unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu woteigpanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti hibsana yesu yuhaja tena njnakuj So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya ward 2 ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia masafa ya 89.7 kisima fm kutoka kule nchini kenya vilevile vile tunasikika kupitia morning star radio na rock fm pia tupo katika tovuti ya w a rg uhaligani msikilizaji karibu katika kipindi cha sera za ndoa kwa siku hii ya leo ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema karibu tuungane sote mwanzo hadi mwisho naitwa habi machilu karibu tuungane sote basi kwa kuanza kipindi chetu tupate kuwasikiliza ambassadors of christ na wimbo wao unaosema nzazana hiki nzazana hiki ndo wimbo ambao unafata hivi sasa imbere yawe malagonguime zasanici nakomese sinfetutu zina manome zasanici ibere yawe ummuttima Okay. mwakanye karirimba indirimbo zishimwe nyamara si byenge nyine uririmba mashimwe abagushimani benshi manu rahebuje wakoze ibikomeye mu miberemo yabo uvyo turebesha amaso nibitaboneka none zasarize subutunzina mano meza sanici ibere yawe umutiba Shima, sipita nazar kwa kutaya bowe na muka hata mimi jareri bowe utangifura kulibosee ama vida visa nimekishaya wikira hose italuma ni kuyogoka ndo umeka niji tangazwa cha au komoka urmarugalanu vah iditozduszera iddse kubun aawe viraturenda şimenagasani zarsanici imbere yawe mala mnbuşime zarsanici dacomeze sifetubutuzinamano mesa sarici imbere yawe umutima u utare ni wonfize asanteni sana ambassadors of christ na wimbo wenu huu mzuri na sasa msikilizaji karibu katika kipindi cha sera za ndoa tunaye mwalimu eliya mwakalonge akielezea kuhusiana na chumba cha mkristo katika sehemu ya pili mtegekiomnu ndie naongo hicho chumba maana ndio makao yake ndio mahali yanapokutana na watu wake ndiyo mahali ambapo anaelekeza namna ya malezi namna ya kuishi namna ya maendeleo yenu katika hiyo tambua jambo la pili kicho na heshima zinatakiwa kuwepo tatu mitindo yote inayomtukuza shetani yapaswa kuacha ikiwepo kitu kinachoitwa satanic a haitakiwi kuonyeshwa na tutakapoendelea siku moja ntawaonyesha wengi kwenye ndoa zetu tumemwalika movu kuliko mungu nne ugomvi uchoyo unafiki ulagai haupaswi kuonyeshwa kwenye hiki chumba bali kujishusha na kumtukuza mungu kunatakiwa kuonekana tano staha furaha amani upendo vyapaswa kutawala ndani ya chumba na hivi vitu vikitawala ule upepo wa baraka unaingia katika vyumba ndio maana tunasema chumba hiki kimepewa mamlaka kubwa bahati mbaya tamaa starehe vimeingia ndani ya hiki chumba sita kutengana kutokubaliana wakati landoa, wa tendo la ndoa ni kuruhusu malaika waovu kushangilia ni kunajis chumba wana ndoa wa cha mungu lakini pia la mwisho biblia inatuagiza kupitia nasaa na hekima na za mzee sulemani lolote mkono wako upatalo kulitenda ulitende kwa nguvu zote mnapofikia hatua ya kutenda tendo la ngono fanyeni kwa utukufu wa mungu na kwa staa zote sasa niende kwenye, kwenye mambo ambayo hayapaswi kufanyika katika chumba cha wanandoa wa chamungu wanandoa wa chamungu hawapaswi kabisa kabisa kufanya yafuatayo kwenye hiki chumba moja kamwe hiki hatuazimani usiazime chumba kuna watu wengine anaenda kwa rafiki yake anasema basi uje ntakuachia funguo ulale chumbani kwangu hapana wageni wote hawaruhusiwi kuingia kwenye chumba cha makao makuu hupaswi kukiazima kwa watu ni cha kwako wala kulaza rafiki yako humo ndani wala kulaza ndugu yako humo ndani hicho chumba hiyo lizingatie bradha usifanye mchezo na hicho chumba unaweza ukaondoka na laana za watu au ukaleta laana za watu ndani yako mbili hairuhusiwi wazazi kuingia chumbani hapo ni makao makuu haingii mzazi mama njo kama mama ni mjamzito amejifungua huyu mama anapewa chumba kingine heri apewe chumba cha mtoto watoto hawaruhusiwi kuingia mara kwa mara ni jambo la pili ila kwa sababu ni chumba cha uokovu ikitokea kuna wageni ambao wazazi wanatashwishwi wana, wana wasiwasi nao watoto wote wabebwe waingie chumbani lakini maandalizi ya kuwapokea watoto ndani ya chumba chao cha baba na mama yafanyike ili nyaraka nzito zilizomo chumbani zisionekane nn hairuhusiwi ndani ya chumba hiki kuwepo na ufiraji kama inavyotamkwa katika warumi moja sura nzima waovu waongo na wafiraji hawatoulisi ulima wa milele ni ufunuo pia anaongea pia kwa hiyo hiki chumba kuingiliana kinyume na maumbile hairuhusiwi namba tano kuwekeana vidore kwenye haja kubwa hairuhusiwi ni marufuku ni dhambi kunyonyana sehemu za siri kutiana mate haviruhusiwi katika hiki chumba maana ndoa naieshimiwe na watu wote na malazi yawe safi lakini lingine kunyimana choyo ya aina yoyote hairuhusiwi kwenye chumba hiki kuangalia picha za uchi ndani ya hiki chumba hairuhusiwi hivi ni vitu ambavyo haviruhusiwi kabisa kuwepo kuvuta hisia za wenzi wenu wa kale ili kumaliza haja takatifu ya tendo la ndoa ni marufuku kuna watu wengine na kuna kesi nyingi anafumba macho anawaza yaliyopotoka anawaza aliyoyafanya ya kwa ajili ya kumridhisha mwenzake hairuhusiwi maneno yote yanayoondoa hisia za kufanya tendo la ndoa kuwa takatifu hayaruhusiwi usifanye hilo kwa kitaalamu inaitwa ondoa sek zote maneno maneno ambayo yanaweza kumkera mwenzio hizo ndio tunaziita maneno yanayozima hisia za kufika katika tendo la ndoa kuna jambo lingine nasema ni vizuri mwanga uwepo marufuku kuzima taa weka mwanga katika chumba cha kulala na hasa unapofika kwenye tendo takatifu ambalo mmeanza kwa kuomba mmeanza kwa kumshirikisha mungu kila unalolifanya katika hilo eneo mungu anatukuzwa kulala na watoto chumbani airuhusiwi mtoto akifikisha mwaka mmoja miezi nane mpaka mwaka mmoja aondolewe kwa sababu hawa wana uwezo wa kujaribu kufikiri kuwaza kupata mtazamo wa nini kinachoendelea lakini pia aina zote za staili ya ufanyaji wa tendo la ndoa unaofanania na kufanya kama vile mnyama biblia imeandika usilale na mwenzi wako kama alalavyo mnyama kama afanyavyo mnyama ni marufuku hiyo ni moja ambayo shetani ameipromoti kwa watakatifu wa mungu na inaitwa satai st zipo nyingi lakini hii ni ya kwanza wengi wanaita dogist waingereza ni marufuku haipaswi kuingia katika chumba hii kubakana kwa aina yoyote hakuruhusiwi lazima umwandae mwenzio fanya maandalizi ya kutosha ndio warinosaba sura ya zwakorinto wa kwanza wakwanza, sura ya saba anatuambia ukisoma hiyo sura ya saba utagundua hivi vingi nilivyovitoa vimejikita hapa kamwe hakikisha mmepatana lakini kuna watu wengine wameweza kuingia kwenye kufanya tendo la ndoa wakati wa hedhi ni marufuku kufanya hivyo kwenye chumba chenye kupiga magoti kila siku ukiombea wazazi ukiombea watoto kufanya katika uchafu huo kumbukeni tendo la ndoa ni swala la mafikira wazungu wanaita ni mindset. linaweza likatawaliwa linaweza likaheshimika linaweza ukawa na kiasi kwalo lakini pia kufanya punyeto kujisugua eidha kwenye kupitia mapaja au matiti au kwapa kwa namna zozote zile chumbani hapa hapa ruhusiwi ili kufanya nyumba iwe takatifu lakini kuondoa midoli yote ya kuweza kusaidia tendo la ndoa inawezekana katika namna moja nyingine mambo niliyoyaongea ukasema mbona yanashauriwa ni kweli katika mtazamo wa huko wa kimizimu wa kishetani yanaweza yakaruhusiwa lakini katika mtazamo wa kiroho nataka nikwambie swala la kumfikisha mke wako ni mindset. ni swala la kukubaliana ni swala la kumkubali mwenzio ni swala la upendo na wala sio swala la nguvu mwanamke ni mashine akikukubali hakuna shida msipokubaliana hata mtatumia nguvu gani hata mtatumia dawa gani kwa sababu mmekataana katika akili amtakubaliana niseme tena mambo mawili kufananisha tendo la ndoa kifananisha tendo la ndoa ni makosa makubwa unaweza usinielewe unafananishaje tendo la ndoa kuna watu wengine utasikia ufanyi kama wenzio m-m-m. wenzako wakina nani usijaribu jambo hilo lakini lingine usifanye kwa ajili ya kumridhisha mwenzako fanya kwa sababu mmependana kufanya tendo forgiveness sex liondoe ninawatakia ndoa njema ninawatakia ndoa yenu chumba chenu kikawe mbingu ndogo na niwataadharishe wakati mwingine watoto wetu hawaelewi kwa sababu hatukumshikirikisha mungu tuliingiza upagani katika chumba cha baba na mama mnapotengeneza chumba chenu kuwa chumba ambacho ni kisafi muna ruhusu ndoa yenu iwe mbingu ndogo ndoa yenu iwe ya kufurahisha kila mmoja anasema asante mungu kwa kunipatia hivi na kama kuna kosa mmelifanya katika maelezo haya ninakushauri piga magoti muulize mungu piga magoti ufanye marekebisho uhakika chumba cha mcha mungu kinatakiwa kuwa na furaha mungu awabariki karibuni katika seshen nyingine asante msikilizaji inawezekana kabisa wakiwa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi apasoj t na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kufikia hapo basi sina la ziada kipindi kimefikia tamati yake asante sana kwa kutenga muda wako kwa nami mwanzo hadi mwisho kumbuka tu ya kwamba kesho kitakuwepo kipindi cha ijali y ya afya yako pamoja na kile kipindi cha sili za ushindi usipange kukosa naondoka studio nikikuacha na wimbo kutoka kwao ambasa chri unaosema omusharaba barikiwa na matangazo mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilmshana nikutakie usiklizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea i the way Soka shasha, so cha kuruga kese mané kuriga gorokosa a que querer en mi vida y no to But i you we