unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igpnanaya makelele yesu yuwaja tena ipatsauti himbsana yesu uwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni ftanda unaendelea kutekea sikio idhaa y kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni ukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwaipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro eda kamisai nakubili nji kulingana na njiri, kuligana, hali yaku ilivyo usijali dada najua uye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategisikiwa hawa ni tukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza thank you asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja mziafatutanzangu mimi nina habari njema yupa mwenya nuvu na wnya aajitauisayupa wanyanuu na wnya anajitamuisa Thank you. sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu msidn mm, pole dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenye hebari utakwenda kwa nguvu za munguaa yeah, da kamisanina kubilinjii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu pole sana kaka najua ykuwa wewe ni kiwete na hawezi kutembea lakini hivyo najua pia awezi kufanya kazi ya mungu lakini usiofu utakwenda kwa nguvu za mungu leo katika jina a yesu na kuamua kijana amka maco yake atuamnvolgova mtaaso imenit Wa dndiyo ni makambi tena nfuku vibanda watoto ni nini hiyo je yeah, ni nini iihiyo ndiyo ni makambi nisifu pekee tunazotukumbusha ya kwamba sisi wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je yeah, unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wakwenda mbingunii kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makambi Amin. ujalifahamu hili ndio maana haujahudhuria je wazazi mnalifahamu hili je wajua jua makambi ndio sehemu pekee tunaofundishwa kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja y maisha je wajua hilo ndio maana akuhudhuria ila waliohudhuria wanaelewa hilo mmeelewa mjaela je yeah, wajua kwenye makambi ndio sehemu pekee tunayojifunza kushusha vidhuri vyetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua hau waliohudhuria wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria aujifunze kubeba unyenyekezi mmejifunza au amjajifunza mmejifunza au mjajifunza je wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajua ndio maana haukumleta mtoto wako lakini walioaleta watoto zao hawatajuta je wazazi mmejuta au wamjajuta wazazi mmejuta au wamjajutaje wajua makambi ndiyo sehemu pekee nayotujurisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu kila afya yako maisha yako pumzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je yeah, mmejifunza jaajua yeah, kmakambi ndio sehemu pekee ambapo tunapata afusaya kutengeneza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kuanza upya na mungu hujajua ndio maana hujahudhuria ila waliohudhuria wameanza upya je yeah. mmeanza upya hawa mjaanza upya meanza upya <tipos> je wajua ni makambi pekee ndiyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kuolea hupata fursa ya kutazama nani atakaefaa kwa ajili ya familia ijajua <tipos> <tipos> ndio maana ujahudhuria ila waliohudhuria mungu amevitia wa vijana mmeipata huo mjaipata <tipos> <tipos> je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kubadilisha radha ya mziki katika ubongo wako hujajua ila hapa ndiyo sehemu salama na kurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki vigodoro, oo, yeah. wa vigodoro au hatujaondoa mungu awabariki je yeah, wajua katika makambwi ndiyo sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsirio zisizofaa haujajua ndiyo maana katika makambi tunajifunza tamsirio za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je yeah, mmejifunza au mjajifunza mmejiunza je yeah, wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yako hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa zenu sababu ni mdogo mdogo nakuona sawa sawa we kidogo waupe sawa kwa leo nitakuita simba sawa na wee kwa sababu naweupe kidogo nitakuita nguruo sawa we kwa sababu una mwili utakuwa temwa ee kwa sababu una meno kidogo makubwa utakuwa ngila adamu adamu mko wapi Adam Adam muko apa? huy anafanya nini anacheza konglea a kongelea kianga amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa lakini ametoa bugu sadaka ya shukrani huyu anafanya nini anacheza kongolea anayejua wa la mungu kombole lakiyona anejiaskaliuburikotamwanelamugu anefa nyaninic kombole lakiona kumbolewa kiwanda watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushinga bibia kwao jumamosi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza kombolewa tunde anayependa kuchat hey, ana <coughs> kwenye ibada ndo akwanza kulalamika mumbili akizidisha mda huyu anafanya anacheza kooleaaoa kionaichenza kanisa wala walajichaya kanisaaasadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mitindo amoanafanya mini Pundu. ni mchangiaji wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini asimu ya yake kulika kubadilisha matendo na mienezo ya maisha yake ya kilasik huyo anafanya inianayejaa kuukumu na kushutumu dhambi za wengine kuliko zake huyu anafanya nini <coughs> <coughs> <coughs> kuabudiwa na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio yake na viela vyake huyo anafanya nini <coughs> <coughs> iweesi Ni kujitoa kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nini <tos> <tos> ameona kuolewa lakini aishi kuchebuka kwenye ndoa yake huyu anafanya nini <coughs> mpendowa msikilizaji inawezekana ukawa na moni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujuza kupitia anwani hapo ifuatayoredio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahilirrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 7518 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 205 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania jina langu ni fanolitanda ni kushukuru sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutigia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya adventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni advent dar es nieesidressalamwanasema ya kwamba safari yangu Posso vir me coisa, eu a opor decir ela casa muendo ucuneque dua qilongasiwango ni esu He the not want to mind