unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena na kuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena kwa mara nyingine tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wad2s ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile, tupo katika tovuti ya wwwawr org uhaligani msikilizaji wangu ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema napenda ni katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku sikuhii leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana kwa kuanza basi kipindi chetu tupate fursa ya kusikiliza wimbo kutoka kwao Golden Gate Choir, wimbo unaosema tunahitaji mara baada ya kusikiliza wimbo huo msikilizaji nitarejea kukuleta katika kipindi cha mafundisho makuu wategeskio Kitty, yeah, oh, you let watasemamapalĩ wa kechazama maofu maomivuna kuomboleza ishawataulilia ole ole wakuona maliza okipotea ona unti watikitĩa uauli mchungaji petro muganda yeye katika sehemu ya pili anatuelezea kuhusiana na neno la mungu katika kipindi cha mafundisho makuu tegeskio weyo unaposikiya bibuliya inasema jambo fulani elewa kwamba bibiliya ni halisi bibiliya ni sahihi kwa sababu neno la mungu limehakikishwa haliwezi kupingwa na mtu yeyote sasa je bibiliya ni thabiti na imala kiyasi gani je inaendelea kudumu au imepitwa na wakati ziko nyakati watu husema kwamba neno ili limekwisha ili lilipitwa na muda wake lakini bibuliya inaposema kwamba neno limehakikishwa na neno la mungu limehakikishwa je linaweza likapitwa na wakati petro wapili sura ya kwanza na ule mstali wa tisa. biblia inasema nasi tuna lile neno la unabii lililo imala zaidi ambalo mkiliyangaliya kama taa ing'aayo mahali penye giza mwafanya vyema mpaka kutakapo pambazuka na nyota ya asubuyi kuzuka mioyoni mwenu bibuliya inatutangaziya kwamba tuna neno lililo imala neno la unabii lenyewe bibuliya inasema ni imara zaidi ambalo tunatakiwa kuliangalia kama taa inayong'aa kwa maneno hayo inatuonesha kwamba neno imara halipiti lenyewe lipo lenyewe ni la milele tutaliangalia hilo mpaka kutakapopambazuka mpaka yesu anaporudi neno la mungu halitapita na wala halijapita kwa sababu limehakikishwa je vitabu vya agano la kale vimepitwa na wakati je havitumiki tena Havi, havit, hatutavitumia kwa sababu kuna agano jipya katika kitabu cha matayo sura ile ya tano mstari ule wa kumi na 7 mpaka kumi na nne yesu anasema msidhani ya kuwa nalikuja kuitangua tolati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwa maana amini nawambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi mmoja wala nukta moja ya tolati haitaondoka hata yote yatimie yesu mwenyewe anasema juu ya haya kwamba sikuja kutangua torati yaani torati mara zote tumekuwa tukijua ni vitabu vya musa lakini na manabii waliofuata anasema wazi kwamba sikuja kutangua bali kutimiliza na anasema maana kwa maana amini nawambia mpaka mbingu na nchi zitakapo ondoka yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka unaweza ukaona jinsi mungu anavyoweka uzito kwenye neno lake yani biblia kwamba dunia hii yote iondoke na mbingu zido, ziondoke lakini anasema yodi nukta havitaondoka hii inamaanisha kwamba neno la bwana aliwalisema lita dumi lele liko pale kwa ajili ya mafundisho hakuna chochote kilichopita ila vyote vipo kwa ajili ya kutufundisha na kutuonesha kwamba tunatakiwa tufanye nini wenzetu walifanya nini na sisi hapa tulipo tunatakiwa kufanya nini hii inatuonesha kwamba kila neno ni la kujifunza lisipuuzwe linatuonesha utii wetu kwa mungu linatukumbusha wenzetu wa waaisraeli wa, wa na wayahudi walivyokuwa watii kwa mungu ndiyo maana bibuliya yote iko mikononi tunaipata tunaijifunza hatutakiwi kupuuza neno la mungu wa munguzabu bibuliya inasema e bwana neno lako lasimama imala mbinguni hata milele ndivyo biblia inavyosema kwamba neno la bwana lasimama imara na unaweza ukagundua m- m- m- msikilizaji kwamba aliyelisema yupo kwa hiyo kama yeye yupo hajalibadilisha kama ambavyo anaishi milele na neno lake litaishi milele kwa nini kwa sababu neno lake ndiyo tabia yake yaani hawezi akasema alafu akaishi vinginevyo kwa hiyo kile tunachokisoma katika bibuliya ndiyo tabiya ya mungu na anataka na sisi tuishi hivyo kama ambavyo neno lake linasema je ndani ya bibilia kuna nini ndani ya bibliya kuna nini ndugu msikilizaji katika kitabu cha zabuli sula ya 1 na yule mstali wa saba mpaka wa wakumi bibulia inasema hivi sheria ya bwana ni kamilifu huiburudisha nafsi ushuhuda wa bwana ni amini humtia mjinga hekima maagizo ya bwana ni adili huifurahisha myoyo amri ya bwana ni safi uyatiya macho nuru kicho cha bwana ni kitakatifu kinadumu milele kinadumu milele hukumu za bwana ni kweli zina haki kabisa ni za kutamanika kuliko dhahabu kuliko wingi wa dhahabu safi nazo ni tamu kuliko asari kuliko sega la asari haya ndiyo mambo ambayo yako kwenye biblia mpendwa msikilizaji unaweza ukayaona jinsi mambo yaliyomo ya, ndani ya, ya, ya, ya, ya biblia yalivyomema sikia biblia inavyojieleza anasema sheria ya bwana ni kamilifu huiburudisha nafsi kwa hiyo wote ambao mioyo yao imepondeka waisome sheria ya bwana wataburudika kila mtu anatamani kuburudika sasa kwa kusoma neno la mungu ambalo ndiyo sheria ndiyo tabia yake utaburudika umekata tamaa kiasi gani nenda kwenye bibilia lakini anasema ushuhuda wa bwana niamini humtia mjinga hekima na leo tunao watu unaweza ukasema fulani ni mjinga nani ni mjinga ujinga ni kutokuelewa yaani mtu fulani hajui kitu fulani ndivyo ambavyo tumekuwa tukielewa maana ya neno mjinga sasa biblia inasema ushuhuda wa bwana niamini amini mjinga hekima kwa hiyo kama mtu anaona hajui vitu fulani na anataka apate hekima nenda kwenye bibilia wala usiangaike na mambo mengine soma biblia utakutana na ushuhuda wa bwana Uta, utaona jinsi ulivyomkamilifu na utakutia hekima na hata kama una mtu wa namna hiyo ambaye unaona hayuko hayuko kwenye uelewa mzuri mwelekeze kwenye biblia itamletea hekima lakini anasema maagizo ya bwana ni ya hufurahisha moyo amri za bwana ni safi huyatia macho nuru kwa hiyo moyo wako umepondeka umekwazika nenda kwenye neno la bwana utafarijika lakini anasema hutia macho nuru neno la bwana ni amri ya bwana inaleta nuru kwenye macho haya macho unaweza ukayaona katika namna ya kawaida lakini vile vile macho ya kiroho macho ya kiroho wakati ambapo huwezi kupambanua kati ya jema na baya hii itaonyesha kwamba macho yako yanagiza ndiyo sababu unaweza ukaenda ukaenda ukakimbilia uka katika dhambi au ukaanguka dhambini lakini kwa mujibu wa neno la bwana ambalo ni kweli limethibitishwa linasema amri ya bwana ni safi huyatia macho nuru macho yako yataona macho yako yatapambanua macho yako yatajua juu ya jema na baya kwa hiyo unaweza kuamua namna ya kutenda kwa sababu ya kuisoma tu biblia lakini inasema kicho cha bwana ni kitakatifu kina dumilele kwa hiyo unahitaji kuwa mtakatifu soma neno la bwana utakuwa mwenye kicho na heshima lakini anaeleza pia juu ya hukumu za bwana anasema hukumu zake ni kweli zina haki kabisa katika ulimwengu huu ambao umechoshwa na hukumu zisizo za haki uonevu uliojaa utakuta watu wanaishika biblia na wanasema kwamba nitasema kweli lakini wanasema uongo ao hawajaisoma biblia biblia yenyewe inasema inatoa hukumu ya haki anasema hukumu za bwana ni kweli zina haki kabisa ndio sababu kila anayehukumiwa na mungu anasema ni za haki na za kweli hukumu zako kwa sababu mungu haonei mtu hata wote watakaoisoma bibilia watagundua kwamba hawawezi kuwaonea watu kwa sababu mungu atatengeneza mioyo yao sehemu ya mwisho ile anasema ni ni za niza kutamanika kuliko dhahabu kuliko wingi wa dhahabu safi nazo na ni tambu kuliko asali kuliko sega la asari izo nini ni hukumu za mungu zinapatikana wapi zinapatikana katika bibiliya siku ya lewo mpendwa msikilizaji natamani kukuwonesha uzuli na ladha kuku, kuku, ya neno la mungu ambalo ametupatiya hasa kwa mujibu wa maandiko matakatifu ili kwa kuisoma bibuliya na kuipenda ibadilishe maisha yako kabisa na kukufanya kuwa mtoto wa mungu kuwa mtu atakayefurahiya maisha haya katika kile kitabu cha yohana sula ya a na ule mstari wa 39 bibuliya inasema mwayachunguza maandiko kwa sababu mnadhani kwamba ninyi mna uzima wa milele ndani yake na hayo ndiyo yanayo ni shuhudiya bibuliya inamshuhudiya mungu usiichunguze kwa ajili ya mambo yako mwenyewe kama ambavyo hawa wapendwa walifanya na yesu akawaonya akiwambiya kwamba mnapoisoma na ndivyo anavyotuambia hata sasa tuisome kwa mtizamo wa kumpatia yesu nafasi ya kutengeneza maisha yetu hiyo italeta maana kubwa katika maisha yetu kwa sababu ni kitabu cha thamani mungu ametupatia kina ni kweli kina uzima ndani yake lakini kinamshuhudia mungu kinashuhudia tabiya ya mungu lakini neno la mungu lina nguvu kiasi gani katika maisha yako ndugu msikilizaji wenda bado hujahelewa sili ya nguvu ya neno la mungu kitabu kile cha Weblania, sula ya bsulayan naule mstari wakumiabiisikia bibuliya inavyosema mana neno la mungu li hai tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga wawo wote ukatawo kuwili tena la choma hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake tena lije pesi kuyatambua mawazo na makusudi ya moyo neno la mungu lina nguvu ya kubadilisha tabiya neno la mungu linabadilisha tabiya na linaweza kumsaidia mtu kuwa mtu mwema kutoka kwenye ile tabiya mbaya msikilizaji inawezekana kabisa ukawa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapanesojte na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo asante sana kwa kutenga muda wako na kuwa pamoja nami mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa ha matangazo anaitwa habi machilu mshana nikutakia usikilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kipindi kipindi cha cha muziki na na na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayo faraja Napondoka studio kutoka matangazo yetu msikilizaji Mkombosi wako yukaribu, mawazo yote ya weke pake, a kukute wa mwojea. Moja, mkombosi wako yukaribu, mawazo yote ya weke pake, a E você? alikabisa mwangaza wa kristo utaonekana kutoka kule mbali ndani ya mawingi na tabasamu itakuwa kwa wale waliomsubili kwa kuwachukua kwa, kwa muji mkuu yerusalemu mpya haya na nguvu zeeya kwawaida itatikisha dunia hii na vyumbe vya asili yote vitatikishwa na kuamishwa mmoja aliye mfano wa mwanadamu akija na mawingu ya mbingu akatanguliwa na malaika akija kuukomboa wale waliomsubiri ona itakuwa siku ya jabu na shangwe kwa hawa waliomgojea na sisi wa golden gate tutainuka kumkaribisha mkombozi wetu za sa sauti miyo ndiyo kristo tulimungojaa siku zote wel itakuwa siku ya ajabu na shangwe kabisa yesu akija kuchukua watu wake katika muji mkuu yerusalemu mpya yesu akija kufonya dhiki zote dunia hii yesu akija kutubidisha wapenda na ndugu zetu walilala kwa mavumbi ya dunia hii batmnyaka utangilishi wa kwaya golden golegt utamwona kama ni mzima kama siku yote kama alivyokuwa wanduku na rafiki zetu tawaona wote waliolala kwa mavumbi ya dunia mbona itakuwa siku ya jabu na shwanga kabisa wenzangu wadadangu wazee wote siku hiyo karibu sana ene mambo ya kuona alituachia akija atuchukue ukimungeje tuishi naye milele hata milele <tipu>