unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuja yesuwt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni idhaa ya kiswahili ya redio ya ward ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star radio na rock fm vilevile vile, tupo katika tovuti ya wwwawr msikilizaji waweza kutusikiliza pia kupitia kisima fm katika masafa ya mita bendi 89.7 karibu tena msikilizaji katika somo zuri somo la pili kutoka kwa mwinjilisti diksoni mipawa somo hili linasema vita kubwa kuliko zote mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana ninakualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho basi kwa kuanza kipindi chetu tuwasikilize sua tukasa na wimbo unaosema ngambo ya yordani barikiwa na wimbo huo asanteni sana sua tukasa na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ninamkaribisha mtumishi wa mungu diksoni mipawa mwinjilisti huyu yeye anakuja na ili somo linalosema vita kubwa kuliko zote ni vita ipi hiyo hebu mtegee sikio kwa makini bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji nakukaribisha tena katika mikutano mikubwa kakuletea kipindi hiki ni mwinjiristi dikson joseh mipowe natoka kanisa la wauensiasabato wa kimele mta wa kirege bagamoyo pwani lakini kwa sasa ninatumika katika mtaa wa maili moja kundi lile la mkombozi kanisa la kidimu karibu sana kwa ajili ya huduma za maombi kujifunza neno la mungu kiwona maswali na kadhalika jina la bwana litatukuzwa kiungependa kuasiana nami tumia namba hii s7979b mpezi msikilizaji ulieko daslam pwani uliyeko kule pemba unguja uliyeko tanga uliyoko kwa rusha uliyeko kule mara msoma uliyeko kule mwanza na viunga vyake uliyeko kule kigoma na viunga vyake tabora uliyeko pale morogoro ilinga mbea na kukaribisha sana katika mikutano yetu hii yenye neno kuu linalosema jiponye nafsi yako ulikuwa ni ujumbe kwa rutu na mke wake na watoto baada ya kutolewa sodoma gomora sewemunaadima ujumbe wa mgule kuwa jiponye nafsi yako nataka nikutie moyo katika saa hii wewe nawe jiponyi mikononi mwa mungu maana mungu anatamani uwe salama mikononi mwake na jina la bwana na uletea somo pekee linalosema vita kubwa kuliko zote vita kubwa kuliko zote tuombe baba katika jina la yesu mwana wa mungu ninakushukuru kwa ajili ya mpenzi msikilizaji asante kutupa nafasi hii ya kujifunza neno lako la kula uzima tunaomba lipate nafasi katika maisha yetu aikwambie ndugu yangu vita kubwa kuliko zote sio vita ya kwanza ya dunia wala ya pili wa dunia wala inayosubiriwa ya tatu ya dunia vita kubwa kuliko zote pambano kuu biblia inafunua, inafunua inafunua inafunua inafunua tatizo kubwa sana tatizo kubwa sana liliyoikumba dunia na tatizo hili halikuanzia duniani alikwanzia ha, alikuanzia tanzania wara, wara rwanda wala kenya wala uganda wala marekani tatizo hili lilianzia mbinguni na likaikumba dunia dunia dunia yote dunia yote dunia yote kitabu cha ufunuo ufunuo sura ya mstari mstari ule wa wa maneno haya kitabu cha ofuno, kitabu cha cha fn ssma kulikuwa na vita mbinguni mikaeli Mikael, eh, ni maneno mawili yameunganishwa maeli maana yake ni nani aliye kama yehova ni nani aliye kama mungu biblia inasema palikuwa na vita mbinguni palikuwa na vita mbinguni hii vita haikuwa ya ya ya sumu haikuwa ya kuwekeana sumu haikuwa vita ya mabomu ndiyo haikuwa vita ya nuklea haikuwa vita ya upinde na msare ilikuwa ni vita ya moyoni vita ya kwenye mawazo eh? mungu anayesoma mioo ya watu mungu anayeona nia za watu anayeona dhamira za watu anayeona makusudio ya moyo mungu anayejua maisha yetu yeye aliona nia zetu vita kati ya kiumbe na muumbaji vita kati ya kiumbe na mo ndio maana leo unaona kuna ugaidi kuna ujambazi na duniani leo kuna kuna majanga ya magonjwa ulioshamii a ae nyuma yote, ni nibirisi shetani ni adui wa roho zetu shetani shetani shetani na katika siku ya leo tunapaswa kumkataa mambo kumkataa mambo mambo yake statanmambo akeweni tamaa za mwili tamaa za macho kiburi cha uzima Kikatai, ili tupate uzima milele bwana tuate uzimamilelebaaa pakaona vita kati ya kiumbe na mumbaji kati ya mikaeli na shetani nataaliye sawa na mungu shetani akasubutu kupambana na yeye alie sawa na mungu akajaribu kupambana na mungu lakini inasema katika katika la nao hawakushinda mahari pao hapakuonekana hapakuonekana tena tena mbinguni mbinguni neno hili tena ukisoma lugha ya kigiriki aiibasmanasindanasa ugaa krikiamashetani mapepo maini wachae waganga mafundi hawana sehemu hawana sehemu mbinguni milele na milele milele na milele ni habari njema kiasi gani kwamba shetani mkorofi shetani ya zetu hana nafasi mbinguni tena hana mahari mbinguni tena hawezi akasumbua mbingu tena maana mlango wake warehemu ulishafungwa alishafungiwa nje anasubiri moto wa milele anasubiri kuangamizwa anasubiri kupotezwa katika jeanamu ya moto nikutie moyo ndugu na dada mahali popote ulipo mkatae shetani na mambo yake hata kama amekuahidi mambo haya na yale hata kama ameahidi kukufurahisha lile shetani ni gaidi mkuu shetani yuko nyuma ya matatizo mengi ya mwanadamu ameua wazazi wetu ametuletea kifo ametuletea majanga mbalimbali shetani ameleta janga kubwa kuliko kawaida hapa duniani katika fungu la yule joka katupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwae ibrisi na shetani audangaja ulimwengu wote akatupa ha hata nchi na marekezake ukatupa pamoja naye ni nikwambie kwamba shetani hana nafasi mbinguni na nikutie moyo shetani asikumiliki shetani asikuendeshe shetani asikuzoe shetani asikufatefate shetaniasikuperekesheanasuutaaaahtaataa shetani shetani. mambo yake katika mawazo yako yako yako katika matendo yako, katika katika katika katika zako zako hisia maneno matendo tabia zako aasaaaamannoatndotaaa shetani kwa nguvu zote naye atakukimbia ndivyo neno la mungu inavyotumbia huyu wa zamani aama na shetani alishindwa mbinguni alishindwa vingoni akashindwa na yesu katika jangwa la judea akashindwa pale gethanani akashindwa pale gabatha akashindwa pale gorigota shetani ameshindwa milele hana lake hana chake shetani hana chake shetani ana chake natakanikwambie usimpe nafasi ibilisi usiape nafasi mashetani wala usiende kwa k, k, k, kutafuta uchai kutafuta ugango ushirikina ambaye unafuga mapepo mapepo na na majini wew ambayo unawafunga umechukua nguo zao umechukua nywele kucha umechukua vivuli vyao umechukua nyeo zao nataka nikwambie katika jina lesimanagoli haa Kata tabia hiyo kataa uchawi kataa mapepoao ikiwezekana tuite tuje tuchome uchawi tuchome ushirikina tuchome mauzauza tucome vyungu hivovibuyu hivo aama a ataaat aa natuambia katika isaya 14 natuambia katika isaya 14 habari ya vita au sakata sokomoko lilotokea katika ufarume wa mungu katika kitabu cha isaya 1 mar w12a14 tunasoma jinsi ulivyoanguka kutoka mbingoni ewe nyota nyota ya arufajiri mwana wa asubui jinsi ulivyokatwa kabisa ewe ulio angusha mataifa unajua shetani ameangusha watu wengi katika pombe katika urevi katika uchawi katika majungu mbea masengenyo chuki wivu amewaangusha wengi usikubali shetani aendelee kukwangusha lakini kifo cha yesu kimemkatakata kabisa shetani kimemvunja vunja kabisa shetani kimemsagasa kabisahani kimempondaponda shetani na sasa nachosubiri ni kutupwa katika bahari ya moto ni kuchoma moto wa milele ni kuangamizwa yeye shetani, shetani. na mashetani na wote uliomnga mkono na wote uliokubali sera za ibilisi ibirisi uliyekatwa kabisa shetani ni kweli ameangusha watu amewangusha watu ameangusha watu mahiri watu mashuhuri watu makini watu bora kwa sababu alimpa ibirisi nafasi nikutie mayo malipopatolipo usimpe shetani nafasi shetani asikuzoe shetani shetaniasikufatefate shetani asikuperekeshe asikuperekesheputa shetani asikuee usimkubare katika mawazo yakoakatika fikira zako shetani alikat shetani aliangushwa chini jinsi livyoanguka kabisa kutoka migoni shetani alifukuzwa makao ya ya wala nyumbani kwako la la kutoka ewe nyota asubuhi mwana wa kabisa moyoni moyoni mwako kwa pambano pambano hili ni, pambano la moyoni. ni pambano la moyoni. Nawe ulisema moyoni mwako nitapanda mpaka mbinguni nitapanda mpaka mb nitakiinua kiti changu juu kuliko nyota za za za za mungu nami nitaketi juu ya mlima mkutano katika pande pande za mwisho za nitapaa kupita vimo vya mawingu nitafanana na fungu la lakini utashushwa mpaka oota an aauaaaa a as a mwishowa ibirisi nikupotea milele milele kwa kwahiyo vita hii iliyopiganwa mbinguni kwani swala la la la moyoni ilikuwa ni mipango ya moyoni shetani serikali yake imejengwa katika misingi mitano anasema nita nita nita na na hizi kauli zote zinaonyesha kibuli cha ibresi majivuno na dharau kubeza na kupuza akini kwambie hizi zote ni roho za shetani Tuzikata na kuzipinga katika jina la mwana wa mungu aesumwanawau shetani alitamani sana madaraka a mbinguni shetani alitamani sana ikuru yake ikae mbinguni shetani alitamani sana uwezo wa mungu aitamani sana mamlaka ya mungu mungu nataka nikwambie shetani anataka afanane na lakini anataka afanane na mungu sio kwa uzuri sio kwa wema anataka afanane na, na mungu kwa njia ambayo sio iliyokubaliwa na na mungu ambayomkataa shetani na mawazo yake na misimamo yake na mitazamo yake na wote waliomunga mkono shetani aliwafukuza wote aliwatimua wote aliwatowesha wote kwa hiyo mpendwa msikilizaji mahali popote ulipo tusikubali mawazo ya shetani tusikubali hisia za shetani tusikubali fikra za shetani tusikubali mambo ya ibilisi ibilisi ametufikisha hapa tulipofika kitabu kile cha cha cha ezekiel na cha ezekiel nana, kuminane, ezekiel ezekiel kitabu kitabu kinatuambia mambo makubwa mstari mstari mstari wa wa wa hadi hadi inasema chazwewe ulikuwa kerubi mwenye kuchoa mafuta afunikae nami nalikuweka hata ukawa juu ya mlima mtakatifu wa mungu umetembea huko na huko kati ya amae ya moto fungu funla15 ulikuwa mkamirifu katika njia zako tangu siku ulipoumbwa hata uovu ulipoonekana ndani yako kwa hiyo dhambi ilianzia kwa ibilisi ilianzia kwa shetani ilianzia kwa rusf ilianzia kwa nyota yasubui ilianzia kwa, kwa kwa huyu nyota ya rufajiri wahiyo usimsingizie mungu mungu wako watu wengi wanasema kazi ya mungu wa makosa munguakowatu wengwnasmaaaunamaosataa kwamba kwambusimekee mungu maneno mdomoni kwamba mabaya yote e, mtu akiatamabaasmakaya namakosanataka nikuambie kwamba mabaya yote ni mali ya shetani yeye ndiye chanzo cha mabaya yote e ndiye chanzo cha fujo na vurugu na na hatihati masokomoko shida changamoto mbalimbali bilisi ndiyo chanzlisindiyo chanzo mungu wetu ni mwema mema shetani yuko yuko nyuma ya kila tatizo yuko nyuma ya kila tatizo gharama za maisha kupanda sera kubadilishwa kutungiwa sheria ambazo sio zenyewe kulazimishwa na kushinikizwa kwenye mambo ya maovu ukubali ushoga ukubali ukahaba uh, ukubali hiki hayo yote ni mashinikizo ya shetani nami na nikutia moyo katika jina lesu mimi nawewe hatupaswi kukubali sera za shetani kitabu cha mwanzo sura ya tatu tunasoma mstari ule wa saba biblia inasema adamu na hawa walipokubali sera za shetani bibilia inasema wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wa uchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo adamu na hawa walipokubali sera za shetani eh, mambo ya ibirisi E, walipo kubali mambo ya shetani mambo ya ibirisi hali kawa mbaya kabisa ali kawa mbaya kabisa wakajitengenezea majani ya mtini yasiyoweza kuastiri yasiyoweza kwa hifadhi ya wakajaribu kumfikia mungu kwa, kwa juhudi zao kwa mbinu yao e, kwa matendo yao mazuri hawakufanikiwa maana majani ya mtini majani ya mtini ya mtini mtini hayawezi maanamtinyananyeukamajanatnaawezikuastiri tkanikwambia kwamba matendo yako mema hayawezi kukokoa ndiyo chaguzi zako nazozifanya sio kumhonga mungu sio rushwa kwa mungu takanikwambie kwamba tutaokolewa kwa sababu ya kile ambacho bwana amefanya kwa ajili yetu pale msarabani amefanya kwa jili yetu pale gabaha pale eh, gethema pale gorigota pale karvari kile yesu alichofanya msarabani kwa ajili yetu hicho kinaweza kikatuokoa takanikwambie mbinu zingine janja janja E, kupita huku ili upate ni kama mungu mungu hakuna kitakachoweza kwa hiyo adam na hawa walipokubali mipango ya shetani tabia za shetani matendo yaibirisi kama wengi walivyokubali tabia mbalimbali shetani amewapa tabia mbalimbali mbali. wabaki nazo ili ziwapoteze kabisa katika moto wa katka oto waaaaiee inasema katika warumi sura ya fungu fungu fungu la la la warumi inasema a kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa wa mungu mungu biblia inasema wanaendelea kupungukiwa kupungukiwa na na utukufu utukufu kwa sababu ya dhambi tulizoshikilia tulizokumbatia tulizozingania tunaendelea wa na mungu nautukufuwamungu ikwambie kwamba kitendo cha shetani bustani ya eden kumvuruga dam na hawa jambo hilo limetuletea matatizo hata hata sisi hatuko salama kama mtuko mikononi mungu hatuko salama kama yesu awe bwana na wa maisha yetu kamatuamcaguayesu inasema wote wametenda dhambi adamu na hawa alipokubali kulatunda alipokubali kumasi mungu kukubali shetani sisi nasi tuliasi pamoja nao. Sisi nasi tulia pamoja pamoja nasi nasi tulipotea lakini habari njema ni kwa, kwa sababu ya ya tendo moja haki yesu pale tulasamjantaaanestndaaayesu kufa kwa ajili yetu sote tumerudishwa mikononi mwa mungu bwana bwanas kitabu cha warumi mstari wa kb bibasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa hiyo na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi biblianasema kwamba kwa uchaguzi wa adam na hawa wote tuliingia katika hali ya kukosa wako wazazi wameumiza watoto ao watoto wanaishi kwenye mazingira ya kutisha kwa sababu maamuzi mbalimbali wazazi wazazi kwa wazazi. kwa kwa sababu ya chaguzi mbalimbali huenda kuwalazimisha na na watoto wamejikuta katika hali ngumu kweli awafanya kwa tendo a uwasi a adam sote tumepata nafasi ya kuokolewa bwana waasa katika warumi ta 17 anasema kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawara kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki watatawala katika uzima wa yule mmoja yesu kristo bwana fungu la anasema kwa sababu kama kwa kuasi kwake mtu mmoja watu wengi waliingizwa katika hali ya wenye dhambi kadhalika kwa kutii kwake mmoja watu wengi wameingizwa katika hali ya wenye haki kwa kwahiyo ashukuliwe yesu kwa tendo lake mmoja la haki kwa uti wake, kwa utii wake baba yake aliyofanya wote tumerudishwa na mungu katika sahi, shetani hanachaki. Shetani hanachaki. katika saa hii shetani shetani hana hana chake chake yohana yesu anasema aliolifan haya Tika yohana mbili, mstari ule wa therathini. anasema kwamba yohana mbili, anasema yesu akajibu akasema sauti hiyo haikuwako kwa ajili yangu bali kwa ajili yenu fungu la fnla sasa hukumu ya ulimwengu huu ipo sasa mkuu wa ulimwengu huu atatupwa nje atatupwa nje kwa hiyo shetani ametupwa shetani ametupwa hana chake hana ukimwamini yesu ukamkimilia yesu mapakapaka manyao mauchawi kurogwa mambo yako kufungwa kukwamishwa siende yanakuwa yamepotea yanakuwa yameharibiwa na jina la bwana linapata kutukuzwa na kuinuliwa nikutie moyo katika saa hii umchague yesu shetani ni muongo shetani ni muwaji kitabu kile cha yohana 8 bibanatambia kwamba shetani ni muongo, na ni muaji yohana 8 biblia nasema ninyi ni wa baba yenu ibirisi natamaa za baba yenu ndizompendazkuzitenda ee akusimama katika, e, katika kweli kwa kuwa e, hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema alio yake mwenyewe kwa sababu yeye ni ni, ni, ni muongo na baba wao kwa hiyo shetani ni shetani ni muongo shetani muuaji nimongo htani baadaye muuaj anaanzaaudanana amewadanganya baadaye akawamaliza abie kwamba tumkataye shetani na mambo yake na nguvu ya kumkataa shetani iko kwa yesu yesu anasema katika e, waraka wa wa kwanza wa Johana, wa kwanza yohana sura ya katikaaa mstari wa 8 biblia inatwambia kwambaaabibli wa wa e, inasema biblia inasema atendae dhambi ni wa kwa kuwa ibisi hutenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa azivunje kazi za zabi yesu amedhihirishwa katika msalaba msaraba waarvai amharibu shetani Amu, na mambo yake katika maisha yetu kama tutamkubali leo yesu awe bwana mokozi wa maisha yetu o, anasema tutapata nguvu ya uzima milere ukisoma kitabu cha ufunuo sura 2 wa 9 sio muda mrefu shetani na mapepo na majini watazamishwa katika bahari ya moto hapo ndipo uovu na dhambi na makosa vitakomeshwa milele kitabu, kitabu kile cha mmoja fungu la anasema mnawaza nini juu ya ya ya bwana gani gani na na na mungu mungu atakomesha mateso hayatainuka hayatainuka mara mara pili pili katika kitabu chanaumoafung latis anasma mawaza u awaa ntaomeshaso asmaiangalieni mimi nncha zote za dunia mpate kuokolewa kwamba la ni yesu na yesu na yake katika kitabu kile cha cha yakobo nasema mpingeni shetani naye atawakimbia shetani atatukimbia mrefu sana atazamishwa katika bahari ya moto jisalimishe mikonani mamungu achamaisha kuasiana aamaaenkasa tumia namba hii 762392639 tuombe baba katika jina la yesu tumegundua kwamba kuna vita mbaya kuliko zote pambano kati awemanauovu tusaidie tumunge mkono bwana yesu tumchague bwana yesu awe bwana mkoz wa maisha yetu tupigane upande wake tusimame upande wake kwa sababu yeye ameshinda mbinguni alishinda duniani na ameshinda kabuli ameshinda kifo ameshinda mapepo ameshinda majini atatushindia maana ushindi wa yesu ni ushindi wetu tupe nguvu hiyo tupe ujasiri huo tupe moyo huo katika jina la yesu amen msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapajkuj yesoja tn na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukula posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo mungu akubariki sana kwa kutoa muda wako na kusikiliza neno la uzima mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo jina langu naitwa habi machilumshana ni kutakia usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea