unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nibasana yesu yuwaja tena nakuja nakuja yesu yuwaja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena naendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awr yinayotangazia kutokea morogoro kupitia masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita kumbuka mpendo msikilizaji unaweza kunipata kupitia kupitiamng fm na bila kusahau rock fm vilevile ungana nami kwa njia ya mtandao wa www rg hii leo nayekukaribisha katika matangazo yetu jina langu ni kibaga mwaipaja basi lao msikilizaji ni uweze kumtegea sikio mwimbaji miriam chirwa anakuja kwako na wimbo unaosema wazazi, wazazi tuna... na mwimbaji miriam chirwa kwa ajili ya wimbo huo mzuri nami ni katika kipindi hiki cha watoto wetu na hii leo tafadhali tega sikio katika kipindi hiki ungananami k ni kikuletea kisa cha daudi mtoto mzuri ambayo unantegea sikio siku hii ya leo napenda nikukaribishe katika kisa kizuri ambacho naamini ya kwamba kitatubariki lakini pia kitatufundisha namna ambavyo sisi watoto ni wathamani sana japokuwa wengine wanaweza kutuzarau lakini yesu kamwe hawezi kutuzarau kisa chetu cha leo kina kichwa kinachosema daudi kijana wa mwisho daudi alikuwa nakaka 8 walisimama katika mstari aliyesimama wa mwisho ni daudi kijana mdogo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi na jiwe alichukua na jiwe ndani ya kombeo na nakubewa na jiwe ndani ya kumbeo nakubewa lizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na, na jiwe alitupa galiatia lianguka pu nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwa kombeo dogo nikijana jina daudi kwakombeo dogo. Kwa dogo nikijana jina daudi na jiwe ichukuwa na jiwe ndani ya kombeo na kombeo walizungusha na jiwe ndani ya kombeo nakombea alizungusha na kuzungusha kuzungusha, kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliati alianguka u daudi na ndugu zake waliishi shambani karibu na mji mdogo daudi alikuwa mchungaji wa kondoo alikuwa mtunzaji wa kondoo wa baba yake katika mji wa daudi alikuja nabii samuel nabii alialika watu kwa sherehe maalum kaka zake daudi walikwenda kwenye sherehe hiyo na baba yake daudi pia alikwenda kaka zake daudi walimwambia daudi wewe ni mdogo sana hauwezi kwenda kaa nyumbani uchunge kondoo daudi alichukua kinubi chake mkononi aliweka kombeo lake katika mshipi alifungua mlango wa zizi la kondoo njoni kondoo njooni kondoo kondo, aliwaita kondoo walimfuata samueli walianza kuondoka njiani kondoo weusi na rangi ya udongo walitembea pembeni mwa daudi daudi aliwaongoza kondoo katika nyasi za kijani wakati kondoo wakubwa wanakula nyasi watoto hao weusi kwa weupe walikuwa wanacheza na kurukaruka daudi alikuwa anachezea kinubi chake huku akiwaangalia kwa makini kabisa kondoo mwekundu akaanza kupanda vilima daudi aliweka kinubi chake chini na kumfuata alimrudisha kondoo mweusi kundini daudi aliona jani ambalo kondoo wakila wataugua alilivuta na kulitupa mbali mbweha alinyemelea nyuma ya jiwe kuelekea kondoo daudi alimshtua kwa mguu wake mbweha alikimbia daudi alichukua kombeo lake lilikuwa refu alikuwa ametengenezewa na baba yake kutoka katika ngozi ya rangi ya udongo aliweka jiwe ndani ya duara ndani ya kombeo sasa apige nini alijiuliza njiwa mwekundu akasema nitajaribu alizungusha na kuzungusha na kuzungusha kombeo shu shu shuu jiwe lilienda tu na kugonga jiwe daudi akaweka jiwe lingine ndani ya kombeo akalenga tundu jeusi katika mti alizungusha na kuzungusha kombeo akaachia kombeo lake jiwe lilienda moja kwa moja kwenye shimo jeusi la huo mti baadaye daudi alisikia kelele haikiwa kelele ya ngurumo ni kelele ya sungura anaye kimbia katika nyasi la sio sungula siyo ndege anayegonga mti la hakuwa ndege ilikuwa kelele ya mnyama mkubwa alikuwa anakaribia alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia bee alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia karibu kwa kondoo dubu alisogea karibu na kichaka tayari kumchukua kondoo kondoo alikuwa anakimbia kwa haraka daudi aliweka jiwe ndani ya kombeo na kulitupa kuelekea kwa dubu alizungusha na kuzungusha kombeo shhh na kombeo alizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliate alianguka u jiwe lilienda likampiga dubu aliyecharuka akaanguka na kufa daudi aliokota kondoo aliyekuwa na woga na kumbeba katika mikono yake kondoo mweusi alikuwa karibu naye njoo kondoo njoo kondoo daudi aliita aliwaongoza mahali salama kondoo wakubwa walipoendelea kula nyasi za kijani watoto wao waliendelea na michezo na daudi naye alichezea kinubi chake wakati daudi anachunga kondoo nabii samuel aliandaa karamu tayari baba yake daudi alikuwa karamuni kaka zake daudi nao walikuwa wamefika karamuni kabla hawajakaa kula nabii alimuuliza baba yake daudi hebu vijana wako wapite mbele yangu mmoja mmoja leo mungu atamchagua mmoja wao kwa kazi maalum kaka mkubwa alipita mbele ya nabii nabii akasema la huyu sie mkubwa aliyefuata alipita mbele ya nabii la huyu siye alisema nabii pia akafuatia mwingine na kupita mbele ya nabii nabii alitingisha kichwa chake la siyo huyu mmoja baada ya mwingine ndivyo walivyopita kaka zake daudi mbele ya nabii lakini kila aliyepita nabii alisema la huyu siyo ndipo nabii akamuuliza baba yake daudi huna kijana mwingine ni naye yule mdogo wa mwisho anachunga kondoo mwite aje alisema nabii daudi alikuja anakimbia akiwa na kinubi chake mkononi pamoja na kombeo alikuwa na mashavu mekundu upepo ulitibua nywele zake tembea mbele ya nabii baba yake daudi alimwagiza daudi alitembea mbele ya nabii huyu ndiye nabii alisema huyu ndiye kijana mungu amemchagua nabii alimimina mafuta juu ya kichwa chake ili kuonyesha kuwa amechaguliwa sasa tukae chini tule alisema nabii nafasi ilitengwa kwa daudi alikaa pamoja na baba yake na ndugu zake kwa nini daudi alichaguliwa atafanya nini hakuna aliyefahamu ilikuwa ni siri baba yake daudi hakujua kaka zake daudi pia hawakujua wala daudi hakujua ni nabii na mungu tu ndio alifahamu kuwa siku moja daudi atakuwa mfalme mzuri kama vile alivyokuwa kijana mchungaji mwema naamini ya kwamba mtoto mzuri umebarikiwa na kisa hiki kumbuka y kwamba mungu anatujali sisi watoto kama ambavyo umeona kwa daudi watu walipomdharau na kuona kwamba ni mdogo hafai lakini yesu alimwinua juu kwa sababu mungu anatupenda sisi watoto na anatuthamini kuliko kitu kingine kama ambavyo daudi aliweza kuthaminiwa nawewe pia mtoto mzuri unantegea sikio leo hii ukifanya mambo mema mungu atakuthamini na atakuinua katika viwango vya juu kama ambavyo daudi alichaguliwa pamoja na kwamba alikuwa na umri mdogo pamoja na kwamba kaka zake walimwona kwamba hafai ni mdogo lakini yesu alimuona kwamba daudi anafaa aliona kwamba daudi ni mchungaji mwema ko daudi angeweza kuwa mfalme ambaye atawaongoza watu vizuri basi nikutakie usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tuweze kuonana tena katika kipindi kijacho cha watoto kama cha leo na jiwe alichukua ndani ya leokjjdaudwjyb nakombea lizungusha najiwe ndani ya na kombeo nakombea lizungusha nakuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa galiati alianguka p nikijana jinadaudi kwakombeodogo nikijana jinadaudi kwakombeo dogo nikijana jinaya daudi kwa kombeodogo nikijana jina daudi na jiwe aichukuwa na jiwe ndani ya kombeo na kombewa lizungusha na jiwe ndani ya na kombeo nakombewa lizungusha na, akombeo, na, na kuzungusha, kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliate alianguka puu kwate wimbo kutoka studio na msikilizaji kumbuka kesho ni vijana na maisha kama wutukuona maswali maoni au changamoto tafadhali waweza kuniandikia kwa anwani hii hapa ifuata redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 745 88ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania awr nami ni kibaga mwaipaja basi huyu hapa miriam chirwa anakuambia imarisha familia endelea kubarikiwa msikilizaji tukutane kesho panapo majaaliwa Eu orando por ela oh Quando ruim