unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakuja nakuja yuwaja whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena unaisikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia tunasikika kupitia mning st redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr karibu sana msikilizaji katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana nikiwa na imani ya pekee hali yako ninji. Jema. karibu sana tuungane sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki kwa siku ya leo kabla ya kusikiliza kipindi cha mafundisho makuu huyu hapa asha majura anatueleza katika wimbo wake je mkono sikiliza je mkono amefanya nini ntegeeskio tali si wase kusiki umewahi kumwita bwana mara mashani mwako naye hakuku iteki. asante sana asha majura na wimbo wako huo mzuri na sasa ninapenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mwinjilisti danieli laurenti akituelezea kuhusiana na ukumbi aliyouandaa yesu kwamba bado haujatosha kwa vipi ambatana nasi msikilizaji bwana yesu apewe sifa haleluya penzi msikilizaji nakukaribisha tena katika somo la muda huu nayekuletea somo ninaitwa mwinjilisti daniel laulent kutoka kanisa la waadventista wa sabato yerusalemu wa kihonda somo letu la leo ni somo la kipekee sana tuombe baba mwema, baba mwema mwema abaiki msikilizaji kupitia somo hii akaanze mianzo mipya roho mtakatifu mimi na msikilizaji somo hili likaeleweke na kuanza mianzo mipya katika jina la yesu nimeomba na kumwombea msikilizaji amina somo lina kichwa cha somo kinachosema ukumbi aliyouandaa yesu bado haujatosha ndiyo maana yesu ana ya kurudi haleluya bwana asifiwe yesu alisema katika kitabu cha yohana sura ya1 Ule mstari wa wa kitabu cha yohana Johan. yohana ile ya ule 1sma msifadhaike myoyoni mwenu mnamwamini mungu niaminini mimi nyumbani mwa baba yangu mna makao mengi kama sivyo ningaliwambiya maana naenda kuwandaliya mahali basi mimi nikienda na kuwandaliya mahali nitakuja niwakalibishe kwangu ili nilipo mimi nanyi muwepo bwana asifiwe somo ukumbi aliouandaa yesu bado haujatosha na ndio maana hajarudi sikiliza katika ulimwengu ipo miji mikubwa na imejengeka majengo ya kifahari katika ulimwengu zipo kumbi nyingi za mikutano hmm, hata tanzania hapa tuna tuna kumbi nyingi za mikutano lakini nataka nikueleze upo mji upo ukumbi ambao yesu ameuandaa ni mkubwa mkubwa zaidi ya maelezo na ndio maana nikasema kwa kuwa bado raia kutosha kuingia na kuujaza ule ukumbi hawajatosha ha, ha, ndio sababu yesu hajarudi maana sayari iliyo hasi ni sayari dunia hivyo kama yesu atakuja ameandaa nafasi halafu achukue watu maana dunia itachomwa hakuna sayari nyini itaenda wachukuliwe watu kuja katika katika ukumbi huo yesu anatarajia watu wote kwa eneo aliloliandaa liandaa wangetosha lakini kwa sababu wengine wamekataa kumwamini ndiyo maana bado hajarudi sasa nisikilize kwa makini e, kuna majengo mengi duniani kuna kumbi nyingi duniani lakini upo ukumbi mmoja mkubwa mrefu na ukumbi huu kama tulivyoona yesu ameahidi ameenda kutuandalia tayari alishauandaa nahu ukumbi umerekodiwa katika kitabu cha ufunuo sura a 21 ukianzia mstari, mstari wa kwanza hadi 1i na saba utaupata huo ukumbi sikiliza mpenzi msikilizaji unanisikia ule ukuta hata wataalamu wa dunia eh, mainjinia wanaojenga hawa mafundistbib <gibili> <gibili> nasema mahali fulani yani mambo aliyotuandalia mungu katika kitabu hichi cha wakorinto wa kwanza sura ya pili mstari wa tisa hadi wakumi kwamba hayajawahi kupita hata katika wazo la mwanadamu sasa biblia inasema ule mji una misingi kumi na mbili ujenzi hapa duniani tupangie kabla ablahujaenda tu kwenye nyumba kupandisha tofali hiyo e, e, misingi kumi na mbili nayote ionekane o a nakuja kuona mambo ambayo mungu ameandaa ni mambo mazito na ndio maana waimbaji fulani hapa tanzania maarufu kama sonda ya diru walisema siku ya kwanza kufika mbinguni itakuwa ni kushangaa yaani misingi kumi na mbili mpenzi msikilizaji nisikilize kwa makini hu mji wataalamu wa, wa vipimo unajua umewekwa vipimo hapo wataalamu wa, wa vipimo wanasema ni sawa na kutoka dar es salaam hadi afrika kusini um, mji ni wa mlaba yaani upana kutoka dar es salamu hadi afrika kusini urefu sawa sawa na ukuta wake kwenda juu sawa sawasawa k ni ukumbi mkubwa sana na wote tutakaojaliwa kufika pale mm! mungu atafanya muujiza hata kama uko huko kule kabisa mwisho utapewa uwezo wa kuona kinachotendeka maana kiti chaenzi hapo katikati ya mji mpenzi msikilizaji sikiliza ukumbi huu utakapotosha yesu atatangaza katika kitabu kile cha ufunuo ishirini na mbili mstari ule wa tisa hadi wa kumina moja atasema imekwisha mwenye kudhulumu hazidi kudhulumu mwenye uchafu hazidi kuwa mchafu na mtakatifu hazidi kutakaswa hiv habari njema ya ufalume wa mungu unayesikia hata jioni ya leo ni ya kukuandaa uweze kujiandaa kwa sababu yesu anakuja kutuchukua na kutupeleka katika ukumbi huo natamani kuwepo na nitakuwepo kwa imani haleluya rafiki yangu nayenisikia tukaangalie katika kitabu cha ufunuo ishirini na moja ishirini na moja e, bibilia inasema bibilia inasema kitabu cha ufunuo yohana alioneshwa anasema kisha nikaona mbingu mpya mm, na nchi mpya kwa maana mbingu za kwanza na nchi ya kwanza zimekwisha kupita wala hapana bahari tena nami nikaona mji ule mtakatifu yerusalemu mpya ukishuka kutoka mbinguni kwa mungu umewekwa tayari kama bibiya rusi aliyekwisha kupambwa kwa mumewe nikasikia sauti kubwa kutoka katika kile kiti cha enzi ikisema tazama masikani ya mungu ni pamoja na wanadamu naye atafanya maskani yake pamoja nawo nawo watakuwa watu wake naye mungu mwenyewe atakuwa pamoja nao mm, naye atafuta kila chozi katika macho yao wala mauti haitakuwapo tena wala maombolezo wala kilio wala maumivu hayatakuwapo tena kwa kuwa mambo ya kwanza yani ya ulimwengu huu tunaoyapitia changamoto magonjwa na kila kitu yamekwisha kupita yatakuwa yamepita yohana alioneshwa na yeye aketie juu ya kile kiti cha enzi akasema tazama na yafanya yote kuwa mapya akaniambia andika ya kwamba maneno haya niamini na ni kweli haleluya bibi anasema tayari yesu haishatwandalia mji akaniambia mstari wa sita imekwisha kuwa mimi ni alfa na omega mwanzo na mwisho nitampa yeye mwenye kiu ya chemichemi ya maji ya uzima bule unakaribishwa kuingia katika ukumbi huo mpendwa rafiki unaisikia kuingia pale ni bule mambo haya unapaswa kuyazingatia maana ambao watashindwa ambao hawataruhusiwa kuingia pale ni hawa sikiliza mstari ule wa saba yeye ashindae atayarithi haya nami nitakuwa mungu wake naye atakuwa mwanangu bali sikiliza ambao watakosa kuingia pale bali waoga unajifunza neno baada ya kufanya uamuzi unaokopa watu na wasioamini wanaofundishwa ila hawataki kuamini na kumwamini yesu na wachuki zao mm. na wauaji na wazinzi na wachawi na hao waabuduo sanamu na waongo wote sehemu yao ni katika lile ziwa mo, liwakaro moto na kiberiti hii ndiyo mauti ya pili rafiki yangu nainisikiliza yesu ameandaa ukumbi anasema anamkaribisha mtu yeyote kabila yoyote ye ajalishi ni mzungu mwalabu mwafrika muhindi wote yesu anawakaribisha ukumbi aliyouandaa yesu haujatosha raia wa kuingia pale na ndiyo maana yesu amekauya kuja haleluya yaani unapoanzia ule mstari e, mstari wa kumi na tano inakuonyesha huu ukumbi jinsi ambavyo e, ukuta wake ulivyopambwa sikiliza anasema bibilia na yeye aliyesema nami alikuwa na mwanzi wa dhahabu apate kuupima huo mji na milango yake na ukuta wake na ule mji ni wa mraba marefu yake sawasawa sawa, na mapana yake akaupima mji kwa ule mwanzi ulikuwa kama maili elfu na mia tano maili marefu yake na mapana yake na kwenda juu kwake ni sawasawa akaupima ukuta wake ukapata dhilaa mia na arobaini na nne kwa kipimo cha kibinadamu maana yake cha malaika na majenzi ya ule ukuta wake yalikuwa ya- yasipi ya na mji ule ulikuwa na tha, wa dhahabu safi mfano akioo Hmm, kama unatembea katika majiji na miji mikubwa katika ulimwengu utashuhudia nyumba hutoona tofali ni kioo lakini wakati mwingine ni vioo vilivyounganishwa lakini mungu ameandaa mji ambao wenyewe ukuta wake ni kioo safi oh, haleluya natamani kufika pale yes, Penzi lio, yesu njoo mpenzi msikilizaji ukumbi aliyouandaa yesu bado haujatosha wewe ni moja ya watu ambao yesu anatarajia anapokuja kuchukue haijaliishi atakukuta umelala usingizi wa mauti ikiwa umelala katika tumaini utakwenda na yesu mbinguni ikiwa atakukuta upo hai utaenda na yesu mbinguni ni shauri langu niku nikutie moyo na kukwambia kwamba dhambi unayoifanya ndo itafanya ukose katika ukumbi huo rafiki ukibahatika kufika pale hautopotea mirere hautoona njaa mirere unaenda kuishi mirere mirere milele milele milele na milele sikiliza yesu anasema leo tazama udhaifu wako alikubali kufa msarabani anahitaji akusaidie lakini ikiwa utang'ang'ana na dhambi utapotea ukumbi huo upo kwa ajili yangu ukumbi huo upo kwa ajili yako lakini dhambi yako unaitenda ndio itafanya ushindwe kuingia pale kama ile ufunuo ilivyosema ishinamoja eh, msali wanane waongo wachawi waoga wazinzi sanamu wote hawataruhusiwa kuingia pale nikushauri muda na wakati huu ya kwamba u aam uaifiona go a mwizi msarabani atakusaidia Uenda unakula zaka atakusaidia unavunja sabato atakusaidia zn atakusaidia kila aina ya udhaifu amesema twende twendetutke fada zetu atatupokea barikiwa mungu akubariki unapoanza mianzo mipya katika jina la yesu amina aya wangu inawezekana kabisa wakawa wamepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapa redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awrrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 745 18 Nenale, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo basi sina la ziada msikilizaji asante kwa kutenga muda wako na kuwa nami napenda ni kuache na wimbo mzuri kutoka kwake asha majura wimbo unaosema safari endelea kubarikiwa na matangazo yetu See? imeyaona makuu ya bwana aliyotenda katika maisha yangu ni kwa rehema za mungu mimi ni hai imeyaona makuu ya bwana aliyotenda katika maisha yangu ni kwa rehema za mungu mimi ni hai si tu aliyenitendea moja anayo ya kushuhudiha mambo makuu ya ajabu wana alotenda simimi tu aliyenitendeha kila mmoja anayo ya kushuudia mambo makuu ya ajabu wana alotenda Maku, na banouye su anatena mamou ya jabu, Aleluya est on <ésh> na o wajina lake viwetewa na tembea wajina lakea ipofua wa na