unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapadana yamakelele yesu yuhaja tena sauti hi basana yesu yuhaja tena na kuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita kutokea morogoro tanzania mpendwa a msikilizaji ungana nasi kupitia morning star fm bila kuisahau rock fm iliyoko kule mkoani mbea hapa nchini tanzania kumbuka unaweza kunipata kwa mtandao wetu wawww rg hii leo utaungana nami kibaga mwaipaja katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni tuweze kuwa pamoja mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki na hi leo watakao tubariki kwa njia ya nyimbo tuna waimbaji wa Children melodies kutoka kule drc nchini kongo watakuja kwako na wimbo unaosema tumechaguliwa <mulia> na bado tutaendelea kubaki nao children melody kutokea congo wakituambia msamaha katika wimbo wa pili bsi hii leo katika kipindi cha watoto wetu tutaweza kuwasikiliza watoto wakiwa katika kambi kule mkoani pwani na ni kambi la mbala na amini ya kwamba watakubariki mengi kupitia kipindi hiki tafadhali usikose kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho basi hawa pa, melodies wanakuambia tumechaguliwa တေ S <S ာ်လဲအောင်မထာကူ Sana way we little quasababu will be tnu <muchu> <muchu> na mskilizaji ni kukaribisha sasa katika kipindi hiki cha watoto wetu tafadhali tegea sikio mwanzo mpaka mwisho kwa jina ninaitwa mwalimu danieli ngambie toka kanisa la wadventista wa sabato manzese tuko kwenye makambi yanayofanyika katika mtaa wa ruvu kanisa la wadventista wa sabato mbara hiki ni kipindi cha watoto na tunawaletea kipindi hiki ambacho kitasikika moja kwa moja kupitia redio yetu ya wadventista wa sabato awr inayosikika kutoka mjini morogoro tuombe tunakushukuru baba mtaratifu uishie juu mbinguni asante kwa kuwa umetupatia kipindi hiki tunaomba roho wako mtaratifu aweze kuwa pamoja na kila mtoto anayeshiriki katika programu hii tunapokwenda kuandaa vipindi hivi ambavyo vitarushwa ulimwengu mzima tunaomba uweze kutubariki na kila mtoto atakaye sikia aweze kuvutwa na kuletwa kwako tunaomba utubariki tunapoanza mpaka tutakapomaliza katika jina la yesu kristo bwana wetu tunaomba na kushukuru amina Amin. tunaanza kipindi chetu kwa kuimba wimbo unaosema mungu huona videge najua pendpdnauendailie mdogosasa tutasikiliza kisa kinachomhusu binti este ambacho tutaletewa na aliyejiandaa karibu Kajina na Radno, katika na katika kanisa la cha shujaa alikuwa alikuwa binti nje ya nyumba yao iliyokuwa tupu alikuwa na machozi katika macho yake alikuwa hata haoni yanga ya aiuana hata rangi ya kijani katika nyasi au rangi mbalimbali katika maa modrekai mjomba wa adasa alikuja nyumbani hadasa njo alisema njoo uishi katika nyumba yangu hadasa alikusanya nguo zake na kuzifunga pamoja alifurahi kwenda na mjomba wake kuishi na familia katika mji wa shushani sali na masaaa walitembea katika barabara ya vumbi ndala za ziliacha ziliacha alama njiani na na na ndala za za nyayo kubwa sasa aliona anga ya blue, na majani ya majani kijani na rangi mbalimbali maua kwa sababu kulikuwa hakuna machozi tena katika macho a alifanya kazi kwa mfalme wa amedi kila siku alikaa katika lango la ikulu ya mfalme alijibu maswali ya watu waliokuja kuomba msaada modekai akiwa pale mlangoni hadasa wakati mwingine alimletea chakula cha mchana modekai akiwa pale mlangoni hapa kuna chakula chako mjomba modekai mikate bisi na asali hadasa alikuwa na na uso mzuri sana alikuwa na furaha msaada mkubwa na naba akasema alikuwa kama nyota sasa jina lako alitakuwa hadasa tena litakuwa litakua maana yake ni nyota alipenda jina lake milele na mara zote atajaribu kungaa kama nyota mara kwa mara alirudia jina lake jipya sasa ikatokea kuwa mfalme wa medi alipanga kuchagua malka kusanyeni wasichana wote walio wazuri sana katika nchi alisema mfalme kwa wasaidizi wake ili nichague malkia mmoja kati yao alikuwa miongoni wasichana miongoniawsicaa waliokua iulu aliwalinda walipoingia katika mlango alifikiria kuwa hakuna aliyekuwa mzuri kama s mabinti baada ya mabinti walipita mbele ya mfalme wote walikuwa wazuri lakini mfalme alipomwona s taji ya alismatauaoshaadaau alivishwa kichwani mnasemaje kwa kisa basi nitawauliza maswali kisa chetu kinamhusu malikia esta huyu ni binti ambaye alikuwa ameachwa na wazazi wake akachukuliwa na ndugu yake ambaye alikuwa ni mjomba wake mjomba wake alikuwa anaitwa mordekai alipochukuliwa akaenda kulelewa akapewa malezi mazuri yaliyopelekea kuwa marikia. sasa baada ya kusikiliza vizuri kisa hiki nataka niwaulize maswali nione kama mlikuwa wasikivu mko tayari kwa maswali mko tayari kwa maswali swali la kwanza linasema li hivi kisa chetu kinamhusu nani kwa majina anaita shani hassani marunde natukia kanisa wa waveista kidogo zero kisa chetu kinamhusu btst mnasemajei kisa chetu kinamhusu binti esta swali la pili binti este ni binti wa namna gani kwa jina naitwa rema josefati natokea kanisa la mbala sabatu esta ni binti yatima mnasemaje amesema esta alikuwa yatima swali letu la tatu lilikuwa linasema hivi esta alikuja kuchukuliwa na nani kamajina nai wa... Elia stefano magori nasali kanisa kidogo kidogozelo est alichukuliwa na mjomba wake mnasemaje este alichukuliwa na mjomba wake hilo ni swali la tatu swali la nne linasema mjomba wake esta alikuwa anaitwa nani kwa jina naitwa stella bartolomeo natokea kanisa la kidogo kidogozero mjomba wake este modekai mnasemaje mjomba wake ester alikuwa anaitwa modekai swali namba tano jina este lina maana gani kwa jina nasali kwajinakabambilinasali kanisatasabato bala jina la lina maana nyota inayong'aa mnasemaje e, ukiitwa este ujue maana yake ni nyota inayong'aa swali namba sita modekai alikuwa anafanya kazi gani swali so, namba sta linasema modekai alikuwa anafanya kazi gani ajia naitwa nata lemareka natoka kanisa ya mbara modekai alikuwa ni mlinzi wa mlango wa ikuru ya mfalme nasemaje mordekai alikuwa mlinzi wa ikulu ya mfalme swali letu la mwisho linasema hivi swali so, namba saba mfalme alimchagua binti gani ta eronia ladnatokea kanisa la, natuke, katisa, la ambala odekal asante. asante sana shuja wa yesu injili hiyo isonge mbele mpaka mbinguni upendo waye su ni mku ni mku upendo waye su ni mku gwa ni mku upendo waye su ni mkuwa nimku upendokua nawawatu nimdogonimdogonimdo nawawatu nimdo go ni mdogoni mdo nawawatu ni mdogo mdogo ni mdogoi nim... mwisho utowe kwa kabisayesu ni mkubwa ni mkua upendo wa yesu ni mkua m sasa kipindi kinachofuata tunakwenda kusikiliza somo toka kwa Arie, kwa majina naitwa amina pita somo la aatoto wauanza kipindi chetu tuombe cetuumb tatakafuahenmasaayandaauloanza poga adi unamaliza adi masaa haya aonhetaniashindwe katika kipindi kingine uzidi uzidi kutulinda uzidu shetani ashindo, katika jina la yesu uzidi kutulinda uzidi uzidi kutulinda kutulinda katika tunazoendelea nazo kutulinda, nakuomba, haya jina yesu kristo amina somo letu la leo la watoto linatoka katika kitabu cha mehari moja mstare wa kumi nayo nasema mwanangu wenye zambi wakiushawishi wewe usikubali tunaona kwamba watoto tunaambiwa kwamba na mungu tuweze kusikia maandiko yake tunayoambiwa na mungu kwamba wenye zambi wakitushawishi tusikubali kimfano mtoto mwenzako akakwambia kwamba tena tukaibe wewe usikubali maana maandiko ya mungu yanasema kwamba wenye zambi wa kushawishi weo usifanyaje usikubali unasemaje kwahiyo tunajifunza kwamba watoto tusiweze kushawishi zambi ambazo tunapewa na marafiki zetu hata watu wengine tusiweze kukubali unasemaje tufumbe macho tupate kuomba mtakatifu mtakatifu bashi mungutamasa haya tunantulanaauuu uina tangia tulivoanza umtsaushatani ikutulindaaomba aa pitjino yesu kristo amina sasa tumefikia mwisho wa kipindi chetu mungu awabariki tamati ya kipindi hiki cha wtoto wetu kwa leo kumbuka watoto wa mbala sehemu kubwa ni jamii ya wafugaji yani wamasai naamini ya kwamba umebarikiwa na rafudhi zao ambazo zinavutia kuendelea kuzisikiliza na basi usipange kukosa kwa pamoja nami katika kipindi cha pili kumbuka kesho ni vijana na maisha nami nikukumbushe tu ya kwamba kama kamatokona maswali maoni ya uchangamoto anwani hizi hapa za kuniandikianakuja yesu yesuhaja tena na hii ni awr radio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 653 5, 7, 0, 8, 1, na pia unaweza kuhasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania nami kibaga mwaipaja na hii ni awr ni kukaribishe kuweza kutegeasikia wimbo wa pili ambao unaetwa kwako na waimbaji wa chidren melodies kutoka kule drc nchini kongo wanakuambia msamaha kwa heli tukutane kesho uiudpiuea kusucuumesitiui m imeptuhwang umenifundiipia adau eaauu Yeah.