unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana yesu yuwaja tena ipata sauti nimbasana yesu yuwaja tena nkujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya radio adventist ulimwenguni awr inayoutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 endelea kuungana nami kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya hii leo endelea kunipata kupitia mtandao wetu wa www org jina langu ni kibaga mwaipaja karibu sana katika matangazo yetu siku hii ya leo na moja kwa moja kumbuka katika upande wa waimbaji tutakuwa na waimbaji wa, wa koya a beroya watakuja kwetu na wimbo wanaosema msifu bwana pili utabarikiwa na waimbaji wa tukasa sua kutokea morogoro wao watatubariki kwa wimbo unaosema niwe baraka katika mapito ya maisha huzuni na kuchoshwa palipokiza nifanye duru nirejeshwe furaha na moja kwa moja katika kipindi hiki cha watoto wetu hii leo tutakuwa na watoto kutoka kanisa la mazimbu ni kusii jiandaye kuweza kubarikiwa nao na kwa kwanza kipindi chetu waimbaji wa beroya na wimbo msifu bwana Você foi bornam sana kwa ya beroya ni katika kipindi hiki cha watoto wetu hii leo endelea kubarikiwa nao watoto wa mazimbu kutokea mkoani morogoro kakiisha kila mwaka aka iliokalii sharida omalangu tsaidia kuandaa mezi sawa kandaa haraka yanilio imchelea kupika ah! watoto wale wengine wauakwakicheza aa aica ku wakianda kita keluar dia pula Kita kena nak memiliki desa Pada berdanggu Mama naik dan tentukan Ah ah Nama kono ada siza sikilizeni hili gunia moja ili naliona lilivyolea vizuri hili ni gunia ya ta talivoleza vyomozi kabisani kama shukrani kwa mungu lakini haya mengine jumaili tutaenda kuiza sokoni msalimilia mno nzuri tuishi vizuri kabisa naweza kenda kucheza mama limona shughuli <laughs> <laughs> zake akiwa na foraha sana goniayanu itafurahi ishanaiza wakati huo aisikia mtu anaampishia kodi naodi hodi ani jamani huyu huyukaribu ah, karibu sana asante asante sana a siku nyingi ah, mzuri sana umepotea um, amna mini mm, karibu Uh, sasa mabatii nimekuja hapa umesikia umevona magunia ina shida ya sana muhimu sanaaiiya magunia hiviaweze kufanya mazuri mamazuri mataeva magunia mangapi magunia kumi kumi mina magunia tisalakinimaati kuna magunia kumi nai magunia tisa haya milion moja niyayatakaa mm, si. nakufanyia milioni moja taumaa magunia yote mm, milioni moja sbisubuikwanza mm. milioni moja maunia siwezi uh. ni, ni kataiyoa lakini ndo mm. umesema milioni moja He, uh, ni siwezi takuzia magunia kumi kwa hiyo hela yao usiwazi takuka milioni moja na nusu milioni moja na nusu kwa ah, kweli chukua tu hata tu ivata ela zako chukua magunia yako hakuna shida ntapolea mungu hata ela lakini na amo chukua tu hata sijali mama aiunika magunia yaye nobile ya jaka na alifurahi sana aepata i alijhestabu vizuri kabisa alimba wimbo wake akiwa nafuraha sana kuna ulale kumi yakiwa nachukuliwa wakati huo watoto wake walikuwa wamecheza mama alikuwa akiendelea kuwananaa numba kusafisha numba na kazi zingine gasa mtoto mmoja dogo akangu mowalikimbia aba mamamama mama mama si <laughs> efanyanni mtoto lakini mepili mtoto mama afanya chochote mimi ntafanyaninna kachukua as hospitali fanya haraka mama na mtoto wake walichukua tinu ya kumpeleka hospitali Atopo, kukua, mama daktari tafadhali msaidie mwanangu ameanguka gaanasia na tatizo gani tafadhali msaidie uh, mama usijali uh, mwanangu mwana. baada ya daktari na msaidieaaibaadayaviimaktaanaatamaa mwenye mtoto huyo tafadhali sasa mtoto wako mtoa izo la hatari sana na tunaoba tupatie milioni moja na nusu kwa haraka sana ili tumfanyie matibabu tufanyia matibabumilioni moja na nusu daktari ni kuuisiao tafadhali daktaria katika maishaaashaa nyumbanieaa enye mezanayo haak Lila, kaleta lilelela, na kaleta ile lela na hela yote kwa daktari ni nzuri kiasi gani mama amemaliza hela yote kamatega ka ttoak mtoto na maatimae bahadai akawa na hali nzuri iliyopaja daktari awarehusu kwenda ah, mama naweza kaenda na totowako nyumbani lakini hakifisha unampa chakula bora anebaji ya kutosha na apate muda wa kupumzika saa so, mnaweza um, mkaenda mama alimchukua mtoto wake akaenda nyumbani aliwacha na wenzake lakini aliingia chupani na kusukulia mto inawezikana ka kye ugu la zaka ya mnu mambo haya yameikia miaka yote sikwai kufanya ina ilikuwa na baraka tele sinii imepitia mwaka m kwa kweli nivoya kurudisha kitu kilicho kamili ka bwana maana katika marakitatu fungu la kumi inasema leteli zaka kamili larani ili kiwemo chakula katika nyumba yao mkani kwa njia hiyo asema bwana wa majeshi mjue kama sitaafungulia madirisha ya mbinguni na kuwa baraka hata isiweko nafasi ya kutosha <mulia> Takikandi ya Música Ka te, ka kizaji hiyo ndo tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa maswali maoni changamoto anwani hii hapa ya kuniandikianeso yes, tnna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha ni tuweze kukutana kuweza kubarikiwa sote na potoka barikiwa na waimbaji wa tukasa sua wanakwambia niwe baraka msikilizaji kwa heri tukutane kesho katika mapito ya maisha husuni na kuchoshwa alipoizanifanye nduru irejeshwe furah