference. Mm-hmm. Eh, Tum- yeah. Aha. Na vingine vazo vingine ni makanisa tunaomba misaada kwenye makanisa wanatusaidia katika majukumu na kwamba mna ambayo kufanyika pamoja na ile ya kuwakaribisha kidatu cha kwanza najua hapo mtahitaji watu wanahitaji kukaa viti gharama hizo watu watahitaji pia kula gharama mnazipata wapi nyinyi hizo gharama tumeziweka katika kiingilio ambapo kiingilio kwa ajili ya welome fo pamoja na kongamano la uimbaji ni kingioni ni shiringi elfumoja ambacho kinaweza kusaidia katika nunuzukodishaji wa, wa viti pamoja na kuiendesha kuiendesha hiyo siku vizuri kwa ajili ya hayo namna tunatumia ada za chama kuendesha endapo mfuko huwa tunakuja kuomba katika makanisa pamoja na a hizi ada za chama huwa mnachangia kwa namna gani ada za chama huwa zinalipwa pale ambapo mwanafunzi anapohitaji kuchukua cheti chake ndipo analipa hizo hela kwa ajili ya analipa kwa mwenyekiti wake wa wa tawi tawi ambapo mwenyekiti wake ataziwasilisha katika wata amntwa uoga ni kushkuru sana mwenyekiti sasa kama utakuwa na jambo lolote kuhusiana na chama cha hasa kanda ya morogoro maana wdnasimamia ukandahu wa morogoro karibu Uh, nachopenda kuwashauri ni kuwashauri wanaasa wenzangu cha asa ni kujiunga mara moja pia huwa tuna whatsapp yetu ambayo inatusaidia ku na matawi kwenye wasa naweza kutumia namba sufurisaba kuminatatu ishinane mojatano ishinamojaonio namba yetu ya whatsapp text hapo kuwa join au niunganishe kwenye whatsapp ya hasa kanda utaunganishwa pia kwa mawasiliano zaidi kama utahitaji kuwasiliana na kanda unaweza kuwasiliana na mwenyekiti ambaye namba yake ni 06, 97, 79, 48, sana mwenyekiti na mungu 697794854 amina hmm. <muchas> We me me inawezekana mpendo wa msikilizaji ukawa na maoni mbalimbali changamoto swali za kupitia anani hapa ifuatayoyesutna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na lamba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fnali tanda ninakuacha na wimbo unasema kwamba niwe baraka kutoka tukasa sua morogorokatika mapito ya maisha huzuni na kuchoshwa balipokizanyifanye nduru irejeshwe fura oh