unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana yamakelele yesu iwaja tena ipata sauti himba sana yesu iwaja tena nakuja nakuja yesu ywajtn hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa kiswahili ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 16 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr karibu tena katika matangazo yetu na tutakuwa na kipindi kizuri cha vijana na maisha na mimi jina langu ni fanuel tanda na kwanza wasikiliza hawani kijichisdqwi kutoka jijini dar es salam wanasema kwamba maombi, maombi ni And see that you Bako, Mago, a asate sana ya kijichi asije basi moja kwa moja ni kukaribisha katika kipindi cha vijana maisha utakuwa naye mchungaji pregodynzota akieleza uh, swala zima kuhusiana na mavazi mavazi gani ambayo inakufaa kijana na kwa ujumla wake basi endelea kumsikiliza hali ya pekee napenda kujadili nyanja moja tu ya usafi nhusu mava uh, mavazi ni kitu ambacho vijana mara nyingi wanauliza maswali na leo ningependa tuweze kujadili mavazi katika hali ya kisayansi kabisa na kiroho ili kila mtu aweze wanasema kwamba watu huvaa mavazi kwa sababu kuu tatu sababu ya kwanza ni kujisetiri ya pili ni mawasiliano na ya, ya tatu ni utanashati o mtu anavaa nguo ili kujisetiri kujisetiri maana yake ni kujikinga na joto kufunika mwili wake Alafu mawasiliano ni kuonyesha shughuli anayofanya na na na utanashati kwamba ni kuna mfano kwa mfano kwa kwa wa, eh, wa kule greenland ukanda wa baridi kali utakuta anajivalia mabuti suruale ngumu koti zito na kwa nini anajivalia hivyo ni kwa sababu anajisetiri dhidi ya baridi unapofika hospitali ukakuta muuguzi amevalia sare nyeupe kikofia ndiye muuguzi alafu unapoenda kwenye mabenki hasa kule uingereza utakuta kwamba watu wa suti na kofia. na utakuta lengo la hawa wafanyikazi wa benki kuvaa vile ni utanashati ile ofisi yao nia ya hadhi kuu kwa kwahio wanavaa waonekane watanashati kwenye kitabu kinachohusu mashauri ya vijana to vijanao ukurasa wa 358 anasema mwonekano wetu kwa kila hali lazima udhihirishe usafi heshima na adabu kwa hiwo utakuta kwamba jinsi ambavyo unaonekana na hasa kupitia mavazi lazima huo mwonekano uonyeshe usafi heshima na adabu 요. <목소리> Atani me to tanime tosheka. atani me wakati wakuvuka ulem. neuso wako imsha imshae nitaimbdiitdi nita matayo tano kumi na sita anasema vivyo hivyo nuru yenu naiangaze mbele ya watu wapate kuyaona matendo yenu mema wamtukuze baba yenu aliye mbinguni kwahio kumbe onekano wa mavazi yetu unaweza usaidie watu wamtukuze baba yetu wambingunia mtu ameamua kuvaa gauni lakini imekuwa fupi kupita kiasi basi kila mtu anamtoroka kwa anakuwa kioja hiyo heshima ni kitu cha matatizo pia anatumia neno adabu nguo yako ingawa ni ndefu, ni ndefu nzuri lakini ivaliwe kwa adabu. kwa adabu mara mavazi hutofautiana watu wengine wangetamani hati huyo ai na yule wafanane lakini katika hali ya pekee duniani mavazi yanatofautiana wanasema kulingana na makusudi husika kwawe utakuta kwamba kila kila mtu mtu anavaa vazi vazi makusudi tofauti kila mtu atavaa vazi kulingana na lililotarajiwa namba mbili wanasema mavazi yanatofautiana kutokana na aina ya vitambaa vinavyopatikana kwenye eneo usika na namba tatu wakati mwingine mavazi yanatofautiana kulingana na upenzi wa watu kwamba wanapenda muundo au mtindo gani wa ushonaji na mwisho mavazi yanatofautiana kulingana na utofauti wa utamaduni na uvaaji wa mahali fulani sasa utakuta kwamba mnapogundua kuwa watu wanatofautiana kwa sababu hizi utakuta mhi, ukichukulia hasa sehemu ya nne ya utofauti wa utamaduni utakuta mhindi ana namna yake ya kuvaa kama mwanamke aonekane amejiheshimu kwahio wewe mtanzania utakapojaribu kuvaa kama mhindi utakuta kwa vile hapa utamaduni wetu sio hivyo watu watashangaa ulivyovaa ile sahi pia anazungumzia juu ya makusudi utakuta kwamba mtu ambaye amekusudia kuvaa vazi ambalo litamsaidia kwenye kufunga umeme ntofauti na mtu aliyevaa vazi ambalo kusudi lake ni kwamba anaenda kufanya kazi ofisini au vazi unalolivaa ukiwa unakusudia kwenda kulala alitafanana na vazi unalolivaa ukikusudia kwenda kanisani kwa hiyo mavazi lazima yawe yanakuwa tofauti sasa katika hali ya pekee kuna kitu tunasema tunaijua tabia ya ya mtu kupitia mavazi Kwayo, mavazi yake kwa hiyo ambayo yaliyo ya rasmi unapita mbele ya watu yanatakiwa kwanza yawe iaaaa waznu wanasema nt lazima yamefuliwa lakini pia yamepigwa pasi na yameshonwa katika mshono ambao alafu jambo la pili yawe yenye kupendeza na naauakiwa ya eh? e, ya mbele, mbele yanakuchukua ya vizuri ya alafu kuwa utachaguaje mavazi mavazi unachagua una ubora Je, vazi hili muda mrefu kiasi gani halafu jambo la pili rangi yake Je, rangi yake ni nzuri inayovutia yakupendeza ama linakuwa tu kama likaniki lijitu ambalo nakufanya uwe kinyago kwa hiyo lazima mavazi yawe ya rangi nzuri alafu yafaayo ka e, ukivaa vazi lako liwe linakuruhusu lieliwe lina kuruhusu kuembefanya e, shughuli matatizo alafu mavazi yako yawe yanafaa kulingana na joto au hali ya hewa afaao ao utakuta kama uko sehemu ya joto lazima mavazi yako yanakuwa mepesi kama umeaona wandugu zetu wa kifilipino mara nyingi wana mashati yao wa na matundu matundu nchi yao ina joto sana na watu walio sehemu ya baridi utakuta wanapenda makoti na masweta mazito, mazito hiyo ni hali ya hewa alafu kuna kitu kinaitwa hekima katika kuchagua mavazi hekma yahitajika kwani yapo mavazi ya ndani ya nje ya, kuogelea, ya usiku lalapo na kwa iyo, kuamba, kuna hasa wanaume, wanayapenda wakiwa yauogeeasuahaaaawakia daikaptula e, vyao vifupi ametulia nyumbani nye una mavazi e yakuogea na kuna mavazi wakinamama ya, ya kulalia usiku kwahiyo unakuta kwamba kwa hali ya pekee hekima inatakiwa kwenye kujua kwamba nivae vazi gani kwa wakati fulani na mwisho kabisa anasema hali ya hewa inaamua kwamba je nivae swet au nisivae mm-hmm. alafu pia ajira yako ina kueleza kwamba je saa hizi nza kazi nivae sare ama sa nimetoka kazini nivue sare kwa hiyo haya yote yanahusika kwenye mavazi ndugu kijana kwa vile leo tunahitimisha fungu letu hili napenda irudie kwa nguvu ili hotuba zote hizi nne ulizozipata ziweze kuwa msaada kwako anasema mtu awaote sharau a wako bali uekilelez kwao aminio katika usemi na mwenendo na katika upendo na imani na usafi usafi jijali kijana uweze katika katika katika usemi wako katika mwenendo wako mwenendo upendo ili watu walio kando yako wasikudharau na kulingana na somo tulilo nalo zamani kama wiki wikinne zilizopita tuliona kuwa mtu yoyote asikudharau kwa hiyo watu wanapokuheshimu na wo ukajiheshimu unakubalika na unapokubalika utakuwa kijana unayekuwa na afya nzuri na hatimaye uwe na mafanikio maishani hebu tuombe tunavyohitimisha somo la leo baba wa mbinguni tumekuwa na vipindi vinne kujifunza vizuri timotheo wa w412 tumeona vizuri kwamba unawajali vijana tunaomba kwamba uwabariki vijana wetu wakuwe katika njia ipasayo wenye afya na utulivu wa kiakili ili waweze kuwa kielelezo twaomba kwa jina lake yesu amen Sauti zote zimbe, Nalaesuli harri Jinali harri Jinali harri Jinali Wakaburi la Yasuli heri, lugama elfu zita imba. Tina la Yasuli heri, asahili mwa kondo. Tina Jin a li heri, jin li heri, jin la li heri. Jin li heri, jin li heri, la nawezekana mpendo wa msikilizaji ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto basi unaweza ukatujuza kupitia anuani hapa ifuatayo ifuatayojkuj yesoja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni inifanoitanda sina la ziada uweze kuonana kesho katika kipindi kizuri cha sera za ndoa lakini kwanza na kuacha na wimbo mzuri hawa kutoka kwao vijana katika kanisa la warivntis wa sabato yombo yombodovya wanasema kwamba hakuna kitu uniani bure si moyo wangu toka kwa bwana Oh, Eu