unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikiyo idhaya kiswahili ya radio ya waadventista ulimwenguni awr ikiutangazia moja kwa moja kutoka morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi ishiria5o lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rocko fm vile vile tupo katika tovuti yawwwawr rg uhaligani msikilizaji wangu karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa na kualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho kwa kuanza kabisa tusikilize wimbo kutoka kwao mikongeni sda kwaya na wimbo unaosema naijua dhiki yako mara baada ya wimbo huo nitarejea kwa ajili ya kipindi cha mafundisho makuu wategeskio I do but I will tell you what I do. I do what I'm a to canoe, Ko oh, mamidi fundudu, ata kamanagi fo. Kota be bota di nzuri, ose mawamilelɛ. Ko oh, mamidi fundudu, ata kamanagi fo. Kota be bota di nzuri, ose mawamilelɛ. ugy muda bado ungalipo mtateswa mtapigwa kwa jingara bwana yesu na wengine ntafanywa mafuga magereza nije imani ulionayo itakufanya ushine tafakari ndugu yangu مربممن <muchas> Fundu ata kabari ki fo. mawami lele. Tchau, asanteni sana mikongeni sjai kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi ni wasaa wa kusikiliza kipindi cha mafundisho makuu hapa basi msikilizaji tunaweza kumsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti daniel laurenti akija na kutuelezea kazi unayoifanya italetwa hukumuni somo hilo zuri au mada hiyo nzuri ni katika kipindi cha mafundisho makuu sema kwamba kazi unayoifanya italetwa hukumuni mtegeeskio kwa makini bwana yesu apewe sifa mpenzi msikilizaji nikukaribishe muda huu tunapoenda kujifunza neno tena natambua zipo redio nyingi katika ulimwengu lakini mungu alinakusudi leo kukaa kando ya redio yako hii na hivyo nikukaribishe tunapoenda kujifunza somo hili utulie ujifunze na mungu atakubariki somo letu la leo lina kichwa cha somo kinachosema kazi unayoifanya haijalishi ni kazi gani italetwa hukumoni kazi unayoifanya ulimwenguni zipo kazi nyingi lakini tambua siku ya hukumu kazi unayoifanya italetwa hukumoni unajua kuna watu walipokuwa bado hawajapata kazi walikuwa na muda mwingi wa mungu na mungu kumwomba sana walikuwa na muda mu, mwingi sana lakini walipopata kazi walisahau lakini leo nitakuletea somo hili naikuletea somo ninaitwa muinjilisti daniel laulent kutoka kanisa la waadventis wa sabato yerusalemu mtaa wa kihonda duniani zipo kazi kuna kazi madaktari kuna kazi wavuvi wafanyabiashara lakini tambua ya kwamba haijalishi ni, ni, ni cheo gani ni pesa gani lakini hiyo kazi unayoifanya siku moja italetwa hukumoni katika bibilia vipo visa vingi sana wapo watu ambao hawakumjua mungu ni nani kwamba hata kazi walizo nazo ni yeye amewapatia hawakutambua hicho lakini mungu wakati mwingine alikuwa akijifunua akitaka watambue kwamba yeye ndiyo mtoaji wa kazi haijalishi urahisi askari haijalishi mbunge waziri au cheo chochote yupo mungu wa mbinguni anayetoa kazi kwa sababu gani katika bibilia imerekodi visa vingi alikuwepo mfalume mmoja aliyekuwa na cheo ametawala dunia mfalume mm, huyu hakutambua kwamba yupo mungu wa mbinguni anayetoa kazi yupo mungu wa mbinguni anayeruhusu mtu fulani awe kiongozi huyu mfalume akawa na kibuli akawa na jeuli hata anapoelekezwa anapoota ndoto anafafanuliwa na watumishi wa mungu hakujali hivyo mungu akasema huyu njia ya kumfundisha ili aelewe hakutaka kufuata sasa nitatumia njia nyingine hii atanielewa hivyo mungu akafanya muujiza wa kipekee sana maana yeye ndiye aliyepanga misuli katika mwili wa mwanadamu yeye ndiye aliyeweka ubongo kwa hiyo anajua mahali fulani nikigusa huyu atakuwa ni mwehuchizi kwa hiyo mungu akafanya muujiza kwa huyu mfalume naye sehemu mwingine anaitwa nebukadneza alipofanya muujiza huyu mfalume bibiliya inasema moyo wake ukageuka akaenda polini miaka saba chakula chake kikawa ni majani yani akageuka kuwa kama mnyama lakini bibiliya inasema baada ya miaka ile saba ndipo mfalume akili ikamrudia mfalume akainua macho yake akasema hakika nimetambua kazi yoyote haijalishi ni cheu kikubwa cha namna gani ambacho mwanadamu anacho ni mungu wa mbinguni anaruhusu sikiliza kazi ulionayo nayo italetwa hukumuni najua kuna madaktari wengine wanafanya kazi nzuri lakini wengine wanafanya kazi nimepata taarifa nyingi eh, nimekuwa nikipata shuhuda nyingi wengine katika udaktari wao wengine wanatoa mimba wengine katika udaktari wao wanapopasua watu wakati mwingine kile ambacho walitakiwa wakifanye katika mwili wa mwanadamu sicho wanachofanya wanafanya na vitu vingine oh, wakati mwingine kumekuwa na shuhuda mbalimbali oh, wanapasua wanachukua figo wakati mwingine kumekuwa kuna shuhuda mbalimbali sana eh, hata wakati mwingine na kuwepo rushwa pesa kazi ulionayo italetwa hukumuni najua kuna wengine ni wafanya biashara wanafanya biashara ndio wanafanya biashara wanapata pesa lakini njia wanazozitumia siyo njia ambazo mungu anapenda wengine wanaiba mm, wengine nime nimewahi nime kusikia hata wanafika mbali wanasema enzi ambazo wana, wanasafirisha madawa kulevya wanachukua zile zile, zile skrini za vitogo wanaweka madawa kulevya humo ndani kwahiyo skrini inasafiri unajua ni skrini lakini kumbe ndani yake wameweka madawa kulevya kazi yako unaoifanya italetwa hukumuni wengine huenda ni wavuvi mfanyabiashara mm, mbunge mm, raisi waziri yote hayo ni mungu kakupatia lakini fahamu ya kwamba kazi hiyo siku moja utasimama mbele ya hukumu na yeye atataka utoe hesabu je ulifanya kwa uaminifu je ulifanya kama alivyokuagiza mwalimu unafanya kazi kwa heshima kweli au unafanya kwa woga na je unafanya kweli kweli kama ulivyokubaliana kazi yako italetwa hukumuni sikiliza mpenzi msikilizaji bibilia inasema katika kitabu cha mhubiri mhubiri sura ya kumi na mbili na mstari wake ule wa kumi nanne biblia inasema ntaanzia mstari wa kumi na tatu hii ndiyo jumla ya maneno yote yamekwisha sikiwa mche mungu nawe uzishike amri zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la siri likiwa jema au likiwa baya kazi yako kazi ulio nayo unaoifanya haijalishi ni kazi ya namna gani siku moja italetwa hukumuni na hiyo unaoifanya kama unafanya kwa uaminifu mungu atasema ulikuwa mwema ingia katika mbingu na kama haukuwa mwaminifu utakwenda katika jehanamu ya moto rafiki kazi ulionayo italetwa hukumuni daktari fanya kazi ya udaktari kwa uaminifu umeenda kumpasua mgonjwa ndiyo fanya kile ulichokiona ni tatizo usiongeze tatizo mm. acha kutoa mimba ndiyo kazi ulionayo fanya kwa uaminifu maana bibia inasema haijarishi utafanya kwa siri haijalishi utafanya kwa wazi hiyo italetwa hukumuni mpenzi msikilizaji kama neno linavyosema yesu hatokuja ni kwanza watu wafundishwe watu wahubiriwe watu waelewe ibaki ni uamuzi wako lakini fahamu ya kwamba kazi yoyote uliyoifanya kazi yoyote uliyoifanya kama ulifanya kwa ulegevu eh, kwa, kwa kutokuwa mwaminifu hiyo imerekodiwa mbinguni maana katika kitabu cha ufunuo sura ile ya ishirini kuanzia mstari ule wa kumi na mbili hadi mstari ule wa kuminatano ina rekodi kwa kusema yohana alioneshwa siku ya hukumu jinsi ambavyo wanadamu tutakusanyika anasema mstari msta wa wakuiamoj kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yeye aliyeketi juu yake ambaye nchi na mbingu zikakimbia uso wake na mahali pao hapakuonekana nikawaona wafu wakubwa kwa wadogo wamesimama mbele ya hicho kiti cha enzi na vitabu vikafunguliwa na kitabu kingine kikafunguliwa ambacho ni cha uzima na hao wafu wakahukumiwa katika mambo hayo yaliyoandikwa katika vile vitabu sawasawa sawa na matendo yao kazi unayoifanya hicho unachokitenda kama ukifanyi kwa uaminifu kitakupeleka jehanamu lakini kama unafanya kazi kwa uaminifu o mpenzi msikilizaji utaitwa katika uzima wa mirele tafakali kazi unayoifanya je kama yesu akishuka leo ni kweli ut, utasimama kwa wale watakaoingia katika uzima wa milele ukiona kabisa na mungu alivyowarehema ukikubali kutubu huwa hakumbuki nikukumbusha kidogo mwizi msarabani mwizi msarabani huenda aliuwa mwizi msarabani aliwaibia huenda watu akafungwa na watu walimhesabia kuwa si kitu huyo ataenda jehanamu lakii alipomkiri yesu kristo bibia inasema alisamehewa hata wewe huenda katika udaktari wako kuna mambo fulani hukuyafanya kwa uaminifu lakini sasa umesikia nikutie moyo songa mbele na acha shughuli isiyokuwa kwa uaminifu fanya kazi kwa uaminifu kama ni mpasuaji daktari hudumia kile ulichokiona kina tatizo na usiingize tatizo huenda ni nesi wahudumie wagonjwa kwa upole kwa upendo fanya kwa ajili ya kazi yako kama ulivyokubali kuifanya penzi msikilizaji ninapoenda kumaliza huenda sikufikia kutaja mtu mmoja mmoja kulingana na kazi maana nafahamu wapo wanauza bange madawa ya kulevya wepo wengine wanafanya kazi ya pesa bandia wengine wameenda mbali wamekuwa wakitoka nchi moja kwenda nchi nyingine kupeleka vitu ambavyo ni marufuku vimepigwa marufuku kama vile madawa ya kulevya lakini wao wakwa sababu wanaingiza pesa wanaona kwamba ni sehemu ya kazi ya maisha lakini badilika na utengeneze kwa sababu bibilia inasema kwamba ikiwa tutakubali yesu atatusaidia ninapoenda kumaliza pate kuomba baba mwema mtakatifu unayefahamu hesabu ya wote walioko hai na wote waliolala usingizi wa mauti leo ni kusihi na kukuomba katika jina la yesu yupo msikilizaji ambaye amesikia somo hili na kwa namna moja au nyingine kabisa kazi yake anayoifanya ni kweli anaingiza pesa lakini siyo kama upendavyo wewe kambadilishe na zaidi ya yote huenda yupo msikilizaji ambaye amesikia sasa anasema nifanye nini nikusihi kupitia roho wako mtakatifu endelea kumfundisha ili akaache na kazi yake ikawe kazi na akafanye kazi kwa uaminifu ili siku ya hukumu akapone na kwa kuwa umeahidi yeyote atakaye kwake utamsaidia msaidiye baba yule msaidie binti yule kijana yule mama yule na kusihi katika jina la yesu badilisha kama ulivyobadilisha mwizi msarabani na watu hawa wakafayi kwa ajili ya uzima wamihele kwanziya lewo akaanze mianzo mipya kwa ajili ya kazi ambayo italeta utukufu kwako asante kwa sababu umesikia ninaamini utakwenda kutenda kwa mtu mmoja mmoja ambaye udhaifu wake umeonekana sasa nataka kufanya uamuzi mshughulikiye ukamtengeneze na mwisho utakapokuja sote tukapate nafasi ya kuokolewa ninaamini utatenda katika jina la yesu amina msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au changamoto namba zetu za kuwasiliana ni hizi hapa redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 745184882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo basi sina la ziada mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo anaitwa habi machelumshana ni kutokia uskilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kesho tutakuwa nacho kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kipindi cha maneno yaletayo faraja wimbo nakuacha nao ni kutoka kwao mlimani sj y wimbo unaosema imani inaponya endelea kubarikiwa na matangazo yetu Tu leo, tu na kuomba bana. Tu pe imani imara leo bana. Imani yenyen gufu itu leo, tu kuomba. s ap kpa kipfu ntapn lk yesu kapa kyla yesu tmn imara tssaka Vita imani ni vikali, Bwana Tupe imani ile imara leo Ile tu shinde, Bwana Vita imani ni vikali, Bwana Tupe imani ile imara leo tushinde rwanda imba ni yaponya kaponna kipovu maze tunapona twakingana na yesu natuwe na imba ipofu naseti nakuna ma jina la ke Yesu elwapo na yo wale wanabonzo tu siwe na shakaka inani afunya kapo na kipofu na almzana yesu natuwe na imani imara tusiwe na shakaa yaponya kapona kipofu nasetunapona jina lake yesu kapoywa yuu harifunana yesu na na imani imara tusiwe na shaka it vizuri vya ma tutashind mwwatw tavizuri vya ma tutashinda mwinuw aema ki nitawakuta wote kwango