unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana yambakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuja yesuwaja te hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu hujambo na unaendelea kutegea sikio idhaa y kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia unaweza kutupata kupitia tovuti ya wwwawr mimi ni mtangazaji wako fnlitanda kumbuka pia unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini mbea pamoja na m redio kutoka jijini dar ussalam na kwa sasa basi tuweze kuwasikiliza hawa ni mashahidi yasde kwaya kutoka mkoani morogoro wanasema kwamba tangu nilipomwamini yesu You know. I- قوليل قممني asante sana mashahidi stikwaya basi ni katika kipindi cha vijana na maisha katika sehemu ya pili kijana na utandawazi ungana naye mwinjilisti petro tumaini ni mwendelezo wa sehemu ya pili wakati huu ni wa mashaka wahitaji wenananga hakikisha nangaa yako imeshika imara mwambali sasa naomba niweze kukuuliza swali swali la kwanza je muziki unaweza ukakulewesha ushindwe kufuata au kutiimaagizo ya mungu mziki unaweza ukafanya hivyo jamani mziki unaweza e, swali langu la pili ninaongea na vijana na ninaongea na wewe unayenisikia je mpira unisikia vizuri mpira unaweza ukalewesha akili isiweze kufuata au kutii maagizo ya mungu e, swali langu la tatu je wangapi wana namv kwenye lapto zao movie. season inaweza ikalewesha akili yako ishindwe kufuata au kutii maagizo ya mungu vipi kuhusu pombe inaweza haiwezi inaweza je yeah. sasap ukiamka unaamka nayo ukilala unafanya nini unalala nayo na upo kwenye magrupu, for good reason magrupu ya kidini haupati muda wa ibada haupati muda wa kusoma neno la mungu lakini umewahi you spend on w inaweza ikafanya ushindi wa kufuata au kutii neno la mungu hivi vitu vyote tukivifupisha katika neno moja vinaitwaje yesu ni maburudish mwamba usiotikisika hakikisha nanga yako imeshika imara mwambani tunakwenda pamoja ni pa nini maburu disho sasa naomba ufuatane nami tunapozungumzia maburudisho kumbuka tunaangalia neno nini uchawi fama keia kitu kinachoweza kugeuza akili sifuate au kutii maagizo ya nani ya mungu kumbuka tunaangalia vijana na nini na utandawazi nna tunapozungumzia fama keia ninapokuja kwa upande wa utandawazi ni, ni vitu gani ambavyo tunaingeji kwavyo vinafanya tushindwe kufuata au kutii neno la mungu tuna mpira tuna mziki vipo vitu vingine vingi sports and entertainment viweke kwenye kapu moja swali ni hili nini maana ya neno nenoneno entertainment, neno entertainment limetokana na maneno matatu vijana na utandawazi kana ya imoja tunazungumzia uchawi wa shetani namna anavyotumia maburudisho kiwanda cha maburudisho kugeuza akili zetu zisifuate au kutii neno la mungu neno entertainment limetokana na maneno mangapi matatu neno la kwanza ni ente neno la pili ni tain na neno la tatu ni nini ment twende mbele nini maana ya haya maneno tunaanza na neno enter wata tunafahamu nini maana ya neno enter kuingia kaming in kame or go into penetrate that is the meaning of enter what is the meaning of the world ta ndio rot to have to hold to to have to hold nini maana ya neno inamaanisha nini an act or what process kubakiza kwenye huo mchakato na ndio maana kama unataka kusema ku, kuendeleza kitu nasema develop mchakato na unaoendelea development kwa hiyo neno enent linamaanisha ni kuingia kuingia kumiliki na kuweka katika hali ya nini ya kumiliki wakati huu ni wa hatari dhorubaka iinavuma nanga yaku imeshika imara Swali hili la msingi ni nani ambao wanatuingeji kwenye kiwanda cha maburudisho kwenye kiwanda cha entertainment naomba tuende pamoja nami katika kitabu cha ufunuo sura ya kumi na mbili ufunuo sura ya kumi na mbili ufunuo sura ya kumi na mbili itasoma nataka tuangalie historia kidogo ya nguko la shetani very brief tutaangalia kwa kifupi alafu tuende kwenye pointi ambayo nataka tuweze kuizungumza ufunuo sura ya ya uh, fungu la habari anguko la kiumbe aliyekuwa anaitwa ua au shetani kama anavyozungumziwa na anavozungumziwa a hkel naisaa sura ya ma maneno fuatao i funu aaua vingapi vilemba nam hatuko kumchambua huyu ila tunachojua katika fungu la tisa huyu joka anamwakilisha shetani fungu la nne anazungumzia habari ya anguko la shetani kule mbinguni na mkia wake wakokota theruthi ya nyota za mbinguni na kuziangusha katika nchi na yule joka akasimama mbele yule ya yule mwanamke aliye tayari kuzaa ili azaapo amle nani amle mtoto hatutaweza kuliangalia ili fungu lote kwa kina lakini mada yangu ni hii joka shetani aliangusha theruthi ya nini kutoka mbinguni theruthi twende kwa lugha ya biblia lugha iliyotumika na biblia anasema theruthi ya nini theruthi ya nyota za wapi theruthi ya nyota za mbinguni na hizi nyota zikaangukia hata wapi hata nchi swali ni hili naomba nikuulize swali la kutumia common sense yapokuwa wataalamu wanasema common sense is not sen isnot umewahi kuwasikia watu wanaojiita nyota umewahi kuwasikia watu wanaojiita nyota eh? umewahi kusikia naomba uende makini na mimi utauelewa ule uchawi maburudisho na kile ambacho shetani anatufanyia leo ili neno maburudisho itapoteza wengi umewahi kusikia watu wanaitwa nyota Uh, they, they call themselves stars na mkia wake ulikokota one thd of the stas ofwa f of heve hata mimi nimeangalia muuvi sana umewahi umewaikukutana naili neno unapoanza pale mwanzo na, naomba tuli kwanza kwenye biblia inasema e, hizi nyota ziliangukia wapi ziliangukia wapi hata nje kwenye sayari yetu sayariyetu sindio eh? e, nataka tut, tutafute hizi nyota na tuone ni kweli ni hizi nyota tunaangalia utandawazi kwa muktadha wa biblia inavyoweza kuturahisishia mambo na kuweza kuelewa umewahi umewaikukutana neno pale mwanzo wa muvi nyingi utakuta neno limeandikwa holy not we uh-uh. we have the of god and we have holy w holywod is the home of these people who calls themselves superstars na dunia yote imewafuata kwa kuwaimiteti na ndio maana ukija eh, ni, ni, ni tanzania wanaitwa bollywood eh, ukienda wengine wanajita tollywood wote wameiga kule jamani tuko pamoja eh. na hawa watu wanatoka katika jiji linaloitwa los Angeles. los Angeles, the home of global superstars kwa nini inaitwa los angels neno los lanels imetokana na maneno mangapi mawili neno la kwanza lost niosea neno la kwanza nini lost neno la pili angels na theruthi yake ya yakukota heruhi ya nyota za wapi za mbinguni na hapa tuna watu wanaojiita nyota na wantoka katika jiji linaloitwa Los lost angels ni maana yake kiswahili lost waliyopotea angels malaika wafilipi sura ya pili ukianzia fungu la tatu anasema msifanye neno lolote kwa kufanya nini kwa kushindana kwa mashindano ni nini kinachomfanya mtu aweze kuitwa kuitwausta ni kitu gani Contest. mashindano mashindano yaiorijineti wapi ukisoma isaya sura ya kumi na nne ukianzia kwanzia fungu la kumi na kuendelea utagundua kiumbe wa kwanza kuleta mashindano katika uumbaji wa mungu ni sife ambaye anaitwa shetani shetanimbni yesu ni yesu tu hashnayak ieu lusifer alisema nitapanda juu kuliko nyota za nani lusifer alikuwa ni kiumbe wa kwanza kutaka kuwa superstar na alipo tupwa hapa duniani na malaika zake wana waenkareji watu waweze kuitwa masupestas na ao masupestas wanazalisha vitu ambavyo tunaviangalia na kwa kuviangalia we are them And na masupestas wengi wapo wanaotumiwa na shetani kwa kujua wapo ambao hawajui kwamba kazi tunayoifanya mwisho wake ni ule ule na ndio wanaotuharibu vijana wengi wakati niko sekondari nilikuwa na tazama sana movi nilikuwa nasikiliza sana music tunapozungumzia superstars ndio wanaozalisha mziki ambao unapendwa na vijana ndio movies kuna movies action movies movies za nini jamani za ngumi unajua prinsipo ya shetani ni hii na ukiangalia hii michezo karibia yote ya nent imejengwa kwenye kanuni moja the pinie ofressin an kutengeneza ujaud, u, u, u, uadui a kuufanyia na shetani amefanya hivyo kwa sababu anajua ukitazama muvi ukamchukia mtu kwenye muvi inawezekana ni jambarika wakati wadogo tulikuwa tunaita jambarika ndio jambazi mkuu kwenye ile muvi mbele za mungu una ya mauaji na ukifurahia ameuawa inarekodiwa kwamba na nawewe umefanya nini umeua ngono tunazozitazama kwenye mtandao na wengi tunazitazama na wengine tunazo kwenye simu zetu kwa kwanza watu wanaocheza ngono usizani binadamu wa kawaida na vitu wanaovifanya sio vya kawaida jambo la kwanza jambo la pili video za ngono zimetengenezwa kwa makusudi yafuatayo jambo la kwanza kuharibu ndoa na wanandoa wengi wana tv seti mbili moja iko sebleni nyingine iko wapi siku hizi sio lazima uwe na tv ukiwa na sim tu unaweza uka ukaakses hapo kuharibu ndoa vile unavyovifanya mkeo hafanyi hawezi kufanya unaenda kutafuta anayeweza kufanya unaenda kutafuta b jambo la pili kusambaza usagaji na wengi wamekuwa wasagaji kwa sababu ya kuangalia muvi za ngono mahusiano ya jinsia moja ushoga na usagaji jambo la tatu kuna kitu kimewaharibu watu wengi leo hata wanandoa na imekutana na kesei hizo mwanandoa mama analalamika kwamba mumewe ameharibiwa na video za ngono kiasi kwamba hawezi kuingaji kwenye jambo lolote la ndoa yake bila kuangazi, kuangalia ngono kwanza can't be ashamed matatizo, can jamia too to can be to To wake me, To wake me, she. To see a To touch To nini. utakuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuu kupitia anuani hapo ifuatayo na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fano litanda panga miadi tuweze kuanana tena katika kipindi kizuri cha sera za ndoa hapo kesho bwana afura ni kwaya kutoka kibada jijini dares salaam