unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote woteigapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti nibasana yesu yuhaja tena nujnakuja yesu wt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena naitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya wr29 ulimwenguni awr ikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia ming star redio na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr kupitia kisima fm unatupata katika masafa ya mita bendi 9.7 na pia msikilizaji ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilu mshana kwa kuanza kipindi chetu utapata kusikiliza wimbo kutoka kwao mlimani sda kwaya na wimbo unaosema njoni tu mwabudu tuwe sote mwanzo hadi mwisho Johnny, Johnny, tu tu tu muabulu, wetu, Johnny, Johnny, Johnny, Johnny, Johnny, wa miungu yote alishinda mauti Mimu. a lni mugu pmoanegewnalimba ukufu wake angalaongene sifa zake munui ue ni mung pamjnag aalimba O se faz. haya na wimbo wenu mzuri na sasa basi ninapenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mchungaji joseph chengula akituelezea kuhusiana na roho mtakatifu ikiwa ni katika kipindi cha mafundisho makuu sehemu ya kwanza mpendwa msikilizaji wangu na kusalimu kupitia jina la bwana na mwokozi wetu yesu kristo bwana yesu asifiwe anayezungumza pamoja nawe ni mchungaji joseph chengula karibu katika somo na katika mfululizo wa imani za msingi za kanisa la wdt wa sabato tunazoamini leo tunajifunza juu ya imani ya msingi ya tano tunayoamini kanisa la det wa sabato imani ya msingi ambayo tunajifunza leo ni imani kuhusu mungu roho mtakatifu hebu tuombe pamoja mpendwa msikilizaji wangu tuombe baba yetu na mungu wetu wa mbinguni baba mungu nayetupenda jina lako litukuzwe milele na milele asante kutupatia nafasi katika siku ya leo mimi pamoja na msikilizaji wangu mpendwa ili tujifunze mausiya yako ili tuweze kujiandaa kwa ajili ya wokovu wa milele tunaamini utakuwa pamoja nasi maana tunaomba na kushukuru kupitia jina la yesu amen karibu katika somo letu la leo mungu roho mtakatifu kama mbavyo tumeendelea katika mfululizo huu kwamba tunaposema mungu tunazungumzia nafsi tatu mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu na sasa katika somo letu la leo tunaangalia mungu roho mtakatifu mungu roho mtakatifu wa milele huyu roho mtakatifu ni wa milele na yeye ni wamilele kama yesu alivyo wa milele kama mungu baba alivyo wa milele na nafsi zizote tatu ziko sawa hakuna ayinayo zidi nyingine zote ziko sawa mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu nafsi izi zote ziko sawa mungu roho mtakatifu wa milele alishiriki pamoja na baba na mwana katika uumbaji kufanyika mwili na ukombozi yeye ni nafsi sawa na alivyo baba na mwana yeye aliwavuviya wa waandishi wa maandiko aliyajaza uwezo maisha ya kristo huwavuta na kuwasadikisha wanadamu wanaohitikia mwito wanapoitwa na mungu na huwafanya upya na kuwabadilisha ili waweze kuwa katika mfano wa mungu akiwa ametumwa na baba na mwana ili daima awe na watoto wake hutoa karama za roho kwa kanisa hulipatia kanisa uwezo wa kumshuhudia kristo na huongoza na kuwatia watu katika ukweli yote sawa sawa na maandiko matakatifu matakatifuuwo ndi msingi mkubwa tunapoangalia bali ya mungu roho mtakatifu mungu roho mtakatifu ni muumbaji mungu roho mtakatifu ni mwalimu mungu roho mtakatifu ana mwanadamu aachane na dhambi mungu roho mtakatifu anatuongoza pia hata tunaposoma neno la mungu tuweze kulielewa kama mungu alivyokusudia liweze kuwafikia watu roho mtakatifu anatuelekeza roho mtakatifu anatuombea tunapoomba wakati mwingine mtakatifuei nieub vizuri roho mtakatifu anaomba kwa kuugua roho mtakatifu tunarudi pale pale katika mwanzo sura ya kwanza uan wanza mungu akasema natumfanya mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani kwa nini kwa sababu tayari tunaona hapa kuna nafsi tatu tunaona kuna nafsi tatu za milele mwanzo sura ya kwanza msitari wa pili nayo na nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza lilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji roho ya mungu ikatulia juu ya uso, ya u, uso wa maji msitari wa shiinaita mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitamba acho juu ya nchi mwanzo sura ya a wa watatu bwana akasema roho yangu haitashindana na mwanadamu milele kwa kuwa yeye naye ni nyama basi siku zake zitakuwa miaka mia na ishirini hapa mwanzo sura ya a tunajifunza habari ya kipindi hiki cha nuhu maovu yalipozidi duniani mungu akasema hawezi kushindana na mwanadamu aliye muumba ambaye ni nyama na siku zake zitapunguzwa wanza mungu alipoumba mwanadamu alikusudia mwanadamu aishi milele bila kuonja dhambi e, bila alikusudia mwanadamu kiwa hataonja dhambi katika maisha yake aishi milele bila kuumwa bila kupata shida yoyote lakini dhambi imesababisha mateso na shida mbalimbali hapa duniani luka sura ya malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakuujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu roho mtakatifu alimjia mariamu aliyemzaa yesu kwa uwezo wa roho mtakatifu ndio tumesema hiye inaitwa prototosi katika lugha ya kiyunani kuonyesha kwamba yesu anazaliwa tu katika mwili lakini alisha kuwepo mwili akakaa kwetu akazaliwa kama mwanadamu akalia kama tunavyolia akaumwa na njaa kama tunavyoumwa na njaa kwa sababu aliamua kuacha uungu asilimia 1 mbinguni na akaja duniani akaishi kama mwanadamu asilimia 1 kama ni majaribu aliyapata kama tunavyoapata leo luka sura ya malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakuujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu luka sura ya wa roho wa bwana yuju yangu kwa maana amenitiya mafuta kuwahubiri masikini habari njema amenituma kuwatangaziya wafungwa kufunguliwa kwawo na vipofu kupata kuwona tena kuwaacha huru waliosetwa petro wapili, kwanza, wa wa pili sura ya mstari anasema maana unabii haukuletwa popote kwa mapenzi ya mwanadamu bali wanadamu walinena yaliyotoka kwa mungu wakiongozwa na roho mtakatifu roho mtakatifu aliwavuvia waandishi wa biblia kwa nini chakuandika nini waandike kwa sababu mungu aliwachagua watu kama jifunza, ah, imani ya msingi ya kwanza kuhusu maandiko matakatifu hawakuandika kwa akili zao za kibinadamu lakini waliandika kwa uwezo wa roho mtakatifu mungu akituma roho mtakatifu hawa wakaandika wa wa kwanza sura ya mstari na wane. basi ndugu zangu kwa habari ya karama za roho sitaki mkose kufahamu mstari wa wanne basi pana tofauti za karama bali roho ni yeye yule roho mtakatifu pia ndiye anafanya kazi ya kugawa karama karama mbalimbali watu karama karama ya kubili karama ya alimu arama uimbaji karama za miujiza karama mbalimbali roho mtakatifu ndiye hutenda kazi kama hizi yohana ya wa hadi nami nitamuwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akaye nanyi hata milele ndiye roho wa kweli ambaye ulimwengu hawezi kumpokea kwa kuwa haumuwoni wala haumtambuwi bali ninyi munamtambuwa maana anakaa kwenu naye atakuwa ndani yenu sitawaacha ninyi yatima naja kwenu wanafunzi wa yesu walikuwa pamoja na yesu kwa takribani miaka hii mitatu na nusu lakini yesu muda ulifika kasema nitawaacha nitaondoka na kwenda kwa baba lakini wanafunzi wa yesu wakasema sasa utatuwacha pekeetu utatuachaje ye. yesu akasema sitawaacha ninyi yatima nitamwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele nashangaa watu mtu anaamua kusema roho mtakatifu hawezi kumtambua kupitia maandiko matakatifu lakini maandiko matakatifu yanatukumbusha kwamba yesu anapoondoka anamwacha roho mtakatifu ili akae nasi hata milele ili akae nanyi hata milele ndiye roho kweli ambayo ulimwengu hawezi kumpokea leo kuna watu anamkataa roho mtakatifu ilishatabiliwa unatimiza unabii ikiwa unamkataa roho mtakatifu unatimiza unabii kwamba ulimwengu hautampokea na ulimwengu unakaliwa na watu ambao ni mimi na wewe kwaio mtu akiamua kumkataa roho mtakatifu amemkataa mungu maana mungu ana nasi tatu za milele nasi ya kwanza hadi ya tatu mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu Johana sura ya wa anasema lakini ajapo huyo msaidizi nitakayewapelekea kutoka kwa baba huyo roho wa kweli atokae kwa baba yeye atanishuhudia kumbuka roho mtakatifu anatoka kwa baba a yani kwa mungu baba kwahiyo mungu baba ana nafsi zote ziko pale mungu mungu mungu baba mungu mwana roho mtakatifu atanishuhudia atanishuhudia neno narudia tena hii yohana ngubuaaaaauaaoaa lakini ajapo huyo msaidizi nitakayewapelekea kutoka kwa baba huyo roho wa kweli atokaye kwa baba yeye atanishuhudia bwana yesu asifio sana roho mtakatifu yuko nasi anatusaidia hatuko peki yetu tena yesu akasema sitawacha ninyi yatima naja kwenu nami nitamwomba baba ili awape msaidizi atakayekaa pamoja nanyi siku zote yani ndiye roho wa kweli yohana mstari wa hadi anasema katika biblia lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza auatiye kwenye kweli yote unajua mpendo wa msikirizaji wangu unaweza ukawa katika kweli lakini haujawa katika kweli yote roho mtakatifu anafanya kazi ya kutusadikisha kwenye kweli yote katika kweli yote anaendelea kusema kwa maana kwa shauli lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake kumbe roho mtakatifu anatupasha habari hata mambo yajayo ndio maana leo hii tunajua kuna hukumu mbele yetu roho mtakatifu anatujulisha yote ili tuweze kutambua na ili tuweze kujiandaa a roho mtakatifu anatukumbusha yale ambayo tutahukumiwa yeye atanitukuza mimi huyo roho takatifu atantukuza mimi Kwa kuwa atata katika yalio yangu na kuwapasha habari na yote aliyonayo baba ni yangu na hivyo nalisemaya kwambaatata katika yalio yangu na kuwapasheni habari huyu ni roho mtakatifu mpendwa msikilizaji wangu kama tulivyoona mwanzo kabisa kwamba mungu roho mtakatifu ni wa milele alishiriki pamoja na baba na mwana katika uumbaji kwa roho mtakatifu alisha uumbaji unafanyika roho mtakatifu yupo ulimwengu nafanyika yesu yupo ulimwengu nafanyika mungu baba yupo nafsi tatu za milele zote zipo Hilo neno halipingiki kabisa bibilia inafunua kuwa roho mtakatifu ni nafsi na nasiyo nguvu kama wengine wanavyosema nguvu na wengine wanatumia hilo neno dunamis, kwamba ni nguvu tu lakini roho mtakatifu ni nguvu lakini nafsi nafsi ni hatuwezi kuishia roho mtakatifu ni nguvu tu peke yake roho mtakatifu ni nafsi nguvu ni nguvu isiyo na nafsi nafsi nafsi ni ni lakini ambayo ndani yake kuna nguvu ya kufanya kazi kauli kama vile ilimpendeza roho mtakatifu na sisi matendo ya mitume imempendeza roho mtakatifu na sisi hii kuonyesha kwamba roho mtakatifu anafanya kazi pamoja na sisi katika maisha yetu hufunua kuwa waumini walimuwona roho mtakatifu kama nasi kristo pia anazungumzia kama nafsi nasi ilivyo huru na kamili yeye ata nitukuza mimi alisema yesu kwa kuwa atatoa katika yaliyo yangu na kuwapasha habari yohana mstari wa maandiko yanamtaja mungu wa utatu mungu wa utatu yanamwelezea yanamwelezea roho mtakatifu kama nafsi kama nafsi sura sura na mstari mstari wa wa wa wa korinto wa pili ya roho mtakatifu ana nasi anashindana mwanzo sura ya sita mstari wa tatu anafundisha uyu roh mtakatifu ni mwalimu luka sura ya kma mstar akuminabii roho mtakatifu anasadikisha katika yohana sura yakuminasta mstari wanane rohu mtakatifu anaelekeza maswala ya kanisa ni ninini chakufanya matendo sura ya kuminatatu ule mstari wa pili roh mtakatifu anasaidiya na kutuhombeya roho mtakatifu anasaidia na kutuombea warumi sura nane mstari wa ishiri na sita roho anatuombea kwa sauti ya kuugua hatujui tuombalo tunababaika tu kama hatujaomba vizuri roho mtakatifu anatuombea warumi nane mstari wa ishirin na sita lakini roho mtakatifu anavuvia anavuvia al, kama alivyowavuvia waandishi mbalimbali katika biblia waandishi wale 40 walioandika biblia petro sura ya 21 kama utakuwa na swali au changamoto namba za kuwasiliana ni hizi Yes, so tna hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 57814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania Ya hapo sina la ziada mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilu mchana nikutakia uskilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yale itayofaraja ninapoondoka studio napenda nikuache nao mlimani mlimanisj w na wimbo unaosema imani yaponya endeleaba i I'm a warrior, I'm a I'm Imani imara Tusiwe na shaka Tope imani imara leo pana. Imani enye ngufu itu ponye ni nuwe na, yesu, na imani imara tusiwe na shakama yapya kapona kipofu na setunapona si aima lk yesu विचार ईमानी निविकली बुआना तू पे ईमानी इले ईमारा ले हो Bwana. Imani, nasetunapona kwa jina lake yesu takoywa ayuo alihusa na yesu natuwe na imani imara tusiwe na shaka man yapona kapona kipofunsetuapoa uualusana yesu natuwena na na mani imara tusiwe na shakamaapoa kapona kipofu nsetunaponakaia lkesu se man yapona kapona kipofu na setunapona kajila lake yesu taponywa kayulo alimutana yesu natuwe na imani imara tusiwe na shaka