unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesu wajat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena kwa mara nyingine tena mpenzi msikilizaji ninapenda nikukaribishe katika kipindi cha mafundisho makuu ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na ninakualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho tunapoanza kipindi chetu kwa siku hii ya leo kama ndio kwanza unafungulia redio yako basi unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 1ias lakini pia waweza kutusikiliza kupitia radio na rok fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www org naitwa habi machel mshana ni kupatie nafasi ya kuwasikiliza kurasini sda kwaya wimbo unaosema kama kwenye ngazi ya yakobo barikiwa nao kurasini sda kwaya When they got the Ayakobo, Halaika, Walifurika, When you watch, you you Go wa upande Panewatu Naniwa you Mungu to Mogopenani, the common Mpanye gazi ya kumbong gazi angu limpana e sina mwindine sina mwindine Yesuani tosha tosha sina mwindine sina mwindine Yesuani tosha panguagi wau pane wetu dinani wagu juagopia ujuzungu ka ujuinua mikonogi mage. Mamma, I euleanalina nguku mkuwakiwa upande wetu cumogopedani Mungu you. ni. na Mungu <muchimu> akiwau pane wacu tumogo Mungu waki wahu pandewetu tumogope nani Lika mamlima ni mawasayuli Kutusunguka kote kote kote Lime mune aji nale nenguku Lime tune aji nale nanguku Mungu waki wahu pandewetu tumogope nani Mungu waki wahu pandewetu tumogope nani Kiwao pane nipende sasa kuwashukuru kurasini sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi ni wakati wa kumsikiliza mwinjilisti eliasi tirunena katika kipindi cha mafundisho makuu yeye anakuja na kutueleza kuhusiana na siri ya uzima wa milele mtegeskio karibu tena katika kipindi kizuri kipindi kinachoendelea katika tafakali yetu ya maandiko matakatifu saa hii mpezi msikilizaji nakokaribisha katika kipindi kizuri na somo zuri linalotusogeza karibu na mungu kumjua ikiwa ni mwendelezo wa somo letu zuri ambalo tulilitazama katika kipindi fulani hivi karibu tuweze kuomba baba yetu mtakatifu muumbaji wa mbingu na nchi ninakushukuru sana kwa ajili ya saa hii bwana ninakuharika uwe pamoja nasi kwa nguvu na kwa uwezo wa roho wako mtakatifu kufahamisha na kufundisha fahamu zetu ili yesu tuweze kukujua ili tuweze kukufahamu tuweze kuupata uzima wako wa milele uliokusudia kuwapatia wanadamu wote watakaojisalimisha kwako naomba na kushukuru katika jina lako yesu kristo mpenzi msikezaji katika saa hii tunakwenda kujifunza somo zuri somo linasema siri ya kuupata uzima wa milele sehemu ya pili wa kujue wewe mkombozi unayetupatia uzima siri ya kuupata uzima wa milele sehemu ya pili wakujuwe wewe mkombozi unayetupatia uzima kitabu cha ayubu sura 22:aya 21 mpenzi msikilizaji nasema mjue sana mungu ili uwe na amani ndivyo mema yatakavyokujia bwana anasisitiza tumjue sana yeye mungu ili tuwe na yohana 17, mstari wa 7 inasema na uzima wa milele ndiyo huu yaani hii ndiyo siri ya kuupata uzima wa milele moja wa kujue wewe mungu wapekee wakweli katika kumjua huyu mungu wapekee wa kweli mungu anahitaji tuweze kumfahamu ya kwamba yeye ndiye mkombozi wetu katika somo moja hapo ya kwamba mungu ndiye aliyeumba mbingu na nchi hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi tuliona vitu vyote ni kazi ya mikono yake na anasema akitangaza tangazo la umiliki anasema wazi ya kwamba dunia yote ni mali yangu maana yeye ndiye aliyeumba sasa somo la leho linatufundisha wazi tumtambue hatua muhimu ya kumjua mungu mungu ni mkombozi wetu kitabu cha wibrania sura yamstali wa inasema mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi yule mungu kwa kuwa alikusudia kutuokoa alikusudia makusudi mema alipotuumba alipomuweka mwanadamu alikusudia mwanadamu aishi kwa furaha akimcha yeye na kumtukuza na kumwabudu lakini baada ya dhambi kubatilisha makusudi yale mungu aliendelea kuwa karibu na sisi kupitia manabii akiongea nasi akiongea na jamaa na jamii ya mwanadamu tangu zamani katika namna nyingi na sehemu nyingi mungu huyu anahitaji tuweze kumjua na anatupa sili katika kumjua yeye ndipo kuna uzima wa milele mpenz mszaji na kualika ukapate kuitazama shiriki nami baraka huu tuweze kuitambua tabia ya mungu tabia ya mungu peizaji kama kuna vitu vimekuwa shida kubwa kama kuna vitu ni mgogoro mzito sana duniani ni kuhusu tabia ya mungu tabia ya mungu ndilo pambano shetani katika udanganyifu wake anafanya bidii kumpaka matope kumpaka uchafu kuweka giza zito tusimjue mungu na tabia yake katika kumjua mungu na tabia yake hapo ndipo uzima wa milele na siri zake zimestirika maana wakati tunaposikia ajali watu wanasema wanasemao oh, kazi ya mungu haina makosa kumbe ni kazi ya mungu hiyo shetani anawaambia wanadamu kazi ya mungu haina nini makosa kwa maana nyingine ajali zote ni kazi za mungu vifo vyote ni kazi ya mungu matatizo magonjwa dhiki maumivu maishani ni kazi ya mungu hayo ndiyo shetani anayopiga mbio anapaza sauti anahubiri mahubiri makuu ya shetani ni kwamba mungu anawatesa wanadamu mungu anawaumiza wanadamu lakini mpenzi mskizaji mungu hajaacha kukuambia tabia yake na hii ndiyo hakika ya kweli kwamba tabia ya mungu ni hii na hivyo ukijua vema tabia ya mungu hii o oh, utaishi kwa furaha sana kwa sababu gani kila utakaloliona utaweza kubainisha hili ni la mungu hili amesababisha mwingine adui mkuu shatani kutoka thelathini na nne mstari wa sita neno la mungu linasema bwana akapita mbele yake akatangaza bwana bwana mungu mwingi wa huruma mwenye fadhiri si mwepesi wa hasila mwingi wa rehema na kweli mpenziskezaji na nata, natamani kwa haraka sana tutafakari na kuchunguza maneno haya ambayo alitamka bwana mwenyewe anasema bwana bwana mungu mwingi wa huruma mpenze mskrizaji je katika hakili yako unaelewa huruma za mungu unaelewa huruma za mungu hebu fikiria jinsi mungu anavyokuhurumia anavyo hebu angalia matatizo fulani yaliyokupata alafu unashangaa jinsi yalivyoisha hebu angalia jinsi ambavyo wale watu ambao akili zao zimepata shida kidogo wanaitwa wengine wanaitwa machizi wengine wanaita kwa majina wehu kutegemeana na maeneo mbalimbali hebu fikiria chakula cha hao watu huwa ni nini wanakula majalalani wanalala mahali popote hebu ona jinsi mungu anavyowahurumia watu hao lini mara yako ya mwisho ulipoenda hospitali ulimkuta mwehu amepanga foleni ya kwenda kumuwona daktari maana anaumwa lini hamna watu wanaoishi wanakula vitu vya ovyo vya kuokoteza hokoteleza minyoo imejaa magonjwa lakini mungu kwa huruma zake anawasaidia anawapa rehema anawaponya magonjwa yao mungu mwenye fadhili hebu fikiliya mpenzi msikizaji je una uzoefu na fadhili za mungu hebu fikiliya mali ulizo nazo pesa ulizo nazo watoto ulionao huyo mume au mke uliye naye ni fadhili za mungu kuna watu hawana hivyo ulivyonavyo ni fadhili za mungu umepewa tu mungu nikana kwamba amekuwazima uwe mwaminifu kwake umtegemee utumie hivyo kudhihilisha tabia yake ya upendo na fadhili kwa watu wengine ez mizaji maombolezo 3:22 ni huruma za bwana kwamba hatuangamii kwa kuwa rehema zake hazikomi hazikomimpenze msikizaji yeye yeah, yeah, ni mwingi wa rehema o oh, angalia hebu fikiri ingekuwaje endapo kwa makosa yote uliyofanya ungepaswa kulipwa adhabu zinazotokana na hayo makosa hebu fikiria siku ulipokosa uhaminifu pengine ni katika ndoa yako mungu asingekuwa mwingi wa huruma na rehema akaliweka wazi hilo jambo kwa mwenzi wako ingekuwaje hebu fikiria angalia ajali ngapi mungu amekupa rehema amezikinga zisikujie Ebu fikiria huruma za mungu ni za ajabu sana na hakika shetani anatamani sana alete maumivu maisha ni mwetu mungu ni mwingi rehema rehema mpeziezaji twende kwa upesi sana hebu tazama mungu si mwepesi wa asila anakuvumilia hata sasa utubwe zambi zao hata yale makosa unayofanya makusudi kabisa huku unajua bado ukimwomba rehema ukimwomba msamaa anakusamea mpenzi msamaha anakusamehampenzi msizajiyohana mstari ule wa16 anasema nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini mungu ni upendo naye akaaye katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake mpenzi msikizaji sili kubwa ya tabia ya mungu ni upendo yeye ni mwenye fadhili kwa sababu ana yeye ni pendo yeye ni mwingi wa huruma kwa sababu yeye ni pendo yeye si mwepesi wa asila kwa sababu yeye ni pendo yeye ni mwingi wa rehema kwa sababu yeye ni pendo yeye ni kweli kwa sababu yeye ni pendo upendo hawezi kumsemea mtu mwingine uongo mpenze msikizaji hebu tazama sili ya kumchukiza mungu ukishajua tabia ya mungu haya ndiyo ambayo ukiyafanya unamchukiza mungu kitabu cha kumbukumbu la torati latoraiaa4 ma a15a a a19 jihadharini nafsi zenu basi maana hamkuwona umbo la namna yoyote siku ile bwana aliyosema nanyi kati ya moto msije mkajiharibu nafsi zenu mkajifanyia sanamu ya kuchonga mfano wa sula yoyote mfano wa mwanamme au mwanamke tena usije ukainua macho yako hata mbinguni uliwonapo juwa na mwezi na nyota jeshi la mbinguni llote pia ukashawishwa na kuviabudu na kuvitumikia ambavyo bwana mungu wako amewagawanyia watu wote chini ya mbingu zote mpenzi msikilizaji siri kuu ya kumchukiza huyu mungu huyu mungu ambaye ni mwingi wa rehema mpenzi msikilizaji mwingi wa huruma mwenye fadhili yeye ambaye si mwepesi wa asila yeye ambaye ni kweli hapendi anachukizwa sana na anatwambia tujihadhari mno maana mungu hajawahi mahali popote kujionyesha umbo lake lakini leo hii mungu amechongwa amechongwa akifananishwa na sanamu amechongwa akifananishwa na vitu mbalimbali mbali. na hivyo vitu watu wamevipa heshima wameviabudu wengine wamevisujudu na kuvibusu ni machukizo makuu mbele za mungu toka ishirini, mstari wa mariwa inasema usijifanyie sanamu ya kuchonga wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni wala kilicho chini duniani wala kilicho majini chini ya dunia mpenzi bwana hataki bwana anachukizwa sana anapoona watu wanamfananisha watu wanamchonga yesu aliishi duniani na hatimaye aliondoka hakuwahi hata siku moja kuwaambia watu waweke kumbukumbu zake wala angekuwa na uwezo angeacha kopi ya picha yake duniani lakini leo hii picha nyingi sana za wanadamu wenzetu zimechongwa sula za watu wakidai wanakumbuka na kumwangalia yesu hakuna aliyewaiona sula ya yesu wala haipo kabisa kumbukumbu kumbu ya sula yake wala umbo lake lakini leo hii watu wamemchonga bwana anachukizwa sana bwana huyu ambaye ni mwingi wa huruma mwenye fadhili asiye mwepesi wa asila mwingi wa rehema na kweli anatuambia sijifanyie sanam tukazihusisha na, tukazi na mambo yake matakatifu matakatifuezaji somo hili linapokwenda kia mwisho wake sikia mstari wa na 1825 bwana anasema basi mtanilinganisha mtamlinganisha mungu na nani au mtamfananisha na mfano wa namna gani mtanifananisha na nani basi nipate kuwa sawa naye asema yeye aliye mtakatifu mungu anasema hakuna kitu vitu mtu wala chochote cha kumfananisha na ndipo anasema mambo ya kufedhehesha yanayofanyika katika jamii ya wanadamu zaburi sura ya15mstariwa mstari wa aliwati anasema sanam zao nani hao wanaozifanya sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi ya mikono ya wanadamu zina vinywa lakini hazisemi zina macho lakini hazioni zina masikio lakini hazisikii zina pua lakini hazisikii harufu mikono lakini hazishiki miguu lakini haziendi wala hazitoi sauti kwa koo zake wazifanyao watafanana nazo kila mmoja anayezitumainia enyi israeli mtumainini bwana yeye ni msaada wao na ngome yao haleluya penze mskilizaji ni sauti ya bwana ya kusihi ewe mtu wa mungu mtumaini bwana yeye ni msaada wako na ngao yako yeye ni msaada wa karibu utakapokuwa na shida yeye ni mlinzi mfano wa ngao sauti inasikika ikisihi na wito huu wangao kupata msaada wa kujifunza wakujifunaeno kiwa maswali unapata maswali unatamani ufumbuzi uatamaniufumuziiwa unahitaji usalimishe maisha yako kwa yesu Kada ya wito huu unaweza kutafuta msaada kwa watumishi wa mungu walio na wewe ikiwa utakosa msaada huo basi nipigie simu ya simu 76739796799 wito wa bwana katika isaya bwaa asaa mungu anasema huyu mungu aliye mkombozi wako ili uweze kuipokea siri hi ya kweli ya uzima wa milele anasema nihangalieni mimi mkaokolewe enyi ncha zote za dunia maana mimi ni mungu hapana mingine tuombe baba mtakatifu asante kwa ajili ya mpenzi msikizaji ambaye amesikia sauti yako ukiita tukuangalie wewe anapoinua macho yake kwa imani kuomba rehema na msaada wako bwana sikia kutoka mbinguni ukawe msaada wake ukamsaidie msaidia maisha yake anatamani kujitoa kwako bwana naomba msaidie mwangalie huyu baba mwangalie huyu mama baba mwangalie huyu kijana yesu anakuhitaji msaidie pokea maisha yake katika jina la nakushukuru ja kilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizoredio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 745184882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kwa kufikia hapo basi sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo ninakushukuru sana kwa kutenga muda wako ninapoondoka hapa studio ninapenda ni nao kurasini sda kwaya na wimbo unaosema kati ya waliowekwa huru mimi naitwa habi machelumshana amani ya bwana idumu kuwa pamoja nawe kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na maneno yale itayofaraja usipange kukosa