unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena nujnakuj yuwaja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia ming st redio na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwawr kisima fm tunapatikana katika masafa ya mita bendi 89.7 hivyo msikilizaji karibu katika kipindi hikiiliuweze barikiwa kumbuka kwamba kipindi cha sera za ndoa kinatoa mafunzo mbali mbali kuhusiana na ndoa zetu namna namnagani zinapaswa ziende ziishi vipi ziishi vipi kwa amani basi kipindi hiki kinakupatia fursa hiyo mimi ambaye ni msimamizi wa matangazo haya naitwa habi machilumshana imani yangu ya kwamba wewe uko salama kabisa na tunaungana sote katika kipindi hiki kwa kuanza basi kipindi chetu joyful voices na wimbo unaosema nimeahidi mara baada ya hapo tutakuwa pamoja katika kipindi cha sera za ndoa Rafiki wana pia, jiani si agopi. Una pokuwa nami, jiani si pajei. Uki ni karibia, nime adi Yesu. Daimani imani wewako, kakaribu nami. Rafiki wana pia, jiani si agopi. 不你是这不你你是t也有s过那kz福我t那为在风ny sikeuniyongoze jiani univushe uni pesadawako ikufuate ahili yesu naimanine wako kakaribunami nafiki bwana pia jianisi dobi umi iasiote ukini karibia nie yesu na imaniwewako kakaribunami nafikebuanapia je ane si agoti unapokua nanmi ci ansipotei Workers, t -t mình này, nhỉ? Nhỉ? Hbah, hãy subscribe kênh Ghiền I am a man whos Pua na mi, diane si pote, ukine imani, euako, wako. bu na mi, na fiki buana pi, diane si o gopi, bu na pupua na mi, ahidi yesu da imaniwe wanko ka karibu nami rafiki bwana pia jianisi ogomi unapokuwa nammi cianisipotehi ukini kalibia wana pia jianisi agoti unapokumananmi jianisi patei kukini kalidia msikilizaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa 6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223 tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana itatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya wdntisa ulimwenguni awreswa kuita kutokehambii ujageleho simamampendwa ukesitsit kifo nachochaja kitakutabado ungaihambii asanteni sana joyful voices na wimbo wenu huo mzuri na sasa ninapenda nimkaribishe tena mwalimu eliya mwakalonge katika sehemu ya kwanza akieleza kuhusiana na chumba cha mkristo chumba cha mkristo kinapaswa kiweje tegeskiwa naitwa elia kalonge ni mdau wa familia ninayeshughulika sana na maswala ya familia lakini pia malezi na vijana leo nimeona kwamba tujifunze kitu cha pekee ambacho wakati mwingine kinasababisha ni moja ya sababu kubwa za ndoa nyingi kuvunjika nimekuwa tukiongelea swala la chaguzi tumekuwa tukiongelea swala la namna ya kuishi kwa hekima na mwenzi wako lakini leo ninatamani tuongelee chumba cha wanandoa wa cha mungu ni jambo la, la msingi sana kile chumba kinaonekana kana kwamba ni chumba cha kawaida vyumba vingi vinawatawala katika nyumba jikoni mtawala ni mama um, sebuleni mtawala ni baba na kila chumba yupo mtawala wake lakini chumba cha hawa wenzi wawili hawa wanandoa wawili wote ni mameneja lakini ni nani mkuu wa hiki chumba ambatana nami ewe msikilizaji utabarikiwa sana unapoona hiki chumba kina mtazamo upi yapy yayapaswi kufanyika yapi yanapaswa kufanyika chumba cha wanandoa si chumba cha kawaida ni chumba cha pekee sana katika maisha ya mwanadamu chumba cha pekee sana hata kama wewe hauna mke lakini ulitoka katika familia basi unakifahamu hiki chumba wanaingia wana wa wana kike mwana wa kike na mwana wa kiume nyuma ya huu mlango kinaonekana ni chumba cha baba na mama ndani ya huu mlango kinaonekana ni chumba cha watu waliojawa na upendo watu waliojawa na rohowa mungu na ikiwa roha mungu hayupo ni watu wanaochukiana ni watu wanao, wanao walio na fitina lakini yanayotoka kwenye hiki chumba yanarudi sebleni sebleninawaathiri wote waliopo koridoni wanaotoka vyumbani walioko sebleni walioko jikoni na wanaoingia ndani ya nyumba huwa inawaathiri haijawaacha salama haijawaacha salama viumbe vyote vya mungu iwe ni mende iwe ni mimea iwe ni nini vyote vinaathirika na ndio maana kuna wimbo mmoja unaimbwa panapopendo mashamba ustawi ina maana pasipokuwa na pendo ndani ya hiki chumba kunaleta vurugu hata mimea haistawi moja nikupitishe kwenye mambo kama tisa ya hiki chumba mambo tisa ya hiki chumba ni chumba cha mapenzi na ninaposema cha mapenzi simaanishi ni chumba cha mambo machafu ninamaanisha chumba cha upendo chumba kilichojao kinapaswa kiwe chumba cha upendo bahati mbaya utajiuliza kama chumba chako ni cha upendo na kikiwa na upendo kinafata hatua ya pili ni chumba cha ibada ni chumba cha ibada na maombi lakini sio hivyo tu hiki ndio chumba cha utawala kama kuna kamati kuu mnazisikia basi ziko katika hiki chumba na ndio maana wataalamu wengi wanasema wanaoingia humu ndani hawatakiwi kuwa wasio na akili wawe wakomavu wa akili wawe watu ambao wanamuheshimu mungu lakini hiki chumba ndicho chumba cha uzazi bahati mbaya sana kimeruhusiwa kiwe chumba cha uzazi bahati mbaya kuna watoto wametoka kwenye misitu kuna watoto wengine wametoka kwenye mapoli kuna watoto wengine wametoka kwenye nyumba zisizoishi kuna watoto wengine wametoka chooni kuna watoto wengine wametoka kwenye magesti hiki chumba kinatakiwa ndiyo kinachotoa baraka ya uzazi lakini namba tano ni chumba cha maisha uhai wote wa wanafamilia unatoka hapa familia ikiwa bora jamii itakuwa bora taifa litakuwa bora ni chumba cha pekee chumba cha maisha mipango na mikakati ya nyumba inawekwa hapa lakini ni chumba cha uhai wa familia uhai wa familia familia kicheko kisipoanza chumbani hakiwezi kukatokea sebleni lakini kuna chum, chumba cha makazi ya mungu nalipenda hili wale wote wacha mungu wanajua hapa ndio mahali baba anaomba mama anaomba maana ni chumba cha usuruhishi lakini chumba cha makuzi na malezi ya familia lakini ni chumba cha makao makuu ya familia kwa hiyo hizi, hizi mambo tisa na mengine huenda mungu amekufungulia nimeachukua haya matisa kwa ufupi tambua kwamba chumba cha wazazi sio chumba cha ugomvi ni chumba cha usuruhishi chumba ambacho mungu yupo ndani chumba ambacho mungu anaitwa tamboa hilo tunapofahamu kwamba ndoa ni, ni moja ya mambo matakatifu hayapaswi kuingiliwa kimzaa wala kidhaifu ndio biblia yako inasema hivi ndoa naiheshimiwe na watu wote na malazi yawe safi lazima heshima iwepo katika ndoa hii ndoa ni taasisi ya kwanza na unapoongelea ndoa unaongelea chumba hiki ambacho wameungana ikiwa hawataelewa haya mambo ya muhimu nayoatoa sahizi yale mambo tisa hayatakuwepo sikiliza haya mambo kadhaa uelewe moja hiki chumba kimebeba ndoa na ndoa ndiyo yenye nguvu ya mungu ikiwa mungu yuko ndani yao nguvu ya uumbaji iko ndani yao wanapata nguvu ya utawala wanapata nguvu ya uzazi wanapata nguvu ya kueneza kizazi hata kizazi ndoa usiione ni ya pekee kwaho wanandoa mnapoingia kwenye chumba mnapojifungia tambua hili mnawakilisha uhusiano wa mungu na kanisa mnapoingia kwenye chumba wanandoa tambueni hili mnaonyesha upendo wa mungu na watu wake kwa hiyo mnapoingia ndani ya ndoa usijisahau kana kwamba uko peke yako mungu yuko ndani maana hiyo ndoa hicho chumba ni chumba cha ukombozi ndiposa tunasema ndoa ni wenye dhambi wawili wenye jinsi tofauti walioamua kuishi maisha matakatifu kwa hiyo haipaswi kuingia kiuchafu wala kidhaifu wala kitamaa wala kwenye vitu vinavyokupendeza mungu ndiye awaongoze sasa fahamu mambo saba nayokupatia ili uelewe hicho chumba nani ndiyo bosi moja mungu ndiye anayeongoza hicho chumba maana ndio makao yake ndio mahali anapokutana na watu wake ndio mahali ambapo anaelekeza namna ya malezi namna ya kuishi namna ya maendeleo yenu katika hiyo tambua jambo la pili kicho na heshima zinatakiwa kuwepo tatu mitindo yote inayomtukuza shetani yapaswa kuacha ikiwepo kitu kinachoitwa satanic atit haitakiwi kuonyeshwa na tutakapoendelea siku moja ntawaonyesha wengi kwenye ndoa zetu tumemwalika mwovu kuliko mungu nn ugomvi uchoyo unafiki ulagai haupaswi kuonyeshwa hiki chumba bali kujishusha na kumtukuza mungu kunatakiwa kuonekana tano staha furaha amani upendo vyapaswa kutawala ndani ya hii chumba na hivi vitu vikitawala ule upepo wa baraka unaingia katika vyumba ndio maana tunasema chumba hiki kimepewa mamlaka kubwa bahati mbaya tamaa starehe vimeingia ndani ya hiki chumba sita kutengana kutokubaliana wakati wa tendo la ndoa ni kuruhusu malaika wa ovu kushangilia ni kunajisi chumba cha wanandoa wa cha mungu lakini pia la mwisho biblia inatuagiza kupitia na saa na hekima za mzee sulemani lolote mkono wako upatalo kulitenda ulitende kwa nguvu zote mnapofikia hatua ya kutenda tendo la ngono fanyeni kwa utukufu wa mungu na kwa staa zote sasa niende kwenye kwenye mambo ambayo hayapaswi kufanyika katika chumba cha wanandoa wa cha mungu wanandoa wa cha mungu hawapaswi kabisa kabisa kufanya yafuatayo kwenye hiki chumba moja kamwe hiki chumba hatuazimani usiazime chumba kuna watu wengine anaenda kwa rafiki yake anasema basi uje ndakuachia funguo ulale chumbani kwangu hapana wageni wote hawaruhusiwi kuingia kwenye chumba cha makao makuu upaswi kukiazima kwa watu ni cha kwako wala kulaza rafiki yako humo ndani wala kulaza ndugu yako humo ndani hicho chumba hiyo lizingatie lizingatiebladha usifanye mchezo na hicho chumba unaweza ukaondoka na laana za watu au ukaleta laana za watu ndani yako mb hairuhusiwi wazazi kuingia chumbani hapo ni makao makuu haingii mzazi mama njoo kama mama ni mja mzito amejifungua huyu mama anapewa chumba kingine heri apewe chumba cha mtoto watoto hawaruhusiwi kuingia mara kwa mara ni jambo la pili ila kwa sababu ni chumba cha uokovu ikitokea kuna wageni ambao wazazi wanatashwishwi wana, wana wasiwasi nao watoto wote wabebwe waingie chumbani lakini maandalizi ya kuwapokea watoto ndani ya chumba chao cha baba na mama yafanyike ili nyaraka nzito zilizomo chumbani zisionekana una swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizajnkuj nesoiwaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania msikilizaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223tminbibi tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana litatukuzwaneno kuu jiponye nafsi yako maubili haya yanadhaminiwa na redio ya Munguni, AWR. Kuita, utoke keo, sita sita, kifo yatsulimwenguni arwauit utokehamiugehsimampenwustnachocha kiutbaungaihai na kwa kufikia hapo sina la ziada jina langu naitwa habi machilumshana ni usikilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea maana tumefika tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo ninapotoka studio ninapenda ni na wimbo kutoka kwao joyful voices na wimbo unaosema naijutia nafsi yangu kesho tutakuwa nacho kipindi cha ijali afya yako pamoja na kile kipindi cha siri za ushindi barikiwa na matangazo yetu na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na Is a Well, when I didn't go say, I'm a man. When a Na na na na but