unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti nimbasana yesu yiwaja tena nnakuj whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya readventist ulimwenguni awr unayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mitabedi 5 unaweza kuwasiana nasi kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya hi leo ungana nami mtangazaji wako jina langu ni kibaga mwaipaja basi hi leo katika kipindi cha watoto wetu ni sana msikilizaji tuwe sote na leo tutajifunza kipindi hiki cha watoto kwa kupitia Kisa. basi msikilizaji ambao tuko nao katika upande wa nyimbo ni waimbaji kutoka kule draci nchini kongo hawa wanafahamika kama rafiki za yesu na atakuja kwako na wimbo unaosema acheni watoto waje kwa yesu What are you talking about, awawe the na katika wimbo wa pili tunaendelea kubaki nao rafiki za yesu wanakuambia acha dhambi kwa kwanza kipindi chetu hawapa na wimbo acheni watoto waje kwa yesu What the market ya, oh, ya, for a sham, awa, we, ita, sira, nee. Do, si, oh, so, de, shawa, oh, ya, oh, ya, awawe a sham, zزمu ننeشfوtt تيوتzمa بatcكari nعzifutنyzحنu غيku وبyا وkat hotماtnoyayafurشa وw kسiraلي furaisha Bawawe e ipasira mara baada ya kuweza kubarikiwa na wimbo huo basi ni ukaribisha katika kipindi hiki cha watotowote ambao nantegea skio siku hii ya leo napenda nikukaribishe katika kisa kizuri ambacho naamini ya kwamba kitatubariki lakini pia kitatufundisha namna ambavyo sisi watoto ni wathamani sana japokuwa wengine wa wanaweza kutuharau lakini yesu kamwe hawezi kutuharau kisa chetu cha leo kina kichwa kinachosema daudi daudi kijana wa mwisho alikuwa walisimama katika daud aliyesimama wa mwisho ni daudi kijana mdogo ni kijana jina daudi kwa kombeodogo ni kijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo ni kijana jina daudi na jiwe alichukua na jiwe ndani ya kombeo nakba lizungusha najiwe ndani yamb akbalizunusha kuzunusha uzunusha kuzunguusha najiwe alitupa galiati alianguka p nikijana jinadaudi kwakombeogo nikijana jinadaudi kwakombeodogo nikijana jinadaudi kwakombeodogo ni kijana jina y daudi na jiwe alichokuwa na jiwe ndani ya kombeo na kombewa alizungusha na jiwe ndani ya kombeo alizungusha na kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliati alianguka pu daudi na ndugu zake waliishi shambani karibu na mji mdogo daudi alikuwa mchungaji wa kondoo alikuwa mtunzaji wa kondoo wa baba yake katika mji wa daudi alikuja nabii samuel nabii alialika watu kwa sherehe maalum kaka zake daudi walikwenda kwenye sherehe hiyo na baba yake daudi pia alikwenda kaka zake daudi walimwambia daudi wewe ni mdogo sana hauwezi kwenda kaa nyumbani uchunge kondoo daudi alichukua kinubi chake mkononi aliweka kombeo lake katika mshipi alifungua mlango wa zizi la kondoo njoni kondoo njoni kondoo aliwaita kondoo walimfuata samueli walianza kuondoka njiani kondoo weusi na rangi ya udongo walitembea pembeni mwa daudi daudi aliwaongoza kondoo katika nyasi za kijani wakati kondoo wakubwa wanakula nyasi watoto wao weusi kwa weupe walikuwa wanacheza na kurukaruka daudi alikuwa anachezea kinubi chake huku akiwaangalia kwa makini kabisa kondoo mwekundu akaanza kupanda vilima daudi aliweka kinubi chake chini na kumfuata alimrudisha kondoo mweusi kundini daudi aliona jani ambalo kondoo wakila wataugua alilivuta na kulitupa Mbali. mbweha alinyemelea nyuma ya jiwe kuelekea kondoo daudi alimshtua kwa mguu wake mbweha alikimbia daudi alichukua kombeo lake lilikuwa refu alikuwa ametengenezewa na baba yake kutoka katika ngozi ya rangi ya udongo aliweka jiwe ndani ya duara ndani ya kombeo sasa apige nini alijiuliza mwekundu akasema nitajaribu alizungusha na kuzungusha na kuzungusha kombeo shu shu shuu jiwe lilienda tu na kugonga jiwe daudi akaweka jiwe lingine ndani ya kombeo akalenga tundu jeusi katika mti alizungusha na kuzungusha kombeo akaachia kombeo lake jiwe lilienda moja kwa moja kwenye shimo jeusi la huo mti baadaye daudi alisikia kelele haikiwa kelele ya ngurumo ni kelele ya sungura anayekimbia katika nyasi la sio sungura siyo ndege anayegonga mti la hakuwa ndege ilikuwa kelele ya mnyama mkubwa alikuwa anakaribia alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia be alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia karibu kwa kondoo dubu alisogea karibu na kichaka tayari kumchukua kondoo kondoo alikuwa anakimbia kwa haraka daudi aliweka jiwe ndani ya kombeo na kulitupa kuelekea kwa dubu alizungusha na kuzungusha kombewa na kombea alizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliate alianguka u jiwe lilienda likampiga dubu aliyecharuka akaanguka na kufa daudi aliyokota kondoo aliyekuwa na woga na kumbeba katika mikono yake kondoo mweusi alikuwa karibu naye njoo kondoo njoo kondoo daudi aliita aliwaongoza mahali salama kondoo wakubwa walipoendelea kula nyasi za kijani watoto wao waliendelea na michezo na daudi naye alichezea kinubi chake wakati daudi anachunga kondoo nabii samuel aliandaa karamu tayari baba yake daudi alikuwa karamuni kaka zake daudi nao walikuwa wamefika karamuni kabla hawajakaa kula nabii alimuuliza baba yake daudi hebu vijana wako wapite mbele yangu mmoja mmoja leo mungu atamchagua mmoja wao kwa kazi maalum kaka mkubwa alipita mbele ya nabii nabii akasema la huyu sie mkubwa aliyefuata alipita mbele ya nabii la huyu sie alisema nabii pia akafuatia mwingine na kupita mbele ya nabii nabii alitingisha kichwa chake l siyo huyu mmoja baada ya mwingine ndivyo walivyopita kaka zake daudi mbele ya nabii lakini kila aliyepita nabii alisema la huyu siyo ndipo nabii akamuuliza baba yake daudi huna kijana mwingine ni naye yule mdogo wa mwisho anachunga kondoo mwite aje alisema nabii daudi alikuja anakimbia akiwa na kinubi chake mkononi pamoja na kombeo alikuwa na mashavu mekundu upepo ulitibua nywele zake tembea mbele ya nabii baba yake daudi alimwagiza daudi alitembea mbele ya nabii huyu ndiye nabii alisema huyu ndiye kijana mungu amemchagua nabii alimimina mafuta juu ya kichwa chake ili kuonyesha kuwa amechaguliwa sasa tukaye chini tule alisema nabii nafasi ilitengwa kwa daudi alikaa pamoja na baba yake na ndugu zake kwa nini daudi alichaguliwa atafanya nini hakuna aliyefahamu ilikuwa ni siri baba yake daudi hakujua kaka zake daudi pia hawakujua wala daudi hakujua ni nabii na mungu tu ndio alifahamu kuwa siku moja daudi atakuwa mfalme mzuri kama vile alivyokuwa kijana mchungaji mwema naamini kwamba mtoto mzuri umebarikiwa na kisa hiki kumbuka kwamba mungu anatujali sisi watoto kama ambavyo umeona kwa daudi watu walipomdharau na kuona kwamba ni mdogo hafai lakini yesu alimwinua juu kwa sababu mungu anatupenda sisi watoto na anatuthamini kuliko kitu kingine kama ambavyo daudi aliweza na nawewe pia mtoto mzuri unaetegea sikio leo hii ukifanya mambo mema mungu atakuthamini na atakuinua katika viwango vya juu kama ambavyo daudi alichaguliwa pamoja na kwamba alikuwa na umri mdogo pamoja na kwamba kaka zake walimwona kwamba hafai ni mdogo lakini yesu alimwona kwamba daudi anafaa aliona kwamba daudi ni mchungaji mwema daudi angeweza kuwa mfalme ambaye atawaongoza watu vizuri basi nikutakie usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tuweze kuonana tena katika kipindi kijacho cha watoto kama cha leo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwakombeo dogo nikijan jinadaudi kwakombeo dogo nikijana jina daudi n jiwe ahuzunush najiwe, najiwe ndaniya kombeo na mzunush na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa galiati alianguka pu nikijana jina daudi kwa kombeodogo nikijana jina daudi kwa kombewadogo nikijana jina daudi kwa kombeadogo nikijana jina daudi na jiwe ichukua na jiwe ndani ya kombe nakombeo alizungusha najiwe ndani ya na kombeo nakombea alizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha najiwe alitupa goriati alianguka pu Sikiliza Wimbo mzuri ulo andaniwa Ulo inu yako Na moyo wako Sikiliza ni kuambiye. Waweza kuwa umesikia Lakini badoku na wimbo i fou a te alimaoni a uchangamoto anwani hi yapa ya kuniandikiajnakuja yesoiwaja tena na hii ni ar redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na lamba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba tutakuwa sote kuweza kubarikiwa na potoka hapa endelea kubarikiwa nao waimbaji wa rafiki kiza yesu na wimbo acha dhambi yeye ndiye tawaya kuslimaufuate bwana uwache hambi kusitenela sio peneza wakati wose wote umjile yesu yeendiye dawa ya kuzimavotebara wacedhambi