unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuja yesu yuwaja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo na uko nasi idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi ishirii na unaweza ukatusikiliza kupitia tuvutia wwwawrrg karibu tena mpendwa msikilizaji katika mfululizo wa mahubiri yetu ambayo yanasema ya kwamba tumaini katika ulimwengu wenye changamoto na leo tena utaweza kusikiliza somo linalosema ya kwamba hukumu utakuwa naye mchungaji wa lin gesi mimi ni fnuel tanda na nikukumbusha kwamba pia unaweza ukasikiliza matangazo yetu haya kupitia radio wa shirika rock fm kutoka jijini mbeya pamoja na ms radio kutoka jijini darusalam na kwa sasa basi ungana naye mchungaji waln gesi katika somo zuri kabisa linalosema ya kwamba hukumu sasa ni naarudi nimechoshwa na yawa limwengu ni na rudi nipumzike wana أفسك We don't all- na mpendwa msikilizaji nichukue nafasi hii kukaribisha tena katika semina hizi maalum jina langu naitwa mchungaji mwalimu mwalimudrien axmirianngesi ni kukaribishe katika mfululizo wa vipindi hivi maususi ambavyo tumejifunza tumaini katika ulimwengu wenye changamoto tumaini katika ulimwengu wenye changamoto tukili tu wazi ya kwamba tunaishi katika dunia yenye changamoto dunia yenye maradhi dunia yenye magonjwa dunia yenye mateso dunia yenye kifo lakini mungu alikwisha kutupatia tumaini katika changamoto hizi yoa anasema ulimwenguni mnayodhiki lakini jipeni moyo mimi nimushinda ulimwengu tuna ushinda ulimwengu katika kumwamini yeye aliyeshinda ulimwengu pamoja na changamoto zinazotupata tutadu kumtazama tutadumu kumwangalia na jina lake litaendelea kutukuzwa karibu sana katika wasilisho la siku ya leo leo tunajifunza somo nyeti somo maalum kama ambavyo tumejifunza masomo yaliopita na somo yangu yajayo ya tuombe baba yetu na mungu mtakatifu tunakushukuru sana kwa kutubariki na kutupa wa kuweza kujifunza siku ya yaleo ulikwisha kuwahi kujiuliza swali hivi ni kwa nini unaishi na moja kati ya maswali nyeti ambayo mwanadamu yoyote mwenye akili timamu anapaswa ajiulize ni swali hili kwa nini ninaishi leo au kwa shaafunsha a baliya tumaini ya maisha ya baadaye leo tunajifunza somo nyeti linalohusiana na hukumu iliyowekwa na mungu kwa ajili ya kuhukumu maisha ya wanadamu kama tunavyofahamu katika ulimwengu wa leo mambo yanapotokea ndivyo sivyo watu wanakoseana mtu akiiba mtu akifanya hiki na hiki makosa anakweza kwenda mahakamani na akahukumiwa hukumu inatolewa na baada ya kutolewa anaweza kuwa akaachiwa huru au anaweza kapewa adhabu ya kutumikia kifungo cha miaka kadhaa au adhabu fulani hukumu ya kawaida katika maisha yetu biblia nafundisha kwa habari ya hukumu biblia inafundisha kwamba katika maisha ya wanadamu wanaoishi leo watahukumiwa kila wanachokifanya sasa wanadamu kina matokeo yake baadaye matendo mema unayoyafanya yatakupatia krediti ya kuhurishi uzima wa milele matendo mabaya mtu anayoyafanya leo unayoyafanya leo yatakupatia njia ya kukupeleka katika mauti ya milele biblia inasema hivi kwa habari ya hukumu labda tuanze na kitabu kile cha ufunuo 14 wa67anasema na wa hivi17 ufunuo mstari wa 6 na wa 7 neno la na mungu linasema kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya mbingu mwenye injili ya milele awaubili hao wakaao juu ya nchi na kila taifa na kabila na lugha na jamaa akasema kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saha ya hukumu yake imekuja sikiliza zingatia hilo neno saha ya hukumu yake imekuja na kwa sababu saha ya hukumu yake imekuja malaika huyu ambaye anapiga kelele kwa sauti ya juu anamalizia kwa kusema maneno haya msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji kwa maana saha ya hukumu yake imekuja hizi ni habari ni habari ambazo unapaswa uzifahamu ya kwamba katika maisha katika maisha kuna kuhukumiwa maisha sasa sasa sasa hivi hivi hivi matendo matendo yanahukumiwa mungu atayahukumu ikiwa ni matendo mema mungu atapauhukum kwa matendo mema unayoyatenda ikiwa ni matendo mabaya mungu atahukumu kwa matendo mabaya unayoyatenda katika kitabu cha muubili ameandika wazi bmsa wa mubimsa wa neno la mungu linasema hivi kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la sili likiwa jema au likiwa baya mungu hataleta hukumuni kila neno la sili na hapa ndipo ambapo huwa wanadamu wanaweza kufanya vitu wasili hataki kumwambia wake, wake kumbe anakamchepuko mahali fulani anakuwa ni sili yake na mungu anasema ataleta ukumuni kila jambo iwe ni la wazi au liwe ni la sili unaweza kumficha kumficha kumficha kumficha wako unaweza kumficha mchungaji, unaweza kumficha jilani, unaweza mchungaji jilani mtu yeyote lakini huwezi kuficha macho ya mungu ambaye yanatazama mahali pote na kuona vitendo vyote wanadamu wanavyofanya wibrania ameandika wazi kabisa katika wibrania nne mstali ule wa kumi na mbili waibrania nne mstali ule wa kumi na mbili sole waibrania nne mstali wa kumi na tatu anasema wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote viutupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu mungu ana mambo yetu mambo tunayoyafanya yawe ni asili yawe ni ya mungu ana mambo yetu na yey ndiyehakimu atakaye kuja ye ndiye hakimu mwenye haki kwa sababu anajua mambo yetu mambo yetu yako wazi kabisa mbele zake na kuna jambo ambalo unaweza kulifanya mungu asijue ndio maana mikutano hii imewekwa wazi kwa ajili yako ili kukupatia tumaini na kukufanya uachane na matendo mabaya katika kitabu cha zaburi katika kitabu kile cha zaburi anasema maneno haya mbele zake bwana kwa maana anakuja aihukumu nchi mungu atahukumu ulimwengu kwa haki na mataifa kwa uaminifu kwa maana mungu ni akimu mwenye haki matendo saba fungu la moja. matendo saba fungu lile la fila na moja anasema kwa maana ameweka siku atakayo wahukumu walimwengu kwa haki mungu ameweka siku atakayo wahukumu wanadamu na hukumu hiyo ni hukumu yenye haki leo unaweza kuwa kuna mahakama za leo hawafanyi haki inawezekana kabisa maana ni wanadamu lakini kwa bali za mungu huyu mwenye haki hakimu mwenye haki anasema ameweka siku atakayo wahukumu walimwengu kwa haki na ndiyo maana mpendo a msikilizaji nataka ni kutie moyo ya kwamba katika maisha matendo yako wanayofanya yawe ni aasili yawe ni ya wazi fanya matendo mema mungu atakulipa sawasawa sawa na matendo yako mema unaweza kaiuliza swali ni nani sasa ambaye atasimama katika hukumu hii je ni wachungaji peke yao je ni mashehe peke yao je ni watu fulani kundi tu fulani la la watu peke yao sikiliza neno la mungu linavyosema ni nani ambaye atahusika katika und llaa wai ya pili, tano fungu kumi. ya pili, tano fungu kumi, neno la mungu linasema maneno haya kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ni sisi sote sisi sote haleluya fungu iliopita tu tumesema ameweka siku atakayo wahukumu walimwengu kwa haki walimwengu sote kila mtu atahukumiwa kwa matendo yake paulo anaifafanua vizuri katika walumi kumi nanne fungu la kumi na bili walumi kui nane fungula kumi nabi anasema basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu ungubwana asifiwe kila mtu anasema atatoa habari zake mwenyewe hapa hakuna mtu ataea kusimama mbele ya mtu aeleze habari za mtu fulani hata kama ni mchungaji wako wewe utasimama mwenyewe na mchungaji atasimama mwenyewe kuna mahali watu wanaogopa kuyatoa maisha yao kwa yesu wakiwa wachungaji wachungaji wao wa wao ambao neno la mungu linasema kila mtu atasimama mbele za kuhani huyu mwenye haki mbele za hakimu huyu mwenye haki kila mtu miongoni mwetu wanadamu wote katika historia ya dunia katika sayari hii wanahusika katika mahakama hii kuu na mungu atawahukumu kwa haki wanadamu kutoka afrika wanadamu kutoka asia wanadamu kutoka ulaya wanadamu kutoka india wanadamu kutoka marekani kila mabala watakusanyika mbele za mungu mkuu kwa ajili ya kutoa habari za yale walioyafanya katika dunia hii mungu akimu mwenye haki malaika watakatifu wakiwa ni, ma, ni, ni, ni, ni mashahidi wake danieli anaandika wazi kabisa katika kitabu kile cha danieli sb mstari wa ti kuhusu mahakama hii na hakimu huyu mkuu mwenye haki danieli dani fungu la lati halafu mpaka la kumi natutauka fungu la kumi n tatu Anasema hata viti vya enzi vikawekwa na mmoja aliye mzee wa sikuhoa aliye siku The ameketi anaposema mzee wa siku yeye yeye ni ni mwenye hekima wa milele anasema ameketi mavazi yake yalikuwa meupe kama kama kama na na na nywele za kichwa chake chake sufu safi kiti cha enzi. Chake cha enzi enzi kilikuwa ya moto na moto moto gurudumu zake zake wakao mto kama moto, ukatoka ukapita mbele maelfu elfu, elfu, na elfu kumi, mara elfu kumi wakasimama mbele yake hukumu ikawekwa sikiliza hukumu ikawekwa na vitabu vikafunuliwa mm. nikaona katika njozi ya usiku na tazama mmoja aliye mfano wa mwanadamu akaja pamoja na mawingu ya mbingu akamkaribia huyo mzee wa siku wakamleta karibu naye hapa anafunuliwa mzee wa siku baba mungu akifunuliwa kama hakimu mwenye haki katika mahakama hii kuu mwana wa mungu anafunuliwa kama mwanadamu anayesimama mbele za mzee wa siku ikiwa inaonyesha ni chumba cha mahakama na neno la mungu linasema yeye ni wakili yeye ndiye anayetuombea biblia inasema katika ha- hukumu hii habari njema ni kwamba wanadamu wanaye wakili anayewatetea ni swala la wewe kumpokea ni sala wewe kukabidhi maisha yako kwake na yeye atakusaidia katika hukumu hii hata kuhukumu na atakupatia habari njema yohana kwanza anasema tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki yeye ni wakili yeye ni mtetezi ndiye anayetutetea unajua anatuteteaje mpendwa msikilizaji kwa matendo yako wewe huwezi kukubarika mbele za mungu unapoungama dhambi zako unapotubu dhambi zako yesu ananyosha mikono yake mbele za baba na yeye anatuombea anasema baba nilikufa kwa ajili ya mtu yule nilikufa kwa ajili ya mpendwa yule kule tanga nilikufa nilikufa kwa kwa ajili ya kirindi, kwa ajili ya yule kule kilindi ya a yule kule korogwe nilikufa kwa ajili ya yule kule musoma nilikufa kwa ajili ya mpendwa kule morogoro nilikufa kwa ajili ya mpendwa kule jiji la dares salamu nairobi popote katika dunia hii mwombezi mwenye haki anasema nilikufa kwa ajili ya watoto wangu na hivyo hukumu kwako inakuwa ni habari jema hukumu kwangu inakuwa ni habari njema ikiwa nimeyatoa maisha yangu kwake ikiwa nimeyatoa maisha yangu kwake hukumu hii ni pana zaidi upana wake ukoje sikiliza katika matayo kumi na mbili fungu la theathia sita anasema hivi kumi na mbili matayo msalhsita basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalonena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu hacha kuzungumza maneno maneno tu hovyo tamke tu kinywa umepewa zungumza maneno ya baraka umepewa mdomo wabariki watu umepewa mdomo sema maneno mazuri kwa watu watakie watu heli maisha yatakuwa heli kwako na hukumu kwako itakuwa habari njema neno la mungu linasema wanadamu watahukumiwa hata katika maneno yao wanayo yazungumza swala la msingi linakuja ni hii li mpendo msikilizaji ni maneno gani unayozungumza ukiwa na mke wakoaw mm. na, hukumu hii itahusisha maneno wanayoyazungumza watu wale wanaomcha mungu habari njema ni kwao habari hii njema kwao ni kwamba majina yao yataandikwa katika kitabu cha uzima sikiliza tumesoma katika danieli fungu la sfunlat mungu aliposimama katika hukumu hile vitabu vilifunguliwa baada ya kufunguliwa matendo ya watu yaliyokuwa yameandikwa humo yanawekwa wazi sikiliza kuna vitabu mbinguni vitabu cha hukumu kuna kitabu cha uzima matendo yako mema unayoyafanya yanaandikwa katika kitabu cha uzima si kwa sababu mungu anasahau ni kwa sababu mungu atadhihilisha haki yake na kila mwanadamu atasema ni za haki na hukumu zako ni za haki na kweli na ndiyo maana vitabu vinaandikwa mungu ni mungu mwenye haki wale wote waliompokea yesu wale wote wanaomcha mungu wale wote wanaofanya ibada kwa mungu kwa moyo wa dhati sikiliza habari njema kwao katika malaki tatu fungu la kumi na sita katika hukumu hii anasema ndipo wale waliomcha bwana waliposemezana wao kwa wao naye bwana akasikiliza akasikia na kitabu cha ukumbusho kikaandikwa mbele zake kwa ajili ya hao waliomcha bwana na kulitafakari jina lake haleluya ukimcha bwana na kutafakari jina lake habali zako njema matendo yako mema yataandikwa kwa ajili ya uzima wa milele mpendo w msikilizaji popote unaposikia habali hizi kwa nini husiamue kuyatenda matendo mema kwa uwezo wa yesu aliye ndani yako kumbuka wewe mwenyewe huwezi kutenda matendo mema mpaka yesu akuwezesha nakuletea habali njema tuaposomfu anasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wa haki hata atuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote ukiungama dhambi zako mungu atakusamehe ukiungama dhambi zako anakusamehe kupitia yesu kristo na ndio maana anakuletea habari njema za huyu mokozi masihi yesu kristo aliyekufa kwa ajili yako yeye anaweza kukuokoa yeye katika hukumu ni atia wako ni mtetezi wako mbele za zakiu mwenye haki ikiwa unataka kuyatoa maisha yako kwa yesu tafadhali mahali popote ulipo niombe kwa ajili yako na leo unataka uyatoe maisha yako kwa yesu uamoe kuanza maisha mapya uwachane na matendo maovu utubu dhambi zako na kuanza maisha mapya niko apa wl ya kukuombea mpendo wa msikilizaji na mara baada ya kuomba ikiwa unatoa maisha yako kwa yesu aisha yao wayesu t jambo la kwanza tafuta mahali popote lipo kanisa la wa wa sabato nenda pale ya kwamba nimetoa maisha yangu kwa yesu na watakuelekeza kile cha kufanya lakini ukiwa una jambo unahitaji una una msaada zaidi Mushoni kabisa nitatoa mawasiliano ya namba za simu ili uweze kupiga simu na mungu atakusaidia katika changamoto zako yatoe maisha yako kwa yesu na yesu atadumkuwa pamoja nawe tafadhali nataka nikuombee tunapohitimisha kipindi chetu siku hii ya leo baba yetu na mungu mwema tunakushukuru sana kwa kuwa nasi asante kwa kutubariki na asante kwa kutupatia muda mzuri wa kuweza kujifunza leo tumejifunza tumaini katika maisha yetu yajayo tumegundua ya kwamba pamoja na hukumu iliyopo mungu ni habari njema kwetu sisi tunaolicha jina lako ni habari njema kwa mtu fulani ambaye amempokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake katika wasaa huu nataka niombe ombi maalum kwa ajili ya mama yule kwa ajili ya baba yule kwa ajili ya kijana yule kwa ajili ya binti yule kwa ajili ya mtoto yule ameyatoa maisha yake kwa yesu na anasema anaanza maisha yake upya na yesu kristo nami ninamwombea namuweka mikononi mwako e mungu weunafahamu maisha yake msaidie mbariki mpokee mpatie mianzo mipya anapoendelea akazidi kulitukuza jina lako na jina lako likatukuzwe asante kwa kuwa utambariki zaidi anavyofikiri utampa baraka tere na jina lako litatukuzwa asante kwa kuwa tunaomba tukiamini kupitia jina la yesu kristo makozi wetu amen mungu awabariki namba za simu ni kama zifuatazo 6785 apaunaweza ukatuma ujumbe wako mfupi au ukapiga simu lakini ukipiga simu tafadhali eleza direct kile ambacho unahitaji kuna namba ya wasap pia ambayo naweza nikaitoa nitarudia 2 67169 mungu akubariki ukiwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuze kupitia anani heba yesu yesohja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania <tipos> mimi ni fanutanda na ni kushukuru sana kwa kuwa nasi na kuendelea kutegea sikio idhaa kiswahili radio ya redio ya uadventista ulimwenguni