unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuj yesuwaj t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 1st kutokea morogoro tanzania mpendw a msikilizaji unaweza kunipata kupitia morning fm bila kusahau rock fm fililiyoendelea kuwa pamoja nami kwa mtandao wetu wa www basi hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo awali ya yote kumbuka tutakuwa na kipindi kizuri cha watoto wetu na leo kwa njia ya nyimbo tutakuwa nao waimbaji wa tukasa nit na watakuja kwako na wimbo unaosema mara nyingi na katika wimbo wa pili tutaendelea kubaki nao waimbaji wa tukasa nit ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema nifundishe kunyamaza basi katika kipindi hiki cha watoto wetu tunaendelea kuangazia watoto kutoka kanisa la mbala na hawa walikuwa katika kambi wakiwa naye mtangazaji mwenzangu sara karai na hii utaweza kubarikiwa nao sehemu ya pili basi msikilizaji hawa hapa tukasa nit wanakuambia mara nyingi idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventista ulimwenguni awr inapenda kutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mwezi wa12222 mwaka na mpaka tarehe saba mwezi wa kwan m223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yaani shortwave utatupata kupitia shotweve t mita bendi 25 saa 2 kamili usiku na kwa msikilizaji wa mig sta fm ni saa tatu na dakika 15 usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji gdlvenei na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu godlven mximilan gesi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana yesu wakuwita utoke thambidi kuja kagerevo sima mambendwa uki sitasita kifona chochaja kita kutabaro ungaithambindi sua kuito utokezambini kuije quakhelevo simamampenwa ukisitasita kifonachochaco kita kutabado kungarizambini simamampenwa a pool. naamini ya kwamba kwa wimbo huu mzuri nakupatia nafasi ya kuweza kujiunganaye sara karai pamoja na watoto kutoka kambi la mbala ikiwa ni sehemu ya pili na ya mwisho wakitujuza kutoka kwao msikilizaji kumbuka jamii ya kifugaji kuaasili uaga wana changamoto mbalimbali katika swala zima la kuabudu lakini basi watoto hawa wamejitaidi na kupata kila ambacho waliweza kubarikiwa nacho katika siku hizo saba za kuwa pamoja katika kambi can i su tuo eneaamaya tuo kwenye makambe mbaya kwenye kipindi cha watoto cawatotoauaaasasabaaanataenikaa nyi watoto watini wazazi wato wnatikabwanamaana i ndio haki efeso sita msara wakwanza afikkenda siku zote msaakumina sabamstar kuminasaba afanyaye mapenzi ya baba uya taita eli atapewangu mpya atauka kamatai afanyaye mapenzi ya baba uytaiaeli atapewangu ku mpya na e bama kamatai. kamatai na e kamatai kamataina watoto kamatai, kamatai. isisote kamatai. kamatai afanyae mapenzi ya baba kwa jina mimi ninaitwa mwalimu danieli ngambiye nipo katika kambi la mbala kambi hili ni la wamasayi tuko na dada yetu dada sala ambaye amekuja kuungana na sisi sisi watoto wa kimasayi koyo tunayo mengi ambayo tumejifunza na miongoni mwa ayo tuliyojifunza mtakwenda kuyasikia kalibu dada sala asante kwa kufungua kipindi chetu tuombe tuombe mtakatifu mtakatifu bashunguzitaaa masaa haya umetulinda baba tangia masaa asubuhi namaliza abata masaa haya baba ajioniazidi kutulinda nakoma zidi kutulinda katika programu i zid kutulidatakaomalizaazidi kutulinda baba kutulinda nakomba haya pitaji pitajinako yesu kristo amina, amina. tumejifunza juu ya uumbaji wa mungu si sindio watoto mnakumbuka tulichojifunza siku ya kwanza mungu aliumba nini siku ya kwanza mungu aliumba nuru jamani amepata iyo siku ya kwanza mungu aliumba nuru sindioe eh? siku ya pili mungu aliumba nini siku ya pili mungu aliumba anga amesema siku ya pili mungu aliumba anga amepata i na siku ya tatu siku ya tatu mungu akakusanya maji pamoja aafo payi pakava kapaita mchikavu na ale maji alipo akusanya kawaita bahari hafapo akaumba na mimeya jamani amepata Zio. amepata Zio. haya siku ya nne aliumba mihanga amesema eti siku ya nne alihumba mihanga hamepata mihanga gani aliyo iwumba siku ya nne siku ya nne mungu alihumba mihanga miwili mikuwu ambayo ni juha na mwezi juha liweze kutawala mchana na mwezi iweze kutawala usiku na piya halihumba vitu vidogo ambayo vilikuwa vinamsaidia mwezi kutawala usiku likuwa ni nyota hamepata hamepata eh? ilikuwa siku ya ngapi hiyo siku ya tano mungu alihumba nini siku ya tano mungu alihumba samaki wa bahalini na sehemba kulipokuwa na maji kulikwepo na samaki na piya halihumba na ndege wa angani hamepata jamani siku ya tano mungu aliumba samaki na ndege wa angani siku ya sita mungu aliumba nini wanyama na binadamu amesema siku ya sita mungu aliumba wanyama na binadamu amepata na siku ya saba siku ya saba mungu alipumzika kastarea kaitakasa amepata basi wote mmepata semeni amina kwa pamoja mnasemaje tena amina. kwa majina naitwa sara maranda umbaji wa mungu siku ya kwanza mungu aliumba nuru kwa majina anaitwa biba pita siku ya pili mungu aliumba anga kwa jina naitwa lemasti siku ya tatu mungu aliakusanya maji pamoja k akavu napalaa kaaaiaumaji aliokusanya katabaha kaaaea amaj aaaaa aia aa kwa majina naitwa amina pita siku ya tano mungu aliumba samaki wa baharini na ndege wa angani siku yasi sita kwa majina anaitwa este mnyandoe siku ya situ yajiumba wanyama na binadamu kwa majina anaitwa veronika ladu siku ya saba mungu alipumzika kastareha kaitakasa <coughs> jamani mnasemaje mnasemaje tena Amina. mmefanya vizuri sana mungu awabariki sasa tunakwenda katika sehemu ya pili ambayo tutasikiliza kisa kwa dada yetu grei dada grace karibu kwa majina yanaitwa grace michael ni mwalimu wa wachezo wa kanisa la esa sabato mbalo tawaletea kisa cha yusufu yusufu alikuwa ni mtoto mdogo naalikuwa na kaka ake aikuwa naitwa na benjamin mdogo wake siku moja yusufu alikuwa, alikuwa kuchunga mbuzi alivyokuwa huko akamwambia akamwambia mwanangu alikuwa, akaenda ndugu ndugu zako kama hapo salama zake yule bwana anakuja alikaaoka ndoto zake sufaaakandaaaooa mpaka tutakuja kuwabu yusufu alivofika pale ndugu zake akaenda ka ka kumweka katika yirika. katika na alikuwa amekauka pale mmoja wao mmojawaambay alikwa nata reubeni akasema tusimue wao mbay aika naita yuda akasema t tukachinje mbuzi tukamwambia baba kwamba yusufu na mnyama yusuf ameaia amnyama hapa akaenda akachina mbuzi wakaenda akaenda kaaka damu ya mbuzi nyumbani nyumbani baba aaakaayaaaaa aa usuf ameaiana mnyama mkali mavazi yangu aaaia aa ama aaa maanu aaaaa a aa a aka akanahuku ji ya misri baba ake akamwambia nendeni huko nchi ya, ya misri kanga aa kuna chakula hk aenda usuf anaaama nduak akaeaa aadua benamin kasmaokasma nataka mnlete benjamini Yupa, kasima, akasema kuwezi kuetea maana kuna ndugu yake alikuwa amelarulia ame na mnyama mkali na baba saivi kasema awezi tena kumtoa benjamin akawambia mi namtaka benjamin wakaenda walivyo rudi yuda akasema baba kuna mtu ametutuma ule kiongozi wa nchi ile ametutuma tumletee benjamin akasema mimi siwezi kumtoa benjamin yake mkubwa alikuwa na mnyama na mnyamana benjamino nampeleka wapi akasema anaenda tu huko akasaimia ii arudi maaa akasema namtaka benjamin baba yake akasema hapana walimlazimisha baba yao sana akasema mpelekele yuda akasema mii ntakuwa mlindaji wake ambaye akisema kama benjamini abaki mii ntabakila benjamini arodi walivopeleka kule misri usufu aliomna enamin ndugu zake mii sio kiongoza bali mdogo wenu ambaye milikuwa, memuza, mimi, ni ambaye mlikuwa mlikuwa hao hata ambaye, milikuwa, napisa, kuja huku misri ila mungu niba mdogoe may ka asu ambay ika tusamie makosa yetu kwamba ma, ma, etafataatendea makosa akaenda kapeeka nyumbani kwa, kwa akamfanyia na haka ndugu zake waenda kumchukua baba yao babayaraeli walivorudi usufu akaa kisa kuckankaao kinatufundisha kwamba tumjue mungu nace watoto wata mnasemaje watoto wangapi wamefurahia kisa sasa tunaingia katika sehemu ya pilieo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti kusudi amwonele yesu yesu alipofika aka ya aka juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda kwa kwa leo leo le zakayo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti ya yamwanaye yesu yesu alipofika hapa wangali ya juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda yumbalikwaka leo leo mnasemaje kwa wimbo wimbomnasemaje sasa tutajifunza somo fupi tutajifunza linalopatikana katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana sura ya pili sema waraka wa kwanza wa yohana sura ya pili hapa mtume yohana alikuwa anawaandikia watoto sawai kwa sababu alikuwa anawapenda anasema hivi msitari wa kwanza watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki anasema watoto wangu wadogo nafanyaje nawandikia haya nafanyaje nafanyajeili kwamba msifanyeje Musifanye na kama mtu akitenda dhambi tunaye muombezi kwa baba ambaye ni nani yesu kristo nanikwa hiyo mtume yohana anatuandikia sisi watoto wadogo tusitende dhambi mnajuwa dhambi mnajuwa dhambi dhambi ni nini uyo amesema akutukanabninini kuiba Ehe, ninini ni nini tena ni nini u nini tena kudokoa, eh, kudokoa mboga <laughs> eh, na nini tena nakuzini na, na nini tena anasema nawandikia msifanye mambo yote hayo ambayo mmeyataja sawa msio wachokozi sawa Lio. kuna wengine wanapenda kuchokozana chokozana lakini yohana anasema anatuandikia sisi watoto tusitende dhambi na kama ukitenda dhambi sawa kama ukimkosea mwenzako sawa Jio. anasema tunaye mwombezi kwa baba kwa hiyo unakwenda unaomba msamaha unamwomba msamaha yule ambaye umemkosea halafu unamwomba msamaha na mungu ili aweze kutusamehe sawa tukifanya hivyo tutakuwa watoto wa mungu wangapy wanataka kuwa watoto wa mungu basi tuombe tunakushukuru baba mtakatifu kwa kuwa umekuwa pamoja nasi sisi watoto tumejifunza kwamba tusitende dhambi kwa nguvu zetu wenyewe hatuwezi isipokuwa tunahitaji msaada wa roho wako mtakatifu aweze kutusaidia ili tuweze kuwa tukiwa watoto wema tusiotenda dhambi tunaokupenda wewe tunaomba utubariki tunapoendelea na vipindi vingine katika jina la yesu kristo bwana wetu amina na kwa maswali maoni ya changamoto anwani hapa ya kuniandikia nakujnakuja yesohaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania basi ulikuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo na nikushukuru sana kuchagua kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ila kumbuka kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba utajifunza mengi katika kipindi hicho cha vijana na maisha nit tukasa wanakwambia nifundishe kunyamaza ndio wimbo ambao unafunga matangazo yetu kama idhaa ya kiswahili ya radio adventist ulimeinguni awr idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventista ulimwenguni awr inapenda kutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mwezi wa12222 mwaka na mpaka tarehe saba mwezi wa kwa223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yani shortwave utatupata kupitia shotwve t mitabende 25 saa 20 kamili usiku na kwa msikilizaji wa mig sta fm ni saa na dakika dakik usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji vene na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu glven gesi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana yesu wakuwito utokedhambidi kuja kagereho sima mambendwa ukisitasita kifona jhochaja kitakutabaro ungaidhambindi esuakuita utokegamini kuija kwageleho simamampenwa ukisitasita kifonacho chaja kitakutabahdo ungaigamini simaampw simamampendwa sima I'm oh, a