unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nigapandana yamakelele yesu yuhaja tena ipata sauti nibasana yesu yuhaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idha ya kiswahili ya redio ya wdvts ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia unaweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya w arrg uhali gani msikilizaji napenda nikukaribishe katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana ninakualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki nikiwa na imani ya kwamba wewe ni mzima kabisa na hivyo basi wategeskio paradiso sda kwaya na wimbo wanaosema jina la yesu barikiwa nao na mara baada ya hapo nitarejea kwa ajili ya kuendelea na kipindi cha mafundisho makuu But will did I was a tana, I dai fossalo si I will be asanteni sana paradiso sd kwaya na wimbo huo mzuri na bila kupoteza wakati napenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mchungaji petro muganda katika sehemu ya nne akielezea kuhusiana na neno la mungu kumbuka tu ya kwamba ni sehemu ya nne barikiwa na kipindi hiki mstari hikiyohana 77biblia inasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli yesu anatangaza anapowaombea wa, wa, wanafunzi wake na akiwaombea walimwengu wote lile ombi lililoombwa zamani bado lina nguvu kwako lina nguvu kwangu lina nguvu hata kwa ndugu yako ambaye wenda hajapata muda wa kusikiliza maneno haya lakini yesu alimuombea alituombea kwamba baba atutakase anasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli neno ni nini ni bibilia takatifu kumbe bibilia takatifu mpendwa msikilizaji inatakasa itakutakasa hapo mahali ulipo ulipo keti siku yaleo katika hali yoyote uliyo nayo ukianza kusoma ii mistari ya bibilia ichukue bibilia itafute isome ina utakaso kutakaswa ni nini ni kufanywa upya ni kutuelekeza kwenye toba ni kutuelekeza kwenye maungamo ni kutufanya kuijua dhambi kwamba hii ni dhambi na kuiacha na tunapofanywa kufikia kwenye kiwango hicho basi tunakuwa wenye amani kwa sababu tumesamehewa dhambi zetu na sasa tunakuwa huru watakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli bibiliya ndiyo kweli yenyewe ndugu msikilizaji neno la mungu ndiyo kweli yenyewe inayotakasa ukikubali utatakaswa katika kile kitabu cha zabui sula ile yamia 19 mstali wa t mpaka11 pale tanukuu maneno machache biblia inasema jinsi gani kijana aisafishe njia yake alafu anajibu anasema kwa kuti akilifuata neno lako alafu anaendelea ene- nasema moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi mpendo unaweza ukaona jinsi gani bibilia inaweza kutengeneza maisha yangu na maisha yako neno ni kweli na linatakasa na yesu alisema watakase kwa neno lako lakini tutatakaswaje anasema jinsi gani kijana isafishe njia yake yaani atakaswe kusafisha njia sio kuchukua mfagio na kufagia pale unapopita la lugha inayotumika ni kuonyesha ile maana ya usafi ambayo tunaijua lakini maana halisi ni usafi wa moyo na bibulia inasema ili kijana asafishe njia yake ni kwa kutii akilifuata neno lako yaani vijana wote wazee wote watoto wote wa kiume na wakike wanataka kusafisha njiya zao mioyoni mwao pawe safi lazima watii na kulifuata neno inaposema kulifuata neno ni kulisoma kwa hiyo ukilisoma neno likakwambia acha ulevi sasa unapoacha ulevi apo umetii na kulifuata neno la bwana na kwa kufanya hivyo umesafisha njia yako sasa huyu mwanishi anasema moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi wapendwa kila mtu hapendi dhambi ila shetani huwa anatudanganya wakati fulani dhambi inawekwa kwenye jifti pepa kwenye karatasi nzuri dhambi inaonekana kama ni zawadi kama ni kitu kizuri ambacho kingemfaa binadamu lakini katika uharisia wake wanadamu wakiambiwa neno dhambi wanalichukia hawalipendi kwa sababu hakuna anayependa kutendewa baya na tunajua kwamba dhambi ni uwasi wa sheria nikukanyaga sheria nikukanyaga makubaliano kwa hiyo mtu yoyote wanapoweka malidhiano na mtu alafu hata uyo mtu ukakiuka yale mambo mema mliyokubaliana naye pia na yeye umemtenda dhambi lakini tumekuwa tunamtenda dhambi mungu ambaye ndiye tunamkosea kwa kuvunja sheria zake sasa neno linasema moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi dhambi iliyofungwa kwenye karatasi zuri na ikiwasilishwa inaonekana kama ni kitu chema kama moyoni mwako ukiweka neno la mungu utagundua kwamba hii karatasi nzuri ya zawadi ndani yake kuna dhambi na ukigundua kwamba kuna dhambi itakuwa bayana utasema tu kwamba moyoni mwangu kuna neno la bwana hivyo dhambi haiwezi tena ikaingia ndani ya moyo huu ikakaa nitakuwa nimemtenda dhambi mungu wangu namna bora ya kushinda dhambi ni kuliweka neno la mungu myoyoni mwetu ndiyo namna ambayo mungu ameichagua kutusaidia sasa iko hatari ya kulikataa neno la mungu pamoja na maneno mengi mazuli tulio asma wako watu wamelikataa neno la mungu napo ta kufika mwisho ninaleta ili angalizo naonyo kwako msikilizaji usilikataye neno la mungu kulikataa neno la mungu kati kitabu cha samweli wa kwanza sula ya 15 msital ule wa a sikiya bibuliya inavyosema kwa wale wanawo mungu Wanao neno la mungu wa wa kwanza sura ya bibuliya inasema kwani kwanikuwasi ni kama vambi ya uchawi na ukayidi ni kama ukafili na vinyago kwakuwa ume likataa nenu la bwana yeye naye amekukataa wewe usiwe mfalume haya yalikuwa ni maneno ya mungu ambayo alimwambia samweli nabii na, na samweli alikuwa anamwambia sauli sauli alikuwa sasa ni dakika zake za mwisho anakataliwa na mungu na mungu anasema waziwazi wazi mbele yake kwamba nimemkataa sauli asiwe mfalume wa israeli kwa nini kwa sababu ya uasi kwa sababu ya ukaidi kwa sababu ya ukafiri kwa sababu ya vinyago yani kuambatana na vinyago na kumkataa mungu sauli alikuwa ameonywa marakazaa kwamba itii sauti ya mungu ikikwambia sikia fanya tekeleza yale yani yinayokwambia usifanye usifanye usifany. lakini sauli alichagua kuikataa sauti ya mungu na wakati ukafika mungu akamkataa sauli wakati unakuja wale wote wanaokataa kuisikia sauti ya mungu mungu anasema na mimi nimemkataa nimemkataa asiwe mfalume lakini naweza ikaenda mbele ikasema nimemkataa huyu mtu asiishi hafai tena kuishi kwa sababu hatii sauti ya mungu yaani anasoma biblia lakini anaikanyaga pamoja na rehema nyingi kuna wakati lehema zitaisha katika kitabu cha hoseya sula yan msitali wa sita bibuliya inasema watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa mahalifa kwa kuwa wewe umeakataa maalifa mimi nami nitakukataa wewe usiwe kuhani kwangu mimi kwakuwa umeisahau sheriya ya mungu wako mimi nami nitawasahau watoto wako mungu analalamika anasema watu wanaangamia kwa kukosa maalifa lakini si kwamba hayapo maandiko aya anaonesha kwamba maandiko yamewekwa ila watu wamekataa kuyafuata na kwa sababu watu wamekataa kuyafuata anasema na mimi nimekukataa wewe usiwe kuhani kwangu mimi kwa kuwa umeisaau sheria yangu sasa na sisi hata kama si makuhani kama ilivyokuwa zamani leo sisi ni makuhani kwenye familia zetu wewe ni kuhani wa nafsi yako mwenyewe unatakiwa kuiongoza nafsi yako katika njia ya haki kwa sababu umekataa kujiongoza vyema kupitia neno la mungu bibilia inasema na mimi nimekukataa mungu wako umeikataa shelila ya mungu wako mimi nami na nimekusahawu nimekusa na watoto wako nihatali kiyasi gani kusahauliwa mungu kukataliwa na mungu kupuuzwa na mungu nikosa ni baya ya kiasi gani kwanini usiishi maisha ambayo yatafanya mungu awe rafiki yako inaonesha kwamba uyu mungu hajawahi kutusahau ila sisi ndiyo tunawomfanya atusahau pale tunapoziasi sheria zake usikubali kuasi sheria ya mungu weka neno la mungu moyoni mwako isome bibuliya mungu yuko tayari kuambatana nawe sasa je tunapaswa kuipokeaje kulipokeaje neno la mungu ivi unatakiwa kulipokeaje sasa ninapomaliza somo hili zuri la neno la mungu ambalo ni bibiliya wewe msikilizaji ulipokeeje na ninataka kukuelekeza namna ya kulipokea sasa ninapoitimisha ninapoenda sehemu ya mwisho ya somo hili wa thesalonike wa kwanza sura ya pili mstali wa kumi na tatu bibuliya inasema kwa sababu hiyo sisi nasi twamshukuru mungu bila kukoma kwa kuwa mlipopata lile neno la ujumbe wa mungu mlilolisikia wetu mlilipokea si neno la mwanadamu bali neno la mungu na ndivyo lilivyo kweli kweli litendalo kazi ndani yenu nini mnawamini lipokeeni neno la mungu kama neno lake kweli kweli linaloamini hapo nyumbani kwako hapo kitandani kwako hapo kazini kwako hapo dukani kwako lipokee neno la mungu na mungu ana furaha iyanapokusikiya na kukuwona ukilipokea kwa furaha kama neno lake na kuliamini nawe utaokolewa uamzi wako ni nini yohana ya nane, wa nininiyohan siia bibuliya inavyosema basi yesu akawambiya wale wayawudi waliyomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli unataka kuwa mwanafunzi na lafiki wa yesu kaa katika neno la mungu unakaje katika neno la mungu ni kwa kulisoma ni kwa kumtegemea yeye ni kwa kuyatendea kazi yale uliyoyakuta katika bibulia na kwa kufanya hivyo mungu yuko tayari kukubaliki na hata kuacha na utakuwa mtoto wake kweli kweli utafanikiwa mafanikio ya kiroho na mafanikio ya kimwili pia mungu akubariki katika jina la yesu amina hebu tuweze kuomba pamoja ndugu msikilizaji baba na mungu wetu asante kwa siku yaleo asante kwa msikilizaji wetu ambaye umempa nafasi ya kusikiliza neno lako na kusiu mbariki na kusiumtiye nguvu haya maneno yaliyosemwa kama paulo anavyosema asiyasikiye kama maneno yangu ila ayasikiye kama maneno yako na ayafanyiye kazi na akiyafanyia kazi yeye na familiya yake wafaye kuokolewa na unaporudi mala ya pili sote kwa pamoja tuwe tayari kwa uzima wa milele asante kwa kuwa uko nasi na utakuwa nasi hata kwa kipindi kingine kwa jina la yesu kristo amina basi msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hezi hapa anakuja anakuja yesoiwaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania napokufikia hapo hatuna la ziada kipindi kimefikia tamati yake asante sana kwa kutoa muda wako na kuwa pamoja nami na naamini umebarikiwa sana nikutakie nikutakia mwema wa vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayo faraja umekuwa nami na abi machilmshana amani ya bwana idumu kuwa pamoja nawe asante nabarikiwa na matangazo yetu i'm going be what's up