unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba yesu yuwaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni fitanda unaendelea kutekea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni kukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwahipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro nisana kubili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua uye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategesikiwa hawa ni tukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza Me way asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja Vai, isso assim sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu misaidieni mm, pole dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenye hebari utakwenda kwa nguvu za mungujamani yeah, nda kamisani nakubili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua wuye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu pole sana kaka najua kuwa wewe ni, ni kiwete, na awezi kutembea lakini hivyo najua pia awezi kufanya kazi ya mungu lakini usiofu utakwenda kwa nguvu za mungu leo katika jina yesu na kuamua kijana amka waco yake atuamnohavadobo nkaaso imented itadandandiyo ni makambi tena nsukuza vibanda watoto ni nini hiyo Yeah, ni iihiyo ndiyo ni makambi visifu pekee zinazotukumbusha ya kwamba sisi tu wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je yeah, unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wa mbinguni dio kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makam. sikukuu pekee inayotazamisha katika, katika kambi kuu ya minguli ambapo tutakuwa tumekati pamoja na kristo haujalifahamu hili ndio maana haujahudzuria je wazazi unalifahamu hili <todiculia> <todiculia> je wajua makambi ndiyo sehemu pekee tunaofundishwa kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja maisha je wajua hilo ndio maana ukuhudhuria ila waliohudhuria wanaelewa hilo mmeelewa mjaela je wajua kwenye makambi ndio sehemu pekee tunayojifunza kushusha vidori vetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua walio hudhuria wa wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria ujifunze kubeba unyenyekevu mmejifunza au amjajifunza mmejifunza auamjajifunza mejifunza je wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajua ndiyo maana au kumleta mtoto wako lakini hawatajuta je wazazi mmejuta mmejuta hamjajuta tjutejutjajutje wajua makami ndiyo sehemu pekee naotudurisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu ila afya yako maisha yako pumzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je Ye, mmejifunza je wajua kwene makambi ndio sehemu pekee ambapo tunapata fursa ya kutengeleza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kuanza upya na mungu hujajua ndio maana hujahudhuria ile waliohudhuria wameanza upya je yeah, mmeanza upya hawa mjaanza upya np je yeah, wajua ni makambi pekee ndiyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kuolea hupata fursa ya kutazama nani yatakayefaa kwa ajili ya familia ujajua ndio maana ujahudhuria ila waliohudhuria mungu wamewatetia vijana mmeipata ao mjaipata je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kubadilisha rada ya mziki katika ubongo wako hujajua ila hapa ndiyo sehemu salama ya kurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki wa vigodoro hatujaondoa mungu awabariki je wajua katika makambi ndiyo sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsiria zisizofaa so haujajua ndio maana katika makambi tunajifunza tamsiria za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je yeah. mmejifunza au mjajifunzajuza je yeah, wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yapo hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa zenu yani we kwa sababu ni mdogo mdogo nakuona ntakuita paka sawa sawa we kidogo waupe sawa kwa leo ntakuita simba sawa na we kwa sababu naweupe kidogo ntakuita ngurua sawa we kwa sababu na mwili utakuwa tema oyo kwa sababu namena kidogo makubwo utakuangiwaadamu adamu <laughs> mko wape adam adam <laughs> mko wape yeuhuyu anafanya nini anacheza kuongelea k kuongelea kianga amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa aya kulazwa lakini ametoa bugu sadaka ya shukrani huyu anafanya nini anacheza kongelea kombole lakioa anebiaskali ubulikotamwanelamungu anafanya nini kombole lakioba komgolewa eh. kianga watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushinga bibia kwao jumamosi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza kombolewa tun nimchanga kanisa wala jicha ya kanisa zakansadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mitindo nini mitindoambaonafanya ninini mchangiaji wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini ninianayejia kubadilisha ya yasimu yake kuliko kubadilisha matendo na mienendo ya maisha yake ya kila siku huyu anafanya nini kuliko zake huyo anafanya nini anaetamali kuabudiwa na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio <coughs> yake na viera vyake huyo anafanya nini imeujita kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nini Uye, uye, uye, nini? Ano, ano. Chena, na mpendo wa msikilizaji inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujuza kupitia anwani hapo ifuatayo Yes, so you na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 57814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania jina langu ni fanolitanda ni kushukuru sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutigea sikio idhaa y kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni advent celestio dar es salaam wanasema ya kwamba safari yangu In the I'll you you oh. זאַמישאַ