unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakuja nakuja yesu waja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena hii ni idhaay kiswahili kutangazia kupitia masafa mafupi ya mita b25 na mpendwa wa msikilizaji lakini pia unaweza kutupata kupitia tovuti yaa ni kukaribisha tena katika matangazo yetu na leo utakuwa na kipindi kizuri cha muziki naona muziki pamoja na kipindi cha manenohtfaraa na kwanza basi hiki ni kipindi cha muziki naona muziki niliweza kupata fursa pekee ya kuwanao hawa ni ln sn na hii ni katika sehemu ya kwanza karibu Wangu. Lake baba. pendwa msikilizaji karibu tena katika kipindi cha muziki naona muziki na leo nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na kikundi hiki cha uimbaji cha ln sine wataeleza vizuri wao uh, historia yao na jinsi wanavyofanya kazi ya bwana katika siku ya leo mimi nianda na hapa tutaanza kwanza tuweze kuwafahamu kwamba elen sina walianzajianzaje na mpaka hapa walipofikia karibu sana mama utaweza kujitambusha jina lako asante kwa majina anaitwa elen isaya irigo ah, elen singe ni kikundi cha familia na tulianza kama wainjilisti baada ya kumpoteza mama yetu mzazi tuliumia lakini pamoja na maumivu tukatumia msiba kuwa kama fursa maana zile rambirambi zilizotolewa wakati wa msiba tulizitumia kununua bibilia na vitabu vya nyimbo na tukaenda katika eneo ambalo alikuwa anaishi mama yetu ambao mama yetu alikuwa anaitwa elen alibatizwa akiwa mtu mzima kwa hiyo akachagua hili jina la elen na yeye akawa anapenda kufanya kazi ya winchilisti alikuwa anaenda nyumba kwa nyumba kufanya kazi ya mungu lakini pia alikuwa anapenda kuwapokea wachungaji katika nyumba yake na kuwatunza wakati wa mikutano mbalimbali mbali ya kanisa kanisawa nani popote niko hapa nitume kwa yesu niende tume niende tayari kwa mali na fedha moyo niko hapa. nitume kwa yesu niende, le, niende. Kwa na moyo wangu nikupe hiyo tulikuandaa hizi bibilia tulipeleka katika eneo ambalo mama yetu alikokuwa naishi mchungaji wa eneo lile akatushauri kwamba tufanye E, uhamshi wangalau wa wiki moja ndio tugawe zile bibilia na tukafanya uamsho wa wiki moja aa, mungu akajipatia watu zaidi ya tisini ambao walimwamini yesu na kubatizwa kwaiyo tukawagawia zile bibilia na vitabu vya nyimbo na vitabu vya sabato ya kweli na katika wakati huu tulikuwa tunafanya kazi kama wainjilisti na baada ya hapo wakavutiwa na ile huduma wakatuomba turudi tena mwaka wa pili ambapo katika mwaka wa pili tulifanya efoti ya wiki tatu ambapo walibatizwa watu zaidi ya mia na baada ya hapo tukaona kwamba huduma yetu inahitaji nyimbo tunapofanya tunaalika kwaya waje kutusapoti kwa njia ya nyimbo wazo likajengwa kwamba kwa nini tusianzishe kwaya ya familia na pia tuite jina la mama yetu kwa ajili ya kumwenzi pia mama yetu na ndio mahali ulikuwa mwanzo wa kuanza ikwaya na tulianza kazi yetu ya uinjilisti ilikuwa ni mwaka uh, elfu na kumi na tatu asante asante ah, sana uh, tutaendelea pia bado kuendelea kusikiliza historia hii ya elen singe jinsi wanavyofanya kazi na jinsi walivyoanza karibu hapa asante sana fanuel kwa kweli mwenzangu amesema taarifa ambayo ni sahihi kabisa katika historia ya kikundi lakini labda cha kuongezea ni kwamba baada ya yakuwa sasa tumeanza tumefanya ule uamsho tuliketi tukaona kuna haja ya kuendelea maana yale mavuno hayakuwa ya kawaida kwa hiyo na kanisa lilikasema sasa wiki moja mmebatiza watu na tisinana ana sasa tuketi tufikirie swala la kuingiza uimbaji katikati ya huduma ya nstilipia kuokoa aama wakati tunaendelea pia lakini hapo hapo tunafanya huduma ya kuhubiri eot ya wiki mbili tatu kila mwaka lazima tuwe na mahubiri ambayo tuna yadhamini kwahiyo tumefanya kwa mda mrefu huu eh, ni mwaka wa tisa mwakani tunafikisha miaka kumi lakini tumekwenda geit ukienda geita pale kuna kanisa linaitwa yerusalemu limezaliwa na elen n alafu kuna kundi la bwawane geita limezaliwa na programu hizi za ln eanelistic sin kirudi pale busega utakuta kuna kanisa inaita mwaukonge aone matunda ya, hiya, pale, kuna lakini pia kuna kanisa limetengwa hapo mafinga iringa e, linaitwa kitelewasi hiyo kanisa ni matokeo ya program ambayo tuliifanya singers, mwaka F29. kwa hiyo kundi kundi likawa kubwa likatengwa kuwa kanisa lakini maeneo ya ambingu, kuna kundi limeanzishwa na linakwaya sasa mara nyingi tumekuwa tukianzisha tunachomeka na kipengele cha kwaya wale waumini wapya waliobatizwa tunawatengeneza kuwa kwaya kwa hiyo utaenda kila kundi utakaloenda ambalo tulianzisha kuna kwaya imesimama tuna wasapoti sare kwa hiyo wanaendelea kuhamasika kuimba kwa hakika tumekuwa na hiyo pgau kwa muda sasa tunaelekea kuwa na miaka kumi ti muwafa ye wanafunzi wangu mkiwabatiza kwa jina lake baba wanana erogo mtakatifu wa mutu we mungu wananitakwenda okote nikohafa nitume kwa yesu niende nitume ka aina ainjili endee enewanaitakwenda kwa yesu niendee iendekwa mlna fedha pendwa msikilizaji asante kwa kuwa nasi na nikukumbusha kwamba unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio shirika rock fm kutoka jijini mbea pamoja na nami radio kutoka jijini dar es salam na kwa sasa basi karibu katika kipindi kizuri cha maneno yatayo faraja na hapa utakuwa naye mwinjiristi steven gomela akija nasomo zuri ameosema kwamba kujiandaa kukutana na kristo it to be oh you yeah. you see Si leo tena tumekutana katika kipindi chetu cha maneno yaletayo faraja ambayo leo yanaletwa na mtumishi wako mwinjilisti stehen gomera ambaye namba yangu ya simu ni sfuri67a5 ham8 4ba61 kama utakuwa na swali lolote au e, hujaelewa mahali fulani ukiwasiliana kwa namba hiyo utanipata na bwana atakubariki sana sfu 65841 katika somo letu la leo la maneno ya letewa faraja bwana amekusudia kuzungumza nasi juu ya kujiandaa kukutana na bwana wetu kujiandaa kukutana na bwana wetu kuja kwa yesu mara ya pili ni tumaini lenye baraka kwa wale wanaomwamini wakati wa kusubiri kuja kwa yesu tunapaswa kujiandaa kukutana naye maandalizi makini ni muhimu kwa sababu mungu ni roho hivyo sisi tulio katika mwili tunapaswa tuwe katika roho jambo ambalo sijepesi sana maandalizi yetu yanaanza kwa kuzaliwa upya yaani tunapomwamini yesu kwa dhati roho mtakatifu anatufanya tuwe na mtazamo tofauti hivyo tunaanza maisha ya kiroho kama watoto katika yohana sura ya pili mstari wa ishirini na nane barua ya kwanza ya yohana sura ya pili mstari wa ishirini na nane anasema na sasa watoto wadogo kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muwe na ujasiri wala msiaibike mbele zake katika kuja kwake hapa tunaambiwa tukae ndani ya yesu kwetu sisi ni faraja kubwa kwa sababu tukikaa ndani ya yesu hakuna tatizo litakalotushinda maana yesu baada ya kufufuka anasema nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani mamlaka ya yesu inatufanya tuwe na uwezo wa kuomba chochote kwa jina lake na kupata petro anapomponya kiwete katika lango la kuingilia hekaruni anasema hatuna fedha wala dhahabu ila tulicho nacho tutakupa kwa jina la yesu simama utembee na kiwete akasimama kama alivyoamriwa tukiwa ndani ya yesu tunashiriki uungu wake na hayo ndio maandalizi tunayotakiwa tuyafanye kwamba tufike mahali tushiriki tabia ya mungu wetu ambaye ni muumbaji na ili tuwe ndani ya yesu tunapaswa kumjifunza yesu ili tumjue kumjua yesu kunafanya tofauti katika maisha kumjua yesu kunabadilisha mitazamo yetu tunazaliwa upya mafarisayo eh, walipotuma wajumbe kwenda kumkamata yesu wajumbe wale walipofika wakamsikiliza kabla hawajamkamata wakamsikiliza anavyofundisha na wakarudi bila kumkamata yesu sasa walipoulizwa kwamba je mbona hamkumleta wakajibu hajanena kamwe mtu yeyote kama huyu anavyonena maneno haya tunasoma katika yohana saba mstari wa arobaini na tano na wa arobaini na sita tunaposoma neno lake kwa makini tunafanana naye faraja kubwa iliyoje kuwa neno la mungu likisomwa kwa kicho hubadilisha mwanadamu ili aweze kuishi katika roho na yesu anapokuja mara ya pili kuweza kufurahi na kushangilia na hapo wateule watasema tazama huyu ndiye mungu wetu ndiye tuliye mngoja atusaidie hebu liwe ombi la kila mmoja wetu kuwa tujiandae kwa kurudi kwa yesu mara ya pili na tukijiandaa vizuri siku anapokuja tutashangilia kwa hiyo yesu uh, tuknaposoma neno la mungu kwa kichwa ili neno hilo litutakase na kutufanya tustahimili kumwona bwana anaporudi mara ya pili yesu katika ombi lake kuu kwa ajili yetu anaomba akisema watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli yohana mstari wa yohana katika fungu letu kuu ile tulilosoma yohana mstari wa anasema na watoto wadogo akiwa na maana wale walioamua kumfuata yesu waliomwamini hao ni watoto katika ulimwengu wa roho wamezaliwa upya hivyo basi kama ilivyo katika mwili watoto wanapaswa kulishwa ili wakue pia katika roho watoto hao waliozaliwa upya wanapaswa kula chakula cha roho yaani neno la mungu ili wakuwe kiroho ili waweze kusimama siku ya kufunuliwa kwake yesu yaani siku ya kuja kwa yesu mara ya pili maandalizi ya kukutana na yesu ni muhimu kwa sababu wanadamu watakuwa makundi mawili wale waliaminio jina la yesu wanamngojea kwa wokovu na wale watakao eh, ongoka wale watakaoongoka kwa maneno yao nao watamngojea yesu lakini kuna kundi la pili ya watu watakaoangamizwa wakati wa kuja kwake wale e, wasioamini e, nabii yohana anapofunuliwa siku ya kuja kwa yesu anasema wale ambao hawakutubia makosa yao mbingu zitakapokunjwa kama wakaratasi watu wakubwa wa dunia watu matajiri pamoja na maskini watumwa na walio huru watakimbia na kuiambia milima na miamba tuangukieni mtufiche tusione uso wake yeye aketie kwenye kiti cha mamlaka na hasira ya mwana kondoo aliyeitwa mwanakondoo sasa ataketi kwenye kiti cha ufalme wa mungu wetu tuwe wanafunzi wa yesu daima ili tumjue na kushika neno lake ili ajapo atukute tuko tayari tayari kwa ajili ya kumpokea na tayari kwa ajili ya kufanya kile ambacho mungu wetu ametuandalia yaani kuingia katika ufalme wa mungu haizuri kuwa wuwe ni mwenye dhambi kiasi gani ukitubu na kuendelea kulisoma neno la mungu utakubaliwa naye tupate ombi mtakatifu mungu wetu wa mbinguni tunakuomba utujalie nia ya kujiandaa kuonana na bwana wetu unapokuja tupe uwezo wa kulisoma neno lako ili litubadilishe kwani tunaomba kwa jina la yesu aliye bwana na mwokozi wetu amina Me I'm taking tege me Tegeme Amokozi Yesu Tegeme Tegeme Me I'm tege, taking me, me, me Starama bila hatari Tegeme tege, tege Me me, am, tege me, tege me am, Niki take me, too. take a may, too. Take me, take take me, take me, may I take take it, take I take take take me, take it, take I take Take me, take me, I'm your Take me, Te-ge. Take me me Buda ima i kim a Jesus sila saba sila baba oh i a Jesus kuwa, kuwa i a Sim, sí, Jesus. É gmea kzi yesu asina sababu yako obota atako wanaribudaima miim tegeme ayesutu Anolitanda, na kutakia baraka za bwana