unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu wajt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuaja tena kwa mara nyingine tena unaendelea kutokea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawrorg org tena katika matangazo yetu leo utakuwa na kipindi kizuri cha mafundisho makuu ya biblia mimi jina langu ni fanuel tanda na anayetufungulia matangazo yetu tena ni mwimbaji irin chaboma an kujina wmborosimakwamba kamwe siwezimz asante sana irin chaboma basi moja kwa moja ni kukaribisha katika kipindi kizuri cha mafundisho makuu ya biblia utakuwa naye muinjilisti daniel laurent kazi unaoifanya italetwa ukumuni Na yesu apewe sifa mpenzi msikilizaji nikukaribishe muda huu tunapoenda kujifunza neno tena natambua zipo redio nyingi katika ulimwengu lakini mungu alina leo kukaa kando ya redio yako hiyo na hivyo nikukaribishe tunapoenda kujifunza somo hili utulie ujifunze na mungu atakubariki somo letu la leo lina kichwa cha somo kinachosema kazi unayoifanya haijalishi ni kazi gani italetwa hukumuni kazi unayoifanya ulimwenguni zipo kazi nyingi lakini tambua siku ya hukumu kazi unayoifanya italetwa hukumuni unajua kuna watu walipokuwa bado hawajapata kazi walikuwa na muda mwingi wa mungu na mungu kumwomba sana walikuwa na muda mwingi sana lakini walipopata kazi walisahau lakini leo nitakuletea somo hii naikuletea somo ninaitwa mwinjiristi daniel laulent kutoka kanisa la waadventis wa sabato yerusalemu mtaa wa kihonda duniani zipo kazi kuna kazi madaktari kuna kazi wavuvi wafanyabiashara lakini tambua ya kwamba haijalishi ni, ni, ni cheo gani ni pesa gani lakini hiyo kazi unayoifanya siku moja italetwa hukumoni katika bibilia vipo visa vingi sana wapo watu ambao hawakumjua mungu ni nani kwamba hata kazi walizo nazo ni yeye amewapatia hawakutambua hicho lakini mungu wakati mwingine alikuwa akijifunua akitaka watambue kwamba yeye ndiyo mtoaji wa kazi haijalishi urahisi askari haijalishi mbunge waziri au cheo chochote yupo mungu wa mbinguni anayetoa kazi kwa sababu gani katika bibilia imerekodi visa vingi alikuwepo mfalume mmoja aliyekuwa na cheo ametawala dunia mfalume mm, huyu hakutambua kwamba yupo mungu wa mbinguni anayetoa kazi yupo mungu wa mbinguni anayeruhusu mtu fulani awe kiongozi huyu mfalume akawa na kibuli akawa na jeuri hata anapoelekezwa anapoota ndoto anafafanuliwa na watumishi wa mungu hakujali hivyo mungu akasema huyu njia ya kumfundisha ili aelewe hakutaka kufuata sasa nitatumia njia nyingine hii atanielewa hivyo mungu akafanya muujiza wa kipekee sana maana yeye ndiye aliyepanga misuli katika mwili wa mwanadamu yeye ndiye aliyeweka ubongo kwa hiyo anajua mahali fulani nikigusa huyu atakuwa ni mwehuchizi mungu akafanya muujiza kwa huyu mfalume naye mwingine anaitwa nebukadinezar alipofanya muujiza uyu mfalume bibiliya inasema moyo wake ukageuka akaenda polini miaka saba chakula chake kikawa ni majani yani akageuka kuwa kama mnyama lakini bibiliya inasema baada ya miaka ile saba ndipo mfalme akili ikamrudia mfalme akainua macho yake akasema hakika nimetambua kazi yoyote haijalishi ni cheu kikubwa cha namna gani ambacho mwanadamu anacho ni mungu wa mbinguni anaruhusu sikiliza kazi ulionayo nayo italetwa hukumuni najua kuna madaktari wengine wanafanya kazi nzuri lakini wengine wanafanya kazi nimepata taarifa nyingi eh, nimekuwa nikipata shuhuda nyingi wengine katika udaktari wao wengine wanatoa mimba wengine katika udaktari wao wanapopasua watu wakati mwingine kile ambacho walitakiwa wakifanye katika mwili wa mwanadamu sicho wanachofanya wanafanya na vitu vingine oh, wakati mwingine kumekuwa na shuhuda mbalimbali oh, wanapasua wanachukua figo wakati mwingine kumekuwa kuna shuhuda mbalimbali sana e, na hata wakati mwingine nakuwepo rusho la pesa kazi ulionayo italetwa hukumuni najua kuna wengine ni wafanya biashara wanafanya biashara ndio wanafanya biashara wanapata pesa lakini njia wanazozitumia siyo njia ambazo mungu anapenda wengine wanaiba mm, wengine nime nimewahi nime kusikia hata wanafika mbali wanasema enzi ambazo wana, wanasafirisha madawa kulevya wanachukua t zile zile, zile skrini za vitogo wanaweka madawa kulevya humo ndani kwa hiyo skrini inasafiri unajua ni skrini lakini kumbe ndani yake wameweka madawa ya kulevya kazi yako unayoifanya italetwa hukumuni wengine huenda ni wavuvi mfanyabiashara mm, mbunge mm, raisi waziri wa, wa, wa yote hayo ni mungu kakupatia lakini fahamu ya kwamba kazi hiyo siku moja utasimama mbele ya hukumu na yeye atataka utoe hesabu je ulifanya kwa uaminifu je ulifanya kama alivyokuagiza mwalimu unafanya kazi kwa heshima kweli au unafanya kwa woga na je unafanya kwelikweli kama ulivyokubaliana kazi yako italetwa hukumuni sikiliza mpenzi msikilizaji bibilia inasema katika kitabu cha mhubiri mhubiri sura ya kumi nambii na mstari wake ule wa kuminanne biblia inasema ntanzia mstai wa kiatatu hii ndiyo jumla ya maneno yote yamekwisha sikiwa mche mungu nawe uzishike amri zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la siri likiwa jema au likiwa baya kazi yako kazi ulionayo nayo unaoifanya haijalishi ni kazi ya namna gani siku moja italetwa hukumuni na hiyo unaoifanya kama unafanya kwa uaminifu mungu atasema ulikuwa mwema ingia katika mbingu na kama haukuwa mwaminifu utakwenda katika jehanamu ya moto rafiki kazi ulionayo italetwa hukumuni daktari fanya kazi audaktari kwa uaminifu umeenda kumpasua mgonjwa ndiyo fanya kile ulichokiona ni tatizo usiongeze tatizo hacha mm. kutoa mimba ndiyo kazi ulionayo fanya kwa uaminifu maana bibia inasema haijalishi utafanya kwa siri haijalishi utafanya kwa wazi hiyo italetwa hukumuni mpenzi msikilizaji kama neno linavyosema yesu hatokuja ni kwanza watu wafundishwe watu wahubiriwe watu waelewe ibaki ni uamuzi wako lakini fahamu ya kwamba kazi yoyote uliyoifanya kazi yoyote uliyoifanya kama ulifanya kwa ulegevu eh, kwa, kwa kutokuwa mwaminifu hiyo imerekodiwa mbinguni maana katika kitabu cha ufunuo sura ile a ishirini kuanzia mstari ule wa kumi na mbili hadi mstari ule wa15 ina rekodi kwa kusema yohana alioneshwa siku ya hukumu jinsi ambavyo wanadamu tutakusanyika anasema wa, tuta Nasema, wa kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yeye aliyeketi juu yake ambaye nchi na mbingu zikakimbia uso wake na mahali pao hapakuonekana nikawaona wafu wakubwa kwa wadogo wamesimama mbele ya hicho kiti cha enzi na vitabu vikafunguliwa na kitabu kingine kikafunguliwa ambacho ni cha uzima na hao wafu wakahukumiwa katika mambo hayo yaliyoandikwa katika vile vitabu sawasawa sawa na matendo yao yeah. kazi unayoifanya hicho unachokitenda kama ukifanyi kwa uaminifu kitakupeleka jehanamu lakini kama unafanya kazi kwa uaminifu mpenzi msikilizaji utaitwa katika uzima wa milele tafakali kazi unayoifanya je kama yesu akishuka leo ni kweli utaku, ut, utasimama kwa wale watakaoingia katika uzima wa milele ukiona kabisa na mungu alivyowarehema ukikubali kutubu huwa hakumbuki nikukumbusha kidogo mwizi msarabani mwizi msarabani huenda aliua mwizi msarabani aliwaibia huenda watu akafungwa na watu walimhesabia kuwa si kitu huyo ataenda jehanamu lakini alipomkiri yesu kristo bibia inasema alisamehewa hata wewe huenda katika udaktari wako kuna mambo fulani hukuyafanya kwa uaminifu lakini sasa umesikia nikutie moyo songa mbele na acha shughuli isiyokuwa kwa uaminifu fanya kazi kwa uaminifu kama ni mpasuaji daktari hudumia kile ulichokiona kina tatizo na usiingize tatizo huenda ni nesi wahudumie wagonjwa kwa upole kwa upendo fanya kwa ajili ya kazi yako kama ulivyokubali kuifanya penzi msikilizaji ninapoenda kumaliza huenda sikufikia kutaja mtu mmoja mmoja kulingana na kazi maana nafahamu wapo wanauza bange madawa ya kulevya wepo wengine wanafanya kazi ya pesa bandia wengine wameenda mbali wamekuwa wakitoka nchi moja kwenda nchi nyingine kupeleka vitu ambavyo ni marufuku vimepigwa marufuku kama vile madawa ya kulevya lakini wawo wakwa sababu wanaingiza pesa wanaona kwamba ni sehemu ya kazi ya maisha lakini badilika na utengeneze kwa sababu bibilia inasema kwamba ikiwa tutakubali yesu atatusaidia ninapoenda kumaliza pate kuomba baba mwema mtakatifu unayefahamu hesabu ya wote walioko hai na wote waliolala usingizi wa mauti leo ni kusihi na kukuomba katika jina la yesu yupo msikilizaji ambaye amesikia somo hili na kwa namna moja au nyingine kabisa kazi yake anayoifanya ni kweli anaingiza pesa lakini siyo kama upendavyo wewe kambadilishe na zaidi ya yote huenda yupo msikilizaji ambaye amesikia sasa anasema nifanye nini nikusihi kupitia roho wako mtakatifu endelea kumfundisha ili akaache na kazi yake ikawe kazi na akafanye kazi kwa uaminifu ili siku ya hukumu akapone na kwa kuwa umeahidi yeyote atakaye kwake utamsaidia msaidie baba yule msaidie binti yule kijana yule mama yule na kusihi katika jina la yesu badilisha kama ulivyobadilisha mwizi msarabani na watu hawa wakafayi kwa ajili ya uzimu wamiyele kwanziya lewo akaanze mianzo mipya kwa ajili ya kazi ambayo italeta utukufu kwako asante kwa sababu umesikia ninaamini utakwenda kutenda kwa mtu mmoja mmoja ambaye udhaifu wake umeonekana sasa nataka kufanya uamuzi mshughulikiye ukamtengeneze na mwisho utakapokuja sote tukapate nafasi ya kuokolewa ninaamini utatenda katika jina la yesu amina but do will Yako, yameo, Wewe yako, yako, yameo, yameo, kama na maoni mbalimbali changamoto swali itujuza kupitia hapa anuani hapaifuatayo So haja tena. na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 57814 na pia unaweza kuhasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni mtangazaji wako fano litanda asante kwa kuwa nasi na asante kwa kuendelea kutegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya adventista ulimwenguni endelea kuwasikiliza anoitadsingas kutoka hapa mkwani morogoro wanasema kwamba imani yame to eka kabisa