unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yiwajatena ipata sauti himba sana yesu yiwajatena nakuj nakuja yesu yuaja tn hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuaja tena karibu tena katika matangazo yetu mpendo wa msikilizaji na unaendelea kutegea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 16na unaweza ukatusikiliza kupitia tovuti ya www awr na mpendo msikilizaji pia unaweza ukapata matangazo yetu kupitia redio washirika rock fm pamoja na mi star radio na kwa sasa nikukaribisha katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki na utakuwa nami mtangazaji wako fnel tande nikiwa na kikundi hiki cha advent celestio kutoka kule jijini dar es salaam katika kanisa la wadventiswa wa so sabato ilala na hii ni katika sehemu ya kwanza yyeuu wkuwdasi hadi mwisho wayote alisema nahenda kuhanda amakao yetu kisha atarudi ilinae yatuchukuwe yeye mungu wetu ametuahidikuwdasi dimwisho wayote alisema naenda makao yetu kisha atarudi ili naye atuchukue ahadi zake ni kweli apinge akisema amesema hakuna wakuzuia mpendwa um, msikilizaji wa idhaa ya kiswahili kama unavyosikia hapo Uh, sauti hizo ni waimbaji hawa kutoka jijini dares salam katika kanisa lasabatilala ambao katika siku ya leo ameweza kuweza kututembelea katika studio zetu hapa tutaongea nao mengi sana kuhusiana na masuala ya kimuziki na wataweza kujitambulisha wao wenyewe hapa siunaitwa nanifuutaweza kutambulisha kikundi kwa ujumla hey, kwa majina anaitwawlia i ni mwenyekiti wa kikundi cha ni Advent tunatoka katika kanisa la ilala na tuko na viongozi pamoja na walimu tumekuja nao pamoja na tukianza na mwalimu mkuu huyu anaitwa ni elia marwa huyu ni mwalimu mkuu na, msaidizi, obedi, na, mdada, iyo, na pia, tuna mwalimu msaidizi ye anaitwa ni obedi b tumebatika kuwana mwalimu mdadambmj mnu tuliamua kujita tukiwa na sababu kitu nasababu ya kwanza ni Yani maana jina lenyewe linamaana ya kwamba ni wale masario ambao wanamtafuta wanamtafuta mungu unaona no? wanamtafuwanamtafuta mungutukamua kujiass kama wanamaa wa, wa ambao wanamtafuta mungu ilikuwa ni sababu wanamtafutamungkwaikasabutuasubimarejeoyatupatiekikundkiianzajanzaj okay. e, yani yani ilikuwaje wana na, ilikuwa na wazilishi wakinanani e, kikundi cha ere ni kikundi ambacho kimeanza tu katika kanisa la ilala na kikundi hiki kilianza ni mwaka elfu bili na 2shiina mo ni mwaka huu tunaozungumza sasa ilikuwa ni mwezi wa tatu ambapo vijana wailala tulikaa na tukaona kwamba hatuwezi kukaa kitu kizembe kwa nini mungu akaweka vitu ndani yetu kuna vitu ambavyo yetu kwa nini tusifanye kitu kwa ajili ya mungu ingali bado tu vijana maana maandiko yanasema kwamba tufanye kazi yake maana bado tuna nguvu za kufanya kazi kwao organization ya vijana tu pale kanisani tukaa tukaanzisha kikundi hicho na tulianzisha kikundi tukiwa na malengo mbalimbali lakini kikundi kilianza mwezi wa ta mwaka 221 mwaka zake ni kweli hata nani yapinge huuk wnsmmwzunmmesmu ahadi zake ni kweli hata nani yapinge akisema amesema hakuna wakuzuia naona kuna nyimbo ambazo mnaziimba hata hizo ambazo mezisikia hivi sasa nyimbo hizi mnazipata wapi kuna watunzi ndani ya kikundi au mnazipata wapi hizi nyimbo e, kiukweli ni jambo la kumshukuru mungu sana na tunajivunia kwa sababu ndani ya kikundi tuna walimu ambao ni wataalamu nyimbo hizi hapa wanatunga wao wenyewe walimu wa. wanakaa wanatunga na wa, katika kutunga kwao wanasoma maandiko na mda mwingine wanarejea kwenye matukio mbalimbali ya dunia ambaoanatokea a na, wanatuna nyimbo hizi o nyimbo hizi zinatunga na walimu wenyewe wa kikundi hiki hikicha labda kabla hatujazungumza mambo mengine na walimu tunaweza kuzungumza na waimbaji pia wa kikundi hiki waweze kutueleza kwa majina yanajulikana kama judith juithrafalyogutu ni mmoja kati ya waimbaji katika kikundi celestials kutoka daresslam ilala nini hasa ambacho kinakugusa na kilichokuvutia kuweza kuamua kuweza kumwimbia mungu katika kikundi hiki kama alivyosema mwenyekiti hapo alivyotangulia alisema kwamba tuliamua kukaa kukaana unda kikundi kwa sababu tuliona kwamba hatuwezi kukaa tukizembe a kuna kazi ambayo kubwa nyimbo na nyingi sana ambazo mnaziimba kama kikundi wimbo gani hasa ambao ukiuimba unakuvuta karibu na msalaba wa yesu kristo Uh, kwa mimi kiukweli mmojakati tunazo nyimbo nyingi na zote ni nzuri lakini nyimbo ambayo inanifurahisha nitavangu mpya nyingiuayimo maocam walimu mm, mm. katika kikundi tunao walikaa tu wakaona linatakiwa kutungwa mwalimu uh, elia marwa pamoja na Nancy obedi wakishirikiana na, na mwalimu frenki na chaz mm. Mm. na ue unaimba sauti ya ngapi mimi naimba sauti ya, sauti ya kwanza unaweza ukatuimbia tu kidogo nitavaa nguo nitavaa nguo mpya nikiwa nayo mabawa asante hey, hey, hey, hey. sana kikundi cha advent elestio mungu aweze kuwabariki inawezekana ukawa na maoni mbalimbali mbali, ukawa na changamoto tujuze kupitia an yapo ifuatayo So tena. na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 57814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventiste ulimwenguni awr inapenda kuutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mz w12222 mpaka tarehe 7 mwezi wa kw223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yaani shortwave utatupata kupitia shotwave t mitabendi 25 saa 20 kamili usiku na kwa msikilizaji wa mig star fm ni saa tatu na dakika 15 usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji vene na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu godlvenmximilan esi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana yesu wakuita utoke dhambidi kujakwa gereho sima mambendwa uki sitasita kifona cochaja kitakutabaro ungaidhambidi yesu wakwita utokedambini kuije kwakelevo simamampenwa ukisitasita kifonacho chaca kita kutabalo kungalidambini simamampwa simamampenwa sima Zimamo. na mpendwa msikilizaji basi nikukaribisha tena katika kipindi kizuri cha maneno ya taafaraja na hapa utakuwa naye mchungaji antipa balume kutoka kongo ni katika sehemu ya kwanza inasoma kwamba kuwa mwenye heri maishani jambo msikilizaji mpendwa wa sauti ya matumaini ninayofuraha tele ya kuweza kukaribisha katika mpango huu maalumu wa kuweza kujifunza neno la mungu mimi ni he, na pia ninayekuwa tayari kwa kuhudumia ni mchungaji antipa balume tuna mada kuu ambayo tumeandaa kwa ajili ya muda wote tutakaojaliwa neema ya kuweza kujifunza pamoja na mada kuu tuliyo nayo inasema kuwa mwenye heri maishani mwako haleluya kuwa mwenye heri maishani mwako asante kwa kuweza kujiunga na sauti ya matumaini na ninaamini kwamba mungu yu mwema na atakubariki pamoja nami lakini kabla hatujaendelea na jambo lolote lile nakusihi kwamba unyenyekee pale ulipo ili kwamba tuombe hebu na tuombe pamoja baba mwema uliye mbinguni asante kwa uwezo wako asante kwa neema yako kwa kuweza kuniunganisha pamoja na huyo msikilizaji kwa kuweza kujifunza neno la mungu ninachokiomba ni kwamba roho ako kwa mtakatifu anitawale aniwezeshe kutamka kila neno lenye baraka kwa ajili yake naye pia amwezeshe kutafakari maneno yako haya kwa jina la yesu kristo amina rafiki mpendwa kuwa mwenye heri maishani mwako ndiyo mada kubwa tuliyo nayo kwa muda wote tutakaojifunza pamoja ngoja nikwambie ya kwamba binadamu wote wakubwa kwa wadogo kila mmoja anakusudia kuwa mwenye heri maishani mwake hata wewe rafiki ungetaka kuwa mwenye heri maishani mwako ungetaka kuwa na furaha maishani mwako hata kama wakaaji wa dunia yote nzima tunakumbana na matatizo ya siku hizi za mwisho yasiyo na hesabu lakini ngoja ni habari njema ni kwamba bado kuna tumaini kwako bado unaweza kuwa mwenye heri kuna watu wengi ambao wangetaka kuwa wenye heri lakini bado hawajajua nini inawapasa kufanya ili kwamba maisha yao iweze kuwa yenye heri kabisa ndiyo maana rafiki ninaimani kuwa wewe ambaye utaendelea kufuata vipindi hivi mungu atakuwa amekujaza neema ya kukuonesha namna ya kuwa mwenye heri katika dunia hii ya sasa na hata katika dunia ile ijayo somo laleo, somo la la leo leo linasema heri asomaye neno la mungu heri asomaye neno la mungu biblia katika kitabu cha ufunuo ufunuo ni kitabu cha mwisho cha biblia ufunuo sura yake ya kwanza na mstari wake wa watatu hebu nisome kwa jina la yesu kristo neno la mungu linasema heri anayesoma nao wanaosikia maneno ya unabii huu na kushika maneno yaliyoandikwa ndani yake maana, eh, maana wakati ni karibu bwana asifiwe sana msikilizaji mpendwa kama vile biblia imetufundisha hapa ni kwamba kuna heri kubwa kwa aina tatu ya watu aina ya kwanza ya heri ni kwa wale ambao wanasoma neno la mungu heri pia ni kwa wale wanaosikia neno la mungu kama vile wewe rafiki unavyosikiliza kwa sasa lakini pia kuna heri kubwa kwa wale washikao maonyo toka neno hili la mungu bwana asifiwe sana je unaweza kujichukulia heri gani katika heri hizi tatu binadamu wengi ni kuwaambie rafiki ya kwamba ni wasomaji wa vitabu vingi ni wasomaji wa magazeti vitabu vya sayansa na kadhalika lakini ni wachache tu ndiyo wasomaji wa biblia neno la mungu kitabu kinachojaa siri kubwa zinazoweza kutuelekeza kuwa na heri katika maisha yetu uh, unaona ya kwamba ninakumbuka jambo ambalo mtume paulo aliweza kuliandika kwa mwanaye timoteo A, tusome timoteo wa pili sura yake ni ya tatu na mstari wake wa 15 timoteo wa pili nimesema sura yake ya tat na mstari wake wa15 had17 nisome kwa jina la yesu na yakuwa tangu utoto umeyajua maandiko matakatifu yanayoweza kukupatia akili hata upate wokovu kwa imani iliyo katika kristo yesu 16 kila andiko limepewa kwa, kwa, kwa maongozo ya, ya mungu na linafaa kwa mafundisho na kwa kuonya watu juu ya makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa mafundisho katika haki ili mtu wa mungu awe mkamilifu ametengenezwa kabisa kwa kila tendo njema bwana asifiwe sana paulo anapokuwa ameandika uh, auaraka hii, hii kwa ajili ya timoteo ona ya kwamba neno la mungu linasema ya kwamba tangu utoto sikia umeyajua maandiko matakatifu ambayo yanaweza kukupa hekima inayoweza kukuongoza katika uzima wa milele ona msikilizaji wangu mpendwa ya kwamba uh, timotheo tangu utoto wake aliweza kufunzwa maandiko matakatifu na hayo yanamfanya kuwa mwenye busara yanamfanya kuwa na hekima yanamfanya kuwa mwenye heri katika maisha yake bwana asifiwe angalia ni wazazi wangapi ambao wananunua biblia kwa watoto wao ni wangapi wanaowahimiza watoto kuweza kusoma maandiko haya ya biblia inayoweza kuwapatia hekima katika maisha yao biblia ni neno la mungu ni mwalimu mkubwa anayetufunza bila kutuomba gharama yoyote ya fedha kama vile tunavyofanya mara kwa mara kwa waalimu kwenye shule mbalimbali mbali. neno hili linatukosoa katika mabaya yetu yote na kutuongoza kwenye haki ile tayo heri aeluya msikilizaji mpendwa hakika kuna heri kubwa kwa wale wasomao neno la mungu kama vile somo letu linatualika katika muda kama na huu ninakumbuka kuna ushuhuda mmoja ambao niliweza kuupata wa mtu fulani ambaye huyu rafiki alikuwa jambazi mkubwa huyu jambazi siku moja usiku wa manane alifaulu kuweza kuingia katika nyumba ya daktari mmoja na kuweza kuchukua vitu vya samani kabisa lakini baada ya kuweza kumaliza operesheni yake huku akichunguza sasa vitu vile ambavyo alivyoviiba alikuta ndani ya sakoshi moja kuna kitabu nyeusi kabisa kinachoandikwa juu ndnya saoshi o azurambi huyu alipokuwa amesoma kitabu hiki kinaandikwa biblia biblia inasema e, biblia neno la mungu aliweza kushangaa akasema hivi kweli mungu ametia maneno yake ndani ya kitabu hiki ni lini mungu amekuja kuandika kitabu hiki ili kwamba iweze kuwa maneno yake huyu ndugu alisema ya kwamba ngoja nisome neno mmoja tu alafu niweze kukiunguza hiki kitabu kwa sababu sina nacho kabisa uh, kazi yoyote ile alipofungua biblia hii kitabu kile ambacho alichokisoma uh, kilienda mara moja katika kitabu cha kutoka sura yake ya 2 na mstari wake wa 15 kwa gafula jicho lake lilianguka sehemu ambapo biblia ilikuwa imeandika usiibe hmm. aliposoma na anaamini ya kwamba ha, hii ni neno la mungu sasa amesoma mahali ambapo panaandikwa usifanye nini usiibe ah, anasema katika ushuhuda wake huyu rafiki ya kwamba alijisikia mwenye mshituko mkubwa na moyo wake ulianza kutetemeka mara alipokosa amani aliamua kumwendea yule daktari na kumwelezea kile alichokifanya na akasema ya kwamba hakika nitakurudishia vyote nilivyoviiba kwa sababu nimesikia tu ya kwamba kuna mabadiliko mengi ambayo yametokea katika maisha yangu kisa hiki ni kwamba huyo rafiki aliamua kuweza kurudisha vyote alivyoviiba na mara moja alipata waalimu waliomfunza na kumfunza kabisa vizuri biblia mwishowe rafiki huyo alibatizwa na mpaka leo hii yeye ni shemasi mkubwa kabisa katika kanisa la wasabato bwana asifiwe sana msikilizaji mpendwa, ona jinsi kuna heri kubwa tunaposoma neno neno la mungu tunapokuwa kabisa kwa kuweza kupekua hili linatuletea baraka tele katika maisha yetu katika yohana sura yake ya nne na mstari wake wa makumita na mbil uh, yesu alisema maneno hapa ambayo nataka tusome pamoja yohana nimesema sura yake ya nne na mstari wake wa tatu na b biblia maandiko matakatifu inasema nanyi mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru haleluya rafiki mtaitambua kweli mtaifahamu kweli nayo na kweli itawaweka huru unaposoma neno la mungu una heri ya kuweza kutoka katika utumwa wa dhambi kweli hii inakutakasa maana yake unasafishwa kwa uchafu wako wote wa dhambi hata uchafu wa tabia mbaya ya maisha yako mpaka unakuwa kabisa mwenye heri sababu ume, umeonekana kuwa mwaaminifu mbele za mungu wengi wa waliosumbuliwa na tabia ya wizi mara nyingi walipokuwa wamesoma biblia au wakasikia maneno kutoka kitabu hiki cha ajabu hawa walipata heri maishani mwao ya kuweza kuwa huru bwana asifiwe sana wengi wa wale waliokuwa makahaba mara waliposoma neno la mungu biblia wakafunzwa pia kuhusu kitabu hiki leo hii wameachana na tabia hii mbaya na wamekuwa waimbaji wazuri wanaomtukuza mungu kwa ajili ya nyimbo zao haleluya afiki ngoja nikuambie kwamba waliohuzunika kwa matatizo ya dunia hii shida za magonjwa vita unyanyasaji walipoyasikia maneno ya mungu waliweza kufarijika waliojaa walio walio na kibriiaachoyoiku aisha kina waliokuwa walevi waliokuwa walafi na kadhalika mara waliposoma kitabu hiki na kuweza kufunzwa ndani yake walionekana kuwa wenye heri katika maisha yao leo rafiki msikilizaji ninakualika kwamba uweze kuwa msomaji wa neno la mungu nunua biblia hii takatifu uisome kwa sababu itakusaidia mamilioni ya watu ambao wamejitahidi kusoma kitabu hiki wamekuwa wenye heri na ninaamini ya kwamba mungu akubariki katika muda huu na akuwezeshe kwa kuweza kukupatia shauku rafiki ya kuweza kuchukua heri hii ya kipekee ya kuweza kusoma biblia neno la mungu je ni nia yako leo kumwambia mungu akupe nguvu ya kuweza kupenda kusoma neno hili na kuweza kupenda kusikiliza maneno yake na ni shauku lako kwa uwezo wa mungu kwamba utakuwa tayari kwa kuweza kushika maonyo yote ya biblia ambayo mungu anakualika kuweza kuifanya ikiwa rafiki yangu ungetamani mungu akupe nguvu na juhudi hizi za kuweza kuwa msomaji mwema wa biblia na kuweza kutekeleza yote katika matendo yako ninakusihi kwamba tufunge somo hili fupi kwa ombi pamoja unapoinua mkono wako pale ulipo nyumbani mbele za yesu wako hebu na tuombe asante mungu mwenyezi asante kwa uwezo wako umekubali kwamba mimi na huyu msikilizaji tuweze kuona kwamba kuna heri kubwa kwa wale wanaosoma neno lako ambayo ni biblia takatifu utuwezeshe ili kwamba tuwe na juhudi hii ya kuweza kusoma neno lako na kuweza kukubali kubadilishwa sawasawa sawa na mapenzi yako baraka zako ziwe pamoja nasi daima kwa jina la yesu kristo amina msikilizaji mpendwa ninaamini kwamba siku ijayo utakuwa umejiunga pamoja nasi tena kwa ajili ya somo nyingine nzuri na mungu akubariki ulikuwa naye mchungaji antipa balume ninakutakia kila laheri pale nyumbani na mungu awe pamoja nawe na mimi ni mfano tanda uwendeze kuwa na baraka za bwana