unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuj yesu waja t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni ftanda unaendelea kutekea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni kukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwaipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro eda kamisanakobili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua uye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategisikiwa hawa ni tukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza thank you we you yeah. asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja je mziefotutanzangu mm -hmm. mm -hmm. mimi nina abali njema yua mwenya nuvu na wnya aajiamuishayua wanyanuu na wnya anajiambulisha mungu ninamuona akiziwi akiwa analalamika hebu niongee naye kidogo amina sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu midn mm, pole dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenye ebari utakwenda kwa nguvu za mungujaa yeah, da kaisanakubilinjii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua weye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu pole sana kaka najua kuwa wewe ni niki, nikiwete na hawezi kutembea lakini hivyo najua pia auwezi kufanya kazi ya mungu lakini usiofu utakwenda kwa nguvu za mungu leo katika jina yesu na kuamua kijana amka <speaking in Spanish> I'm a <speaking in Spanish> <speaking in Spanish> adandiyo wa ni makambi tena nsuku vibanda watoto ni nini hiyo je yeah, ni nnini hiyo ndiyo ni makambi misipu pekee zinazotukumbusha ya kwamba sisi wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je yeah, unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wa mbinguni ni kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makamu. jisahamuhili yeah. yeah, ndio maana haajahuduria je wazazi mnalisahamu hili je la makambi makabi ndio sehemu pekee tunaofundisha kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja ya maisha yeah, je wa hilo ndio maana akuhudhuria iila waliohudhuria wanaelewa hilo mmeelewa mjaela je yeah, wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kushusha viguri vyetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua hau waliohudhuria wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria ujifunze kubeba unyenyekevu mmejifunza au mjajifunza mmejifunza au Mme mjajifunza je wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajiwa ndio maana haukumleta mtoto wako lakini waliowaleta watoto zao hawatajuta je wazazi mmejuta au wamjajuta wazazi mmejuta au wa wajua makambi ndioseem tudirisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu ila afya yako maisha yako pumzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je Ye, mmejifunza ajua yeah, aambindio sehemu pekee ambapo tunapata afusaa kutengeneza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kwanza aupa na mungu hujajua ndio maana hujahuduria iawaliohuduria wameanza upya <totipas> <totipas> je mmeanza upya hawa mjaanza upya anza upya je wajua ni makambi pekee ndiyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kolea hupata fursa ya kutazama nani atakaefaa kwa ajili ya familia ijajua ndio maana ujahudhuria ile waliohudhuria mungu wamevitia vijana mmeipata huu mjaipata je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kubadilisha radha ya mziki katika ubongo wako hujajua ila hapa ndiyo sehemu salama ya kurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki wa vigodoro yeah. mungu mnu je wajua katika makambi ndio sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsilio zisizofaa haujajua ndio maana katika makambi tunajifunza tamsilio za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je mmejifunza au mjajifunza mmejifunza je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yako hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa zenu yani no, kwa sababu ni mdogo mdogo nakuona na sawa sawa we kidogo <laughs> waupe sawa kwa leo nitakuita simba sawa na una, we kwa sababu naweupe kidogo nitakuita ngurue sawa <laughs> we kwa sababu una mwili utakuwa tema o kwa sababu una meno kidogo makubwa utakuwa ngimaadamu adamu mko waku អបាមអបាមមកវ៉ៃទំនេជីហ្វី처 taarifa za mnaizitugianana kajaa kuliko kujua dari za kurudi mara pili kwa yesu huyu anafanya nini anacheza kuongelea kuongelea kiamba amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa aya kulazwa lakini ametoa buku sadaka ya shukrani huyu anafanya nini anacheza kuomgelea anayejua la kobo lak ane bia ska otaanlamunguanafanyanini kombole lakib faceaoe komgolewa kiwanda watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushinga bibia kwao jumamosi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza komgolewa tun oea kion anayependa kuchat kwenye ibada ndo akanza kulalamika mumbili akizidisha mda huyo anafanyaianacheza komoea kanisa kanisawaajicha a kanisaasadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mitindo ambo huyu anafanya nini ninini mchangiaji wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini ah, t- t- dsaasimu yake kulika kubadilisha matendo na mienero ya maisha yake ya klasik huyo anafanya ninianayejia kuukumu na kushutumu dhambi za ingine so kuliko zake huyo anafanya <tabiasacula> nini kuabudiwa na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio yake na viela vyake huyo anafanya nini imeikulitoa Ni kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nini ameona kuolewa lakini aishi kuchepuka kwenye ndoa yake huyo anafanya nini na mpendo msikilizaji inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujuza kupitia anwani hapo ifuatayo redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili wrrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 75 18 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania jina langu ni fanolitanda ni kushukuru sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutigia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni advent celestio dar es salaam wanasema ya kwamba safari yangu safari. K and quase vim e é. quase I can't believe We <laughs>