unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yiwaja tena nakuja nakuja yesu yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redo adventista ulimwenguni awra ambayo moja kwa moja inakutangazia kutoka hapa mkoani morogoro kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 msikilizaji kumbuka pia tunapatikana kupitia morning star fm na kwa mtandao wetu wa www hilo mskilizaji nayekualika katika matangazo yetu ni mtangazaji wako kibaga mwaipaja na kuomba ya kwamba chagua kwaoa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho basi nafasi ya pekee ambayo tunaipata siku hii ya leo kuweza kuwategea sikio waimbaji ni waimbaji wa, wa muhasi kwaya wanakwambia tumepata mkombozi usiku, mtulibu, mtoto liwa, wachungaji makoneni Maka bashawari, mama juicy, ma shari, wajakum sujudu, dinai maluwei kaza diwa, mungu pabo janasi, tumepatasi sim komposiwe tuazi. j katika kipindi kipindicha biblia kujibu hii leo utakuwa naye mwanawatanda pamoja naye mchungaji jonas singo wanakuambia swali kuhusu nabii wa uongo tafadhali watege sikio pendo, pendo tena katika kipindi kizuri cha biblia ya kujibu leo hapa ninaye mchungaji jonas singo ambaye utaweza kujaniana naye mambo mbalimbali na utaweza kusikia akiweza kujibu maswali mbalimbali kupitia kipindi kizuri cha biblia ya kujibu leo hapa kuna huyu ambaye anaitwa william lupalilo kutoka kule mbea yeye wa mungu karibu sana mchungaji sin asante sana swalila bwana william lupalilo huyu jamaa kutoka mbea mm. anapozungumza kwamba mbona manabii hivi sasa ni wengi sana naje wote hawa ni manabii wa mungu kuna biblia imetoa vigezo vya kumpima nabii wa kweli mm. imetoa vigezo vya kumpima nabii wa kweli moja ya kigezo cha kumpima nabii wa kweli ni hali yake ya maisha biblia inasema yesu anasema mtawatambua kwa matunda yao huyu mtu anaishije na jamii lakini utakuta manabii wa sasa hivi wanawake wawili wanawake watatu walevi hakuna nabii wa kweli ambaye anaweza kujihusisha na vitendo vya kiovu na vitendo visivyostahili katika jamii si hivyo tu nabii nabii pia anapimwa je anatunza anatunza za mungu huyu visivyo za mungu je anakubaliana na maandiko ya biblia wako manabii tumeshuhudia wanaopinga wana, wana maandiko ya mungu akwa uwazi kabisa wengine wanakakuta wana wana tu wako tu hovyohovyo wana maisha ya ovyo isaasodaaailiaskuzas ile katika kitabu cha matayo maayo ile matayo sura ya ishirinanne ni moja ya sura inayoeleza mambo makubwa sana yanayohusiana na dalili za kuja kwa yesu mara ya pili matayo fungu la 4 biblia inasema hivi biblia inasema 24, 24. inasema kwa maana watatokea makristo wa uongo na manabii wa uongo nao watatoa ishara kubwa na maajabu wapate kuwapoteza kama yamkini hata waliowateule oleo leo, leo, dunia, imekumbwa, dunia imekumbwa na vitu vinavyoitwa meujiza, meujiza anasema watatoa ishara za uongo na watatoa maajabu mazingaombwe ma, ma, ma, e, zamani kwa watu ambao walisoma enzi fulani hivi kulikuwa na, na watu wanapita mashuleni kuleta vinimacho e, vnmacho vini unakuta mtu ana, anatengeneza gazeti hivi basi anatengeneza hela katika, katika, katika umri wangu mdogo ule wakuona washule a msingi wakuona yale wajam alikua wnafaaasema kama huyu mtu anaweza kutengeneza hela kwenye gazeti yakilikunja hivi sasa kwani sijitengenezee hizi hela nyumbani kwake kwa tucangishe skushni aj tucangisheoamboamawanafuata mija lakini si vile neno la mungu linavyosema na yesu kristo amesema katika siku za mwisho watatokea manabii wa uongo na watafanya ishara mbalimbali sasa swali alilouliza huyu bwana lupalilo amesema kwamba kwa nini wako wengi hizi ni siku za mwisho na siku za mwisho watatokea watatokea manabii manabii wa wa uongo wengi wako wako wako kila maali, wako kila mta, wako kila mahali mtaa sehemu anaweza akakwambia mambo ya uongo uongo na kwa sababu basi watu wanapenda kudanganywa wataendelea kudanganywa na kudanganyika mpaka siku hile itakapofika itakapo lakini biblia bado inasema katika ile matayo ishian ishinnne fungu la kumi moja, 24 moja, inasema, na moja ishirina nne fungu la kumi na moja nasema na manabii wengi wa uongo watatokea na kudanganya wengi biblia iko wazi inasema manabii sio wachache manabii wengi wa uongo watatokea wengi watatokea iwe mbea watatokea iwe kongo watatokea iwe kule kule kigoma watatokea iwe kule mwanza watatokea iwe kule dare salam tena mji mkubwa ndio watatokea wengi zaidi manabii wa uongo watatokea na biblia haisemi ya kwamba watawadanganya wachache wengiz inasema watawadanganya wengi wengi watadanganyika watu watu wazima watadanganyika vijana watadanganyika hata watoto pia watadanganyika watu wanadanganywa tuko katika ulimwengu wa kudanganyika na hii nitumie pia fursa hii ndugu mtangazaji kutoa kutoa angalizo kwa watu ambao wako katika kipindi cha mwisho tunaoishi katika kipindi cha mwisho tuwe waangalifu wa kuwapima manabii manabi kwa kile ambacho mungu anataka wakifanyi hilo, hilo ni jambo la msingi sana katika manabii wengi lakini akauliza sasa kwamba Eh, kama ni, ambavyo nimejiba ya kwamba je ni, ni manabii wote, manabi wote wa mungu nasema hapana hapana mungu ana namna yake ya kupima manabii wake kwa hakika ana, ana namna yake ya kupima manabii wake kwa hakika hivyo hivo kujibu hilo swali la bwana lupalilo lakini tunaelekea kula jijinidaresslam tunakutana naye huyu amosi mwalioma yeye yeah, anauliza swali lake anasema kwamba hivi dalili za kurudi kwa yesu zimetimia au bad anaendelea tena kwa kuongezea swali lake ya kwamba mbona vurugu zimezidi sana dalili zenyewe ni zipi asante bwana bwana mtangazaji bwana tanda unazungumza jambo la maana sana huyu bwana amos mwalioma mm. anasema dalili la kurudi kwa yesu zimetimia au bado uh, dalili zimetimia na zinaendelea kutimia katika macho yetu zimetimia na bado zinaendelea kutimia katika macho yetu kwani aniseme zimetimia wapi kwa sababu ameuliza zipi ziowapasa labda enaabazi na hili la mwisho kabla sijarudi hili la mwanzo tunaanza katika matayo ishi4 katika matayo ishirnn hii ni sura pana iliyojawa na dalili mbalimbali mbali. tena ni yesu mwenyewe anaongea na wanafunzi wake anasema hivi yesu akaenda zake y n matayo 24. akatoka hekaluni wanafunzi wake wakamwendea ili kumwonyesha majengo ya hekalu naye nayakajibu akawambia amyaoni hayote halitasalia hapa jiwe juu ya sasa katika la tatu, dasema, katika la hata alipokuwa mlima wa wa wanafunzi wake kwa wakisema mambo yatakuwa lini nayo kuja kwako mwisho dunia tunaanza kuona hili ndio swali ambalo huyu, huyu bwana mwalioma anapouliza kutoka daressalaam hili swali la, la, la, la mwisho wa dunia ili ndio swali ambalo wanafunzi walimuuliza bwana yesu na yesu, hmm. na yesu kujibu yesu akajibu akamwambia angalieni mtu madanganyo ni sehemu ya dalili za kuja kwa yesu kwayesu marayapl kwa sabau wengiwatakuja kwa jina langu wakisema mimi ni kristo nabiblia nasema nao watadanganya wengi Afo, nasema, mtasikia fanasma task dalaanza usanii utapeli hivi karibuni tumeona hata kwenye taarifa za habari wachungaji matapeli manabii wa kwa hiyo madanganyo dalili ya ya kwanza lakini jambo la pili anasema mtasikia habari za vita na aabaalaazawewe bwanamtangazaji wew vita vita vipo mm, kila mahali vita vipo. huko kongo watu ukoongtuwanapigana ta hzi silaha kubwa kubwa zinatengenezwa nilikuwa nawaambia watu mahali pengine kwamba hizi silaha kubwa zinazotengenezwa hazitengenezwi kwa ajili ya kuua tembo ni mwanadamu yani wanadamu wanatengenezea na silaha wao wenyewe kwa wenyewe za kuuana mtasikia habari ya vita na matetesi ya vita angalie ni msitishwe nayo hayana budi kutukia lakini ule mwisho bado anasema kwa maana taifa taifa litaondoka kupigana kupigana na na na na ufalme na ufalme kutakuwa njaa njaa nja. matetemeko ya nchi kule haiti tulioona njaa mahali, mahali. Hmm. kumbe kuna, kuna mambo mengi hapa yanatokea njaa ni wapo ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili matetemeko ya nchi lakini pia anazungumza manabii wa uongo ma la kwanza manabii wa uongo nao ni sehemu ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili ni moja ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili kwa hiyo utakuta bwana wanamtangazajiya kwamba dalili ni nyingi mambo ya uchumi haya unajua kila mwanadamu wanapo, kila kunapopambazuka mtu anafikiri aheri ya kesho kuliko ya leo, ya leo. na akifika kesho anahira, anasema aheri jana kuliko leo magumu, magumu. yaani aheri ana, ana, mambo yanakuwa wanakuja na maneno wakifikira labda oh, utawala huu mambo yatakuwa afadhali wanasema oh, hairi, watawala waliopita kuliko tena huu watu wanakuwa na matumaini lakini wakifika pale sijuu kama bwana tanda wahi kutembea jangwani au kwenye barabara ya lami na kipindi kali. hasa ukiona kiu unaona unaona mbele kama kama kama kuna hivi <laughs> pale hakuna kitu unaona unaona <laughs> hayo ndio maisha ya wanadamu katika kipindi cha mwisho anafikiria ah, pale mbele pale mambo yatakuwa mazuri akifika ni jangwa matumaini ya kweli yanapatikana pale yesu atakapokuja hapo ndipo kila na mna ya changamoto kila namna ya taabu kila namna ya shida kila na mna ya, ya, ya, ya wakati mgumu utakwisha na utakwisha kabisa hapo yesu atakapokuja kwa hiyo tunapoyaona haya sasa tufanyeje katika kitabu cha luka sura na nane, moja. luka su neno la mungu linasema jambo la maana sana hapa katika luka sura ile sa l fungu lile la i8 luka 1 na, na mstari ule wa 8 na neno la mungu linasema kitu hapa anasema basi mambo hayo yaanzapo kutokea changamkeni bwana bwanatanda anasema mambo hayo yaanzapo kutokea changamkeni mkaviinue vichwa vyenu kwa kuwa ukombozi wenu umekaribia dalili hivii zinapotimia mambo makubwa haya yanapotimia anasema changamkeni huu ni wakati wale wanaomtumainia bwana wanapaswa kuchangamka huu ni wakati ambao wale wanaomtumainia bwana wanapaswa kujiweka tayari wakati dalili zinatimia mbele ya macho yetu maafa makubwa vifo vingi vikitokea watu wanazika watu wawili wa wawili watu wanakuwa na maajali yanatokea barabarani angani ndege zinapotea huko juu kwa juu katika ulimwengu wa teknolojia kubwa hmm. lakini bado ndege zinapotea hii inakwambia ya kwamba ni utimizo wa dalili za siku za mwisho na ya kwamba yesu yu mlangoni na hivi tuyaonapo hayo biblia inasema changamkeni nami nitumie wito huu wa kuambia walimwengu wa kuambia wasikilizaji si tu hawa waliouliza maswali kama huyu bwana williamu lupadilo kutoka mbea na huyo amosi mwalioma kutoka daresalamu si waambi tu hawa nawaambia wote wanaonisikiliza huuni wakati wa kuchangamka kwa sababu ukombozi ukombozi umekaribia ukombozi umekaribia a u ukombozi si ukombozi wa siku moja ni ukombozi wa milele na milele na milele bwana sana sana sana sana mchungaji kwa kuweza kutupatia changamoto hiyo wakati umekaribia sana. Mm. Na yesu karibu msikilizaji kutegea sikio katika katika kipindi kizuri cha biblia kujibu uweze kubarikiwa tuweze kukutana tena bwanawabariksanashpendsizaiuendlekutges nd kt naamini ya kwamba kupitia kipindi hiki wewe ambao ulipata fursa ya kuweza kutuandikia swali hili utakuwa umepata majibu yako kuhusiana na swali lilokuwa na linazungumzia nabii wa uongo lakini basi kama unaendelea kuwa na changamoto au maswali anwani hii hapa ya kuniandikia anakuja anakuja kuniandikianakujnaku yesoj tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mini kibaga mwahipaja na hii ni awr moja kwa moja kutokea hapa mkoani morogoro nchini tanzania ambaye anashukuru sana kwa kuwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho nikukumbusha msikilizaji ya kwamba kesho ni mafundisho makuu naamini kwa yule ambaye anatamani kufahamu imani hii ya yana sabato kesho takwa sote mwanzo mpaka mwisho basi waimbaji uh, wa, wa voi wanakwambia ni na wewe jicho hawa wanaendelea kukubariki tunapokamilisha kipindi chetu kwa siku hii ya leo endelea kutegea sikio vipindi vinavyoendelea kutoka hapa studio endelea kubarikiwa liber sicu se