unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuhaja tena nipaza sauti himbasana yesu yuhaja tena nakujnakuja yesu yesuywajt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona vita, ja, maafa, ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena daa kiswahili ikiutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 16 lakini pia tunapatikana kupitia tovuti ya wwwawr kumbuka pia unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio rock fm kutoka jijini mbea pamoja na Monique's radio kutoka jijini dar es salaam karibu tena katika matangazo yetu siku ya leo utakuwa na kipindi kizuri cha muziki na muziki pamoja na kipindi cha maneno ya yatf lakini kwanza kabisa basi ni ukaribishe katika kipindi cha muziki na muziki ambapo utaweza kusikiliza historia ya wimbo wa njiani huniongoza mimi jina langu ni uetanda ungana nami Ni uni n karibu mpendowa msikilizaji katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki mimi ni fnueltanda na leo utaweza kusikiliza historia ya wimbo unasema kwamba njiani huniongoza ni wimbo uliotungwa naye huyu fi j crosby ambaye alizaliwa mwaka 18 20 na alifariki mwaka 19a 15 alitunga wimbo huo mwaja, siku moja mojan crosby akiwa nyumbani kwake na alikuwa anahitaji mahitaji ya kila siku yale ambayo tunasema kwamba ni chakula mavazi pamoja na mahitaji mengine lakini akiwa nyumbani kwake ametulia na siku hiyo hakuweza kupata chakula siku nzima alishinda na njaa na ndipo nn crosby alipiga magoti akamwomba mungu wa mbinguni ya kwamba ampatie tu japo dola ano mpendwa wa msikilizaji hapa inazungumzia dola a za mwak1875 ampatia dola ambayo zitaweza kumsaidia kuweza kumpatia chakula pamoja na mitaji yake mengine ya msingi baada ya crosby kuweza kumaliza kuomba alisikia mlango wake ukigongwa kengele ikigongwa katika mlango wake na alipokwenda kufungua mlango alikutana na mtu ambaye alimkabizi bahasha akamuuliza wewe ndio crosby akasema mimi ndimi ali bahasha ambayo ilikuwa na kiasi cha shilingi dola za kimarekani dola tan mak 1875 crosby kumbuke kwamba ndiyo pesa ambayo alimwomba mungu aliweze kumpatia baada ya hapo alipiga magoti kumshukuru mungu kwa muujiza ambao ulifanyika alafu kisha akachukua peni yake na karatasi na kuandika uh, mashairi yenye beti tatu ambayo alikuwa akisema njiani huniongoza yesu wangu mwokozi rehema hatapunguza milele kiongozi ina raha kuandamana duniani daima ni japo sumbuka sana yeye hutenda vyema njiani huniongoza hupunguza matata nikiugua hupoza na njaa na shiba lichokapo guu langu nguvu zikapungua jiwe lililo mbele yangu hunibubujikia alafu akamalizia na beti la tatu katika ushairi wake anasema ya kwamba njiani huniongoza kwa pendo zilizokuu mwisho atanituliza kwakebaba yangu juu kutokufa na mwokozi nitamsifu sana sifa kweli ni kiongozi baada ya kuandika ushairi huu alipatia huyu ni mwanamuziki huyu ambaye alikuwa anajulikana kwa jina la dr robert lawer ambaye alitengenezea muziki kupitia maneno hayo ya mashairi hayo ambayo aliandika fani j crosby baada ya kupata muujiza ule wa kupata kiasi kile cha dola tano j. Sho aza ni Julieza kwake ba bayamuju, niki viko puto kuva, nika e na mukudi, nitemse fusa na sifa, wellini niki ongozi, nitemse fusa na sifa. inahezekana kawa na moni mbalimbali changamoto uswali basi tujuze kupitia anwani hepyo ifuatayo redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili a awrrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 74518 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi cha maneno ya taifa raja na karibu uweze kusikiliza maneno hayo mazuri kabisa kupitia maandiko matakatifu ya biblia mo msikilizaji mpendwa wa sauti ya matumaini ninayo furaha tele ya kuweza kukaribisha katika mpango huu maalum wa kuweza kujifunza neno la mungu mimi ni e, na pia ninayekuwa tayari kwa kuhudumia ni mchungaji antipa balume tuna mada kuu ambayo tumeandaa kwa ajili ya muda wote tutakaojaliwa neema ya kuweza kujifunza pamoja na mada kuu tuliyonayo inasema kuwa mwenye heri maishani haleluya kuwa mwenye heri maishani mwako asante kwa kuweza kujiunga na sauti ya matumaini na ninaamini kwamba mungu yu mwema na atakubariki pamoja nami lakini kabla hatujaendelea na jambo lolote lile nakusiyi kwamba unyenyekee pale ulipo ili kwamba tuombe hebu na tuombe pamoja baba mwema uliye mbinguni asante kwa uwezo wako asante kwa neema yako kwa kuweza kuniunganisha pamoja na huyo msikilizaji kwa kuweza kujifunza neno la mungu ninachokiomba ni kwamba roho ako mtakatifu anitawale aniwezeshe kutamka kila neno lenye baraka kwa ajili yake naye pia amuwezeshe kutafakari maneno yako haya kwa jina la yesu kristo amina rafiki mpendwa kuwa mwenye heri maishani mwako ndiyo mada kubwa tuliyo nayo kwa muda wote tutakaojifunza pamoja ngoja nikwambie ya kwamba binadamu wote wakubwa kwa wadogo kila mmoja anakusudia kuwa mwenye heri maishani mwake hata wewe rafiki ungetaka kuwa mwenye heri maishani mwako ungetaka kuwa na furaha maishani mwako hata kama wakaaji wa dunia yote nzima tunakumbana na matatizo ya siku hizi za mwisho yasiyo na hesabu lakini ngoja nikuambie habari njema ni kwamba bado kuna tumaini kwako bado unaweza kuwa mwenye heri kuna watu wengi ambao wangetaka kuwa wenye heri lakini bado hawajajua nini inawapasa kufanya ili kwamba maisha yao iweze kuwa yenye heri kabisa ndiyo maana rafiki ninaimani kuwa wewe ambaye utaendelea kufuata vipindi hivi mungu atakuwa amekujaza neema ya kukuonesha namna ya kuwa mwenye heri katika dunia hii ya sasa na hata katika dunia ile ijayo somo la leo somo la leo linasema heri asomaye neno, neno la mungu biblia katika kitabu cha ufunuo ufunuo ni kitabu cha mwisho cha biblia ufunuo sura yake ya kwanza na mstari wake watatu hebu nisome kwa jina la yesu kristo neno la mungu linasema heri anayesoma nao wanaosikia maneno ya unabii huu na kushika maneno yaliyoandikwa ndani yake maana, eh, maana wakati ni karibu banaasifwe sana msikilizaji mpendwa kama vile biblia imetufundisha hapa ni kwamba kuna heri kubwa kwa aina tatu ya watu aina ya kwanza ya heri ni kwa wale ambao wanasoma neno la mungu heri pia ni kwa wale wanaosikia neno la mungu kama vile wewe rafiki unavyosikiliza kwa sasa lakini pia kuna heri kubwa kwa wale washikao maonyo toka neno hili la mungu bwana asifiwe sana je unaweza kujichukulia heri gani katika heri hizi tatu binadamu wengi ni kuwaambia rafiki ya kwamba ni wasomaji wa vitabu vingi ni wasomaji wa magazeti vitabu vya sayansa na kadhalika lakini ni wachache tu ndiyo wasomaji wa biblia neno la mungu kitabu kinachojaa siri kubwa zinazoweza kutuelekeza kuwa na heri katika maisha yetu uh, unaona ya kwamba ninakumbuka jambo ambalo mtume paulo aliweza kuliandika kwa mwanaye timoteo uh, tusome timoteo wa pili sura yake ni ya tatu na mstari wake wa 15 timoteo wa pili nimesema sura yake ya tat na mustari wake wa15 had17 ni some kwa jina la yesu na yakuwa tangu utoto umeyajua maandiko matakatifu yanayoweza kukupatia akili hata upate wokovu kwa imani iliyo katika kristo yesu 16 kila andiko limepewa kwa, kwa, kwa maongozo ya, ya mungu na linafaa kwa mafundisho na kwa kuonya watu juu ya makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa mafundisho katika haki ili mtu wa mungu awe mkamilifu ametengenezwa kabisa kwa kila tendo njema bwana asifiwe sana paulo anapokuwa ameandika uh, barua baubaraka hii, hii kwa ajili ya timotheo ona ya kwamba neno la mungu linasema ya kwamba tangu utoto sikia umeyajua maandiko matakatifu ambayo yanaweza kukupa hekima inayoweza kukuongoza katika uzima wa milele ona msikilizaji wangu mpendwa ya kwamba uh, timotheo tangu utoto wake aliweza kufunzwa maandiko matakatifu na hayo yanamfanya kuwa mwenye busara yanamfanya kuwa na hekima yanamfanya kuwa mwenye heri katika maisha yake bwana asifiwe angalia ni wazazi wangapi ambao wananunua biblia kwa watoto wao ni wangapi wanaowahimiza watoto kuweza kusoma maandiko haya ya biblia inayoweza kuwapatia hekima katika maisha yao biblia ni neno la mungu ni mwalimu mkubwa anayetufunza bila kutuomba gharama yoyote ya fedha kama vile tunavyofanya mara kwa mara kwa waalimu kwenye shule mbalimbali mbali. neno hili linatukosoa katika mabaya yetu yote na kutuongoza kwenye haki ile tayo heri haleluya msikilizaji mpendwa hakika kuna heri kubwa kwa wale wasomao neno la mungu kama vile somo letu linatualika katika muda kama nahuu ninakumbuka kuna ushuhuda mmoja ambao niliweza kuupata wa mtu fulani ambaye huyu rafiki alikuwa jambazi mkubwa huyu jambazi siku moja usiku wa manane alifaulu kuweza kuingia katika nyumba ya daktari mmoja na kuweza kuchukua vitu vya samani kabisa lakini baada ya kuweza kumaliza operesheni yake huku akichunguza sasa vitu vile ambavyo alivyoviiba alikuta ndani ya sakoshi moja kuna kitabu kitabu nyeusi kabisa kinachoandikwa juu biblia kuwa, hiki, kina biblia inasema, e, biblia neno neno la la mungu huyu alipokuwa amesoma kwenye hiki kinaandikwa inasema hivi kweli mungu ametia maneno yake ndani ya kitabu hiki ni mungu amekuja kuandika kitabu hiki ili kamba iweze kua maneno yake yu ndugu alisema yakwamba nga isoneno mmoja tu aaa uh, uh, ya makumi mbili na mstari wake wa kumi na tano aaco ake angua sm ambapo biblia likua meandika usi aliposoma na anaamini ya kwamba yakwamba ni neno la mungu sasa amesoma mahali ambapo panaandikwa usifanye nini usiibe anasema katika ushuhuda wake wake huyu rafiki ya kwamba alijisikia mwenye mshituko mkubwa na moyo ulianza kutetemeka mara alipokosa amani yule daktari na akuwelezea kile alichokifanya na akasema ya kwamba hakika nitakurudishia vyote nilivyoviiba kwa sababu nimesikia tu ya kwamba kuna mabadiliko mengi ambayo yametokea katika maisha yangu kisa hiki ni kwamba huyo rafiki aliamua kuweza kurudisha vyote alivyoviiba na mara moja alipata waalimu waliomfunza na kumfunza kabisa vizuri biblia mwishowe rafiki huyo alibatizwa na mpaka leo hii yeye ni shemasi mkubwa kabisa katika kanisa la la bwana asifiwe sana msikilizaji mpendwa ona jinsi kuna heri kubwa tunaposoma neno la mungu tunapokuwa tumejitahidi kabisa kwa kuweza kupekua neno hili linatuletea baraka tele katika maisha yetu katika yohana sura yake ya 8 na mstari wake wa makumit na b uh, yesu alisema maneno hapa ambayo nataka tusome pamoja yohana nimesema sura yake ya na sraakakautaitambua wa kweli kweli kweli itawaweka huru Mta kweli, mtaifahamu kweli nayo kweli itawaweka huru unaposoma neno la mungu una heri ya kuweza kutoka katika utumwa wa dhambi kweli hii inakutakasa maana yake unasafishwa kwa uchafu wako wote wa dhambi hata uchafu wa tabia mbaya ya maisha yako mpaka unakuwa kabisa mwenye heri sababu ume, umeonekana kuwa mwaaminifu mbele za mungu wengi wa waliosumbuliwa na tabia ya wizi mara nyingi walipokuwa wamesoma biblia au wakasikia maneno kutoka kitabu hiki cha ajabu hawa walipata heri maishani mwao ya kuweza kuwa huru bwana asifiwe sana wengi wa wale waliokuwa makahaba mara waliposoma neno la mungu biblia wakafunzwa pia kuhusu kitabu hiki leo hii wameachana na tabia hii mbaya na wamekuwa waimbaji wazuri wanaomtukuza mungu kwa ajili ya nyimbo zao haleluya rafiki ngoja nikuambie kwamba waliohuzunika kwa matatizo ya dunia hii shida za magonjwa vita unyanyasaji walipoyasikia maneno ya mungu waliweza kufarijika waliojaa na kiburi waliojaa na uchoyo waliokuwa na maisha ya ushirikina walio kuwa walevi waliokuwa walafi na kadhalika mara waliposoma kitabu hiki na kuweza kufunzwa ndani yake walionekana kuwa wenye heri katika maisha yao leo rafiki msikilizaji ninakualika kwamba uweze kuwa msomaji wa neno la mungu nunua biblia hii takatifu some kwa sababu itakusaidia mamilioni ya watu ambao wamejitahidi kusoma kitabu hiki wamekuwa kwamba mungu akubariki katika muda huu na kuwezeshi kwa kuweza kukupatia shauku rafiki ya kuweza kuchukua heri hii ya kipekee ya kuweza kusoma biblia neno la mungu je ni nia yako leo kumwambia mungu akupe nguvu ya kuweza kupenda kusoma neno hili na kuweza kupenda kusikiliza maneno yake na ni shauku lako kwa uwezo wa mungu kwamba utakuwa tayari kwa kuweza kushika maonyo yote ya biblia ambayo mungu anakualika kuweza kuifanya ikiwa rafiki yangu ungetamani mungu akupe nguvu na juhudi hizi za kuweza kuwa msomaji mwema wa biblia na kuweza kutekeleza yote katika matendo yako ninakusihi kwamba tufunge somo hili fupi kwa ombi pamoja unapoinua mkono wako pale ulipo nyumbani mbele za yesu wako hebu natuombe asante mungu mwenyezi asante kwa uwezo wako umekubali kwamba mimi na huyu msikilizaji tuweze kuona kwamba kuna heri kubwa kwa wale wanaosoma neno lako ambayo ni biblia takatifu utuwezeshe ili kwamba tuwe na juhudi hii ya kuweza kusoma neno lako na kuweza kukubali kubadilishwa sawasawa sawa na mapenzi yako baraka zako ziwe pamoja nasi daima kwa jina la yesu kristo amina msikilizaji mpendwa ninaamini kwamba siku ijayo utakuwa umejiunga pamoja nasi tena kwa ajili ya somo nyingine nzuri na mungu akubariki ulikuwa naye mchungaji antipa balume ninakutakia kila laheri pale nyumbani na mungu awe pamoja nawe na mimi ni mjoni wako mtangazaji wako fanlitanda ni nakutakia baraka za bwana <tik> <tik>