unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipate sauti himba sana yesu yuaja tena nakujnakuja yeswthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya ya redio ya wardi ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr org vilevile tunasikika kupitia kisima fm katika masafa ya mita bendi 89.7 karibu katika kipindi hiki maalum kabisa na hivyo tunamsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa katika somo zuri linalosema mpango wa wokovu msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana kwa kuanza kipindi hiki hebu tusikilize wimbo kutoka kwao tausi wimbo unaosema upendo wa mungu barikiwa na wimbo huu na mara baada ya hapo tutamsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipaw no asanteni sana tausi na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ni wakati wa kumsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisi dikson mipawa na wimbo unaosema mpango wa wokovu ni nani ambaye aliweka mpango huu wa wokovu tega sikio kwa makini uweze kuelewa mpango huu ukoje hasa kwa ajili yako na kwa ajili yangu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha jiponye nafsi yako kipindi kinaletwa na mwinjiristi dikson joseph mipao tokea kanisa la wsabato so kimere mtaa kilege bagamoyo pwani kwa sasa linatumika katika kanisa la kidimu kundi la mkombozi kule maili m kibaha pwani karibu tuweze kubarikiwa ungependa kuhasiana nami kwa ajili ya maombi ushauri kujifunza zaidi neno la mungu tumia namba hii 76252392 76252392 karibu katika somo zuri linalosema mpango wa uokovu mpango wa uokovu tuombe baba katika jina la yesu asante kwa ajili ya mpenzi msikilizaji katubariki maana tunabarikiwa siku zote unapojifunza neno lako katika jina la yesu amen mpango wa ukombozi baada ya adamu na hawa kuanguka katika dhambi mungu alitengeneza mpango wa uokovu na mpango wa uokovu huu ni kupitia kupitia yesu yesu kristo yesu kristo katika kitabu kile cha Mwanzo sura, ya tatu. mwanzo sura ya tatu mstari wa15 neno la mungu linasema wa wa wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wauchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo fungu la funlann kisha wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea wa bostanini wakati wajua kupunga adamu na mkewe wakajificha wakajificha kati ya miti ya bustani bwana mungu asiwaone fungu la tisa bwana mungu akamwita adamu akamwambia uko wapi akasema nalisikia sauti yako bustani ikaogopa kwa kuwa mimi ni uchi nikajificha mungu anauliza adamu uko wapi miongoni mwa watu ambao waliferi mtiani wa jiografia wa kwanza ni adam e, nd angesema niko katikati ya bustani niko mashariki mwa bustani magharibi mwa bustani kaskazini kusini mwa bustani lakini anasema niko uchi niko uchi lakini mara nyingi watu huwa wanauliza ma, kwa sababu majibu mungu siku zote anapouliza swali ana majibu tayari naogopa mt anayeuliza maswali wakati ana majibu tayari mungu ni mwenye uwezo wote ni mwenye maarifa yote ni mwenye elimu yote bibilia inasema walipokula tunda wakafumbuliwa macho wakagundua wako uchi bibilia inasema walipogundua wako uchi wakajificha akujishonea magarijani ya mtini lakini mwanzo w2 mtar wa biblia inasema nao walikuwa uchi wote wawili adamu na mkewe wala wa kuona haya kwa nini huku walikuwa mke na mume na walikuwa uchi na bila iyo lakini hapa bibilia inasema walipofumbuliwa macho yao wakagundua wako uchi e, wakagundua wako uchi wakajificha na kujishonea majani ya mtini kinachozungumzwa hapo tu ni kwamba yale mavazi ya utukufu mavazi ya nuru lile vazi la haki ule utaji ulipotea kwa tendo la dhambi dhambi walioitenda katika maisha yao ili- vazi vazi vazi vazi la la la la utukufu iliondolea utaji nuru ukofu haki iliondolewa na mavazi yaliwakilisha au yalionyesha kukubaliwa na mungu kukubaliwa na mungu kwa hiyo vazi la utukufu lilipopotea utaji ulipopotea mavazi ya nuru mavazi ya wokovu vazi la haki lilipopotea basi hawakukubalika tena mbele za mungu wakajiona ndani ya ya mio yao kuna hombwe eh, kuna shimo kuna upweke kuna ukiwa biblia isemi adamu na hawa walienda kujifanyia eh, mavazi ya au ya porista bali biblia inasema wakajifanyia majani mavazi ya majani vile vinpr eh? na paulo anasema kwamba uchi huo haukuwa uchi tu wa kawaida lakini uchi wakiro, uchi wa wa kiroho kiroho tunapotenda dhambi cairohonajua eh? lile vazi la utukufu linaondoka vazi la nuru vazi la vazi hake ule utaji ile nuru ambayo bwana ametufunika kwayo inatoweka inapotea inapotea ashukuriwe mungu ambaye yeye kwa mpango wake wa ajabu alitengeneza mpango wa ukombozi katika mwanzo sura ya tatu msari wa 15 bibiainasema nami nitaweka wadui kati yako na huyo mwanamke mungu anasema kwa ajili ya jambo hili ninaanzisha vita na vita hii ni vita ya damu lazima damu imwagike ili watu wakombolewe ili watu wakolewe ili watu waingie lazima nitaweka iguni itaweka ni, ni wadui unahusisha uhai unahusisha damu kumwaga damu damu itamwagika damu itaruka ili huyu mwanadamu aliyepoteza vazira utukufu aliyepoteza vazira haki aliyepoteza azira kovu aliyepoteza vazira nuru aliyepoteza kukubaliwa na mungu aliyepoteza utaji apate kurudishwamkononi mungu ashukuliwe yesu kwa kifo chake wala ambao tulikuwa tumepotea tena msarabaiaa mbaots wale tuko tumepotea kutoka mikononi mwa mungu shetani ametunyakuanya shetani ametuchomoa kutoka mikononi mwa mungu kwa sababu ya chaguzi zetu maamuzi yetu kupitia kifo cha yesu kupitia damu ya yesu kupitia msaraba wa kristo tumerudishwa tena mikononi mwa mungu nitaweka adoi shetani atapondwa kichwa yesu atagongwa kisigino kifo cha yesu msarabani kilimgonga kili shetani kichwa mapepo na majini na mashetani vibwengwo na vinyekera mizimu mizuka vipande havina nguvu tena kwa sababu yesu amefanya jambo kubwa sana katika fungu la zinasema bwana mungu akawafanyia adamu na mkewe mavazi ya ngozi akawavika biblia linasema mungu akawafanyia mavazi ya ngozi akawavika yani kabla hawajapotea ka, kabla hawajafukuzwa katika buristani ya deni mungu anawatengenezea mavazi kwa maneno rahisi mungu akukubari adamu na hawa pamoja na makosa yao pamoja na dhambi zao pamoja na madhaifu yao waondoke wakiwa, wakiwa hawana tumaini mungu aliwapa tumaini aliwapa ahadi aliwapa nguvu aliwapa uwezo kwamba pamoja na kwamba measi bado liko tumaini kwa yesu bado liko tumaini kwa masi yajai bado liko tumaini kwa mkombozi wa ulimwengu huyu yesu ashukuliwe hata tunapokuwa tumepotea tumetanga mbali tumeanguka dhambini bado liko tumaini kwa yesu bado liko tumaini kwa yesu yesu anatupenda anatuthamini anatuheshimu anatujali sana hataki atupoteze anafanya kila anawezekana kuakisha kwamba sisi tunakubalika tena mbele za mungu kwa hiyo mavazi walivikwa ili adamu na mkewe wakubalike tena mbele za mungu takanikwambie ndugu na dada tunahitaji mavazi mavazi ya uokovu mavazi ya utukufu mavazi ya nuru tunahitaji utaji tu, tuvikwe utaji tuvikwe ule uwezo wa mungu mavazi yalionyesha kukubariwa na mungu kusitiliwa kustiriwa eh, mavazi haya onyesha mungu anahitaji kutustiri ndio katika kitabu cha ufunuo sura ya tatu, sura ya yatatu anatuambia maneno haya fungu hayafunula kumi nanan kitabu cha ufunuo tatu msari wa kumi na nane neno la mungu linasema ununue kwangu eh, mavazi meupe pate kuvaa aibu ya uchi wako isije ikaonekana mungu anataka tununue kwake mavazi mavazi taka tununue kwake mavazi ili aibu yetu isije ikaonekana kwa hiyo mungu anatuita katika katika kristo yesu kama tutamkubali kama tutamwamini anatamani aturudishie mavazi ya vazi la haki ambalo litafunika litafunika aibu yetu litafunika aibu yetu nataka nikwambia nduku na dada tunahitaji vazi la haki tunahitaji vazi la utukufu tunahitaji vazi la noru vazi la wokofu tunahitaji utaji katika maisha yetu tunahitaji utaji ndio maana yesu anasema ni vizuri mwanangu kama ungekubali leo ukanunua vazi nunua vazi upate kuvaa aibu ya uchi wako isije ikaonekana aibuauchi wako sije kaonekana ni mpango wa mungu siokosea kwamba huyu mwanadamu asipotee milele lakini aokolewe aokolewe yesu yesu anapukuja. na huu mpango wa mungu katika maisha yetu kwa hiyo ndugu yangu usije ukakata uka kwamba sasa nitaokolewa kweli usij e, nitapata uzima wa milele kweli ndiyo tapata uzima wa milele kwa sababu yesu ametwahidi uzima wa milele kupitia kwake bwana yesu wa sana nasema nakupa shauri ununue kwangu dhahabu iliyosafishwa kwa moto upate kuwa tajiri na mavazi meupe upate kuvaa mungu anatamani tuvae mavazi meupe tabia ya kristo haki ya kristo ni tabia ya kristo ni mapenzi ya mungu kwa wanadamu mungu anatamani tuvae ili aibu yetu isije ikaonekana bwana wa sana kwa hiyo mpenzi mskilizaji tutumie fursa hii vizuri kwa ajili ya kou wetu ili yesu anapokuja mara ya ya pili tusipotee lakini tuweze kuokolewa somo somo somo la la la ngozi ambalo bwana mungu aliwafanyia na na na na hao lilikuwa ni somo la daima somo la daima kwa watoto kain na na mchezo baada kutenda dhambi wakaenda wakajishonea majani ya maayaii e, baa naye saa ya kutoa sadaka akaleta mazao ya wanyama nataka amb ama aisa a t aaakawa ni makavu kama majani ya yamitini waliojifunika hao maisha ya mtu anaweza kawa ni makavu kama sadaka ya kaini. kama sadaka ya kaini taka nikuambie kwamba juhudi zetu juhudi zetu haziwezi katufanya tukakubaliwa na mungu mungu anatamani atusaidie tuweze kuelewa mpango mpango mzuri mzuri wa wa wokovu wokovu mngu anatamaniusaidieeouaambie kwamba kinachofanya tukubaliwe mbele za mungu sio kile tunachofanya sisi bali kile alichofanya yesu kwa ajili ya wokovu wetu wanaesasifue sana ndio maana tunamwona adam anawafundisha kain watengeneze watengeneze watengeneze watengeneze madhabahu na kumtolea bwana e, sadaka za kuteketezwa kwa sababu ziikuwa zinaonyesha masii ajae ataukomboa ulimwengu kutoa katikahati ya dhambi na kuwapatia nafasi ya uzima uziailele somo hilo lilioweka vizui aaiia8 staria biblia inasema kwamba mungu alikubali uzuri wa sadaka aliyoitoa nuhu mwasisi wa kafara hakuwa mtu bali ni mungu mwenyewe shetani wenyewe na amekopinauesi kutoka kwa mungu utoaji wa kafara ulikuwa ni kuridhisha ni kumridhisha mungu unapotoa sadaka bora sadaka makini sadaka ya viwango kwani kumridhisha mungu lakini pia shetani ameichukua hiyo anasema kwamba wao wanatumia kuridhisha miungu e, kwenye vichaka kwenye milima kwenye mabonde kwenye miamba wanaenda wanatoa kafara zao huko lakini u akamtolea bwana sadaka ya sadaka sadaka ya sadaka nzuri ya kumfurahisha nzuri pekee iliyopata mbele za mungu nataka nikuambia kwamba mimi na wewe tunaweza tukakubariwaaeabaiwa na mungu kupitia kafara ya yesu o mbuzi wala wala wala kuku wara ng'ombe kondoo lakini kupitia yesu kristo kupitia damu ya ya yesu kristo. Ya yesu kristo damu a yeu nguvu kuliko damu ya kuku damu ya yesu krist kaa uu uiodau kuliko damu ya mbuzi, kuliko damu ya, ya hua kuliko damu damu ya ya ng'ombe ya yesu kristo mzee nuu aliamini mzee abii aliamini ndio hata mzee ibrahimu katika mwanzo 1b msari wa8n biblia inasema nani, nani ibrahimu alimtengenezea bwana madhabao e, apate kumwabudu mungu apate kumwabudu mungu apate nguvu ya mungu katika maisha yake lakini kwambie ndugu na dada tunaweza tukakubaliwa kwa mungu kupitia kwa kafara yesu kile yesu alichokifanya damu ya yesu imekuwa na nguvu sana katika maisha yetu ndio maana mungu anapokuja kwa waisraeli katika kutoka i5 mstari wa8t wa anasema na wanifanyie patakatifu nipate kukaa kati yao kwa hiyo kutoka sura ya i5 mpaka kutoka sura ya 4 inazungumza juu ya ujenzi wa hekaru vyombo vya hekaru mavazi ya hekaru wahudumu wa hekaru ndiomanataanikuambie nikupitia damu ya yesu damu ya yesu pekee yake tunapata tunapata ukombozi katika wabrania 9 msariwa 2 anasema basi vitu vyote katika torati husafishwa kwa damu wala pasipo damu kumwagika hakuna ondoleo la dhambi hiyo ni abrania 9 msari wa 22 kwa hiyo damu ya yesu imekuwa ya maana sana kuliko damu za kuku wote kuliko damu za mbuzi wote wote wote kuliko za ote, kuliko kuliko damu damu damu za za za hua ote, za ngombe ni kuambie kwamba unapoamua kwa mtu wa mungu unapoamua kujisamisha mkonoa amungu mungu anakupokeamungu anabni upendo wa yesu ni upendo wa yesu ulio, uliofanya haya yote yawezekani katika maisha yetu yetu katika maisha yetu. yesu amefanya kitu cha ajabu amefanya kitu cha pekee katika maisha yetu katika maisha yetu somo la hekalo somo la hekaro lilionyesha mambo makubwa matatu jambo la kwanza dhambi inaua dhambi inaua mpenzi msikilizaji hata kama unachezacheza nadhambi mari furani tambo na kujua kwamba dhambi inaua lakini jambo la pili e, mfumo wa hekaro ulionyesha kwamba mungu anachukia dhambi lakini anampenda mwenye dhambi lakini jambo la tatu mfumo wa hekari ulioonyesha e, mungu ni mwenye rehema ni mwenye upendo kwa yeyote anayetubu kwa maana tarehe anaebyotnea ilikuwa ni siku ya upatanisho walikwenda e, kwa ajili ya kuenda ku, kuomba kuomba rehema e, ku, kuomba huruma fadhili kwa bwana ankwambie yesu amefanyika kuwa kani bora kuliko makuani wote katika katika katika katika, katika biblia katika katika biblia katika kitabu cha sura sura sura ile ya nane, sura ya nane, sura ya nane, mstari ule wa kwanza anasema basi katika hayo tunayosema neno lilo kundi lo hili tunayekwani mkuu wa namna hii aliye keti mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukumbi nguni fungu la pili mhudumu wa patakatifu na waile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka warasi wala si mwanadamu maana kila kuhani mkuu huwekwa ili atoe vipawa na dhabihu kwa hiyo lazima huyu naye awe na kitu cha kutoa fungu lile la kama angekuwa juu ya nchi asingekuwa kuhani maana wako watoa sadaka kama iagizavyo sheria fungu la watumikao mfano na kivuli cha mambo ya mbinguni kama msa alivyoagizwa na mungu alipokuwa tayari kuifanya ile hema maana asema angalia ukavifanya vitu vyote kwa mfano wa ule ulioonyeshwa katika mlima bwana sana Kwayo, kwa kwahiyo biblia natuambia kwamba yesu kristo amefanyika kuwa kuhani mkuu kuhani mkuu na kuhani bora kuhani mkuu na kuhani bora kuliko haruni eliazari kuliko fineas kuliko anasi na kayafa ndiyo kuliko abiathari kuliko sadok yesu unaweza akafanya mabadiliko makubwa katika maisha na na jina Sisi, na jina la la bwana bwana bwana likapata kutukuzwa tunaweza katika maisha yetu yesu ni yakaawanasukwani bora kwani makini kwani wa viwango kuliko kwani haroni kuliko kwani Eliezeri, kuliko Phineas, kuliko sadok kuliko anasi na kayafa na wengine wote akina biathari akina sadok kina fineas wote yesu amefanyika kuwakuani mkuu aliye bora kwa sababu ndiye mhudumu wa utakatifu naa kupitia damu yake na kifo chake msarabani tunapata uzima wa milele katika katikaebrania t mstari ule wa nane hadi wa kumi na nnebibinasema bi t mstari wa nan anasema roho mtakatifu akionyesha neno hili ya kwamba njia ya kupangia patakatifu ilikuwa ijadhihirishwa bado hapo hema ya kwanza ilipokuwaikingali fungu la tisa ambayo ndio mfano wa wakati huu uliopo sasa wakati huo sadaka na dhabihu zinatolewa zisizoweza kwa jinsi ya, ya dhambi kumkamilisha mtu abudue fungu la kumi kwa kuwa ni sheria za jinsi ya mwili tu vyakura na vinywaji na kutawaza kwingine kwingine zilizoamuliwa hata wakati wa matengenezo mapya katika fungu lile la 1 anasema lakini kristo akiisha kuja aliyekwani mkuu wa mambo mema yatakayo kwako kwa hema iliyo kubwa na kamilifu zaidi isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya ulimwengu huu la huna wala si kwa damu ya mbuzi na ndamu bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika mtakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele bwana asifue sana la kwa maana ikiwa damu ya mbuzi na mafuhari na majivu ya ndama ya ngombe walionyunyiza uchafu utakasa na kuusafisha mwili fungu la basi si zaidi damu mwilifungula kristo ambaye kwamba kwa roho wa milele alijitoa nafsi yake kwa mungu kwa sadaka isiyo na mawaa itawasafisha dhamii zenu na matendo mafu mpate mungu kwa agudo mngu aliyehahobiblinatuambia kwamba mbinguni yesu kristo kupitia kifo chake kupitia damu yake tumepata ukombozi adamu na hawa wanaokolewa kupitia yesu kristo mzee nuhu anaokolewa kupitia yesu kristo mzee a ibrahimu na yakobo na isaka wote hawataokolewa kupitia damu ya yesu kristo wana wa iral wa kimwi na kiroho wanaokolewa kupitia damu ya yesu iliyomwgika msrabai ni wito dugu na dada tunaweza tukumkaribia mungu kwa sababu yesu kristo amekufa kwa ajili yetu na yeye tukijisalimisha kwake atatupokea atatukubali atatupa mwanzo mpya atatupa jina mpya tabia mpya na uwezo mpya na jina lake litapata kutukuzwa ikiwa uko mahali fulani ambapo umefungwa na mapepo na majini na nguvu za giza bado liko tumaini kwa yesu kama utachagua leo kupitia kifo cha yesu kupitia damu ya yesu kupitia somo ila mpango kumbozi, kumbozi wa ukombozi utapata ukombozi wa merea kupitia yesu kristo k ngependa nami tumia namba hii 7622392 762392729b tuombe baba katika jina la hiso sante kwa ajili ya somo hili la pekee umetufundisha uwezo wako na nguvu zako na mamlaka yako baba jina yako litukuzwe tunaenyekea china mkono wako liyo hodari utuponye utusafishe utufungue katika minyororo katika mikatale ya yule movu sante baba kwa sababu tatushika kwa mkono kumi hake yako tatutetena kutatupigania kwa mkono wakuweza wako mbariki mpenzi msikilizaji ana changamoto ana mapita na magumu ukamfungulie milango na njia kwa ajili ya utukufu wako asante baba kupitia damu yako na kifo chako msalabani kitusaidie kuweza kuokolewa kitusaidie kuthamini kuh, sana kuheshimu sana kila ambacho umefanya kwa ajili ya ukovu wetu asante baba kwa sababu tatenda hivi na kuziri katika jina la yesu mwana w mungu aliye hai amen