unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena nakujnakuja yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona vita, ja, maafa, ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo kupitia redio ya wadventista ulimwenguni awr inaokutangazia kutokea morogoro tanzania kwa masafa mafupi ya mita bendi 1umi nasita unaweza kujiunga nami kupitia mning fm na usisahau kupitia rock fm mtandao wetu ni www ungana nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja ni kukaribishe sana siku hii ya leo napenda kutambulisha kwako waimbaji ambao nitakuwa nao studio hii leo katika kipindi hii cha biblia tutakuwa nao waimbaji wanil fami kutokea kule nchini kongo watakuja kwako na wimbo wanaosema nani anayeyua uza katika neno la mungu na hasa katika kipindi hiki cha biblia kujibu sasa nani anafahamu haya hawa waimbaji wa injili famili watatujuza mengi kuhusiana na hilo lakini pia tutaendelea kuwa nao waimbaji hawa wa injili famili wakikwambia songa mbele leo tokwa naye mchungaji daniel mshola akijibu maswali yetu naamini ya kwamba tutaweza kubarikiwa naye sana e, maungamo yanategemea yanategemea maungamo yanategemeana na makosa e, yaliyofanywa na mtu na makosa uliyoyafanya moja ikiwa jambo ulilofanya ni jambo la siri na mtu huyo yeye mwenyewe e, hana habari umefanya umemkosea lakini yeye hajui e, e, inatosha kuungama kwa mungu na kuhakikisha ya kwamba umeacha kabisa jambo hilo inatosha e, kuungama kwa mungu na ina, una kuhakikisha ya kwamba e, jambo hilo umeliacha na wala humtendei mtu huyo tena tafadhali wategesikio family nani anayejua kuweza kubarikiwa katika kipindi hiki cha bibi ya kujibu na huyo hapa mchungaji daniel mshoro wenafasi hii tena kwa mara nyingine tena siku ya leo karibisha w msikilizaji wangu katika kipindi chako kizuri kipendacho cha biblia ya kujibu leo tena yako maswali mengine yaliyoulizwa na wasikilizaji mbalimbali mbali, na yawezekana miongoni mwa hao ni pamoja na wewe akwenda kau miongonimwa maswali ambayo E, nitayajibu siku hi ya leo ni pamoja na swali hili linalotoka kwa ndugu emanueli kirangi wa mara manul kirangi wa kule mara anauliza ikiwa nimemkosea mtu nami nikaungama kwa mungu si itakuwa nimemaliza ni lazima niungame na kwake pia ya, swali hili makini kabisa la ndugu m kirangi wa mara ya, anauliza ikiwa nimemkosea mtu nami nikaungama kwa mungu si itakuwa nimemaliza ni lazima niungame na kwake pia e, katia kujibu swali hili nianze kusema ya kwamba uh, ndugu emanuel kirangi e, maungamo yanategemea yanategemea maungamo yanategemeana na makosa e, yaliyofanywa na mtu na makosa ulioyafanya moja ikiwa jambo ulilofanya ni jambo la siri na mtu huyo yeye mwenyewe e, hana habari umefanya umemkosea lakini ee auatosha eh, eh, kuungama kwa mungu na kuhakikisha kwamba umeacha kabisa jambo hilo eh, inatosha kuungama kwa mungu na aakuakikisha kwamba eh, jambo ilo umeliacha wala humtendei mtu huyo tena eh, mathayo sita na ile aya ya sita yesu anasema bali wewe usalipo ingia katika chumba chako cha ndani na ukiisha kufunga mlango wako usali mbele za baba yako aliye sirini na baba yako aonaye silini atakujazi kumbuka na yale ya silini bado mungu anayaona lakini basi ikiwa ni jambo la sili e, waweza kulimaliza wewe na mungu peke yenu na kamwe usiendelee kufanya makosa hayo e, kumtendea huyo mtu makosa mabaya lakini jambo la pili ikiwa huyo mtu ulosa anafahamu makosa uliotendea ni muhimu ukaona osea ndio mwenyewe anafahamu ni vizuri ukamwona vizuri ukamwona katika, katika kitabu cha yakobo yakobob k yb a ale aya a kumi uh, na ile sita inasema ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi na kuombeana mpate kuponywa ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi kwao ikiwa nikosa umelifanya nauliomkosea anajua ni vizuri kwenda vizui knda kwenda kumwona lakini pia katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana ile ya kwanza naile aya ya tis waraka wa kwanza wa yohana surale ya kwanza aya ya tisa bibulia inasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wa haki hata hatuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udharimu wote tukiziungama dhambi zetu kwa hiyo ikiwa huyo mtu anajua ni vizuri kwenda onana naye naenda kaungame katafute suruhu katafute mapatano naye katafute mapatano naye nakumbuka jambo la tatu ya kwamba ya yako makosa mengine tunapoyafanya wakati fulani inatulazimu hata kulipa e, inatulazimu kwa sababu yale tuliyoyafanya tunaweza kulazimika hata kulipa tunao mfano katika biblia na iko mifano mingi lakini kwa sasa nichukue tu mfano wa mtu mmoja anayeitwa zakayo katika kitabu cha sura akinikwa sasanchkutftitwaitaa aya ile ya kwanza biblia nasema naye alipoingia yeriko huyu ni yesu alipita katikati yake na tazama palikuwa na mtu jina lake zakayo mkubwa mmoja katika watoza ushuru naye alikuwa ni tajiri naam huyu zakayo mkubwa mtu mwenye cheo e, katika mamlaka ya mapato ya mji wa wa yeriko mamlaka ya ya mapato mji yeriko sasa ukisoma bari zake utagundua yako mengi ambayo zakayo alikuwa anayafanya liua anayafana ushuru ziko nyakati aliwakadiria watu vi, e, kodi kubwa tofauti na ilivyostahili lakini alipokutana na yesu katika aya ya 8ne zakayo akasimama akamwambia bwana tazama bwana nusu ya mali yangu nawapa masikini na ikiwa nimemnyanganya mtu kitu kwa hila namrudishia mara nne a ziko nyakati nyingine pamoja na kuungama kwa wale tuliowakosea ikilazimu eh, kulipa basi unapaswa kuwa tayari eh, kufanya hivyo kulipa nako ni sehemu ya maungamo yanayokubarika mbele za mungu kurudisha vile ambavyo tumevifanya tumevifanyasiosta kwa wale wenzetu baada ya swali hilo eh, kutoka kwa ndugu anul kilangi wa mara nipende tena kujibu swali jingine katika kipindi hiki swali hili linatoka kwa ndugu am rutindi rutindi kutoka kibaha yeye anauliza kusuka nywele ni vizuri au vibaya naam kusuka nywele ni vizuri au vibaya uh, biblia katika kitabu cha timotheo wa kwanza sura ile ya pili m aiaya ya na na ile ile aya aya ya ya timotheo wa aanasema maneno hivyo wanawake na wajipambe kwa mavazi ya kujisitiri pamoja na adabu nzuri na moyo wa kiasi si kwa kusuka nywele wala kwa dhahabu na ruru wala kwa nguo za thamani eh, si kwa kusuka nywele pili wa eh, petro kwa watu wote pili wa petro kwa watu wote ya suee tasuele ya tatu na ile aya ya tatu maneno haya pia bado yanasisitiziwa na kurudiwa eh, Uh, waraka wa pili wa petro surele ya tatu waraka wa kwanza wa petro samahani. waraka wa kwanza wa petro ya waraka wa kwanza wa petro naiaya na ya tatu biblia inasema kujipamba kwenu kusiwe kujipamba kwa nje yaani kusuka nywele na kujitia dhahabu na kuvalia mavazi bali aya ya nne huwe utu wa moyoni usioonekana katika mapambo yasiyoyaharibika uh, yani roa upole na utulivu iliyo ya thamani kuu mbele za mungu kwa hiyo e, kwa ufupi e, biblia inakataza kwa hiyo ni vibaya e, kusuka nywele ule usokotaji wa nywele ya unaathiri mizizi ya nywele imekwenda mpaka kwenye ubongo kwa hiyo unaweza ubongo ubongo na ubongo, ame, mwiri, na na ili usiathiri bwana aliyeuumba anayejua ni vipi vinavyofaa kutendwa yetu amesema nywele nywele zisisukwe zisisukwe basi ndugu aoaiandika e, swali hili namini umenisikiliza na wale wote walionisikiliza kwa siku hii ya leo niwakaribishe kwa kipindi kingine siku nyingine hebu natuombe baba mbinguni tunakushukuru asante kwa ajili ya siku hii asante kwa ajili ya msikilizaji wangu mbariki kila aliyesikiliza kipindi hiki msaidie yale ya ulio kwetu basi tuweze kuyazingatia na kuyaishi tuyatende mapenzi yako utukamilishe kwa ajili ya ufarume wako katika katianaosmokozi wetu amina Isha yote, ikumbangwokazi. Utu akale, usikumbu kwechena. Iku simama na Ego na Jesus, Christo, ikuji kana yote. ni kumpa mokozi utu wa kale tena ni kusimama nae bwana yesu ukristo wako ndugu kwa matendo yako ndugu unamkana yesu chakushangaza unajiita mkristo ukristo wako ndugu mbona hauonekani matendo yako yanaukana ukristo Ku shanga za unaji ita Shetani, si kitundugu ku itwanim Kristo, ukuhutendi sawana e Kristo, uam Kristo, ikuji kana napsi na kusimama inyume na Shetani. Seek it on Google, who it one in Christo, o who tend Christo, oh, Christo, a Condu, che anda già un Cristo O Cristo a condu Kushan Gaza, Una Jiki شgaza وraد itam كرistو kwa maoni maswali changamoto au jambo lolote unaokutatiza anwani hii hapa ya kuniandika redio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 745 184882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 205 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikuwa nami kibaga wilson na hii ni awr kesho ni mafundisho makuu usipange kukosa msikilizaji songa mbele ndio wimbo ambao unaetwa kwako na wawimbaji wa injili fami tukiagana mimi pamoja nawe katika kipindi hiki cha bidhia kujibu tuonane kesho katika kipindi cha mafundisho makuu kwa heri