unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesuthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena mpendwa msikilizaji karibu tena katika matangazo yetu hii ni idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia unaweza ukatupata kupitia tovuti ya war org lakini pia unaweza ukasikiliza matangazo haya kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini mbea pamoja na monxa redio kutoka jijini dar es salaam mimi jina langu ni fanolitanda nikukaribishe tena katika kipindi kizuri cha siku ya leo ni kipindi cha watoto wetu na hapa nipata fursa ya pekee ya kuwa na watoto kutoka turiani hapa mkoani morogoro wakieleza aina za makundi ya watu na wakisema mafungu pamoja na nyimbo mbalimbali kabla ya kuweza kuwasikiliza watoto hawa kutoka turiani basi kwanza wategisikia watoto children melody kutoka drc congo wanasema kwamba wazazi wetu hey, hey, wazazi wetu mumetupa malezi bora ombiletu ni kwamba siku moja imet u umeiu dabu acaleo sasani kushucuru miei a imeat u bu acle요 ssan ku شukuru hz mais c'est comme ça Sana, sana watoto kutoka drc basi moja kwa moja hiki ni kipindi cha watoto wetu na hawa ni watoto kutoka turiani mi nitataja makundi ya watu, Koleki, watu wa kolerki melankholi fremati sangui watu wamepangwaoleri kundi hili la watu ni watu wa ratiba ni watu wa mipango ni watu wa kujali muda kila jambo wanataka liende wal, walivyopanga tabia yao si chuki ila wapendi mipango yao ivurugu mi ntaendelezea pale mwezangu walipoishia watu wa mipango kroliki ufanywa viongozi wazuri wanapendelea kuwa na oroza nzuri ya kufanya mambo ya kutenda kwa kila siku wanatenda jambo mmoja baada ya jingine wanapenda huruma mno matokeo yake ni watu wa uzuni wakiona upande mbaya wa jambo kama ni kazi ameshika banduki hapo anataka kazi yake iwe safi bila kasoro kwani ikiwa na kasoro itamuzunisha mno watu wa furaha huwa wahupenda mazingira mazuri na ya kupendeza na wakiona maua mazuri ndio furaha yao mimi hapa nitaelezea watu wapatanishi fmti A- au ni wapatanishi tunasema eh? hawa watu wametulia tabasamu yao ni nadra uwambiapo jambo hawayeyuki ulia au ucheka mi ntaelezea tabia za watu wa waafuraha sangwini watu hawa wanafuraha wala hawana huzuni wapatapo jambo hawarakishi kuhuzunika ni watu hawajali kuwa kuna jambo baya kuwa leo hawajali kuwa kesho itakuwaje na mpendo wa msikilizaji tumeweza kusikiliza aina zile za watu pamoja na tabia zao hakika wameweza kufurahi na kuweza kujifunza vya kutosha sasa tuweze kusikiliza yale mafungu ambayo wameweza kutuandalia watoto hawa walungo fungu yangu natokamaatamstaasabna nasema heri wenye upole maanawataru nchi amekufundisha nani hilo fungu mwalimawalimni eh? Ah, yes, flanu linatoka mm. yoana tatu mstari wa kumi na sita maauaenalienua ioe baia nauzima milele nasema aliponiambia nyumbani kwa baba laimaaanymoabmia ishiina mbili mstari wakwanza asante sana sasa kabla tujaendelea na mafungu natumaini mna nyimbo nyingi sana sindio hemu tuweze kuimba wimbo mmoja baada ya hapo tutaendelea tena kuweza kusikiliza mafungu mbalimbali duniani twagana Dunia twa hapa sio kwetu kuna mji mmoja tumeandaliwa hatutagana tena duniani twagana hapa sio kwetu kuna mji moja tumeandaliwa hatutagana tena hatutagana tena kirejave ja ivi tutaishimilele atamilele kwenye mjimpya hatutagana tena kirejave ja ivi tutaishimilele atamilele kwenyemji wapo wapendwa wengi wamekwisha toweka kwajali kwa magonja sisituko ai tumefanyanini wapo wapendwa wengi wamekwisha toweka kwajali kwa magonja sisituko ai tumefanyanini atuaganatena kirejarejaivi tutaishimilel atavile kwenye mjimpya atutaaganatena kirejarejaivi tutaishimilel atamilele kweenye mjimbya asante sana tunaendelea tena kuweza kusikiliza mafungu mbalimbali mbali ya kukalili unaitwa nani hapaak ja karibu waji fungu mbili, minane, mungu juu mbinguni na duniani watu dunia sana sante hapa dada unaitwa nani naitwa a mael kan una miaka mingapi namiaka kum miaka kuminasomalangapi aoaaa aa miaka kumi au nadanganya namiaka kumiau misa miaka yakona miaka kumiayae tusikilize fungu alafu baada ya fungu lake tena mtaweza kuimba imbo gani tena mwingine mmoja tutaendelea tenahaya tupatie fungu langu natoka mithali kumi mstari wa sema mwenye bali kwanzanawenyekfuraishababaybaanampombavu ni mzigo wa mama ingine natoka funua yoana kumi nanne mstari wa sita nasema kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya ya mbingu njia milele hawa na na na na kila taifa na kabila na na jamaa na aliumba nchi wngine akshabado natoka luka saba mstari kweli tumpongeze kwa makofi <laughs> ayaasa nilabidi sasa tutaimba tena wimbo mmoja alafu tutaendelea pia na mafungu mengine wimbo mwingine wimbo ganiaya yeumegundua ya kale yamepita Ye ya ya baada ya yesu kutufia akayabeba mambo yote ya kale yameshapita yeumegundua ya kale yamepita bada yesu kutufia akayamebama mboeke ya kale yameshapita yakaye yamepita siatambuitena ya na waza ya mbinguni uzima wa mivele siyatambuitena ninaca yapite ypite ningam'anie sana, sana. 니가 니가 니가 니가 니 uanaajina lake yesu pale aliyekufaapale msarabani umeauna sababu tena mimi ya kuogopauangaa jina lake yesu aliyekufapae maaba umau yakale yamepita siatambuyi tena 나와서야 빙고니, 우지마와 미래. 시야가 부 u i 나 미나자야 비켜 비켜, 뭉앙아니 해산아. 우지마와 미래. 여기에 왜 비타? 시야가 부 u i 나 나와서야 빙고니, 우지마와 미래. sana sana iikyaaaie sauzimaailamina jamani amina tujipongeze wenyewe haya tunaendelea tena na programu yetu nyingine unaitwa nani hapa naitwa uh -huh. ndio unajua maana jina lako hapana aujui aya tuendefano liki hedu funguwangu latoka zaburi ishirina tatu msia akwanza mpaka sita amannaza mbele yangu machoni pa watesi wangu hzekel kisakafungu langu la kwanza linatoka ufunua ishirini mstari wa kwanza naosema kisha nikaona malaika akishuka kutoka mbinguni akibeba ufunguo wa kuzimu na mnyororo mkubwa katika mikono yake fungu langu la pili linatoka yohana moja mstara wa kwanza nayo nasema hapo mwanzo kulikuako neno naye neno alikopo kwa mungu naye neno alikuwa mungu naye neno alifanyika mwili nay unaitwa nani hapo aidani na Ma? majele majele majemajee sasa una miaka mingapi kumi na taukumi na taudarasa lang- langapi darasa la sita, la sita. we ni masomo gani asamboayapenda kiswahili na English, na a unapenda somo la kiswahili ili nikifahamu kiswahili siichi tunazungumza atakifahamu vipi tena kiuzaidi kiuzaidi <laughs> na kingereza jayi. kingereza nataka niongea ta na wezangu wengine ambao wanaongea kingeanamikkutana na nao niweze kuongeanao kingreza mataifa yanje huko wazunutana naongea kingea kingeeaasio kingea kingerezaingezahicho nd kiswahilifssio kingeaoafunuko lakaii fungulangu linatoka hmm. mathayo sabasaba saba nao linasema nanyi nanyi mtapewa bisheni mtafunguliwa mtaona fungu langu la pili linatoka mbeataea aaaaamlakwanza kumi baba na mwalimu wangu yeah. ah, mungu amaaaafundisha aawaluwana sasa sasaakusaidia katika maisha yako ayo mafungo usioyakalili yakalili tu kusaidia kwenye maisha yako sawa sa sasa tutena wimbo wa mwisho nawashukuru sana jamani kwa programu ya kuweza eh, kujua tabia za watu na kuwatambua au nyimbo zimaishi bado zipo tumewezatana kwenye mafungo kalili sasa tuweze kusikiliza wimbo mwingine tena tunapofunga kipindi chetu cha siku ya leo Sanga saaya dunia inasema je sasa ni karibu kupambazuka kama bado hwalala amka sangapisasa upitazama saa ya dunia inasema je sasa nikaribu kupambazuka kama bado halala amka kitalise sa sasa sasa kumdeki bwa bwana, bwana, bwana alu bwana yesu iwaja nikaalishe sas kumlaki wan walausicele celewecelewe bwana yesu iwaja ukichelewanihaimbungani utakayopata weasumbuli utaupoteza wogovu wako kamabadohayala amka uticelewani haibugani utakayopatawe yasubui utaupoteda wokovu wako kamabadowayaa amka jitarishe sas sasa, sasa, sasa. kumlaki bwa bwana bwana wayausichele celewe celewe bwana yesu iwala kitarie sss kumdakiwa wanbwana wanausichele wana celewechelewe bwana yesu ni uwaja amina. Amina. Amina. amina basi nashukuru sana mweze kubarikiwa <laughs> kama utakuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuze kupitia anuani hapa ifuatayo yesu yesoniajatena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fanolitanda n a kutakia baraka za bwana tukutane tena katika siku ya kesho katika kipindi kizuri cha vijana na maisha