unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakuj nakuja yesuywa so t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya red adventista yaentilimwenguniamuaiata kupitia masafa mafupi ya mita na na na kwa kupitia FM, na kwa kupitia morning mtandao wetu katika kipindi kizuri cha muziki naye anakwambia jina la yesu liheri utzzmbhfmysuhkaribu mpendo wa msikilizaji katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki jina langu ni fneltanda nakukaribisha tena kuweza kusikiliza historia ya wimbo unaosema kwamba jina la yesu liheri sauti zote ziimbe wimbo huu ulitungwa mnamo mwaka 177 mtunzi wa wimbo huu anajulikana kwa jina la charles wisly ambaye alizaliwa mnamo wa177 na, na alifariki mwaka17a88 ambaye anajulikana kama mwimbaji mkongwe katika kanisa la methodist Lugama fuzita imba Chinalaya suli heri Alta manakondo. wimbo huu aliutunga mnamo ilikuwa ni ile tarehe hmj mwezi wa tano mwaka 7 a hh9 na ilikuwa ni siku ya jumapili ndipo alichukua peni yake na karatasi na kuandika maneno ambayo tunaimba katika wimbo huu ambao unasema kwamba jina la yesu liheri kwa mara ya kwanza kabisa wimbo huu uliandikwa katika vitabu vya nyimbo na kitabu cha kwanza kuonekana kwa wimbo huu kilikuwa ni kitabu cha nyimbo cha methodist ambacho Eh, kilichapisha wimbo huo mwaka 170 wa kwa hiyo wa wanaona kwamba wimbo huu ni wa muhimu sana mwa199 ilionekana kwamba wimbo huo ndio wa kwanza kuonekana katika kitabu cha methodist jina la yesu liheri ambapo mtunzi wake ni charle wisly katika wimbo huu isly kwenye mashairi yake ametumia fasihi katika lugha kufikisha ujumbe kwa njia ya uimbaji lakini pia ametumia misemo na kumweleza yesu na siri ya ajabu ya wokovu wisl katika maneno aliyoyatumia katika wimbo analinganisha giza la dhambi na mwanga wa damu ya yesu kristo ambayo damu ya yesu kristo imeleta upatanisho na inaponya mioyo yetu lakini pia inabadilisha maisha yetu hofu yetu na kuleta shangu katika maisha mapya unapompokea yesu kristo asili ya wimbo huu kwa jinsi ilivyotungwa ilikuwa na mabeti apatayo kumi na nane lakini katika vitabu mbalimbali vya nyimbo za kristo hazipo hizo beti zote kumi na nane katika wimbo huu badala yake umeanza ubeti wa saba ambao ndio sasa tunawimba kama beti la kwanza na kwa sasa tunatumia mabeti matano tu katika kuimba wimbo huu laul mason Jina ambaye alizaliwa maka 1792 na kafariki mwaka 1872 ambaye yeye pia ni mtunzi wa nyimbo mbalimbali za kijerumani ndiye aliyeweza kutengeneza wimbo huu kimuziki kuweka katika mpangilio mzuri kimuziki kuna watu wengi ambao aliutengeneza lakini mtengenezaji wa kwanza kuweka vizuri kimuziki katika mpangilio mzuri alikuwa alikuwaw na ndiyo maana wimbo huu ukihusikiliza una mahadhi ya kiingereza kidogo lakini pamoja na kijerumani kutokana na watu wawili kutengeneza wa kwanza alikuwa ni mwingereza lakini pia wapili huyu alikuwa ni mjerumani mbaye alitengeneza wimbo huu na wimbo huu ulitungwa kama shahiri na maneno yake yalikuwa kama ifuatavyo katika yale mabeti kumi na nane ambao tunatumia mabeti matano tu nitaweza kusoma mashahiri ambayo yaliandikwa uh, na wisl katika mabeti yale kumi nlioyatungwa lakini hapa na mabeti uh, matano ambayo tunatumia katika vitabu vyetu vya nyimbo za kristo uh, anasema ya kwamba sauti zote ziimbe jina la yesu liheri hofu zote la ktuliza jina la yesu li heri vunje nguvu za dhambi jina la yesu liheri sauti yake ni tamu o oh, jina la yesu li heri lugha maelfu zitaimba jina la yesu li heri jina li heri, jina li heri, hakika jina la yesu liheri heri astahili mwanakondoo jina la yesu liheri bwana aweze kuwa bariki haleluya hakika jina la yesu liheritktmhburush Taimba, jina la suli heri, althahili mwa na kondo, jina la suli heri, jina li heri, jina li heri, jina la suli heri, jina li heri, jina li heri. naamini ya kwamba kupitia ujumbe huu kwa siku hii aleo katika kipindi kizuri cha muziki na, na mziki kwa wale wapenzi wa muziki mtakuwa mmeburudika sana na kubarikiwa pia basi ni wasaa mwingine wakuweza kutegea sikio kipindi cha pili ambacho ni kipindi cha maneno yaletayo faraja naamini ya kwamba hapa pia utaweza kubarikiwa sana huyu hapa mchungaji gabrieli luhole anakwambia tumia nafasi vizuri karibu ndugu msikilizaji katika kipindi chetu cha leo chmaneno yaletayo tuombe mtakatifu mtakatifu mungu shejuu mbinguni tunashukuru kwa ajili ya nafasi hii umenipatia kwa ajili ya kuomba pamoja na msikilizaji wetu mungu wetu na baba yetu endelea kutubariki katika maisha yetu na wakati huu tunapoanza kipindi tunaomba uwe pamoja nasi kwa jina ya kristu bwana wetu Amina. Mimi ni ruhore napenda kukualika msikilizaji kwa ajili ya kipindi cha maneno yaletayo faraja somo letu la leo linasema tumia nafasi vizuri tumia nafasi vizuri ukisoma kitabu cha ufunuo sura ya ta fungu la ish linasema yesu anasema tazama na simama mlangoni na bisha na mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango nitaingia na kukaa kwake na nitakula pamoja naye yesu anagonga mlangoni yesu haingii kwa nguvu yesu anataka mtu afungue mlango wake yeye mwenyewe kwa sababu yesu hapendi kutumia nguvu yesu kama mwokozi wetu anaongea na mtu na anajaribu kugonga mlango wake wataalamu wa sayansi ya jamii wanasema mwanadamu ana milango mitano ambaye huitumia kwa ajili ya kupata ufahamu milango hiyo ni macho masikio pua ulimi au wanasema mdomo pamoja na mwili milango hiyo hutumika kwa ajili ya kuleta ufahamu wa kitu kilichopo au mazingira yayapo kwa mtu amhusika na hapo anaweza kujua kwamba amesimama amegusa nini au ameona nini yesu anapogonga mlangoni anataka kwa hiyari yako uweze kumfungulia na utakapomfungulia mlango wa moyo wako yesu atabadili kila tabia yako kiroho kimwili kiakili pia yesu akipewa nafasi huweza kubadilisha kurekebisha na kumfanya mtu kuweza kuvaa vizuri kuongea vizuri kula vizuri na mahusiano mazuri mawazo hata nania nzuri lakini tunaishi katika dunia ambayo katika hii dunia tunayoishi tunaishi katika nyakati za mwisho shetani naye hutumia mbinu mbalimbali mbali. akigonga kwa njia moja au nyingine kutaka kuingia katika mawazo yetu kutaka kuingia katika nia zetu huja wakati mwingine bila hata sisi wenyewe kuweza kufahamu kwamba huyo ni shetani unaposoma katika fungu la uefeso 4 fula25 linasema wala msimpe ibilisi nafasi fungu linaonyesha kwamba linakataza kwamba katika maisha yetu tusimpatie ibilisi nafasi lakini watu wengi wameishi leo na kumpatia ibilisi nafasi bila hata wao kutambua lakini kuna watu wengine ambao wamempatia ibilisi nafasi wakitambua kwamba huyu ni ibilisi tunaishi katika nyakati za mwisho nyakati zilizo hatari sana nyakati ambazo kila mwanadamu anatakia atumie nafasi yake vizuri atumie, atumie cheo vizuri atumie mali vizuri atumie afya vizuri atumie nafasi aliyonayo vizuri mpenzi msikilizaji je unatumia nafasi yako namna gani kwa sababu katika dunia hii tunaoishi kwamba mwovu shetani anataka tutumie nafasi zetu vibaya ili katika maisha haya tunaoishi na maisha yajayo tusiweze kufanikiwa kuweza kuokolewa siku moja kuna kisa kimoja niliswahi kusoma kinasema kwamba mchungaji mmoja alikuwa anasafiri na alipokuwa anasafiri katika nchi zetu za ulaya anasema kwamba anaposafiri wakati mwingine unaweza ukakaa siti moja au karibu ya siti yako uliokaa ukakaa na mtu hata bila kumusalimia anasema wenzetu wako bz kila mtu ana shughuli yake kila mtu ana mipango yake huyu mchungaji akiwa amekaa pale katika siti anaangalia mambo yake anajiandaa kwa ajili ya likizo wakati ndege imejiandaa na wameambia kwamba wafanye wajiandae ndege wafunge mkana na ndege inaruka anasema kwamba kila mtu alikuwa ametulia kwenye kiti chake na wakatangaziwa kwamba ndege itaruka na baada ya dakika heahi ndege itatua kweli ndege ikaruka na nilivyosafiri kwa dakika thelathini na dakika heahii zilipofika sasa ndege inajiandaa kwa ajili ya cha ajabu niki kwamba ndege matairi kutoka kwa kuwa matairi alikata kutoka hali ya watu au abiria ikawa mashakani matatani basi rubani akasema kwamba biia wote hali ya sasa ya ndege ya matairi haifunguki na hatuna uhakika kwamba hali kwa hiyo hebu tuwe tayari tuwe makini fata utaratibu ufatao kama umevaa saa fungua kama umevaa mkanda fungua kama umevaa viatu fungua viatu kama kuna kitu chiwezattani cha kali karibu nawe kiweke mbali kwa sababu ninavoelekea mafuta yanaelekea ni kuisha na wakati nitajaribu kutua hata kama wowotetariuutuataaamba matairi ya tangazo lile kila mtu alikuwa na mashaka hata mchungaji mwenyewe alikuwa na mashaka kwamba je katika maisha yangu ni nini ambacho sikuweza kufanya vizuri akakumbuka kwamba jirani yake aliyekuwa amekaa naye hakuweza kumweleza habari za juu ya uokovu wa yesu akajiuliza hivi kama hii ndege ikianguka hapa je itakuwaje je yesu ataniuliza jirani yako ulimfikishia ulimpelekea ujumbe tunaishi nyakati za mwisho wakati mwingine tumeshindwa kuzitumia nafasi zetu vizuri katika maisha yetu je mpenzi msikilizaji ofisini unaitumiaje nafasi yako je mpenzi msikilizaji katika biashara yako unaitumia nafasi yako je mpenzi msikilizaji shuleni unaitumiaje nafasi yako ofisini mwaka unaitumiaje nafasi mchungaji alikuwa na nafasi lakini hakuwa hakuweza kuitumia nafasi yake vizuri tunaishi katika dunia ambayo wakati mwingine watu tunaokutana nao tunakutana nao mara moja hatutaonana nao tena milele lakini wakati tunaishi katika nafasi katika dunia hii tunapaswa kuzitumia nafasi zetu vizuri nilipendezwa na mjasiriamali mmoja ambaye alisema kwamba katika dunia kuna fursa nyingi fursa zipo nyingi lakini wakati mwingine tumeshindwa kutumia fursa zetu vizuri na alisema hi mjasiriamali kwamba ziko aina nne za fursa ambazo wanadamu tunashindwa kuzitumia kuna fursa ya kwanza ni fursa ya wazi ambayo kila mtu ana nafasi ya kuweza kuitumia fursa hii ya wazi kwa mfano katika maonyesho ya, ya sehemu za maonyesho kwa mfano maonyesho ya wakulima au maonyesho huwa kuna elimu nyingi zinatolewa huwa kuna ushauri mwingi unatolewa lakini watu wengi hawatumii nafasi hiyo ni watu wachache wanaweza kutumia fursa hiyo ya wazi kwa ajili ya kujifunza kwa ajili ya kujielimisha na kwa ajili ya kupata vitu ambavyo vinawasaidia hiyo ni fursa ya kwanza ni nafasi ya kwanza lakini kuna fursa nyingine ambayo ni fursa kwa watu maalum mfano kwenye harusi anasema kwamba katika harusi huwa kunatolewa kadi ya mwaliko hiyo ni fursa kwamba hiyo ni fursa iliyofungwa kidogo kwa watu maalum je tunaitumia nafasi hiyo namna gani katika maisha yetu lakini kuna nafasi nyingine ambayo tena inapatikana ambayo inasema ni fursa maalum kwa watu maalum kwa mfano kuna semina ya madaktari hiyo ni fursa kwa ajili ya madaktari peke hao kuna fursa kwa ajili ya wachungaji hiyo ni fursa kwa ajili ya wachungaji lakini kuna fursa ya nne ambayo ni fursa ambayo wanadamu leo wengi hatufahamu na ndio maana wakati mwingine ni vizuri kujifunza kutembea kusoma kwa ajili ya kutaka kujua fursa zinazotukabili hjasiria mali huyu anasema kwamba hiyo ni fursa iliyofungwa ambayo watu wengi hawawezi kuiona watu wengi hawawezi kuitumia na nandio maana sema kwamba nilikuwa nasikiliza kisa kimoja ambacho kilinivutia sana nasema kwamba tunaishi katika dunia ambayo tatizo matatizo mengi ni fursa lakini katika h dunia wengi hatuwaamini kwamba matatizo ni fursa wakati mwingine tukiona tatizo tunafikiri kwamba hili ni tatizo ambalo halina utatuzi lakini nilikuwa nasoma kisa kimoja ambacho kilinivutia kwamba taka taka, taka, taka zimekuwa ni fursa kwa watu wengi kuna watu wengi wametajirika kwa ajili ya kutatua tatizo la takataka nisikia kiswa kimoja katika redio moja inasema kwamba kuna kijana mmoja alikuwa amesoma mpaka vio vikuu na kabla hajaajiriwa akawa anatafuta kazi akawa anatafuta kazi lakini kila akienda kazi anaambia hakuna kazi kila natafuta kazi amna kazi akasema nitafanya nini na elimu niliyo basi siku moja wakati akiwa natembea akawa naona uchafu makaratasi na nini basi, akasuma, basi, nitakuwa natumia nafasi hii kuzoa hizi na kuzikusanya ili niweze kupata hela ya kila siku katika maisha kweli alifanya kazi hii akawa naokota naokota lakini wakati akiwa alishangaa lakkkwnaktaaalshanga n mabo aktaka za mboga kuna taktaka za plastiki kuna taktaka zanini akajiuliza hizi takataka siwezi nikafanya kitu basi ndipo siku moja wazo likamjia kwamba katika takataka hizi lazima azitenge takataka za maboksi takataka za plastik takataka za mboga sasa alivyozitenga akasema hivi hivi katika maboksi aye siwezi nikafanyia kitu basi akapata wazo katika ale e, takataka za boksi akaanza kutafuta wateja na alipoanza kutafuta wateja ndipo alipoanza kupata wateja kwamba katika yale maboksi akawa anachukua yanapelekwa katika kiwanda fulani yanasagwa yanasagwa na mwisho wakaanza kutengeneza penseli na hizi penseli zikawa zinauzwa akaanza kupata kipato kwa huyo huyo alitumia vizuri fursa aliyokuwa nayo fursa ambayo imefungwa fursa ambayo watu tungeweza kuzitumia vizuri katika maisha yetu yangeweza ya kutuwezesha kutupatia kipato chetu cha kila siku kwa sababu mungu wetu ni mungu anayependa kila mtu afanikiwe mungu wetu ni mtu ane-penda, mungu anayependa kwamba kila mtu mimi na wewe msikilizaji uwezi kufanikiwa ufanikiwa katika maisha yako ya dunia hii na ufanikiwe katika maisha ya, ya, ya jayo mbele lakini mwovu shetani wakati mwingine tumempa nafasi na ndio maana katika efeso 4 fungula hi7b anaposema kwamba wala msimpe ibilisi nafasi ibilisi amepata nafasi katika maisha yetu wakati mwingine kwa sababu ya kula bila kufata utaratibu watu wanapokula bila kufata utaratibu wanaweza wakapata magonjwa ambayo yanawasumbua na magonjwa haya yatasababisha ukose kuishi kwa amani katika maisha yako wakati mwingine tumempa fursa ibilisi kwa kunywa vitu ambavyo ni hatari kwa ajili ya maisha yetu wakati mwingine tumempa ibilisi fursa kwa kufanya maongezi kwa kutazama vitu ambavyo wakati mwingine vimesababisha tutoke katika kusudi ambalo mungu wetu anataka tuwezi mungu wetu anatupenda sana mungu anataka tufanikiwe na unaposoma katika yeremia 9 fungu la 11 anasema hivi mungu anatuwazia mema mungu anataka ufanikiwe dege mpenzi msikilizaji katika dunia hii na katika dunia ijayo mungu ana mawazo mazuri je mimi na wewe una mawazo gani katika maisha yetu wakati mwingine tumekata tamaa kwa sababu sisi wenyewe tunafikiri au tunaona kwamba hii dunia ndio mwisho lakini mungu wetu alipotuumba mungu alipoumba dunia hii mungu alipoumba hii dunia aliumba na baada ya kuumba akasema kila kitu alichoumba kilikuwa chema sana kila kitu kilikuwa chema sana dunia ilikuwa njema sana wanyama walikuwa wema sana kila kitu kilikuwa chema sana lakini dhambi ilipoingia ndipo shida ilipoingia katika ulimwengu huu mungu anatutakia mema katika maisha haya kwa sababu mungu wetu anatupenda mungu anakupenda ana msikilizaji jinsi ulivyo na ndiyo maana anasema kwamba hebu tuweze kutumia fursa tulizo nazo fursa zinazotuzunguka vizuri katika maisha haya kwa sababu kwa kutumia vizuri fursa tulizo nazo tunaweza tukapata kila tunachohitaji katika dunia hii na itatuandaa kwa ajili ya maisha yajayo kwa sababu tunaposoma katika kitabu cha warumi kintao mfungu la kui nanne inasema kwa kuwa yote yaliyoandikwa yaliandikwa ili kutusaidia sisi mungu anapoandika jambo mungu anapoandika neno katika maandiko matakatifu ni kwa ajili ya uokovu wangu na kwaajili ya uokovu wako mungu aliandika hayo kwa sababu ya kutaka kutufahamisha kutuelekeza kwamba katika hii dunia tunaoishi mungu ana makusudi mema mungu ana makusudi mema na kila mwanadamu mwanadamu mungu hapendi yote apotee mungu hapendi mwanadamu yote apotee mungu, apote. mungu anataka kila mwanadamu kila mtu aweze kuokolea mungu hachukii mtu yoyote lakini mungu anachukia dhambi mungu anachukia uovu na ndiyo maana mungu wetu anatoa utaratibu hakuna jambo ambalo mungu hajaelekeza katika maandiko matakatifu na ndiyo maana tunasema kwamba ukitumia vizuri nafasi ulionayo leo ni kwa ajili ya faida yako ya kesho kwamba hapo ulipo, ulipo leo unapatumiaje nafasi ulio je kipato ulicho nacho unakitumiaje je cha ulicho nacho unakitumiaje ndugu msikilizaji mungu anataka mimi na wewe tuokolewe kwa sababu mungu ana mpango wa mimi na nawewe tuweze kuishi milele kwa sababu mungu alipotuumba alimuumba kila mtu aweze kuishi milele na kwa kuwa mungu alimumba kila mtu aweze kuishi milele mungu anasikitika sana mungu anasikitika sana pale mwanadamu anapokatiza maisha yake mungu anasikitika sana pale mwanadamu anapojiweka katika kiwango cha chini anapojifikiria chini anapojiona duni wakati mbingu zilitoa kila kitu kwa ajili ya uokovu mbingu zilitoa mwana wa pekee yesu ili kila amwaminie kila amwaminie apate kuokolewa inasema kila aaminie haijalishi wewe ni wa rangi gani haijalishi wewe una hali gani ya kiuchumi haijalishi wewe ni jinsia gani kila anaweza kumwamini yesu ana nafasi ya kuokolewa nandiyo maana tumesema kwamba mawazo ya mungu ni mawazo mazuri kwa kila mwanadamu mungu anatufikiria vyema anatufikiria mawazo mazuri ili tupate kuokolewa na ndiyo maana unaposoma katika isaya 5 fungu la 8n natisa linasema hivi mawazo, mawazo yenu sio mawazo yangu wakati mwingine mwana, mwanadamu kwa sababu ya dhambi imesababisha wanadamu tuweze kufikiri kwamba sisi hatuwezi lakini sio mpango wa mungu mpango wa mungu ni kwamba kila mwanadamu aweze kuokolewa mpango wa mungu ni zaidi ya uwezo wa mwanadamu mpango wa mungu sio kila mwanadamu aumia au anyanyasiki hapana mpango wa mungu ni kwamba katika maisha haya tunaoishi tuweze kuishi maisha ma- mema maisha yenye faraja maisha yenye kupendana maisha ambayo yanatuandaa kwa ajili ya utakatifu wa kesho mwandishi mmoja alisema hautakuwa mtakatifu mbinguni kama hukuwa mtakatifu katika meza tunayokula hutakuwa mtakatifu mbinguni kama hukuwa mtakatifu nyumbani kwa hiyo utakatifu unaanza katika dunia hii ndipo yesu atakapokuja mara ya pili atakuja kuchukua wana na binti zake je msikilizaji utakuwa tayari na ndiyo maana akasema kwamba ukitumia nafasi vizuri yako ya leo basi umejiandaa kwa ajili ya kesho yako vizuri mungu wetu anataka tutumie nafasi yetu tuliyonayo katika maisha yetu mungu wetu anataka tuishi vizuri na jirani zetu mungu wetu anataka tuishi vizuri na wake zetu mungu anataka tuishi vizuri na waume zetu mungu anataka tuishi vizuri na wafanyakazi wenzetu mungu wenztutzarantuakuishi vizuri na majirani zetu kwa kuishi vizuri na watu wengine kwa kuishi vizuri na jirani zetu kuna tuandaa kwa ajili ya maisha maana nasema kwamba yesu anaposema anagonga mlangoni anagonga yesu hatumii nguvu yesu anataka hiari yako wewe mwenyewe ufungue mlango wako wewe mwenyewe ni ibilisi shetani ndiye anayependa kutumia nguvu yesu ni bwana wa mwabwana ana uwezo wa kutumia nguvu lakini hatumii anagonga anataka unapozikia kwa hiali yako uweze kufungua mlango wako ndugu msikilizaji swali la kuuliza je uko tayari kumfungulia yesu mlango leo narudia swali ni kwamba je uko tayari kumfungulia yesu mlango wako leo kwa sababu ukimfungulia yesu ana uwezo wakubadili kila kitu katika maisha yako hata ingiokuwa una dhambi kiasi gani hata kua umetanga mbali kiasi gani yesu anaweza kubadilisha kufumba na kufungua tabia zetu yesu anaweza kuponya magonjwa aliyo yesu anaweza kuondoa migogoro uliyonao ilion, yesu, yesu anaweza kutuponya yesu anaweza kutupatia mkate wetu wa kila siku kwa sababu unapomkaribisha yesu ni nini ambacho yesu hawezi kufanya kuna jambo gani ambalo yesu hawezi kufanya ni sisi wakati ule tunapoweza kumwekea yesu mipaka kwamba hili hawezi lakini ukweli halisi ni kwamba katika maisha yetu hebu tuweze kumtegemea yesu kwa sababu yesu anaweza kwa sababu alituumba muumbaji wetu ni yesu na kwa kuwa muumbaji wetu anataka tuishi milele na ndiyo maana katika maandiko matakatifu anatuambia kwamba mbingu zilitoa kila kitu katika dunia hii ili mimi na wewe pt ukookolewa e, uamuzi unabakia mikononi mwako kwamba je uko tayari kwa ajili ya uokovu ndugu msikilizaji je unatumia nafasi yako leo je unamfungulia nani kati ya wafalme hawa wawili mfalme yesu ambaye anakuhitaji kwa ajili ya uzima wa milele au ni yule mfalme wa upande wa upinzani ambaye mwisho wake ni katika lile ziwa la moto ndugu msikilizaji ningependa kukualika kwamba katika maisha katika dunia hii tunaoishi leo tuweze kumfungulia yesu mioyo yetu milango yetu ili tupate kuokolewa asante kwa ajili ya kipindi hiki na mungu aweze kutusaidia na mungu aweze kukusaidia tunapoenda kuomba kwa ajili ya kipindi hii tuombe mtakatifu mtakatifu mungu sheji mbinguni tunashukuru kwa kuwa nasi katika kipindi hichi kwa ajili ya faraja yako takatifu hebu tujalie katika nafasi uliyotupatia katika kazi zetu katika familia zetu kwa ajili ya biashara zetu tuweze kuokolewa kwa sababu mungu wetu una makusudi na mimi una makusudi na msikilizaji wako kwa ajili ya uokovu wa milele tunaamini kwamba utakuwa pamoja nasi kwa jina la kristu bwana wetu amina redio adventis limwenguni awr sanduku la posta 72 morogoro tanzania anwani yetu ya barua pepe ni kiswahili a namba zetu za mawasiliano ni kama zifuatazo simu za kiganjani namba 767682 au782929 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25, 25 unaweza kutoa maoni yako kupitia facebook kwa jina la awr tanzania