unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuhaja tena sauti himba sana yesu yuhaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuaja tena naitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wdventista ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 2 tano lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile tunapatikana katika tovuti ya wwwawr org na katika masafa ya mita bendi 9 kisima ue chini kenya mpenzi msikilizaji ni imani yangu ya kwamba hali yako i njema karibu sana katika kipindi cha watoto wetu kwa siku hii yaleo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana karibu tuwe sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki na hivyo basi bilakupoteza wakati tunapoanzakipind chetu tuategesiio magadirisho waa utoka kule arusha na imboasemau tuendelee na kipindi cha watoto wetu but he went to we no. no. usikilizaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223 biblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana itatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio yawd9 ulimwenguni awreswa kuit kifo hamiiujageeh simamampenwa ukstt kifonachochaa kitakutaba ungaihami asanteni sana magadirisho sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ninapenda nimkaribishe mwalimu eliya mwakalonge katika kipindi hiki cha watoto anachokisa kizuri sana kinachomuhusu mtoto wa pekee mtegesikio ili uweze kuelewa mtoto wa pekee amefanya nini kuna nini kinachoendelea juu yake hebu tegasikio kwa makini ni kwenu amekata amekatatama ameomba sana bila majibu amesubiri sana kwa muda mrefu kns的 tko j ctm 주uam ombsn nula구ck tatimiza wa wakati wake mkumbuke ana aliyekuwatasa aliomba sana akukata tama sana那akucoka <smallionics> Na katika siku zingine nyingine ya leo nimefurahi kuwa na nyie kwa mfululizo sasa ninawapenda ham mm, hamjambo tena ninafurahi kuwa nanye. na nyie nakuja tena na somo zuri na kisa cha pekee ukiwa mtoto lazima urukeruke lazima ufurahi lazima ucheze lakini lazima uangalie kwamba Mi. leo unawaletea somo zuri mtoto mzuri mwenye adabu ana sifa ngapi tuombe yesu tunakuja na watoto wa zuli katika siku ya yaleo wabaliki haa watoto wanaposikia aya mafundisho wakawe okay, pamoja nao katika jina la yesu amen sifa za mtoto mzuri mtoto mzuri mtoto wa pekee kila mtoto anapenda kupendwa kila mtoto anapenda kukubalika na watoto wengine wanakuwa na wanakuwa zaidi wanatamani kusifiwa baba akija anaangalia mtoto gani wa kumpatia zawadi ni yule mtoto anayefanya vii ana sifa tano za muhimu ukitaka kuwa mtoto mzuri kila mmoja anakupenda unakuwa na sifa tano za muhimu hizi sifa ukiwa nazo mtoto wangu baba atakupenda mama atakupenda ndugu watakupenda jamii watakupenda kila wakati watakukumbatia kila wakati wataku watakusema vizuri zawadi zitakuwa zako lakini ukiwa mtoto mzuri lazima uwe na sifa hizi tano sifa ya kwanza mtoto mzurit mtoto mzuli ni mtifu kwa mungu na unakuwaje mtifu kwa mungu unatunza wewe unatunza akili yako unatunza macho yako unatunza mdomo wako hauendi mahali popote unajitunza mwenyewe usiangalie vitu vichafu miguu isikimbilie mahali paovu wakati mwingine mikono isiathiri uumbaji wa mungu kuna watoto wengine wanaathili uumbaji wa mungu unapokuwa mtiifu kwa mungu masaa ya ibada unakuwa mtiifu maana mungu yuko pale maana mungu yuko na watakatifu wake mungu akizungumza unanyamaza kimya kimya kimya kima unasikiliza hatulali hatuchezi chezi hatu nong'oni hatu huyo ni mtoto mzuri ni mtiifu kwa mungu mungu akisema usi anaacha ili mradi mungu amesema hapana na yeye kwake ni hapana mungu akisema ndiyo yeye kwake ni ndio ni mtoto mtiifu kwa mungu lakini la pili ni mtoto msikivu msikivu kwenye sauti ya mungu msikivu kwenye sauti ya wazazi wazazi wakisema no anasema kuna watoto wengine ni mpaka ni mpaka ni mpaka ni mpaka waitwe wa mara kumi esta esta esta esta namama na makosa watoto wazuli sio vema kuwa msikivu sikiliza kama mlivyokaa watoto wazuli mnasikiliza wakati mwingine unakuta unasikiliza na unajua ni kwa nini watoto wengi wanapenda michezo sio wasikivu unatakiwa kuwa msikivu utasikia wazazi wanasema huyu mtoto ni mzuri nini msikivu huyu mtoto ni mzuri jumani ana nini ni msikivu huyu oh, mtoto ni? ana adabu kwa nini ni msikivu mtoto msikivu haishii kusikia tu e, ana, anaenda kufuata na maagizo aliyopewa kuna watoto wengine sio asikivu Ye, kila wakati ni kuguna ukimwambia toa vyombo ni mwenyewe tu umundani mi natoa vyombo mimi hata amnielewi sii na nini ukimwambia nenda kuoga <gibu> utanzania maji yanachoma <gibu> mimi maji anacho mimi kasinilishaoga kila siku nikuoga wanaliasea wana ah, mtoto ah. msikivu akiambiwa imetosha kuangalia katuni anasema anaenda kufanya shughuli nyingine aliyoagizwa oh, mtoto mwingine mzuri ni yule ambaye anatoka akisikia agizo anatoka kwa haraka kwa hiyo ndani ya usikivu ukitaka kuwa mtoto mzuri sikia hacha kushika hivyo anaacha msipige kelele anaacha kupiga kelele sasa ni wakati wa kusikiliza ni wakati wa kuongea ni wakati wa kutenda ni wakati wa kucheza watoto wazuli mnaonisikiliza jambo la kwanza ili uwe mtoto mti, m, m mzuli mtoto wa pekee kwa, kwa mungu amunguua mtiu kwa wazazi kuwa mtiifu kwa mungu kuwa mtiifu kwa wazazi jambo la pili kuwa msikivu kwa sauti ya mungu kuwa msikivu kwa sauti ya wazazi kumbe ukisikia wazazi wame- wametutangulia lakini jambo lingine la tatu ya pekika pekee kabisa ili uwe mtoto wa pekee kabisa anamtegemea mungu hapa kuna visa vingi katika somo la leo na visa vingi wa mtoto mmoja maji yalikatika mzima mji mzima maji yalikatika watu wakaamua kuanza kuomba omba maana mifugo inalia sio mifugo tu inalia wanyama nani nani watu wanalia sio wanyama tu watu watoto kio make maji ndio maisha wakaanza kuomba omba siku ya kwanza maji yatoki omba siku ya pili maji aytoke omba siku ya tatu maji yatoke siku ya nne yule mtoto akasema na mimi leo kia wakati mnaomba wenyewe naomba na mimi niombe mtoto anayemtegemea mungu mtoto anayemsikiliza mungu wakati toto yule anamsikiriza mungu visuri anemtegemea mungu ambaye ni mtifu kwa mungu akaomba akasema hivi yesu asante kwa uwayi lakini hatuna maji atuna ngombe wanalia nasi tunalia tupatie maji katika jina la yesu Amen walipoenda kufungua maji cii maji anatoka ukimtegemea mungu katika maisha yako hakuna mtu atakekuchukia an yani hata takekuchukia atakuwa ni shetani kwa sababu shetani hapatani na mungu lakini shetani akikuchukia mungu atakulinda lakini sifa ya nne ya mtoto wa pekee mtoto mzuri ni yule anayefanya kazi ya mungu anafanya kazi ya mungu vizuri sio kazi tu ya mungu anafanya kazi za nyumbani pia sio kazi za nyumbani pia anafanya kazi za shule kwa wakati mtoto mzuri ni yule anayefanya kazi kuna watoto wengine ni wavivu kazi kuangalia katuni kazi kuangalia tv kazi ku, kulala analala tu hapana toto anayesaidia wazazi anasaidia kanisa kila mtu atampenda mnoonisikiliza watoto wazuri ukitaka kupendwa niwambie kitu na wanagoneza saidia kazi fanya kazi kwa bidii lakini jambo lingine la tano siku moja tuliongea abari ya maombi ni mwombaji na msomaji wa neno ni ana imani nzuri na mungu omba kwa kwabidii ukijifunza kuomba utajifunza kutunza akili yako vema mungu awabariki tunapoenda kwenye ombi sema wewe ni mtoto wa pekee na mungu amesema kitu kimoja ukifanya hizi sifa atakufanyia kitu cha pekee kwenye kumbukumbu kumbu la torati kumbukumbu la torati ishirini na nane kumbukumbu la torati ishirini na nane mstari wa kwanza watoto wazuri kumbukumbu la latorati 28 na mstari ule wa kwanza anasema neno la pekee kumbukumbu la torati na itakapo takaposikia sauti ya bwana mungu wako kwa bidii na kutunza kuyafanya maagizo yake yote ni kuagizayo leo ndipo mungu wako atakapokutukuza juu ya mataifa duniani ruhusu mungu akutukuze kwenye mataifa yote na ili akutukuze kuwa mtifu kwa mungu kua msikifu kwa, m... kwa mungu na wazazi mtegemee mungu fanya kazi kwa bidii omba kwa bidii yote utapewa tuombe tunapomaliza somo letu yesu asante kwa watoto wazuli wafanye watoto hawa wawe watoto wazuri wenye adabu na utii katika jina la yesu basi msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au una changamoto wasiliana na nasi kwa namba hizi hapa nakujaa nakuja yest so na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 657814 na pia unaweza kuhasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ahapo basi sina la ziada nimekuwa msimamizi wa matangazo haya naitwa habi machilu mshana ni usikilizaji mwema w vipindi vingine vinavyoendelea lakini napotoka hapa studio ninapenda nikuache nao hawa hawa magadirisho sda kwaya na wimbo wao unaosema tunamshukuru mungu kumbuka tu ya kwamba kesho kipindi cha vijana na maisha kitakuwa hewani asante msikilizaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223 biblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana litatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya wd9s ulimwenguni awreswa kuita utoke dhamidi kujaageleho simamampendwa vukestsit kifolachochaa kilakutabado ungaidhamii onamosho kuru mungu wetu utupaye vuwa ya baraka ongesea we <laughs> Mchana usiku ya bote ichi