unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti nibasana yesu yuwaja tena njnakuja yesuwajt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa kiswahili iikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita b na mpendwa w msikilizaji lakini pia unaweza kutupata kupitia tovuti yaa ni kukaribisha tena katika matangazo yetu na leo utakua na kipindi kizuri cha muziki naona muziki pamoja na kipindi cha manenotfa na kwanza basi hiki ni kipindi cha muziki naona muziki niliweza kupata fursa pekee ya nao hawa ni ln na hii ni katika sehemu ya kwanza karibu wa msikilizaji karibu tena katika kipindi cha muziki muzikimuziki na leo nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na kikundi hiki cha uimbaji cha chawataeleza vizuri wao uh, historia yao na jinsi wanavyofanya kazi ya bwana katika siku ya leo Mime ni mii na hapa apa tutaanzakwanzatuweze kuwafaham kwamba jina lako asante kwa majina anaitwa elen isaya irigo uh, elen singers ni kikundi cha familia na tulianza kama wainjilisti baada ya kumpoteza mama yetu mzazi tuliumia lakini pamoja na maumivu tukatumia msiba kuwa kama fursa maana zile rambirambi zilizotolewa wakati wa msiba tulizitumia kununua bibilia na vitabu vya nyimbo na tukaenda katika eneo ambalo alikuwa anaishi mama yetu ambayo mama yetu alikuwa anaitwa elen alibatizwa akiwa mtu mzima kwa hiyo akachagua hili jina la elen uh, na yeye akawa anapenda kufanya kazi ya winchilisti alikuwa anaenda nyumba kwa nyumba kufanya kazi ya mungu lakini pia alikuwa anapenda kuwapokea wachungaji katika nyumba yake na kuwatunza wakati wa mikutano mbalimbali mbali ya kanisa popote niko hapa nitume nitume kwa yesu niende, nitume. He, niende. tayari kanisaatakwendt nik hp umayesu niendmindtayrma moyo niko, hapa. Kwa, yesu niko na moyo wangu. Nikupe. kwa hiyo tulipoandaa hizi bibilia tulipeleka katika eneo ambalo mama yetu alikokuwa naishi mchungaji wa eneo lile akatushauri kwamba tufanye E, uhamshi angalau wa wiki moja ndio tugawe zile bibilia na tukafanya uamsho wa wiki moja aa, mungu akajipatia watu zaidi ya tisini ambao walimwamini yesu na kubatizwa kwahiyo tukawagawia zile bibilia na vitabu vya nyimbo na vitabu vya sabato ya kweli na katika wakati huu tulikuwa tunafanya kazi kama wainjilisti na baada ya hapo wakavutiwa na ile huduma wakatuomba turudi tena mwaka wapili ambapo katika mwaka wapili tulivofika tulifanya efoti ya wiki tatu ambapo walibatizwa watu zaidi ya mia na baada ya hapo tukaona kwamba huduma yetu inahitaji nyimbo tunapofanya tunaalika kwaya waje kutusapoti kwa njia ya nyimbo wazo likajengwa kwamba kwa nini tusianzishe kwaya ya familia na pia tuite jina la mama yetu kwa ajili ya kumwenzi pia mama yetu na ndio mahali ulikuwa mwanzo wa kuanza ikwaya na tulianza kazi yetu ya injilisti ilikuwa ni mwaka uh, elfu mbili na kumi na tatu asante asante ah, sana uh, tutaendelea pia bado kuendelea kuskiliza historia hii ya eln singe jinsi wanavyofanya kazi na jinsi walivyoanza karibu hapa asante sana fanuel kwa kweli mwenzangu amesema taarifa ambayo ni sahihi kabisa katika historia ya kikundi lakini labda cha kuongezea ni kwamba baada ya yakuwa sasa tumeanza tumefanya ule uamsho tuliketi tukaona kuna haja ya kuendelea maana yale mavuno hayakuwa ya kawaida kwa hiyo na kanisa mahalia likasema sasa wiki moja mmebatiza watu tisini na nane mnaonaji tufanye na mwakani wakati huo tulikuwa tunaona pia hitaji la huduma ya uimbaji kwa hiyo tukaona kama familia sasa tuketi tufikirie swala la kuingiza uimbaji katikati ya huduma ya uinjilisti ili pia kuokoa gharama wakati tunaendelea na uinjiristi kwahiyo tumekuwa tukiimba pia lakini hapo hapo tunafanya huduma ya kuhubiri efot ya wiki mbili tatu kila mwaka lazima tuwe na mahubiri ambayo tunayadhamini kwahiyo tumefanya kwa mda mrefu huu e, ni mwaka wa tisa mwakan tunafikisha miaka kumi lakini tumekwenda geit ukienda get pale kuna kanisa linaitwa yerusalemu limezaliwa naelen alafu kuna kundi la geita imezaliwa na programu hizi zalneanelts kirudi pale busega utakuta kuna kanisa inaita mwakonge ne maunda a kuna kanisa, kanisa limetengwa hapo mafinga iringa linaitwa eh, kitelewasi hilo kanisa ni matokeo ya program ambayo tuliifanya mwaka kwa hiyo kundi kundi likawa kubwa hatimaye likatengwa kwa kanisa lakini maeneo ya ambingu, kuna kundi limeanzishwa na linakwaya Sasa mara nyingi tumekuwa tukianzisha tunachomeka na kipengele cha kwaya wale waumini wapya waliobatizwa tunawatengeneza kuwa kwaya kwa hiyo utaenda kila kundi utakaloenda ambalo tulianzisha kuna kwaya imesimama tuna wasapoti sare kwa hiyo wanaendelea kuhamasika kuimba kwa hakika tumekuwa na hiyo g kwa muda sasa tunaelekea kuwa na miaka kumi om oh, muwafunishe yote muwafa ye wanafunzi wangu mkiwabatiza kwa jina lake baba Oh Kwa radio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa 6 hadi tarehe 8 mwezi wa 7 mwaka huu wa 223tuaminibiblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana litatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya wd9s ulimwenguni awreswa kuita utokehambidi ujeageleho simamampengwa ukisitsit kifo na chochaja kikakuta bado ungalihambidi nampendwa msikilizaji asante kwa kuwa nasi na nikukumbusha kwamba unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio wa shirika fm kutoka jijini mbea pamoja na mi radio kutoka jijini dar dares salaam na kwa sasa basi karibu katika kipindi kizuri cha maneno yatayu faraja na hapo takwa naye mwinjiristi stehen gomela akija na somo zuri kwamba kujiandaa kukutana na kristo to be We oh. we You see all Si leo tena tumekutana katika kipindi chetu cha maneno yaletayo faraja ambayo leo yanaletwa na mtumishi wako mwinjilisti stehen gomera ambaye namba yangu ya simu ni sfi67a5 58 4b1 kama utakuwa na swali lolote au e, hujaelewa mahali fulani ukiwasiliana kwa namba hiyo utanipata na bwana atakubariki sana sfu6584 katika somo letu la leo la maneno ya letewa faraja bwana amekusudia kuzungumza nasi juu ya kujiandaa kukutana na bwana wetu kujiandaa kukutana na bwana wetu kuja kwa yesu mara ya pili ni tumaini lenye baraka kwa wale wanaomwamini wakati wa kusubiri kuja kwa yesu tunapaswa kujiandaa kukutana naye maandalizi makini ni muhimu kwa sababu mungu ni roho hivyo sisi tulio katika mwili tunapaswa tuwe katika roho jambo ambalo sijepesi sana maandalizi yetu yanaanza kwa kuzaliwa upya yaani tunapomwamini yesu kwa dhati roho mtakatifu anatufanya tuwe na mtazamo tofauti hivyo tunaanza maisha ya kiroho kama watoto katika yohana sura ya pili mstari wa ishirini na nane barua ya kwanza ya yohana sura ya pili mstari wa ishirini na nane anasema na sasa watoto wadogo kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muwe na ujasiri wala msiaibike mbele zake katika kuja kwake hapa tunaambiwa tukae ndani ya yesu kwetu sisi ni faraja kubwa kwa sababu tukikaa ndani ya yesu hakuna tatizo litakalotushinda maana yesu baada ya kufufuka anasema nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani mamlaka ya yesu inatufanya tuwe na uwezo wa kuomba chochote kwa jina lake na kupata petro anapomponya kiwete katika lango la kuingilia hekaruni anasema hatuna fedha wala dhahabu ila tulicho nacho tutakupa kwa jina la yesu simama utembee na kiwete akasimama kama alivyoamriwa tukiwa ndani ya yesu tunashiriki uungu wake na hayo ndio maandalizi tunayotakiwa tuyafanye kwamba tufike mahali tushiriki tabia ya mungu wetu ambaye ni muumbaji na ili tuwe ndani ya yesu tunapaswa kumjifunza yesu ili tumjue kumjua yesu kunafanya tofauti katika maisha kumjua yesu kunabadilisha mitazamo yetu tunazaliwa upya mafarisayo eh, walipotuma wajumbe kwenda kumkamata yesu wajumbe wale walipofika wakamsikiliza kabla hawajamkamata wakamsikiliza anavyofundisha na wakarudi bila kumkamata yesu sasa walipoulizwa kwamba je mbona hamkumleta wakajibu hajanena kamwe mtu yeyote kama huyu anavyonena maneno yaya tunaasoma katika yohana saba mstari wa arobaini na tano na wa arobaini na sita tunaposoma neno lake kwa makini tunafanana naye faraja kubwa iliyoje kuwa neno la mungu likisomwa kwa kicho hubadilisha mwanadamu ili aweze kuishi katika roho na yesu anapokuja mara ya pili kuweza kufurahi na kushangilia na hapo wateule watasema tazama huyu ndiye mungu wetu ndiye tuliye mngoja atusaidie hebu liwe ombi la kila mmoja wetu kuwa tujiandae kwa kurudi kwa yesu mara ya pili na tukijiandaa vizuri siku anapokuja tutashangilia kwa hiyo yesu uh, tukinaposoma neno la mungu kwa kichwa ili neno hilo litutakase na kutufanya tustahimili kumwona bwana anaporudi mara ya pili yesu katika ombi lake kuu kwa ajili yetu anaomba akisema watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli yohana mstari wa yohana katika fungu letu kuu ile tulilosoma yohana mstari wa anasema na watoto wadogo akiwa na maana wale walioamua kumfuata yesu waliomwamini hao ni watoto katika ulimwengu wa roho wamezaliwa upya hivyo basi kama ilivyo katika mwili watoto wanapaswa kulishwa ili wakue pia katika roho watoto hao waliozaliwa upya wanapaswa kula chakula cha roho yaani neno la mungu ili wakue kiroho ili waweze kusimama siku ya kufunuliwa kwake yesu yaani siku ya kuja kwa yesu mara ya pili maandalizi ya kukutana na yesu ni muhimu kwa sababu wanadamu watakuwa makundi mawili wale waliaminio jina la yesu wanamngojea kwa wokovu na wale watakao eh, ongoka wale watakaoongoka kwa maneno yao nao watamngojea yesu lakini kuna kundi la pili ya watu watakaoangamizwa wakati wa kuja kwake wale e, wasioamini e, nabii yohana anapofunuliwa siku ya kuja kwa yesu anasema wale ambao hawakutubia makosa yao mbingu zitakapokunjwa kama wakaratasi watu wakubwa wa dunia watu matajiri pamoja na maskini watumwa na walio huru watakimbia na kuiambia milima na miamba tuangukieni mtufiche tusione uso wake yeye aketie kwenye kiti cha mamlaka na hasira ya mwanakondoo aliyeitwa mwanakondoo sasa ataketi kwenye kiti cha ufalme wa mungu wetu tuwe wanafunzi wa yesu daima ili tumjue na kushika neno lake ili ajapo atukute tuko tayari tayari kwa ajili ya kumpokea na tayari kwa ajili ya kufanya kile ambacho mungu wetu ametuandalia yaani kuingia katika ufalme wa mungu haizuri kuwa hwuye ni mwenye dhambi kiasi gani ukitubu na kuendelea kulisoma neno la mungu utakubaliwa naye tupate ombi mtakatifu mungu wetu wa mbinguni tunakuomba utujalie nia ya kujiandaa uonana na bwana wetu unapokuja tupe uwezo wa kulisoma neno lako ili litubadilishe kwani tunaomba kwa jina la yesu aliye bwana na mwokozi wetu amina Me am tege me tege me am o kozie me tege tege me, me am tege me salamabil me, me me, am, tege me, tege me am, Take me, me to take me, me Take it, take it, take it, take it, take take it, take it, take it, am. take in we know tegeme I am so the soul, say that a young man, I keep the game, I E Jesus