unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuaja tena njnakuja yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena kwa mara nyingine tena unaendelea y kutikia sikio idhaay kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 na inasikika kupitia tovuti ya wwwawrorg mpendwa wa msikilizaji kumbuka pia unaweza ukapata matangazo yetu kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini be pamoja na naredio kutoka jijini dar es salam mimi jina langu ni fl tanda na nikukaribisha tena katika mfululizo wa mahubiri ambayo inasema kwamba tumaini katika ulimwengu wenye changamoto leo tena somo linasema kwamba roho mtakatifu kama mungu kamili katika sehemu ya kwanza utakuwa naye mchungaji gold igesi akieleza sifa za roho mtakatifu kama mungu kamili joo roho wa minguni twa kuhitaji watoto wako tuna kusihi hutuba you oh. mskilizaji karibu sana katika mafundisho mazuri ya neno la mungu tunapoendelea na mafundisho haya ambayo tunayapata kupitia katika redio yetu pendwa ya yaa e, karibu sana katika wasilisho la siku hii ya leo jina langu naitwa mchungaji mwalimu mwalimien maximilian ngesi basi kabla tujaendelea ni kuharike tuweze kuomba baba na mungu mtakatifu asante kwa kutupa nafasi ya kujifunza jioni ya leo tunapojifunza mafundisho haya muhimu kwa ajili ya uokovu wa maisha yetu tafadhali tunaomba utuongoze na kutusaidia kwa jina la yesu Amen. tunajifunza mafundisho kuhusu roho mtakatifu katika siku hizi nne zilizobaki tunajifunza kwa undani mafundisho haya kwa sababu tumepokea maswali mengi kutoka kwa watu wakiwa wanauliza na roho mtakatifu roho mtakatifu ni nani wengine wamekuwa nahani ya kwamba roh mtakatifu ni nguvu tu isio nafsi wala isio mungu wengine wamekuanaaniya kamba roho mtakatifu ni yesu kristo wenginewanauanairhmtakatifu ni baba au ni nguvu ilio dani ya bab u uvuo dniya ayt y bibli imefunuakwamba si kelibfuyb tktfi afs katiauunu kama tulivyojifunza jana ya kwamba wako watatu wa shuhudi yao mbinguni baba neno na roho mtakatifu na watatu awa ni umoj lakini biblia inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kamilohomtakatifu ni mungu na leo tutaangalia kipengele hicho kinachofunua roho mtakatifu kama mungu katika kuangalia kipengele hiki kuna vipengele vidogo vidogo vitatu vinavyofunua kwamba roho mtakatifu ni mungu kipengele cha kwanza kinaongelea sifa zake zakelakini kipengele cha pili kinaongelea kazi zake za kiungu His work. na kipengele cha tatu kinaongelea majina yake ya kiungu kiungusiku ya leo tutaangalia kipengele cha kwanza ambacho kinasema sifa zake za kiungu ni sifa zipi zilizofunuliwa katika biblia ambazo zinafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu udo sifa somenukuu kutoka kwa mwandishi mmoja anaita bil gaa katia kitabu chakethitkura a kuinas na aanaandika maneno ys yeye ni wa milele ana uwezo wote yuko kila mahali anajua yote anaitwa mungu ni muumbaji mwisho wa kunukuu huyu ni mwandishi mwandishibl graha anakubaliana na ukweli wa neno la mungu ya kwamba biblia yote inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu na leo tunaangalia sifa zake za kiungu sifa ya kwanza roho mtakatifu ni wa milele kumbuka ya kwamba sifa hii ni sifa ya mungu ambaye yeye pekee apatikani na mauti biblia inasema yeye ni mwanzo na mwisho alfa na omega asiye na mwanzo wala mwisho yeye ni wa milele na ni mungu asiyepatikana na mauti na kwa sababu yeye ni wamilele roho mtakatifu kwa sababu ni mungu yeye ni wamilele si zaidi damu yake kristo ambaye kwamba kwa roho wa milele kwa roho wa milele kamata hiyo neno roho wa milele h roho wa milele anasema alijitoa nafsi yake kwa mungu kuwa sadaka isiyo na mawaa itawasafisha dhamili zenu na matendo mafu mpate kumwabudu mungu aliye hai kwa hiyo roho mtakatifu ni mungu kwa sababu yeye ni wa milele hiyo ni sifa ya kwanza sifa ya pili ro mtakatifu yupo kila mahali hii ni sifa ya mungu hakuna mwanadamu hakuna kiumbe yoyote mbinguni kuzimu wala duniani wala katika mahali mwengu yoyote mwenye sifa hii ya kuwa kila mahali omnipresence hii ni sifa ya mungu peke This is one of the divine attribute mungu na mungu peke yake ndiye yuko kila mahali sasa sifa hii imefunuriwa kwa roho mtakatifu kwa sababu roho mtakatifu ni mungu zaburi 39 la 7 neno la mungu linasema niende wapi nijihepushe na roho yako niende wapi niukimbie uso wako mtunga zaburi anasema ya kwamba roho mtakatifu yuko kila mahali ambapo hakuna mwanadamu au kiumbe yeyote anaweza akakimbia akajificha uwepo wake sikiliza fungu la nane linapoendelea hapo anasema hivi kama ningepanda mbinguni wewe huko ningefanya kuzimu kitanda changu wewe huko ningezitwaa mbawa za asubuhi na kukaa pande za mwisho za bahali huko nako mkono wako utaniongoza na mkono wako wa kuume utanishika kwa hiyo mungu roho mtakatifu yuko kila mahari ndio maana biblia inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu kama mungu yuko kila mahari yupo kila mahari sifa ya, tatu. sifa ya tatu roho mtakatifu kama mungu hadanganyi kumbuka kama wanadamu tunaweza kudanganyana unaweza ukamdanganya mchungaji wako unaweza ukamdanganya muumini mwenzako unaweza naezakamdanganya mfanyakazi mwenzako ndugu yako mme wako mke wako mtoto wako lakini huwezi kumdanganya mungu katika kitabu cha matendo sula ya tano mstali ule wa tatu na wa panafunuliwa sifa hii ya ya roho mtakatifu kama mungu ya kwamba hawezi kudanganya sikiliza katika matendo tano fungu la tatu na lanne anasema kwa nini kwanini ni petro anamwambia anania kwanini shetani amekujaza moyo wako kumwambia uongo roho mtakatifu na kuzuia kwa siri sehemu ya thamani ya kiwanja kilipokuwa kwako hakikuwa mali yako na kilipokuwa kimekwisha kuuzwa thamani yake haikuwa katika uwezo wako ilikuwaje hata ukaweka neno hili moyoni mwako hukumwambia uongo mwanadamu bali mungu haleluya petro alimwambia anania wewe umemwambia uongo roho mtakatifu na mwisho uku anasema ukuwambia uongo mwanadamu umemwambia uongo uongo mungu mungu mungu kwa kusema roho roho mtakatifu mtakatifu hadanganywi na anafunua pia mtakatifu ni ni anania alisema dhidi ya mungu, ambaye ya ambaye ametajwa hapo nafsi tatu katika nn un yani roho mtakatifu aliweka neno hili la mwake akidhani kwamba roho roho mtakatifu mtakatifu na na kwa kuwa mtakatifu ni mungu aliliona maana alimkemea kupitia mtumishi wake petro kwa hiyo roho mtakatifu hadanganywi hii ni sifa yake ya kiungu sifa nyingine ya kiungu ya roho mtakatifu kama ilivyofunuliwa katika biblia yeye ni roho wa uzima maandiko matakatifu yanapomweleza roho kama mungu yanasema yeye ni uzima sifa hii bainishi ni ya mungu peke yake kwa kuwa mungu anao uzima ndani yake uhai ndani yake uhai au uzima ndani yake sio wakuazimua. it is not the one sio wakuwazimwa kwa maana kwamba hategemei vitu vya nje kwa ajili ya uzima wake kwa ajili ya kuwepo kwake he does not depend on external source because of its being hawezi kutegemea kitu kingine chochote mungu anao uzima ndani yake nani yeye ya, anayewapa wote uzima kusoma biblia katika matendo75anasema yeye ndiye anatoa uzima kwa sababu ana uzima ndani yake kwa hivyo sifa hii ya mungu kama uzima inamfunuliwa pia katika roho mtakatifu katika walumi la pili imewekwa bayana hapo anasema kwa sababu sheria ya roho wa uzima roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru mbali na sheria y dhambi na mauti kwa hiyo roho mtakatifu yeye ni uzima kwa sababu anao uzima ndani yake sifa nyingine ya kiungu ya roho mtakatifu yeye ni kweli moja kati ya kauli mashuhuri kabisa ni zile za yesu alizozungumza kuhusiana na nafsi ya roho mtakatifu sikiliza katika fungu la roho mtakatifu ni kweli fungu la anasema lakini atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayosikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari anasema atakapokuja yeye roho wa kweli mungu ni kweli na roho mtakatifu ameelezwa kwa sifa hii ya kiungu ya kwamba yeye ni roho wa kweli kwa hiyo biblia inafunua na, na kuweka wazi ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu yeye ni roho wa kweli sifa nyingine roho mtakatifu ni upendo sikiliza mungu ni upendo hii ni sifa ya mungu ambayo imefunuliwa katika biblia yohana wa neno la mungu mungu linasema kwa maana mungu ni upendo mungu ni upendo na kwa sababu roho mtakatifu ni mungu yeye ni roho wa upendo sikiliza katika warumi15fu anasema hivi ndugu zangu nawasihi kwa bwana wetu yesu kristo na kwa upendo wa roho upendo wa roho roho ni upendo kwa sababu yeye ni mungu kwa hyo sifa hii bainishi inaweka bayana ya kwamba roho ni mungu kamili kama alivyo baba na kama alivyo mwana sifa nyingine ya mwisho tunapoelekea mwishoni katika kipindi cha siku ya leo e, sifa zinazoonyesha e, roho mtakatifu kuwa ni mungu ni kwamba yeye ni mtakatifu kama lilivyo jina lake hiyo ni sifa yake ya kwamba yeye ni mtakatifu mungu peke yake ndiye aliye mtakatifu na wala hana giza lolote ndani yake ukisoma yohana wa yohaa fungu la laa anasema mungu ni nuru wala giza lolote hakuna ndani yake giza la kiroho giza lolote lile ndani ya mungu hakuna kwa yu, yeye ni mtakatifu He is holy na ndio maana roho mtakatifu pia ni, ni, ni mtakatifu kama lilivyo li jina lake ya kwamba yeye ni roho mtakatifu waefeso n fungu la thalah anasema wala msimuhuzunishe yule roho mtakatifu wa mungu ambaye kwa yeye mlitiwa muhuri hata siku ya ukombozi kwa hiyo roho mtakatifu ni mungu kamili kwa sababu ana sifa zinazomfunua ya kwamba yeye ni mungu kamili sifa hizo tumeziangalia ya kwamba yeye ni wa milele yeye yupo kila mahali yeye ana jua yote yeye ana uwezo wote yeye ni mtakatifu yeye adanganywi yeye ni roho wa uzima yeye ni roho wa kweli yeye ni roho wa upendo lakini pia yeye ni roho mtakatifu kwa sababu yeye ni mtakatifu mpendo wa msikilizaji hizo ni sifa bainishi zinazofunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu ni sifa zinazopatikana kwa mungu peke yake sifa zote hizi tulizozisoma hapo hazipatikani kwa kiumbe awai yote isipokuwa zinapatikana kwa mungu peke yake ambaye yeye anaimidiwa na kutukuzwa milele zote asante kwa kusikiliza mungu akubariki karibu tena kesho tutakapokuwa tukiendelea kuangalia juu ya uungu wa roho mtakatifu basi tunapohitimisha ni tuweze kuomba baba yetu na mungu wetu mtakatifu asante kwa ajili ya kipindi cha siku ya leo asante kwa ajili ya msikilizaji endelea kumbariki na kumwongoza anapokuwa akifatilia vipindi hivyo makini kwa ajili ya ustawi wa maisha yake ya hapa duniani akiandaliwa kwa ajili ya maisha ya milele naomba bwana ukamsaidie na tunadai ahadi ya roho mtakatifu wewe ulisema ya kwamba ahadi hii haikuwekewa mipaka wala haikuzuiliwa tu wakati ule wa mitume kanisa la awali roho mtakatifu yupo mpaka leo na kila anayemuhitaji atakuja juu yake kwa nguvu zisizo za kawaida na, na bwana roho wako mtakatifu anaweza kufungua vifungo vya wale wote ambao shetani amewafunga katika vifungo vyao na watoto wako wanayaweka maisha yao kwako ya kwamba roho mtakatifu akaweze kuwa ndani yao akawaongoze na kufungua vifungo vyote vya yule adui na ukawaandaye kwa ajili ya uzima wa milele asante kwa kwakua umesikia asante kwa kakua utatenda kwa jina la yesu mwokozi wetu amen mungu akubariki sana namba za mawasiliano ikiwa unahitaji kujifunza zaidi ikiwa unahitaji e, kubatizwa ikiwa unahitaji kutoa maisha yako kwa yesu kristo au bwana na mwokozi wa maisha yako utapiga namba zifuatazo sf7sbtssst mungu akubariki sana karibu tena siku ya keshoktu <muchasana> kn amini mbalimbali changamoto auswali tujuza kupitia an1 hiya paifotayonakuja nakuja nesoihajatena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi jina langu ni fanel tanda asante kwa kuwa nasi na asante kwa kuendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni