nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuj yesuwajat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena ni matumani yangu jambo mpendowa msikilizaji unaendelea kutigea siku hiyo idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 16 jhina langu nitanda karibu tena katika kipindi cha muziki na wanamuziki kumbuka pia unaweza ukapata matangazo yetu ya kupitia dhidi ya wa washirika kutoka kule na Radio kutoka jijini mbea pamoja salaam na kwa sasa hiki ni kipindi cha muziki na wanamuziki wa msikilizaji katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki nakukaribisha sana chini langu ni fnl tanda na katika siku ya leo utaweza kuangazia wimbo huu mzuri wa saheri ya maombi nam saaheri ya maombi ni wimbo mzuri ni wimbo mtamu lakini pia unakufanya kuweza kutafakari swala zima la mahusiano yako wewe na mungu na kuona ya kwamba uweze kupeleka haja zako kwa mungu moja kwa moja mawasiliani yako kuweza kufanya moja kwa moja kwa mungu na tutaangalia historia wimbo huwa, ya wimbo huu wa saaheri ya maombi da- imbo wa saheri ya maumbi uh, mtunzo wa wimbo huu anajulikana kwa jina la william wilford alizaliwa nchini uingereza mnamo mwaka 1972 lakini pia aliweza kufa mwaka1856 o na alikuwa ni mhubiri mlei ambaye alikuwa pia hana uwezo wa kuona kwa lugha nyingine tunaweza kusema kwamba ni kipofu katika mahubiri yake aliyeweza kutunga shahiri mengi sana maubiri yake mengi alikuwa ya akiaandaa kwa njia ya mashahiri alikuwa akiandika kama shahiri huyu muubiri wilford aliweza kuandika mashahiri kuhusiana na maombi mnamo mwaka 1842 na kwa kuwa yeye alikuwa sio mtaalamu sana katika maswala ya kimuziki akampelekea rafiki yake thomas sermo na kumwomba aweze kumwandikia mashahiri haya kuhusiana na maombi hiyo ni sababu ya kwanza lakini pia sababu ya pili alikuwa hana uwezo wa kuona akapelekea ili aweze kuyaweka vizuri katika karatasi haya mashairi huyu uh, rafiki yake thomas selmon baada ya miaka mitatu huyu rafiki yake selmon alienda nchini marekani kutoka kule nchini uingereza selmon akakutana na uh, huyu mtaalamu wa kimuziki mtunzi wa nyimbo mtunzi wa mashairi mwingine ambaye alikuwa akijulikana kwa jina la william Bradbury. E william wil aliyezaliwa mwaka186 na alifariki wa188 ambaye aliweza kuchapa wimbo huu mwaka1845 ilikuwa ni septemba ya tarehe 1inatatu mkabizi akaweza kuchapa wimbo huu na kuweza kuweka kimuziki alikuwa ni mwandishi na mtunzi maarufu wa nyimbo za kikristo huyu william huyuwllm ukiangalia wimbo huu ni wimbo wenye mguso wa pekee wimbo ambao unaonyesha unaweza kutoa mguso na kuwapatia nguvu wale watu ambao ameweza kukata tamaa na unaonyesha matumaini katika swala zima la maombi baadhi ya mabeti yanaonyesha maombi ya dhati yenye mazungumzo kati ya mwanadamu na mungu moja kwa moja katika wimbo huu wengi wamebarikiwa na hata sasa unaposikiliza najua kuna vitu ambavyo unaweza kubarikiwa ndani yake kupitia mashairi ambayo aliandika huyu mwanamashairi au huyu mhubiri mashuhuri ambaye aijulikana kwa jina la william o lakini huyu william blab yeye aliweza kuandika vizuri kabisa na kuweza kuweka wimbo huu kimuziki bila shaka umeweza kubarikiwa kupitia historia ya wimbo huu unasema kwamba saa heri ya maombi hakika ni saa heri ya maombi shida zetu matatizo yetu tunampelekea mungu moja kwa moja hakika huwezi kubarikiwa jina langu tanda na maoni mbalimbali changamoto swali basi kupitia anwani aredio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili awrrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 745 18 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi kizuri cha maneno ya taifa raja na hapa tutakuwa naye mwinjiristi stehen gomela akija nasomo ambasema kwamba ulinzi i in my thank keep up. msikilizaji wangu leo tunapata nafasi ya kupata maneno yaletayo faraja kutoka kwa mwinjiristi wako steven gomera ambaye leo ontaku nmutapata changamoto yoyote ya maswali kufuatana somo basi e, tuwasiliane kwa simu namba sifuris8ndugu msikilizaji wa kipindi chetu cha maneno yaletayo faraja Eh, samo letu la leo linasema ulinzi ulioahidiwa yesu mwokozi wetu alipotoa ombi kwa ajili ya wanafunzi wake katika yohana kumi nasaba msara wa kumi na tano anasema mimi siombi kwamba uwatoe ulimwenguni bali uwalinde na ule mwovu kwa wale wote tunaomwamini yesu tunapata faraja kubwa kwa maneno haya a mungu wetu ametuwekea ulinzi dhidi ya mwovu yaani shetani ili asituingize katika dhambi asituingize katika uovu katika safari yetu ya kiroho hatuna sababu ya kumwogopa shetani pamoja na vibaraka vyake kwani mungu yupo upande wetu historia ya wanadamu inaonyesha kuwa wote wenye uhusiano na mungu daima wamelindwa dhidi ya shetani na majaribu yake inatutia shime sana kwani mungu alitangaza tangu tanguen e, katika kitabu cha mwanzo sura ya tatu mstari wa kumi na tano anasema nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake huo utakuponda kichwa na wewe utamponda kisigino faraja kubwa iliyoje kwetu sisi tunaofikiriwa na miisho ya dunia ushindi wa watu wa mungu ulitabiriwa na mungu mwenyewe tangu anguko la mwanadamu lilipotokea katika bustani ya eden ulinzi uliwekwa dhidi ya mwovu na ushindi yesu alipokufa kwa ajili ya dhambi za ulimwengu na kufufuka siku ya tatu alikuwa amemponda shetani kichwa ushindi wawote wanaomwamini yesu ulipatikana yesu anatuombea tulindwe na yule mwovu maisha ya wanadamu hayakosi mateso na majaribu ndiyo maana ombi la yesu kwa ajili yetu linatupa faraja ya ulinzi dhidi ya shetani ayubu mtu wa mungu alilindwa na alitoka akiwa safi baada ya kupitia jaribu kubwa lililoletwa na shetani watu wa mungu wanapaswa kuishi kwa kanuni za mbinguni na ulinzi wa mungu utaambatana nao faraja kubwa kiasi gani tunapoona ushindi wa waliotangulia wakiwa wamepewa ulinzi wa ajabu dhidi ya shetani kwa mfano yusufu alikuwa mwaminifu kwa yote na mungu alimpa ulinzi na kumuinua matokeo yake tunamwona yusufu akiwa kiongozi mkubwa katika nchi ya ugenini jambo ambalo si la kutegemea kwamba mtu aliyeingia katika nchi akiwa mtumwa aliyenunuliwa lakini hatimaye anasimama katika ngazi ya e, mtu wa pili kutoka kwa mfalme hilo linaonyesha jinsi ambavyo ulinzi ulivyo kwa watu wa mungu wanaomtegemea danieli na wenzake watatu waliishi kwa kanuni za mungu na mungu alitoa ulinzi usiosemeka yesu anasema uwalinde na yule mwovu hatuna sababu ya kuogopa uovu badala yake tuupinge uovu kwa wema chini ya uongozi wa roho mtakatifu roho mtakatifu anakuja kwetu kwa jina la yesu ili atufundishe na kutukumbusha yote tukisoma katika yohana sura ya kumi nanne msaro wa ishirini na sita anatuambia kwamba roho atakapokuja atawafundisha yote na kuwakumbusha yote faraja kubwa kwetu kwamba tufundishwe na roho mtakatifu na tukikubali kufundishwa ni ulinzi tosha dhidi ya mwovu kwa kuwa chochote twakachokuwa tunakifanya kitakuwa kimefanyika kufuatana na maelekezo ya roho mtakatifu na roho mtakatifu kama mwalimu wa mbinguni anafundisha kile ambacho anajua kwamba kitakuokoa yesu amefanya kila kitu kinachotusaidia ili tupate uokovu tukimwamini yeye ulinzi ni hakika tupate ombi mtakatifu mungu wetu wa mbinguni tunakuomba utupe ujasiri wa kuishi sawa na mapenzi yako tukiamini ulinzi wako wa hakika msaidie msikilizaji awe mwanafunzi wako na hatimaye aokolewe tunaomba haya tukiamini kwa jina la yesu aliye bwana na mwokozi wetu amina Si, no... Yeah 想你想大草就细吧 ni kushukuru sana kwa kuendelea kutegea sikio idhaya kiswahili ya redio ya wad ulimwenguni mimi ni fanue itanda tuweze kuona tena siku ya kesho katika kipindi kizuri cha ja watoto wetu