nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nigapanana ya makelele yesu yiwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena na kuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unasikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventista wa ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 16 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia rdio naroc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwrg karibu msikilizaji katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo lakini sraeli wakaendelea na manunguniko Zilaeli wakaendelea na kunung'unika lakini sikiliza kila walipohitaji kitu bwana aliwapatia kila walipohitaji kitu israeli bwana aliwapatia lakini sikiliza kadili unavyoendelea kupatiwa unavyoendelea kufundishwa hautaki kubadilika kuna wakati mambo yatabadilika sikiliza ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na tutaungana sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki na kwa kuanza kipindi chetu basi utapata kuwasikiliza njiro sd kwy na wimbo unaosema mtetezi wetu yu hai mimi jina langu naitwa habi machirumshana tuwe sote mwanzo hadi mwisho <coughs> In fun, oh, i see going We'll asanteni sana njiro sdi qwaya na sasa basi nimkaribishe mwinjilisti danieli laurenti katika kipindi cha mafundisho makuu anakuja anaku tuelezea, kusiana, na kutuelezea kwa husiana kupotea na kuokolewa kumeachiwa mikononi mwako mtegee sikio bwana yesu apewe sifa penzi msikilizaji nikukaribishe tena tunapoenda kujifunza tena leo somo jingine najua umekuwa ukibalikiwa na rediyo hii rediyo inayobadilisha maisha rediyo ambayo wengi wamemkiri yesu kupitia rediyo arika kama yupo jirani mwambie ka mkao wa kubalikiwa tuombe asante baba kwa nafasi ya uhai tena unayotupatia asante kwa sababu baba wa mbinguni umeruhusu tena somo hili litufikie na kusikika tena masikioni mwetu naomba baba mtakatifu somo hili likambadilishe anayesikia na akaanze mianzo mipya nimeomba katika jina la yesu kila atakayesikia asibaki kama alivyo kupitia jina la yesu nimeomba na kumwombea amina kupotea na kuokolewa umeachiwa mikononi mwako me kupotea na kuokolewa umeachiwa mikononi mwako bibiliya imelikodi visa vingi sana na leo tutaenda kuangalia visa viwili katika bibiliya e, katika kitabu kile cha e, hesabu hesabu sura a 21 mstari wa 4 hadi wa9 hapo kuna kisa halisi kilichotokea wakati wana wa israeli wakisafiri kutoka misri kwenda nchi ya israeli walifika jangwani wakamnung'unikia mungu wakafika jangwani wakaomba maji wakafika jangwani wakataka chakula wakafika jangwani wakaomba maji na mungu akawapatia lakini israeli wakaendelea na manung'uniko israeli wakaendelea na kunung'unika lakini sikiliza kila walipohitaji kitu bwana aliwapatia kila alipohitaji kitu israeli bwana aliwapatia lakini sikiliza kadiri unavyoendelea kupatiwa unavyoendelea kufundishwa hautaki kubadilika kuna wakati mambo yatabadilika sikiliza israeli wakaendelea kunung'unika ikafikia steji mungu akasema sasa yatosha na mungu alichokifanya akaagiza nyoka wa shaba alipoagiza nyoka ya shaba mpenzi msikilizaji akaagiza nyoka nyoka wa moto akaagiza nyoka zenye sumkali kwa ajili ya kuwauma hawa watu kwa hiyo nyoka waliokuwa waliokuona sumkali akikungata dakika chache umekufa umefariki sikiliza wengi wakafa na maandiko yanasema wengi walipoona wengi wanakufa wengi wana... wakamkimbilia musa wakamwambia tumetenda dhambi tuombee kwa mungu mungu atuondolee hawa nyoka mungu akasema hawa nyoka sitowaondoa kama wanavyodhani lazima sehemu ya mtu mwenyewe ihusike na ahusike vipi musa nenda ukachonge nyoka wa shaba muweke pale juu ya mti watangaziye yeyote atakayeumwa na nyoka nyoka ikimng'ata akimtazama yule nyoka wa shaba atapona atakaye dharau kutazama yule nyoka atakufa kwa hiyo umauti na uzima ulikuwa umebaki kwa yule mtu aliyefundishwa ibaki kutazama au kuto kutazama hata safari yetu ya kwenda mbinguni sikiliza iko njia ambayo ni yesu kristo yeye anasema tukimwamini atatupa uwezo na anasema tuchague uzima tuishi tukimwamini yeye tutaokolewa na kisa hichi kilikuwa kinafundisha ukienda kwenye yohana ile sura yata msitari ule wa 1n e, inasema kama vile musa alivyomuinua yule nyoka jangwani vivyo hivyo mwana wa adamu hana budi kuinuliwa ili kila mtu aaminiya asipotee katika yeye kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtowa mwanaye wa pekee ili kila mtu amwaminia asipotee bali awe na uzima wa milele kwa hiyo yesu alikuja ili yeyote atakaye kubali kumwamini awezi kuokolewa kwa hiyo kupotea na kuokolewa kumeachiwa mwanadamu yaani sikiliza kwenda jehanamu na kwenda mbinguni ni bule na uamuzi umeachiwa wewe na ndiyo maana katika kitabu cha kumbukumbu la torati sura ile ya30 mstari ule wa11 bibilia ina rekodi maneno ya mungu na kusema hivi kwa maana maagizo haya ni kuagizayo leo si mazito mno kwako wala si mbali si mbinguni hata useme ni nani atakayepanda mbinguni atuletee aje atuwambiye tusikie tupate kuyafanya wala si ng'ambo ya pili ya bahali, ya bahali. hata useme ni nani atakayetuvukia bahali akatulete aja atuambie tusikie tupate kuyafanya lakini neno li karibu nawe sana li katika kinywa chako na moyo wako upate kulifanya angalia nimekuwekea leo mbele yako uzima na mema mauti na mabaya kwa hivyo nikuagizavyo leo kumpenda bwana mungu wako kuenenda katika njia zake bwana asifiwe uzima na mauti vyote umepewa kuchagua mwenyewe unajua sikiliza wakati fulani mungu anaruhusu jambo fulani litokee na kwa kuwa mungu ni mungu wa haki anahitaji mtu wa mwabudu akiwa amechagua mwenyewe pasipo kumlazimisha na ndiyo maana anasema ametupatia kuchagua kutenda mabaya ametupatia kutenda mazuri yote tumepewa tuchague lakini nikusihi muda huu rafiki yangu unayenisikia chagua kumpokea yesu utaishi maisha ya amani chaguwa kumpokea yesu utaishi maisha ya furaha chagua kumpokea yesu hapo ndipo palipo na chimbuko la furaha itokayo katika moyo haleluya ukitaka kuishi maisha yasiyokuwa na huzuni maisha yenye tumaini ng'ambo ya pili ni kumpokea yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako unapoacha kumpokea yesu na kumwamini na kubatizwa na kufuata anayoagiza unakuwa umechagua mwenyewe kupotea lakini utakapompokea yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yako umechagua kuokolewa hivyo ni kusihi chagua nawe utaokolewa hata hivi unaposikia sauti ni yesu anagonga katika mlango wa moyo wako maana anasema katika kitabu kile cha ufunuo ufunuo sura ya tatu mstari a1 biblia inasema wote niwapendawo wa, ni mimi na wakemea na kuwarudi basi uwe na bidii ukatubu tazama na simama mlangoni na bisha mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango nitaingia kwake nami nitakula pamoja naye na yeye pamoja nami bibilia inatwambia hata hivi unavyosikia sauti yesu anagonga mpokee luhusu na ufuate maagizo yake utaishi ukiwa na furaha katika maisha haya lakini baadaye uzima wa milele nikutie moyo fanya uamuzi siyo mbali yesu anakuja mungu atubariki katika jina la yesu amina msikilizaji inawezekana kabisa ukawa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapa redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili t awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 7451848820 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo basi sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo Habi mwema vipindi vinavyoendelea na chanao, kwaya, na na usema, na kuacha nao njiro kwaya wimbo unaosema nawaza moyoni kesho kuepo, kipindi cha muziki wanamuziki pamoja kile kipindi cha maneno memavipindi vinaoendelacmbo amani ya bwana tanaa duua nawe moyoni ni pewe nguvu umimmi wani ineku akumbuka atena wacakacipuuoce waliocangkulia wausuni nyinggi walipigabica pakadamu na watakatifu wote waliocanguli ya kwauzuni nyingi walipigapita wakadambu kukimbia nipate wakati wa kusemezana nawe ami yesu nitashinda je vitembele guyesu ninakukimbia yeah. nipate wakoti wa kusemezana nawe niambie yesu nitashindaje vitabele