unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ya red adventista ulimwenguni awr ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 kutokea morogoro tanzania unaweza kunipata kupitia morning kupitiamng fm bila kusahau rock fm mtandao wetu ni www ungana nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja siku hii ya leo katika kipindi cha watoto wetu awali ya yote hawaapa waimbaji wa mkolani kwaya kutokea kule mwanza wanakwambia nasimama si mama kubulete la mama di wa mukoo zubina aliachajau kubufu ya ya kubulete yumingu mama kubulete wa ipo kwa dunia ni wengi hawakutambua na wengine walisema ni mwana was feeling my lord yes you was my Cumboa, see, see, when you me. Ali, ni mwana When you tell me, me as soon as mwana Comboa sisi siwen dambi. Yes, Atakuja si, siwen dami. Atapolo le ali, ani, it took a on we will let you go. si when you tell me. me sapo de ni asante wa. sana waimbaji wa mkolani ninakukaribisha katika kipindi hiki cha watoto wetu tutakuwa naye mwalimu eliya mwakalonge akizungumzia mtoto msikivu namna alivyookoa maisha yake nikusi uende pamoja naye na tujifunze sisi watoto ambao ni majeuri toka anaona kuna nyoka mwanangu kimbia anaona kuna mdudu mbaya mwanangu fanya hivi si sauti ya mama ndi maana waefeso sita mstari wa kwanza nimesema waefeso efeso sita mstari wa kwanza ninasemaei e watoto mwalimwakaronge naungea mbele yako ninawapenda a leo tunataka kujifunza somo lingine toto msikivu aokoa maisha yake somo la leo weka mikono yako tuombe yesu asante kwa ajili ya neema na upendo wako tunafulayi leo kusikia tena sauti yako kuwa pamoja nasi katika jina la yesu amen watoto wazuri leo tuna somo zuli somo la pekee usipokuwa msikivu toa visa leo vitatu kisa cha kwanza ni cha kahikahrin alikuwa sio mtoto msikivu alikuwa ana ujeuri kama watoto wengine Catherine, acha kariachaacha acha mamachatacha mama acha, da, acha mama asikii asikikh <laughs> wakina kathrin wanaitwa kahe kwa kifupi kifupia hataki kusikia acha hataki kusikia kila ukimwambia ni lazima umwambie mara tatu mara nne nimemwambia leo mtoto msikivu aokoa maisha wow. siku moja mama akamwacha siku yo yuko kule Kati, anafua vitu vyake kwenye ndoo anafua ameweka mapovu yake mara katika kucheza na mapovu akajikuta ametumbukia gudwi masabuni akaingia machoni kila akifumbua macho sabuni zinaingia machodi kahianalia ui mama akimwambia mamaake mama anawambia mama nakuja maana mama, mama alijua mapovu haya ui. mama nakuja akabadilisha akaanza kuongea kwa kiingereza mom anakuja maidata alikuja baadaye kwa nini kathi akaambiwa unaona kusikiliza sauti ya kwanza kuna uokovu wapo watoto wengi wengi leo ukiwaambia kwa sauti moja awasikii ukiambiwa na mama njo haraka maana ameiona hatari mwanangu toka anaona kuna nyoka mwanangu kimbia anaona kuna mdudu mbaya mwanangu fanya hivi ti sauti ya mama ndio maana waefeso s mstari wa kwanza nimesema waefeso s mstari wa kwanza inasema enyi watoto watini wazazi wenu katika bwana maana hii ndiyo haki siku moja mtoto mmoja aliyekuwa ameokoa maisha yake Kulikua kuwa anacheza wakati anacheza ni mtoto johni joni alikuwa na adabu joni alikuwa mtiifu joni alikuwa msikivu joni alikuwa anafanya kazi johni alikuwa anaomba anasaidia kufanya kazi anamsaidia baba ake anamsaidia mama ake johni kila mmoja alitamani kuishi na johni maana john sauti moja ya mama ilimtosha john kufanya kazi zote alizoagizwa kufuata maagizo yote aliyoagizwa kufuata maelekezo yote aliyoagizwa wewe kwa nini hutaki kusikia johni sasa wakati anacheza kulikuwa na kundi la nyuki linakuja kundi kubwa la nyuki linaenda enda kumfamia johni baba akasema nikisema ni mwai johni sitamuai nifanye nini anasema u oh, nimwambie joni joni lala johni akalala alivyolala chini nyuki wakapita joni akuamka mpaka ameisikia sauti ya babake ikisema johni amka joni akaamka ni mtoto wa namna gani unampenda jinsi gani kuna kondoo wa jared jared na alikuwa na kondoo alikuwa akiwaambia tao wa kondoo wanaungana akisema wao wanahachana jared alikuwa na kondoazo na sisi kwa mungu ni kondoo wake kondoo ni watiifu kwa nini na sisi tusiwe watiifu kwanii sisi tusiwasikivu kama johni aliokoa maisha yake kuna watoto wazuri wasikivu wanaokoaga maisha yao kuna siku nyingine nyoka atakuwa jirani yako baba atakwambia ondoka hapo usipoondoka una umwana nyoka kuna watoto wengine wameangamia kwa sababu ya kutosikia sauti ya wazazi wao awataki kusikia si wasikivu ni wakaidi ni wajeuli haitakusaidia mwanangu badilika leo mtoto mzuri badilika leo mtoto wewe ni mtoto wa pekee ni mtoto wa mungu badilika leo kwamba mimi kwanzia leo nitakuwa nasikiliza sauti ya wazazi wangu siku hizi wameanzisha mchezo ukimwambia fulani hache hicho anakuuliza kwa nini ukimwambia haitakusaidia anakwambia kwa nini uwache ye ni kwa nini yani kila kitu anataka sababu kuna wakati mwingine unaokolewa bila sababu enyi watoto watiini wazazi wenu katika nini bwana maana hii ndio haki waishimu baba yako na mama yako hii ndiyo amli yenye ahadi upate heli ukeka okay, siku nyingi katika dunia nani akina baba wasaidieni watoto wenu kuna watu wengine ajui mtu mzima ajui mtoto ajui nani nani akamwambia yeni mtoto akiingia kanisani kung'ang'ania kiti changu akifika sehemu kusukuma wenzake kuna mtoto mwingine alikuwa sio msikivu nimewambia ntawapatia vitatu ilikuwa kipindi cha kuomba watu wakifumba macho yeye ni kuchukua kajani anaingia na kajani kwa hiyo watu waliofumba macho anawatekenya anakapitisha kidogo unakuta mtu yuko kwenye maombi anafanya hu anatoa nazania ni mdudu kumbe ni yeye anafanya hiyo ka kuna mzazi mmoja alimwambia usifanye hivyo katikati ya maombi mungu mungukuu hakusikia siku moja siku moja anafanya huo mchezo aliliona alilionaj kubwa akapiga kelele fu apohapo akaanguka maana lilikuwa lina tisha kuna faida ya kufumba macho wakati wa kuomba kuna faida ya kusikia sauti ya watu wazima ukiwa msikivu utaokoa maisha yako ukiwa msikivu utaepuka majanga ukiwa msikivu hautapata madhara ukiwa msikivu utaneemeka maishani mwako jifunze kuwa msikivu mtoto mzuri usiwe mtoto mkaidi mungu anahitaji watoto wasikivu mama akisema nenda kaoge kaoge ni wakati wa kulala kalale ni wakati wa kula kula ni wakati wa kucheza cheza ni wakati wa ibada fanya hivi kuwa msikivu kwa maelekezo ya wazazi wako utakula mema ya nchi kuna watoto wengine wa sio wasikivu wangapi watoto wanasema tutakuwa wasikivu kwa sauti ya mungu tutakuwa wasikivu kwa sauti ya wazazi wetu tutakuwa wasikivu katika kila jambo ambalo wanatuelekeza kwa sababu wazazi wana tnenea mambo mema lakini pia kuna tabia ya watoto wengi kuitwa mara mbili muwe mungu asante kwa ajili ya watoto hawa tunawaweka mikononi mwako wasaidie waweze kuwa wasikivu katika maisha yao Ketika dina La Yesus, Amin. To be kizaji tunafikia tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu hii leo kama tuakao na maswali maoni au changamoto anwani hii hapa ya kuweza kuniandikiaredio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili t awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 74518 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikuwa nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja na hii ni awr basi msikilizaji kesho ni vijana na maisa ambayo vijana wengi utafiti unaosha kwamba hutumia sana kutishia ni kweli kwamba baadhi ya wazazi hutishika kwa sababu unani anayependa kijana wake ajidhuru lakini si dawa huo sio ufumbuzi na wala haitaleta ufumbuzi katika utofauti uliopo kwa hiyo usitumie njia hiyo kama dawa ila zungumza jambo ambalo liko mbele ili lipate ufumbuzi kwa njia ya, ya mawasiliano napotoka hpa studio endelea kubarikiwa na waimbaji wa mkolani kwaya kutokea mwanza wanakwambia bwana naja another jump in the song. Melba I do Simba wakali, wakini kai Chapelle, I am a comin. Thank hey, you. do oh.