nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 1st kutokea morogoro tanzania mpendw wa msikilizaji unaweza kunipata kupitia morning fm bila kusahau filiyoendelea kwa pamoja nami kwa mtandao wetu wa www basi hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo awali ya kumbuka tutakuwa na kipindi kizuri cha watoto wetu na leo kwa njia ya nyimbo tutakuwa nao waimbaji wa tukasa nit na watakuja kwako na wimbo unaosema mara nyingi na katika wimbo wa pili tutaendelea kubaki nao waimbaji wa tukasa nit ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema nifundishe kunyamaza basi katika kipindi hiki cha watoto wetu tunaendelea kuangazia watoto kutoka kanisa la mbala na hawa walikuwa katika kambi wakiwa naye mtangazaji mwenzangu sara karai na hii utaweza kubarikiwa nao sehemu ya pili basi msikilizaji hapa tukasa nit wanakuambia mara nyingi <gasps> So, song up amini ya kwamba kwa wimbo huu mzuri nakupatia nafasi ya kuweza kujiunganaye sara karai pamoja na watoto kutoka kambi la mbala ikiwa ni sehemu ya pili na ya mwisho wakitujuza kutoka kwao msikilizaji kumbuka jamii ya kifugaji kuaasili waga wana changamoto mbalimbali katika swala zima la kuabudu lakini basi watoto hawa wamejitaidi na kupata kila ambacho aliweza kubarikiwa nacho katika siku hizo sb za kuwa pamoja katika kambi naatuokwenye akabmbaya tuo kwenye makambe mbaya kwenye kipindi cha watoto na tutaanza kwa kusikiliza aliumba nangi moja tano ca watotouata sarsabamain nataeroniaa nyi watoto watini wazazi katika bwana maana ndio haki waefeso sita msara wa kwanza afiukenda siku zote msakumiasabmstar kuminasaba afanyaye mapenzi ya baba uyataitaheli atapewa nguvu mpya ataukakamatai afanyaye mapenzi ya baba uaa atapewanguu na kamatai e mama kamatai kama na ebaba kamataina kama watoto kamataiisisote kama kamataiafanyae kama mapenzi ya babaaaaaauma kwa jina mimi ninaitwa mwalimu danieli ngambiye nipo katika kambi la mbala kambi hili ni la wamasayi tuko na dada yetu dada sala ambaye amekuja kuungana na sisi sisi watoto wa kimasai kwaio tunayo mengi ambayo tumejifunza na miongoni mwa hayo tuliojifunza mtakwenda kuyasikia karibu dada sala asante kwa kufungua kipindi chetu tuombe tuombe mtakatifu mtakatifu bashunguza taaa masaa hayo umetulinda baba tangia masaa asubuhi ai tunamaliza abahatamasaa haya ya jioni ubawazidi kutulinda nnakomba zidi kutulinda katika programu hii ba zidi kutulinda takapomaliza ba wzidi kutulinda nnakomba haya pitadina, kwa machocho upitajinayko yesu kristo amina, amina. tumejifunza juu ya uumbaji wa mungu si sindio watoto mnakumbuka tulichojifunza siku ya kwanza mungu aliumba nini siku ya kwanza mungu aliumba nuru jamani amepata siku ya kwanza mungu aliumba nulo sindioe eh? siku ya pili mungu aliumba nini siku ya piri, mungu aliumba anga amesema siku ya pili mungu aliumba anga amepata na siku ya tatu siku ya tatu mungu akakusanya maji pamoja aafo pai pakava kapaita nchikavu na ale maji alipo akusanya kawaita bahari hafapo akaumba na mimea jamani amepata amepata haya siku ya nne amesema eti siku ya nne aliumba miyanga amepata myanga gani aliyo siku ya nne siku ya nne mungu aliumba miyanga miwili mikuwu ambayo ni juwa na mwezi juwa liweze kutawala mchana na mwezi liweze kutawala usiku na piya aliumba vitu vidogo ambavo vilikuwa vinamsaidiya mwezi kutawala usiku likuwa ni nyota amepata hamepata eh? yeah. ilikuwa siku ya ngapi hiyo yeah, yeah. siku ya tano mungu aliumba nini siku ya tano mungu aliumba samaki wa bahalini na semba kulipokuwa na maji kulikwepo na samaki na piya haliumba na ndege wa angani hamepata jamani siku ya tano mungu aliumba samaki na ndege wa angani siku ya sita mungu aliumba wa nini wanyama na binadamu amesema siku ya sita mungu aliumba wanyama na binadamu amepata na siku ya saba? siku ya saba mungu alipumzika kastarea kaitakasa amepata basi wote mmepata semeni amina kwa pamoja mnasemaje tena amina. kwa majina naitwa sara maranda umbaji wa mungu siku ya kwanza mungu aliumba nuru kwamajina naitwa biba pita siku ya pili mungu aliumba anga naitwa jinanaitwama siku ya tatu mungu maji pamoja akapaita maji akaita aauaaai alisna kwa majina naitwa amina pita siku ya tano mungu aliumba samaki wa baharini na ndege wa angani siku yasi kwa majina anaitwa estemnyandoe siku ya situ yaliumba wanyama na binadamu kwa majina naitwa veronika radu siku ya saba mungu alipumzika kastarehe kaitakasa asemaj mnasemaje Amina. mnasemaje tena Amina. mmefanya vizuri sana mungu awabariki sasa tunakwenda katika sehemu ya pili ambayo tutasikiliza kisa kwa dada yetu grei dada greci karibu kwa majina yanaitwa grace mi ni mwalimu wa wacezo wa kanisa la sabato mbara tawaletea kisa cha yusufu yusufu alikuwa ni mtoto mdogo na alikuwa na zake alikuwa anaitwa benjamin mdogo wake siku moja yusufu alikuwa ameenda kuchunga mbuzi alivyokuwa huko alika acunaiokuako o aa kamwambia sfu aakaendaoena ndguaaioonaiofika a ndugu zako, kama huko alikuwa, enda, ndugu zaka, alikuwa, soala, buona, ntoto, kula, zake zake akamwambia yule bwana anakuja ndoto mpaka tutakuja pale za akaenda akamchukua wakambeba akaenda kuakatika naitwa reubeni akasema tusimue mmoja mmojamay naitwa yuda akasema t tukachinje mbuzi tukamwambia baba kwamba na mnyama lake mbuzi waka enda, mbuzi wakaenda akaipaka damu ya tkawambiaba kam sufaaalivoudi nyumbani akamwambia baba yao kwamba baba yusufu amelaulia na mnyama mkali babaak alilia sana akasema yangu kama naava maangu aaa ama maakaia aa miaka ikapia ikaingia huku ni ya misri aa akamwambia nendeni huko ya ya misri mi kangali mana kuna chakula huku awalioenda usuf aaunaataka retee benjamini akasema kuwezi kuetea maana kuna ndugu yake alikuwa amelauia na mnyama mkali na baba saivi kasema awezi tena kumtoa benjamini akawambia mi namtaka benjamini wakaenda alivo arudi yuda akasema baba kuna mtu ametutuma yule kiongozi wa nchi ile ametutuma tumletele benjamini akasema siwezi kumtoa benjamini kakaake mkubwa alikuwa amilaruliwa na mnyama na benjamini iyo mnampeleka wapi akasema anaenda tu huko akasalimia ili arudi maa akasema namtaka benjamin baba yake akasema hapana walimlazimisha baba yao sana akasema mpelekele yuda akasema mi nitakuwa mlindaji wake ambaye akisema kama benjamini abaki mii ntabakila benjamini yarodi walivyopeleka kule misri yusufu alivomuona si benjamin alianza kulia akalia akalia sana akasikia akaenda kana ndugu zake miisio kiongoza ncibai niue mdogoe amayeka ezai suf maikaza aaiaa akaoa wakaenda kwa araki na yusufu akawambia ndugu zake waende kumchukua, kumchukua baba yao israeli walivorudi yusufu akawapa magari akaenda kumchukassa a uwatoto a mnasemaji watoto, watoto? wangapi wamefurahia kisa sasa tunaingia katika sehemu ya pili akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda wanikwaka leo leleo zakayo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti kusuli yamo naye yesu yesu alipofika hapa angali ya juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda mnasemaje kwa wimbo wimbomnasemaje sasa tutajifunza somo fupi tutajifunza linalopatikana katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana sura ya pili sema waraka wa kwanza wa yohana sura ya, pili. Wa wa Johana, sura ya pili. hapa mtume yohana alikuwa anawaandikia watoto sawani kwa sababu alikuwa anawapenda anasema hivi msitari wa kwanza watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki anasema watoto wangu wadogo nafanyaje nawaandikia haya nafanyaje ili kwamba msifanyeje na kama mtu akitenda dhambi tunaye muombezi kwa baba ambaye ni nani yesu kwa hiyo mtume yohana anatuandikia sisi watoto wadogo tusitende dhambi mnajua dhambi mnajua dhambi dhambi ni nini ehe huyo amesema kutukanabninini ehe ni nini tena kupigana ni nini tena kuwa nini tena kudokoa e, kudokoa mboga e, na nini tena nakuzini na, na nini tena anasema nawaandikia msifanye mambo yote hayo ambayo mmeyataja sawa msiowachokozi sawa Lio. kuna wengine wanapenda kuchokozana chokozana lakini yohana anasema anatuandikia sisi watoto tusitende dhambi na kama ukitenda dhambi sawa kama ukimkosea mwenzako sawa anasema tunaye mwombezi kwa baba kwa hiyo unakwenda unawomba msamaa unamwomba msamaha yule ambaye umemkosea halafu unamwomba msamaha na mungu ili aweze kutusamehe sawa tukifanya hivyo tutakuwa watoto wa mungu wangapi wanataka kuwa watoto wa mungu basi tuombe tunakushukuru baba mtakatifu kwa kuwa umekuwa pamoja nasi sisi watoto tumejifunza kwamba tusitende dhambi kwa nguvu zetu wenyewe hatuwezi isipokuwa tunahitaji msaada wa roho wako mtakatifu aweze kutusaidia ili tuweze kuwa tukiwa watoto wema tusiotenda dhambi tunaokupenda wewe tunaomba utubariki tunapoendelea na vipindi vingine katika jina la yesu kristo bwana wetu amina, amina. na msikilizaji kwa maswali maoni ya changamoto anwani hii hapa ya kuniandikiak yna yes, so hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni a barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook jina la awr tanzania basi ulikuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo na nikushukuru sana kuchagua kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ila kumbuka kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba utajifunza mengi katika kipindi hicho cha vijana na maisha nit tukasa wanakuambia nifundishe kunyamaza ndio wimbo ambao unafunga matangazo yetu kama idhaa ya kiswahili ya radio adventista ulimwenguni awr sangha Ooh, you