nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuaja tena nnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyowashiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya red adventist ulimwenguni awr yunaotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita mpendwo msikilizaji ungana nami kupitia rock fm na bila kusahau morning star fm hii leo endelea kwa pamoja nami kwa njia ya mtandao wa www basi inayekukaribisha katika matangazo yetu jina langu ni kibaga mwahipaji atue sote mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki cha watotou basi studioni leo wanatufungulia matangazo watakuwa ni waimbaji wa kwaya ya vijana ya arusha kati kutokea kule arusha wanakuambia simama upande wa yesu bali na waimbaji hao tutaendelea kubaki nao kutokea huko huko arusha na ni waimbaji hawa hawa arusha centro kwa ya vijana wanakuambia historia zajileo tutabarikiwa katika kipindi hiki cha watoto wetu na watoto kutoka kanisa la wadventista wa tabato beroya ambalo inapatikana hapa mkoani morogoro katika mtaa wa kihonda ni kusi endanao mwanzo mpaka mwishkoulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimaya batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa hajingoo yake iikichafuka anainusbasai nikukaribishe kuweza kuwategea sikio waimbaji wa arusha sentro wimbo simama upande wa yesu No more! basi hawa paa watoto kutoka kanisa la beroya wategesikio oote popote nitakwanama gwana popote popote, popote, popote sitakuwaca wewe pooeote uwenami bwana usiniache popote uwe nami nitakuwa nawe sitakuwacha uniline mkono wako warehema uwe nami ya ngaziyeni ya ngazi yenuluyako yamilele wana usinache popote uwe nami nitakuwa nawe sitakuwacha unilide mkono wako wa rehma uwenani angazieni angaziye nulu yako yamilele bwana usiniace popote uwenami mwokozi ulinipenda wewe Mokozi, ukanifia mim okozi uwenami bwana usiniace popote uwenami o mokozi, mokozi ulinipenda wewe mokozi, mokozi ukanifia mimi mooimokozi uwenami bwana usinyace popote uwe nami nitakuwa nawe sitakuwa ca uniline mkono wako wa rehema uwenani yangaziyeni ya ngazi yenulu yako tamile Che, popote uwenmi na nitakuwa nawe sitakuwacha uniuline mkono wapo orema uwenami yangazi yeni ya ngazi yenuluyako yamilele bwana usinyache popote uwe nami wanauwe sitakuwacha unilinde mkono wako wa rema uwe nani yangazi yeni ya ngazi yenulu yako yamilele bwana usinache popote uwe namii bwanasasifiwe kwa majina naitwa mwinjilisti este nehemia alfonsi mbwambo nimetokea kanisa la wadventista yes, je, wa sabato beroa yesu akiwa anatoka galilaya kwenda yerusalemu alipitia yeriko je kweye waijua yeriko yeriko ulikuwa ni mji mkubwa sana yerico ulikuwa ni mji mwenye fensi ndio maana watoto wanaimba ukutani yerico ukutani yerico jashwa na majashi walizunguka pia yerico kulikuwa kuna madini wengi kulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimaya batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa haji ngoo yake ikichafuka anainusa batimayo alisikia kwamba yesu anapita, anapita galilaya akapata sauti kisha akasema yesu yesu mwana wa daudi ni rehemu watu wakamwambia usimsumbue yesu watu walikuwa wamesahau kwamba yesu amekuja kwa kila mtu batimoi hakuogopa alizidi kupata sauti yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu yesu akawaambia wanafunzi wake nendeni mkamfuate yesu akamwambia batimayo unahitaji nikufanyie nini batimayo akasema na, nataka nipate kuona yesu akachukua udongo akampaka machoni pa batimao batimayo batimaya akasema asante mungu kwa kuni kwa kuniokoa wito kaka zangu dada zangu na, na wazazi tuwe kama batimayo tukiwa na shida yoyote tumwombe mungu amina amina sisi ni watoto tulojawa nazo nguvu ikiwa tutafundishwa juu ya nguvu za kiroho isini watoto turojawa nazo nguvu ikiwa tutafundisha juu ya nguvu za kiroho kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ukongowa ulimwengu kupindua yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua sisi ni watoto tulojawana ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani sisi ni watoto tulojawa na ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia akiwanasi tutayafanya makubwa ima tukiongoza ulimwengu kuupinduwa kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwanasi tutayafanya makubwa tukiongozwa ulimwengu kupindwa yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa tukiongozwa ulimwengu kupindwa bwana yesu um, asifiwe kwa majina naitwa uinjilisti amos wilson kashanga mbwambo somo letu la leo linahusu kama gideoni badilisha ulimwengu gideoni aliwezaje kubadilisha ulimwengu je yeah, wanaberoa tunaweza hatuwezi bila kumtanguliza mungu tuombe baba mungu asante kwa siku hii ninaenda kuwabariki watu wako katika jina yesu ysuamina basi fungua nami katika kitabu cha waamuzi sita mstaa a kumi na mbili nayo inasema malaika wa bwana akamtokea akamwambia usiogope maana bwana yu pamoja nawe hapa tunaona gideoni hakuwa anajua uwezo huo ulitoka wapi maana jibu alilolitoa ilikuwa e bwana nitawaokoa israeli kwa jinsi gani maana ndugu zangu ndio walio maskini katika manase na mimi ndimi niliyo mdogo katika nyumba ya baba yangu watafuta njia msijione nyiye ni wadogo mungu anawatumia atawasaidia kutangaza injili nina rafiki yangu hapa amejiandaa vizuri na kuendelea na somo ninamkaribisha upendo wa yesu umenizunguka upendo wake umenizunguka upendo wa yesu umenifariji upendo Ooh, man! Umeni bariki, um, penoake, Umeni bariki, um, penoake. tunajisikia kwamba sisi ni watoto wadogo ila mungu anasamee dhambi zetu tutajifunza kutoka kwa mungu tukienda kanisani tunazurura tunaenda huku na uku ila watu wanatonea kuna milima mabonde na miterumko mikali pia tutajifunza kutoka kwenye biblia na historia ya kanisa pia hapa tutajifunza habari ya idon mnajua kwa nini gideon alikuwa ni mwoga sana mungu akamwambia gideon nenda ukupamba, ukapambane na wamidian kwa sababu waisraeli walikuwa wanaonewa sana na, na wamidian gideon akachukua ile ngozi akaiweka pale chini kisha akasema mungu kama unataka mimi niende nikapambane na nkapambane nanaa ngoi iwe na umande na na umande nchi yote iwe iwe kavu kavu mungu mungu akafanya vile kisha Gidon, aika, aka ile Gidon, alikuwa ni msumbufu sana akasema kama unatamani niende nikapambane na naomba ngozi aadeaiuaafanyasaaaiaau kaa natamaniendakapambane aa ngia akatafuta maaskari elfu thelathini na mbili mungu akamwambia gideon punguza maaskari wake gideon akapunguza maaskari wake wakabaki maaskari mia tatu tu gideon akasema mungu naomba uwe pamoja nami mungu akafata maelezo ya gideon gidon akaenda kupambana na wamia wito watafuta njia wenzangu tuwe kama gidon beroya tuwe kama gidon nasema tena tuwe kama gidon amina kama mnatamani kuwa kama gido basi simama nami ili tupate kuomba namkaribisha daidina aja atuombee basi tuombe baba wa mbinguni tunakushukuru kwa sababu tumesikiliza neno lako tunakuomba kama watoto na watu wote wanaotusikiliza sasa kawabariki kawafanya wakawe kama gideoni ili tuweze kubadilisha ulimwengu kwa kujua wewe kuwa nasi sasa katika jina la yesu kristo amina na hiyo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu hii leo kama utokaa na maswali maoni a uchangamoto anwani hizi hapa za kuniandikia ana kuja, ana kuja, tena. na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anane ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha nikukumbushe tu kwamba usipange kukosa endelea kubarikiwa na wimbo wa historia kutokea kwa vijana wa arusha wanapokwambia historia Inamziku, mzito, I and you now Chana, a million, it's a