unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti ni basana yesu yuwaja tena njnakuj yesu ywajt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena haligani msikilizaji wa idhaa kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema sana karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo unaitwa habi machilumshana kama ndio kwanza unafungulia redio yako unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni ar ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi kuminasita lakini pia waweze kutusikiliza kupitiardina FM. vile vile tupo katika tovuti ya www awr org karibu sana katika kipindi chetu kwa siku hii ya leo kwa kuanza hebu tuwatege kurasini sda kwaya na wimbo unasema kila goti litapigwa wategeskio yesu wangawani kwamba wa kale tulipokuka bahari nyasumanyila huzima kwenye wanyama wa kari naetwa simba wa yuda alipofika kwa wenye tambi wa kamwita imbanweli mungu pamoja nasikelaa tutakapofika mbinguni totamona itakuwa ni furaha ajabu kuvuma na kufunguha makogu yatakonyeshwa majeruhi watapona hakuna maombolezo tutakapofika kwenye meza ya fahari imana i atakuwa wa kwanza It's a big boy, it's a big boy, it's a big boy, it's a big boy, it's a big boy, it's a big boy, Зима santeni sana kurasini sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa tumsikilize mtumishi wa mungu mwinjilisti elias tirunena katika kipindi cha mafundisho makuu anasema mtetezi wako anakuita mtegeskio bisha katika kipindi kizuri kipindi cha mafundisho yanayojenga na kuimarisha imani katika siku hii ya leo kabla ya kuanza somo letu zuri la siku ya leo na kukaribisha tupate kuomba baba yetu mtakatifu wa mbinguni na kushukuru kwa ajili ya siku hii ya leo asante kwa kuwa unatupenda na unatujali na saa hii umejidhihirisha kwetu kwa kutupatia muda huu wa kujifunza neno lako naomba utusaidie tuweze kulielewa na kuliishi furaha yetu itimirike katika mapenzi yako ninaomba na kushukuru katika jina lako yesu kristo amina rafiki yangu mpenzi msikilizaji nakukaribisha katika somo zuri la siku ya leo somo linalosema mtetezi wako anakuita mtetezi wako anakuita mpenzi msikilizaji maisha haya yamejaa changamoto za kila namna kiasi kwamba kuna wakati fulani tunahitaji kupata msaada wa utetezi katika ulimwengu wa kisheria kumekuwa na watu wanaotambulikana kwa majina wanaitwa mawakili watu wenye utaalamu wa sheria watu ambao wamekuwa msaada wa mbele kutetea haki za wanyonge na haki za watu kisheria pale wanapoitwa kwa ajili ya kusaidia jambo hilo maisha haya yamejaa kila vitu vya kila namna ambavyo vinatupeleka katika mazingira ya kushitakiwa na wakati fulani kuwa na madai yanayotukabidi unapotambua unashtakiwa unapaswa kuyakabili mashtaka hayo unayoshitakiwa kwayo na hii itakusaidia uishi kwa amani uishi kwa furaha kusiwa na kitu chochote kitakachoweza kukufanya ukose furaha na amani katika maisha yako tunaposoma katika kitabu cha ufunuo sura ile ya kumi na mbili mstari ule wa tisa hadi mstari ule uh, wa kumi na mbili ufunuo sura ile ya kumi na mbili mstari wa tisa hadi kumi na mbili neno la mungu linasema yule joka akatupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwaye ibilisi na shetani audanganyaye ulimwengu wote akatupwa hata nchi na malaika zake wakatupwa pamoja naye aya 1 nasema nikasikia sauti kuu mbinguni ikisema sasa kumekuwa wokovu na nguvu na ufalume wa mungu wetu na mamlaka ya kristo wake kwa maana ametupwa chini mshitaki wa ndugu zetu yeye awashtakie mbele za mungu wetu mchana na usiku aya m inasema nao wakamshinda kwa damu ya mwana kondoo na kwa neno la ushuhuda wao ambao hawakupenda maisha yao hata kufa kwa hiyo shangilieni enyi mbingu nanyi mkaao humo ole wa nchi na bahari kwa maana yule ibilisi ameshuka kwenu mwenye ghadhabu nyingi akijua ana wakati mchache tu mpenzi msikilizaji katika maisha yetu haya maandiko matakatifu yanatufunulia waziwazi ya kwamba yupo anayetushitaki mbele za mungu kutokana na aina ya maisha tunayoishi hayafanani sawasawa kabisa na mungu wetu anavyopenda tuweze kuishi na kwa sababu hiyo tumekabiliwa na wakati mgumu sana maana mashtaka yake yamekuwa na nguvu mashtaka yake yamekuwa yakiondoa amani katika mioyo yetu mashtaka yake yamekuwa yakizuia kila vipengele vinavyohusu maombi yetu kumfikia mungu na somo la leo linasema mtetezi wako anakuita leo hii inahitaji kumtambulisha mbele zako yule ambaye anakutetea yule ambaye amesimama upande wa mungu akiku ondolea hatia zako zote na kuyapokea mashtaka yako yote unayoshtakiwa mbele za mungu na yeye kwa dhamana yake kuyaondoa makosa hayo na kwa uwe huru mpenzi mpenzimskzaji huyo anayetutetea huyo anayetoa mashtaka haya na kuwa mtetezi wetu na kuwa mtetezi wako anajitambulisha yeye mwenyewe katika kitabu cha yohana wa kwanza sura ile ya pili na mstari ule kwanza kwanza kwanza na yohana, wakwanza, mbili, mstari, wakwanza, na wa wa wa wa pili yohana mstari neno la mungu linasema watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki maandiko yanasema naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu wala si kwa dhambi zetu tu bali na kwa dhambi za ulimwengu wote mpezimsikilizaji ni wazi na dhahiri ya kwamba pale unapotenda dhambi pale tunapotenda dhambi hapo ndipo shetani anapata nafasi ya kutushtaki lakini ukweli ni kwamba maandiko matakatifu yanatwambia kristo mwenye haki yeye aliyekidhi matakwa yote ya kisheria pale unapokosa yeye anayo haki ya kukusamehe yeye anayo haki ya kukuombea msamaha yeye anayo haki ya kukufutia makosa yako na yeye kwa haki yake anakuhesabia hauna hatia yoyote ni furaha iliyokubwa kiasi gani kwamba mungu ameweka dhamana kubwa hii maishani mwetu kwamba tukimwamini na kumpokea yesu kama mtetezi wetu hakika furaha ya maisha yetu itakuwa mikononi mwake amani yake itatawala katika mioyo yetu haya yamefunuliwa zaidi katika kitabu cha yohana wa so, ile ya mstali ule wa wati neno la mungu linasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wahaki hata atuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote imeelezwa kwa uwazi ya kwamba hatiya na makosa yote yanayofanywa maishani mwetu tukiyaungama ukiungama yeye ni mwaminifu anakuondolea hatia na dhambi kwa kuwa anayo haki ya kufanya hivyo udhalimu wa kila namna na uchafu wa maovu anausafisha katika kitabu cha ile ya anaosafishazatia itabu mungu anatutia moyo anathibitisha maneno yake anayosema juu yetu ya kwamba ataondoa hatia zetu nane inasema kwa sababu nitawasamehe maovu yao na dhambi zao sitazikumbuka tena ahadi yake ni kuwa dhambi zetu zitasamehewa na hatazikumbuka tena kitu gani ambacho unafikiri kinaweza kukusababisha uweze kuishi na hatia kumekuwa na mafundisho mbalimbali ambayo yanafundisha ya, ya kwamba unapotenda dhambi waweza ukamwendea kiongozi wako wa dini ukafanya maungamo mbele yake ukasema namuungamia na mungu baba mwenyezi nawe ukataja kiongozi na ukiisha kutaja hayo yote na kueleza shida zako zote na maombi yako yote basi unaambiwa kwa kinywa cha mwanadamu mwenzio ya kwamba umesamehewa kama ni kitubio kama ni maelekezo utakayopewa baada ya kuyazingatia unaaminishwa kwamba umesamehewa lakini hayo siyo maagizo ya mungu mungu wetu anasema kwa sababu nitawasamehe maovu yao na dhambi zao sitazikumbuka anayesamehe maovu yako ni mtetezi wako ambaye si mwingine ni yesu kristo anayesamehe makosa yako si mwingine ni yesu kristo na yeye ndiye anayezifuta dhambi zako na anasema hata zikumbuka tena jambo hili ni jambo kubwa sana mpenzi msikilizaji ambalo linahitaji mtu aweze kulipatia uzito sana katika maisha yake neno la mungu katika kitabu cha ayubu sura ila na mstari mstari nasema mjue sana mungu ili uwe na amani ndivyo mema yatakavyokujia siri yote ya kupata mema maishani siri yote ya kupata amani ni kutambua ya kwamba mtetezi wako yuko hai mtetezi wako anakuita unapotenda dhambi na kuwa na hatia ya aina yote yeye ataifuta hatia yako na atakuweka kuwa huru kitabu cha isaya ile ya kwanza ule ule wa nane, hadi huruia19 agizo la mungu kwangu na kwako linasema hivi haya njoni tusemezane asema bwana dhambi zenu zijapokuwa nyekundu sana zitakuwa nyeupe kama theruji zijapokuwa nyekundu kama bendera zitakuwa kama sufu agizo linaendelea kama mkikubali na kutii mtakula mema ya nchi bali kama mkikataa na kuasi mtaangamizwa kwa upanga maana kinywa cha bwana kimenena haya mpenzi msikirizaji agizo la mungu kwetu sisi ni kwamba unapohisi hatia unapokuwa una kesi yoyote hata kama ni kesi ya kibinadamu ipeleke mbele za mungu salimisha mambo hayo mbele za mungu mafundisho ya kweli ya mungu yanatuelekeza ya kwamba jambo lolote linalotutatiza tukilipeleka kwake jambo lolote ambalo linahusu hatia ya dhambi yesu alikufa msalabani kwa ajili ya hiyo hatia na ukichunguza mpezi msikilizaji utaona ya kwamba fundisho hili limekuwa fundisho kubwa sana kwa kuwa leo hii watu wengi ambao wameamua kusikiliza mapokeo na mafundisho ya wanadamu wameomba sala hata kwa hao wanaosadikika kwamba wanaishi waliokwisha kufa jambo ambalo si sahihi na haiko sawa na maandiko jambo hilo ni kinyume na maandiko ya mungu badala yake mungu anasema njoni tuzungumze ez mskiizaji namtambulisha yesu mbele yako siku hii ya leo ya kwamba yeye ni kuhani mkuu yeye ni mpatanishi kati ya mwenye dhambi na mungu yeye ni mpatanishi wa kweli aliyeketi katika mkono wa kuume wa kiti cha enzi mbinguni naye ndiye anayetuombea na katika jamii yetu ya wanadamu mambo yote yanayohusu wokovu wetu yamekabidhiwa mikononi mwake kitabu cha wahibrania sula ile ya ne, mstali ule wa tano na wakuia inatiya muhuli katika kututhibitishiya ya kwamba yesu kristo ndiye kuhani wetu mkuu na kwa hakika yeye ameketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi mbingoni mbingoniabrania sula amaneno mungu linasema basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu natuyashike sana maungamo yetu kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijalibiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi mwisho anasema basi na tukikalibia kiti cha neema kwa ujasiri ili tupewe rehema na kupata neema ya kutusaidia wakati wa mahitaji mpenzi msikizaji katika uhitimisho lwa somo hili la mtetezi wako anakuita yesu anakuita akikualika katika ushilika wake mtakatifu ukawe pamoja naye ukaishi naye maishani mwako ili kila kushutumiwa kwa aina yoyote kunakofanyika kuyahusu maisha yako yeye ametwaa ya, dhamana kwa ajili yako je ungependa kumwambia yesu naomba unisaidie nimewategemea wengi wanitetee lakini utetezi wao una kikomo nimetegemea wengi wanisaidie lakini msaada wao una kikomo nimetegemea hata kutoa nafasi ya, ya moyo wangu na dhamira yangu katika kutumainia vile vilivyo na ukomo lakini wewe yesu naomba unisaidie ili nikutumaini na kukutegemea wewe siku zote ikiwa hili ni umbi lako bwana anakualika bwana anakuita kwa uthabiti wa moyo ukasimame na kutazama wapi sauti yake inaita naye anaita mbele zako anasema katika kitabu cha isaya sura ile ya baan mstali wa kumi na mbili mimi nimeiumba dunia nimemhuruku mwanadamu juu yake mimi na mikono yangu mimi imezitanda mbingu na jeshi lake lote nimeliamulwu mimi nimemwinua katika haki nami nitazinyosha njia zake zote ataujenga mji wangu naye atawaacha huru watu wangu waliohamishwa si kwa kulipwa fedha wala kwa kupewa zawadi asema bwana wa majeshi akizungumza maneno haya mungu wetu anatuelekeza ya kwamba yeye ndiye aliyeumba vitu vyote yuko juu ya yote unaposalimisha maisha yako kwake anayathibitisha yesu maisha yangu tuombe baba yetu mtakatifu wa mbinguni ninakushukuru na kwa ajili ya mpenzi msikilizaji ambaye kwa pamoja umetufundisha ya kwamba wewe yesu ndiye mtetezi wetu umeketi katika mkono wa kuume wa kiti chako cha enzi mbinguni na ndiye unayetupatanisha na kutuombea na kuomba utusaidie sisi tukakuelekee na ndugu zetu tutakaowaambia habari hizi wakaielekeza mioyo yao kwako maana wewe ndiye pekee uliye mtetezi wetu na kimbilio letu yatoaye ya maisha yetu tunaweka yote kwako katika jina laku yesu kristo tami msikilizaji inawezekana kabisa kuwa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni anakuja yesu hzsote na hii ni awr redio adventista limwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventiste ulimwenguni awr inapenda kutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mwezi wa 12, mwaka 12222 mpaka tarehe 7 mwezi wa kn m223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yani shotweve utatupata kupitia shotweve t mitabendi 25 saa 20 kamili usiku na kwa msikilizaji wa moning star fm ni saa tatu na dakika 5 usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji vene na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kuukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu godlven maximilan esi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana yesu wakuita utokehamidi ujevagelewo simamambendwa uke sitasita kifonajochaja kita gutabaro ungaidhambini yesu akwita utokedambini kuije kwakerevo simamampendwa ukisitasita kifonacho chaja kita kutabado kungalidamini simamampendwa simamampendwa Vamos kia hapo basi sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii leo kwa muda wote huo ulikuwa nami habi machilumshana nikutekee usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayofaraja napoondoka studio na nao kurasini sda kwaya wimbo wao nasema nilipotea dhambini ndio wimbo ambao nakuacha nao asante kwa kututegea sikio ninarudinimechoshwa na yawa limwengu ni hey. na rudi nipumzikebwana it's tinjiani akasi kia kutano na yesu akipicha akapa yesu wangu misiki enahita jihiku Nah, o pofuamu, matrona ayo ki pofu ali ke tindiani akaci kiakutano dae suango nesiki nahitaji