unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuja yesu yuwaja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo na karibu katika matangazo kupitia redio ya wadventista ulimwenguni awr yinayotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi kumi nasita mpendo wa msikilizaji napenda kukaribisha sana katika kipindi hiki cha leo ambapo hii leo tutakuwa na kipindi cha watoto wetu awali yayote kumbuka unaendelea kunipata vizuri kabisa kupitia morning star fm bila kusahau rock fm mtandao yetu ni www org jina langu ni kibaga mwaipaja tuwe sote mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki cha watoto wetu na hii leo kwa njia ya uimbaji tutakuwa na waimbaji wa burka kwaya ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema mwana mpotevut kubaki nao bulka kwa wimbo unaofahamika kama sikia wito ndio nyimbo ambazo takazokuwa nazo hii leo katika kipindi hiki cha watoto wetu na naamini zitakubariki sanawy somo letu la leo katika kipindi hiki cha watoto wetu mwalimu soligi samson atatuletea somo zuri inalosema kubadili tabia ninaamini watoto mnapenda michezo mojawapo michezo ambayo inapendwa sana na watoto walio wengi ni mchezo wa mpira wa miguu mchezo wa mpira wa miguu ni mchezo ambao umepata umaarufu sana sasa tunapokuwa tunaangalia michezo tunapokuwa tunacheza kuna mambo tunapaswa pia tu tunajifunza kwa sababu mungu ameruhusu kupitia hiyo michezo tujifunze kitu sasa mimi leo nina kisa kinachomhusu kijana mmoja aliyekuwa anaitwa kantona basi msikilizaji karibu katika kipindi chetu na hawa pa burka kwaya wanatuambia mwana mpotevu uriti wamku itakuenda uababa disemeae ditokea panyumbani kapapau pedoatamsi maa manang ketulia apanyumbani kapapau pedoatamsi Vio siizaji basi karibu tena katika kipindi hiki cha watoto wetu na mtoa somo ni mwalimu sorigi samson samsonmpendwa mtoto uliyeko kando ya redio yako pamoja na mzazi wako kipindi hewani ni kipindi cha watoto na uko naye mwalimu sorigi samson hapa redio ya uadventista wa sabato awr morogoro uh, ninakualika uwe makini kabisa leo tuna somo zuri ambalo litaenda kukubariki na nikuombe tu uwe makini kama una karatasi yako una daftari andika kile ambacho tutajifunza kabla ya kuendelea na kipindi chetu basi ni kusihi uliyeko kando ya redio yako mtoto pamoja na mzazi tuombe baba yetu na mungu wetu tunakushukuru kwa sababu o unatupenda unawapenda watoto unawapenda hata wazazi na ndiyo maana unatupa fursa ya kusikiliza katika redio na kupata ujumbe utakaotusaidia katika maisha yetu tubariki bariki kila mmoja anayesikiliza ujumbe huu bariki hata Uh, mtoa somo bariki kila mtu kwa jina la yesu amen uh, nina kisa ambacho nimekipa kichwa kinachosema kubadili tabia ninaamini watoto mnapenda michezo mojawapo a michezo ambayo inapendwa sana na watoto walio wengi ni wa wa mchezo wa mpira wa miguu mchezo wa mpira wa miguu ni mchezo ambao umepata umaarufu sana sasa tunapokuwa tunaangalia michezo tunapokuwa tunacheza kuna mambo tunapaswa pia tu tunajifunza kwa sababu mungu ameruhusu kupitia hiyo michezo tujifunze kitu sasa mimi leo nina kisa kinachomhusu kijana mmoja aliyekuwa naitwa cantona cantona alikuwa ni mchezaji maarufu sana hmm? wa timu moja maarufu mpaka leo ni maarufu ile timu manchester sasa alipokuwa anacheza mpira kantona alikuwa na washabiki wengi akiingia uwanjani bwana nikwambie mtoto unayenisikiliza akiingia uwanjani wachezaji wenzake utashangaa wana nyuma ukiwa nashagiria ana furaha lakini pia hata mashabiki huko utasikia hey, kantona kantona katona kwa hiyo wakawa na furahi sana kwa sababu alikuwa akiingia ni lazima aipatie timu yake ushindi sasa mwaka elumoa ia994 kulikuwa na mashindano makubwa sana na timu ya aliyokuwa anachezea na nimesema ilikuwa inaitwa timu gani timu ya manchester ikapata kuibuka kucheza mpaka karibia ku, kufikia e, wanasema zile zile mechi za mwisho kwa hiyo kantona akawa anacheza vizuri lakini kwa sababu kantona alikuwa amepewa sifa akajisahau kwao katika mchezo wake kantona mchezo ambayo ilikuwa ni mechi mbili kabla ya kufika mwisho alicheza mchezo mbaya akamfanyia vibaya mchezaji mwenzake na alipomfanyia vibaya alipewa adhabu akatoka nji ya uwanja kantona akaenda akafikiri akawaza kwanini nimekuwa hivi akaenda kwa kwa kwa kocha akamwomba msamaha na kocha wake akawa amemsamehe lakini akasema hata kama nikikusamehe wale watu wanaochezesha mpira maafisa wale bado hawajakusamehe kusamehe hukantona kakaa chini akafikiri nifanyeje akaenda akawabembeleza akalia akaandika na barua ya kuomba msamaha wale watu walipokutana katika jopo unajua alifanyaje mtoto msikilizaji walichokifanya wakachukua ile barua wakaijadili wakasema sasa kwa sababu amejutia hivi tunampa nafasi ya pili unanisikiliza unaona akapewa nafasi ya pili sasa sikiliza kilichotokea nafasi ya pili alipopewa kantona alivyorudi uwanjani kantona alicheza vizuri akaonyesha kiwango cha juu cha nidhamu haijapata kutokea wakashangaa hivi ni kantona aliyeonyesha tabia mbaya uwanjani hapana wakaendelea kumwangalia huo mchezo wasiku wao ukaisha timu yake ya mancheste ikaibuka kidedea wakaenda kucheza mchezo wa mwisho kwa hiyo wakacheza wakacheza wakacheza timu yake ikaibuka washindi si mnajua timu inayoibuka kidedea wanakuwa washindi wanapewa nini wanapewa kombe kwa hiyo kantona akapewa kombe timu yake ikapewa kombe kwamba imekuwa washindi lakini wanapopewa kombe pia wa wanaangalia ni mchezaji gani aliyecheza vizuri lakini ni golikipa gani aliyekuwa golikipa bora sasa walipokuwa wanatafuta golikipa wakampata wanatafuta mchezaji bora wakaanza wakaanza kufikiri watampataje wata lakini wakagundua kwamba katona aliyekuwa amepewa nafasi ya ya pili alionyesha kiwango cha juu cha nidhamu na afu alicheza vizuri kwa hiyo kantona akapendekezwa apewe zawadi unajua wale wachezaji wa mpira wale wanakuwa wanapewa zawadi walioonekana kuwa bora anaweza akapewa kampira ka dhahabu anaweza akapewa kiatu cha dhahabu anaweza akapewa saa ya dhahabu hizo I- ndio zawadi zao kubwa kubwa zile sasa kantona akawa amependekezewa zawadi mpendwa mtoto unayenisikiliza na mzazi unayenisikiliza najua unanifatilia vizuri sasa sikiliza nikwambie kantona alishangaa kwamba mimi ndiye nimepewa hii zawadi na kisa tu sio kwamba alicheza vizuri sana kuliko siku zingine ili alipewa zawadi kwa sababu tu alibadilika tabia yake unajua kisa cha leo nilikipa nini badili tabia kuna sifa mtoto unayenisikiliza kuna faida za kubadili tabia kwanza unapewa zawadi unapokuwa mtoto mbaya mkorofi halafu baadaye ukabadilika tabia yako ikawa ni nzuri kila mtu anakupenda walimu wanakupenda wazazi wanakupenda e, watoto wenzako wanakupenda hiyo kantona naye akafurahiwa na kila mtu na akapata zawadi zawadi ya pesa nyingi pamoja na hicho kiatu cha dhahabu kumbe tunapobadilika tabia tunapewa zawadi sasa ngoja nikwambie kuambie mtoto nayenisikiliza hata biblia nayo imetuambia kitu juu ya kubadilika nini tabia inawezekana tuna tabia mbaya lakini tunapobadilika tukawa na tabia nzuri mungu yupo tayari kutupa zawadi anasema katika kitabu cha hezekieli ezekieli 33 mstari wa 1i9 anasema kama mtu mbaya akigeuka akaacha ubaya wake na akafanya yaliyo mema na haki ataishi wao kumbe tunapobadilika tabia zetu mungu anatupa zawadi ya kuishi ya kuishi vipi hebu mpendwa mtoto ngoja nikwambie tunaye rafiki yesu anakuja muda si mrefu lakini anakuja kuwapa zawadi wale wote ambao walibadilika tabia zao wengine wanafikiri kwamba kwenda kanisani ndiyo tiketi ya kwenda mbinguni wengine wanafikiri kwamba kuimba kwaya ya watoto Dio tiketi ya kwenda mbinguni wengine wanadhani kwamba e, e, e, kuwa mtafuta njia au kuwa mvumbuzi kushiriki programu za kanisa ndio kwenda wapi mbinguni kumbe tunaenda mbinguni na tutapewa zawadi pale tu tabia zetu zitakapobadilika mungu ametuandalia zawadi zawadi ya makao ya milele zawadi ya uzima wa milele kwamba tutaishi milele na milele na mungu wetu hatutapitia hatuta uzoefu wa kuona watu wanaumwa hatutapitia uzoefu wa kuona watu wanakufa wana hatutapitia uzoefu wa kuona majanga tutaishi maisha ya raha na starehe lakini tu tutakapobadilisha tabia zetu nani anaweza kutusaidia tukabadilika tabia zetu yupo mmoja tu roho mtakatifu akikaa ndani yetu tukamfanya yesu kuwa rafiki yetu tabia zetu zitabadilika mpenzi mtoto naye nayenisikiliza na mzazi ninaamini somo la leo limekuwa baraka na ninaamini umechagua kuwa na tabia njema ambayo inampendeza yesu na anapokuja hata kupatia zawadi ya uzima wa milele mimi nimechagua yesu awe rafiki yangu niwe na tabia njema na anapokuja anipatie zawadi ya uzima wa milele naamini na wewe unaungana pamoja nami tuombe baba wa mbinguni umetufundisha somo zuri kwamba tutakapobadilisha tabia zetu utatupa kuishi asante kwa ajili ya somo hili asante kwa ajili ya mpendwa mtoto anayenisikiliza na mpendwa mzazi aliye kando kando ya redio pamoja na mtoto wake hebu tusaidie sote siku unapokuja tuwe katika kundi lile kubwa la watu watakaopokea zawadi asante kwa kuwa wewe ni mwema unatupenda na tunaamini utaendelea kutupenda mpaka unapokuja kutimiza ahadi yako ya kutupeleka mbinguni kwa jina la yesu tumeomba men barikiwe sana mtoto mpendwa ninakutakia usikivu mwema ro mtakatifu a kuongoze katika kuchagua kufanya mambo mazuri yatakayompendeza Nicky, pigat, pamun, you, you, tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kama utakua na maswali maoni yapa, ya uchangamoto anwani hizi hapa za kuniandikia kuniandikiaredio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awrrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 74518 Nale, nale mbili. ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikuwa nami kibaga mwaipaja na hii ni awr kesho ni vijana na maisha napotoka hapa studio buruka kwaya anakuambia siki wito naamini ya kwamba ni wimbo ambao utakubariki sana unapoendelea kutegea sikio vipindi kutoka hapa studio kwa heri Power, power, power, power,