nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuaja tena ipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuj yesu yswat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo na unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 2h5 au unaweza ukatusikiliza kupitia tovuti ya wwwawr rg karibu tena katika kipindi cha muziki na wana muziki pamoja na kipindi cha maneno ya litayo faraja katika kipindi cha muziki na wana muziki aa, utaweza kusikiliza makala aa, kuhusiana na jinsi ya kuimba au jinsi ya kumtukuza mungu kwa utakatifu utakuwa nami mjwali wako mtangazaji wako tanda na katika kipindi cha maneno yatoa faraja utakuwa naye mchungaji emanuel rajabu akija nasomo unasema kwamba tenda wema kwa sasa basi mpendo wa msikilizaji ni kukaribisha katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki sikilizaji wa kipindi hiki cha muziki na wanamuziki karibu tena katika kipindi chetu hiki mimi jina langu ni fnuelitanda ninakuletea makala hii kumsifu bwana kitabu cha zabule 8 na kwanzia mstari wa 32 anaeleza maana ya kumsifu bwana tunapaswa kuweza kumsifu bwana kwa kicho kwa heshima na kwa utakatifu anasema enyi falme za dunia mwimbieni mungu msifuni bwana kwa nyimbo apandaye mbingu za mbingu za tangu milele aitwoe sauti yake sauti ya nguvu mwesabieni mungu nguvu ensi yake ii juu ya israeli na nguvu zake zi mawinguni mungu ni mwenye kutisha kutoka patakatifu pako ndiye mungu wa israeli yeye huapa watu wake nguvu na uwezo na aimidiwe mungu haleluya mpendo wa msikilizaji i miongoni mwa mafungwa yanaoonyesha ni kwa jinsi gani tunapaswa kuweza kumtukuza mungu basi yapaswa basi nyimbo zetu nazo ziwe za takatifu na kwa kicho kitabu cha waefeso 5 nafugula19 mpaka 2 pia linaeleza hayo mkisemezana kwa zaburi na tenzi na nyimbo za rohoni huku mkiimba na kumshangilia bwana mioyoni mwenu na kumshukuru mungu baba siku zote kwa mambo yote katika jina lake bwana wetu yesu kristo hali mnanyenyekeana katika kicho na, kristo. na kitabu cha zabori la a anasema kwamba hebu tuanziye fungu la kwanza pale mpaka fungu la tano anasema, anasema haleluya msifuni mungu katika patakatifu pake msifuni katika anga la uweza wake msifuni kwa matendo yake makuu msifuni kwa kadiri ya wingi wa ukuu wake msifuni kwa mvumo wa baragumu msifuni kwa kinanda kinubi msifuni kwa matari na kucheza msifuni kwa zeze na filimbi msifuni kwa matoazi aliyayo msifuni kwa matoazi ya vumayo sana kila mwenye pumzi na msifu bwana haleluya tunapaswa kuweza kumsifu mungu wetu nam basi lakini pia maandiko matakatifu yametuonyesha ya kwamba tumsifu mungu kwa namna ipi hivyo basi nyimbo zetu zinapaswa kuwa nyimbo ambazo uh, zimeimbwa kwa kuongozwa na roho mtakatifu tuweze kuimba kwa hekima kama watu wanaomcha mungu tuweze kuimba pia kwa utulivu kwa maana atuimbi kwa kujifurahisha sisi wenyewe tunaimba kwa kumtukuza mungu wa mbinguni tunaimba kwa kuweza kumpelekea sifa yeye aliye juu ungana nami tena kuweza kusikiliza nyimbo hizi zinazoonyesha sifa kwa bwana zilizoimbwa kwa utulivu mkubwa wimbo huu ni wimbo ulioimbwa na kwaya ya mashahidi kutoka katika kanisa la uadventi wa, wa sabato hapa morogoro kwa kushirikiana na kikundi cha waimbaji cha anointed kutoka morogoro pamoja na mwimbaji davi lugumela huu mtakatifu mungu mwenyezi China vio mo yo te malia co quam cono oco, o lit inaawezekana kuwa maoni mbalimbali changamoto swali swalitujuze kupitia anuani hapaifatayoyest na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi cha maneno yaltayifaraja nina kusalimu katika jina la kristo na matumaini ya kwamba umzima wa afya na unaendelea vizuri na jina la bwana linatukuzwa katika maisha yako ni mimi mtumishi wako mchungaji emmanuel ajabu ni kukaribishe tena katika kipindi kizuri cha kujifunza maandiko matakatifu na leo tuna itafakari tena e, sura hii ya kumi na tisa ya mambo ya, wanya, ya, ya mambo ya nyakati na kuna somo zuri ambalo tunaweza kulipata namlotu nimechukua kipengele kimoja tu cha kutenda wema na nianze tu kwa kusema kwa kisa hiki ambacho kina mahusiano kidogo na somo la leo kuna rafiki mmoja ambaye ya alikuwa na uwezo na kijana mmoja alipitia changamoto kutoka kwa marafiki zake wa karibu Huyu rafiki, na wezo, na rafiki, zaki, rafiki huyu alisaidiwa kuna rafiki mmoja ambaye alikuwa na uwezo na kijana mmoja ambaye alipitia changamoto kwa marafiki zake wa karibu sana changamotosdme huyu na mzee na baadae alifanikiwa ikiwemo kielimu yaani yule kijana alisaidiwa na akafanikiwa katika elimu na huyu mzee ambaye alikuwa na uwezo siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia rafiki huyo ambaye ni kijana e, kutokana na familia ya yule mzee e, siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia alifariki na kutokana na familia ya yule mzee ilipitia changamoto ikiwemo mke waki kukosa pesa kusaidia watoto wake wawili kati ya watano kwa hiyo huyu kijana ambaye alifanikiwa alisaidiwa na ule mzee na akapata elimu akaamua uh, ingawa alipitia changamoto wakuwa na mahusiano mazuri na vijana ule mzee ambaye alimsaidia na alifariki hiyi aliamua kuwasaidia wale vijana na wakapata elimu na baadaye wakaanza kusaidia familia mama akumsaidia mama yao na, na familia yao uh, unaweza kuona hapa kwamba usiwasau waliokusadia kuwa wale wale ku, wamekutendea mabaya jana huyu alikuwa hana uwezo na alikuwa anapitia changamoto nyingi kutoka kwa marafiki wa karibu lakini kuna mzee mmoja tu ambae alijitolea kumsaidia kama ambao tumejifunza na naalipomsaidia alimsaidia kielimu akafanikiwa lakini baadaye huyu mzee alikuja akafariki na familia ya mzee alipitia changamoto nyingi lakini kijana huyu akaamua kusaidia e, sehemu ya watoto hawa huyu mzee na wao wakafanikiwa wakapata waka elimu na, e, na hiyo ikamsaidia kusaidia au vijana ikasaidia alipopata elimu kusaidia familia yao ikiwemo mama yao e, pamoja nakwamba akuwa na mahusiano na mazui nata ule mzee lakini alifanya hivyo e, waiyo leo daudi anatufundisha kutenda mema umuhimu wa kuwatendea mema wote waliotutendea mema waliotufikisha hapo tulipo auwezi kufika siku zote kuna mtu tu alikusaidia ukawa hapo ulipo e, alimtendea mema hanun mwana wa nahashi kwa kuenda kutuma wajumbe kutoa faraja kwa kifua cha baba yake lakini hata hivyo hau hakuwatendea wema wale wa wajumbe na hivyo alisikiliza ushauri mbaya wa wasaidizi wake wakidanganya kuwa walienda kuwapeleleza hivyo wakajipanga kushambulia ral uh, lakini hata hivyo walishindwa vibaya wao na washami uh, pamoja na kwamba daudi alikuwa na nia njema yakutaa kkwenda ku, kutoa faraja eh, kwa hanun sababu ya msiba baba yake hanuni akapata mashauri mabaya kutoka kwa viongozi wake wasaidizi wakawatendea mabaya wale wajumbe waliotumwa na daudi kwenda kutoa faraja um, unaweza kujifunza hapa kuwa bwana atusaidie kuwa washauri mema kwa viongozi wetu tusiwashauri kutenda mabaya ila tuwashauri kutenda mema kuwatendea mema watu wote lakini pia lazima kuwa na uwezo wa kujaji mambo kuyatafakari kuya mambo kabla ya kuweza kuyamua yale ambao tunashauriwa na, na, na wasaidizi wetu lakini pia eh, tuendelee tuwatendee mema na kuheshimu watu ambao hutusaidia na hata wasiotusaidia tuwatendee mema watu wote ambao wamekisha kutusaidia na tunaposikia wana changamoto tuweze kuwasaidia haijalishi ni mabaya gani wataendelea kututendea lakini tuwaheshimu e, tuwasaidie na tusaidie na jamii yao tumeitwa kutenda mema waswaili wanasema tenda wema uende zako kwa hivyo usiwe mtu akutenda mabaya kuwa mtu ambaye unatenda mema na bwana akubariki nabwana akutunze bwana akulinde na bwana akuangazie nuru ya uso wake katika jina la kristo mkozi naomba na kushukuru nikiamini amin Tu a haki, Ani I ai bu kame. Yeh yehu tinda u avu, koeli shana si ake. Bali mulelo ko amungu, hulumu kutena we ma, kame ni ake, Tu a haki, Ani ni ai kame. eye kūtenda uwovu kūilibishalasi yake balimweyeloko wa mungu kudumu kūtenda wema kamwe uwovu ndani yake autahonekana tda uavukilibishalaiyake balimwenyelohowa mungu kudumo kutenda wema kamwe uwavundani yake au tahonekana ntu asiye aki ao ni aimu kamwe yeyebutenda uwau kuili bishalas yake We'll ho wa mungu Hudumu wema Kamwe yake, Usiache, wema Wewe tena wema tena wema ya wema Wewe tena wema tena wema. Liakibaya We will take our win, ma. In the away, We will take We will take our win, ma. In the win, ma. mimi ni mtangazaji wako mjali wako fanolitanda asante kwa kuwa nasi na asante kwa kutenga muda wako kuendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni I'll sorry hey. tutatengana naotena uko nyimbo nzuri tutalimba watakusanyika tokakila kabila miguni pamwana Clear waters, wajapunzika. Yesu anarudi tena. Hallelujah, amina. Hallelujah, tena. Upendo wake una shina. Tutansi fulile. Tashanga Jinti Lida, to Kombat oh. yeah. So, you know, i Fa mi kono iko tena kuna furaha nikitangotwende nyumbani hakuna machozi kwenye nchimda nikitangotwende nyumbani